nvda - en to pa_IN translation catalogue (644 entries)

en: %d percent
pa_IN: %d ਫ਼ੀਸਦ

en: %s application
pa_IN: %s ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ

en: %s cursor
pa_IN: %s ਕਰਸਰ

en: %s keyboard
pa_IN: %s ਕੁੰਜੀ ਪਟਲ

en: &About add-on...
pa_IN: &ਐਡ ਆਨ ਬਾਰੇ

en: &Add
pa_IN: &ਜੋੜੋ

en: &Beep for capitals
pa_IN: &ਵੱਡੇ ਅੱਖਰਾਂ ਲਈ ਬੀਪ.

en: &Check for update...
pa_IN: &ਅੱਪਡੇਟਾਂ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ

en: &Close
pa_IN: &ਬੰਦ

en: &Configuration profiles...
pa_IN: &ਕਾਨਫ਼ੀਗਰੇਸ਼ਨ ਪ੍ਰੋਫ਼ਾਈਲ

en: &Continue
pa_IN: &ਜਾਰੀ ਰੱਖੋ

en: &Continue running
pa_IN: &ਜਾਰੀ ਰੱਖੋ

en: &Default dictionary...
pa_IN: &ਡਿਫ਼ਾਲਟ ਸ਼ਬਦ ਕੋਸ਼

en: &Delete
pa_IN: &ਮਿਟਾਓ

en: &Donate
pa_IN: &ਦਾਨ ਕਰੋ

en: &Done
pa_IN: &ਹੋ ਗਿਆ

en: &Download update
pa_IN: &ਅੱਪਡੇਟ ਨੂੰ ਡਾਊਨਲੋਡ ਕਰੋ

en: &Edit
pa_IN: &ਫੇਰ-ਬਦਲ ਕਰੋ

en: &Help
pa_IN: &ਮੱਦਤ

en: &Inflection
pa_IN: &ਆਵਾਜ਼ ਦੀ ਲਚਕ

en: &Input table:
pa_IN: &ਇਨਪੁੱਟ ਸਾਰਨੀ

en: &Install NVDA on this computer
pa_IN: &ਇਸ ਕੰਪੀਊਟਰ ਤੇ ਐੰਨਵੀਡੀਏ ਇਨਸਟਾਲ ਕਰੋ

en: &Install NVDA...
pa_IN: &ਐੰਨਵੀਡੀਏ ਇਨਸਟਾਲ ਕਰੋ

en: &Keep existing desktop shortcut
pa_IN: &ਡੈਸਕ ਟਾਪ ਤੇ ਆਈਕੋਨ ਕਾਇਮ ਰੱਖੋ

en: &Keyboard layout:
pa_IN: &ਕੁੰਜੀ ਪਟਲ ਲੇ ਆਊਟ

en: &Language
pa_IN: &ਭਾਸ਼ਾ

en: &Level
pa_IN: &ਪੱਧਰ

en: &New
pa_IN: &ਨਵਾਂ

en: &Not now
pa_IN: &ਅਜੇ ਨਹੀਂ

en: &Output table:
pa_IN: &ਆਊਟ ਪੁੱਟ ਸਾਰਨੀ

en: &Pitch
pa_IN: &ਪਿੱਚ

en: &Play sounds when starting or exiting NVDA
pa_IN: ਐੱਨਵੀਡੀਏ &ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰਨ ਅਤੇ ਚਲਾਉਣ ਵੇਲੇ ਆਵਾਜ਼ ਆਵੇ

en: &Preferences
pa_IN: &ਤਰਜ਼ੀਹਾਂ

en: &Punctuation/symbol pronunciation...
pa_IN: &ਵਿਸ਼ਰਾਮ ਚਿੰਨ੍ਹ ਉਚਾਰਨ

en: &Rate
pa_IN: &ਗਤੀ

en: &Remove
pa_IN: &ਹਟਾਓ

en: &Rename
pa_IN: &ਨਾਂ ਬਦਲੋ

en: &Revert to saved configuration
pa_IN: &ਬਚਾਈ ਕਾਨਫ਼ੀਗਰੇਸ਼ਨ ਤੇ ਵਾਪਸ ਪਰਤੋ

en: &Save configuration
pa_IN: &ਬਦਲਾਅ ਬਚਾਓ

en: &Synthesizer:
pa_IN: &ਸਿੰਥੀਸਾਈਜ਼ਰ

en: &Temporary dictionary...
pa_IN: &ਆਰਜ਼ੀ ਸ਼ਬਦ ਕੋਸ਼

en: &Triggers...
pa_IN: &ਟ੍ਰਿਗਰ

en: &Voice
pa_IN: &ਆਵਾਜ਼

en: &Voice dictionary...
pa_IN: &ਆਵਾਜ਼ ਸ਼ਬਦ ਕੋਸ਼

en: (normal configuration)
pa_IN: (ਆਮ ਕਾਨਫ਼ੀਗਰੇਸ਼ਨ)

en: ...
pa_IN: ਸ੍ਵੈਪੂਰਕ

en: A free and open source screen reader for Microsoft Windows
pa_IN: ਮਾਈਕ੍ਰੋਸਾਫ਼ਟ ਵਿੰਡੋਜ਼ ਲਈ ਇੱਕ ਮੁਫ਼ਤ ਅਤੇ ਸੌਖ ਨਾਲ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਸਾਫ਼ਟਵੇਅਰ ਜਿਹੜਾ ਸਕਰੀਨ ਪੜੇ

en: A previous copy of NVDA has been found on your system. This copy will be updated.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਸਿਸਟਮ ਤੇ ਪਹਿਲਾਂ ਤੋਂ ਹੀ ਐੱਨਵੀਡੀਏ ਦੀ ਕਾੱਪੀ ਇਨਸਟਾਲ ਕੀਤੀ ਹੋਈ ਏ। ਇਹ ਹੁਣ ਨਵਿਆਈ ਜਾਵੇਗੀ।

en: About NVDA
pa_IN: ਐੰਨਵੀਡੀਏ ਬਾਰੇ

en: Activates the NVDA Python Console, primarily useful for development
pa_IN: ਪਾਈਥਨ ਕੰਸੋਲ ਚਾਲੂ ਕਰੋ

en: Add-on Installation
pa_IN: ਐਡ-ਆਨ ਇਨਸਟਾਲੇਸ਼ਨ

en: Alpha numeric input
pa_IN: ਅੱਖਰ ਸੰਖਿਅਕ ਇਨਪੁਟ

en: Answer to:
pa_IN: ਜੁਆਬ ਦਿਓ

en: Arabic grade 1
pa_IN: ਅਰਬੀ ਦਰਜਾ ਇੱਕ

en: Attachments
pa_IN: ਅਟੈਚਮੈਂਟਾਂ

en: Audio indication of focus and browse modes
pa_IN: ਬ੍ਰਾਊਜ਼ ਸਥਿਤੀ  ਅਤੇ ਨਿਸ਼ਾਨੇ ਲਈ ਆਵਾਜ਼ ਸੰਕੇਤ

en: Automatic
pa_IN: ਸ੍ਵੈਚਲਤ

en: Automatically check for &updates to NVDA
pa_IN: &ਅੱਪਡੇਟਾਂ ਦੀ ਜਾਂਚ ਸ੍ਵੈਚਲਤ ਪ੍ਰਨਾਲੀ ਨਾਲ ਹੋਵੇ

en: BCC:
pa_IN: ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਪੇਜੋ

en: Beep
pa_IN: ਬੀਪ

en: Braille
pa_IN: ਬ੍ਰੇਲ

en: Braille &display:
pa_IN: &ਬ੍ਰੇਲ ਡਿਸਪਲੇਅ

en: Browse Mode
pa_IN: ਬ੍ਰਾਊਜ਼ ਸਥਿਤੀ

en: Browse mode
pa_IN: ਬ੍ਰਾਊਜ਼ ਸਥਿਤੀ

en: Browse...
pa_IN: ਬ੍ਰਾਊਜ਼

en: Bulgarian 8 dot computer braille
pa_IN: ਬਲਗਾਰੀਅਨ ਅੱਠ ਵਿਰਾਮ ਕੰਪੀਊਟਰ ਬ੍ਰੇਲ

en: CC:
pa_IN: ਇੱਕ ਹੋਰ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਭੇਜੋ

en: Candidate
pa_IN: ਉਮੀਦਵਾਰ

en: Capital pitch change percentage
pa_IN: ਵੱਡੇ ਅੱਖਰਾਂ ਦੀ ਪਿੱਚ

en: Center Title placeholder
pa_IN: ਵਿਚਕਾਰਲਾ ਸਿਰਲੇਖ ਸਥਾਨ

en: Checking for Update
pa_IN: ਅੱਪਡੇਟ ਦੀ ਜਾਂਚ ਹੋ ਰਹੀ ਏ

en: Checking for update
pa_IN: ਅੱਪਡੇਟ ਦੀ ਜਾਂਚ ਹੋ ਰਹੀ ਏ

en: Chinese (Hong Kong, Cantonese)
pa_IN: ਚੀਨੀ (ਹਾਂਗ ਕਾਂਗ, ਕੰਟੋਨੀਜ਼)

en: Chinese (Taiwan, Mandarin)
pa_IN: ਚੀਨੀ (ਤਾਈਵਾਨ, ਮਾਂਡਰੀਨ)

en: Clicks the left mouse button once at the current mouse position
pa_IN: ਖੱਬੇ ਮਾਊਸ ਬਟਣ ਤੇ ਇੱਕ ਵਾਰੀ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ

en: Clicks the right mouse button once at the current mouse position
pa_IN: ਸੱਜੇ ਮਾਊਸ ਬਟਣ ਨੂੰ ਇੱਕ ਵਾਰ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ

en: Commands &Quick Reference
pa_IN: &ਕਮਾਂਡਾਂ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: Commands Quick Reference
pa_IN: ਕਮਾਂਡ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: Composition
pa_IN: ਕੰਪੋਜ਼ੀਸ਼ਨ

en: Configuration
pa_IN: ਯੋਜਨਾ ਬੰਦੀ

en: Configuration Profiles
pa_IN: ਕਾਨਫ਼ੀਗਰੇਸ਼ਨ ਪ੍ਰੋਫ਼ਾਈਲ

en: Configuration applied
pa_IN: ਕਾਨਫ਼ੀਗਰੇਸ਼ਨ ਲਾਗੂ

en: Configuration restored to factory defaults
pa_IN: ਕਾਨਫੀਗਰੇਸ਼ਨ ਮੁੜ ਡਿਫ਼ਾਲਟ ਤੇ ਸੈੱਟ ਹੋ ਗਈ.

en: Configuration saved
pa_IN: ਬਦਲਾਅ ਬਚਾਇਆ।

en: Confirm Deletion
pa_IN: ਮਿਟਾਉਣ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕਰੋ

en: Connecting
pa_IN: ਜੁੜ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Copy current &user configuration
pa_IN: &ਮੌਜੂਦਾ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਕਾਨਫ਼ੀਗਰੇਸ਼ਨ ਕਾਪੀ ਕਰੋ

en: Copying Settings
pa_IN: ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਕਾੱਪੀ ਹੋ ਰਹੀਆਂ ਹਨ

en: Create &desktop icon and shortcut key (control+alt+n)
pa_IN: &ਡੈਸਕਟਾਪ ਤੇ ਆਈਕਾਨ ਬਣਾਓ ਅਤੇ ਸੌਖ ਕੁੰਜੀ (control+alt+n)

en: Create &portable copy
pa_IN: &ਸਥਾਨਾਂਤ੍ਰਨ ਕਾੱਪੀ ਬਣਾਓ

en: Create Portable NVDA
pa_IN: ਸਥਾਨਾਂਤ੍ਰਨ ਐੰਨਵੀਡੀਏ ਤਿਆਰ ਕਰੋ

en: Creating Portable Copy
pa_IN: ਸਥਾਨਾਂਤ੍ਰਨ ਕਾੱਪੀ ਬਣਾਈ ਜਾ ਰਹੀ ਏ

en: Croatian 8 dot computer braille
pa_IN: ਕ੍ਰੋਏਸ਼ੀਅਨ ਅੱਠ  ਵਿਰਾਮ ਕੰਪੀਊਟਰ ਬ੍ਰੇਲ

en: Current application (%s)
pa_IN: ਮੌਜੂਦਾ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ (%s)

en: Czech grade 1
pa_IN: ਚੈੱਕ ਦਰਜਾ ੧

en: Date placeholder
pa_IN: ਮਿਤੀ ਸਥਾਨ ਨਿਅੰਤ੍ਰਕ

en: Date:
pa_IN: ਮਿਤੀ:

en: Default dictionary
pa_IN: ਡਿਫ਼ਾਲਟ ਸ਼ਬਦ ਕੋਸ਼

en: Display
pa_IN: ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ

en: Displays one of the recent messages
pa_IN: ਹੁਣੇ ਆਏ ਸੁਨੇਹਿਆਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਦਿਸ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Distribution:
pa_IN: ਵੰਡ

en: Document Formatting
pa_IN: ਦਸਤਾਵੇਜ਼ ਸਰੂਪਨ

en: Document review
pa_IN: ਦਸਤਾਵੇਜ਼ ਰੀਵੀਊ

en: Documentation
pa_IN: ਡਾਕੂਮੈਂਟੇਸ਼ਨ

en: Downloading
pa_IN: ਡਾਊਨਲੋਡ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Downloading Update
pa_IN: ਅੱਪਡੇਟ ਡਾਊਨਲੋਡ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ

en: E&xit
pa_IN: &ਐੰਨਵੀਡੀਏ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Elements List
pa_IN: ਲਿੰਕ ਸੂਚੀ

en: Empty slide
pa_IN: ਖ਼ਾਲੀ ਸਲਾਇਡ

en: Enable mouse &tracking
pa_IN: &ਮਾਊਸ ਟ੍ਰੈਕਿੰਗ ਚਾਲੂ ਕਰੋ

en: English (U.K.) 8 dot computer braille
pa_IN: ਅੰਗ੍ਰੇਜ਼ੀ (ਇੰਗਲੈਂਡ.) 8 ਵਿਰਾਮ ਕੰਪਿਊਟਰ ਬ੍ਰੇਲ

en: English (U.K.) grade 1
pa_IN: ਅੰਗ੍ਰੇਜ਼ੀ (ਇੰਗਲੈਂਡ.) ਦਰਜਾ ੧

en: English (U.K.) grade 2
pa_IN: ਅੰਗ੍ਰੇਜ਼ੀ (ਇੰਗਲੈਂਡ.) ਦਰਜਾ ੨

en: English (U.S.) 6 dot computer braille
pa_IN: ਅੰਗ੍ਰੇਜ਼ੀ (ਅਮਰੀਕਨ.) 6 ਵਿਰਾਮ ਕੰਪਿਊਟਰ ਬ੍ਰੇਲ

en: English (U.S.) 8 dot computer braille
pa_IN: ਅੰਗ੍ਰੇਜ਼ੀ (ਅਮਰੀਕਨ.) 8 ਵਿਰਾਮ ਕੰਪਿਊਟਰ ਬ੍ਰੇਲ

en: English (U.S.) grade 1
pa_IN: ਅੰਗ੍ਰੇਜ਼ੀ (ਅਮਰੀਕਨ.) ਦਰਜਾ ੧

en: English (U.S.) grade 2
pa_IN: ਅੰਗ੍ਰੇਜ਼ੀ (ਅਮਰੀਕਨ.) ਦਰਜਾ ੨

en: Error
pa_IN: ਰੁਕਾਵਟ

en: Error Copying
pa_IN: ਕਾਪੀਕਰਨ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ.

en: Error activating profile.
pa_IN: ਪ੍ਰੋਫਾਈਲ ਚਾਲੂ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ।

en: Error copying NVDA user settings
pa_IN: ਐਨਵੀਡੀਏ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਨੂੰ ਕਾਪੀ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ.

en: Error deleting profile.
pa_IN: ਪ੍ਰੋਫ਼ਾਈਲ ਮਿਟਾਉਣ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ.

en: Error downloading update.
pa_IN: ਅੱਪਡੇਟ ਡਾਊਨਲੋਡ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ

en: Error in appModule %s
pa_IN: ਐਪਮੋਡਿਊਲ ਵਿਚ ਗ਼ਲਤੀ %s

en: Error renaming profile.
pa_IN: ਪ੍ਰੋਫ਼ਾਈਲ ਦਾ ਨਾਂ ਬਦਲਣ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ.

en: Estonian grade 0
pa_IN: ਐਸਟੋਨੀਅਨ ਦਰਜ਼ਾ ਸਿਫ਼ਰ

en: Ethiopic grade 1
pa_IN: ਈਥੀਔਪਿਕ ਦਰਜ਼ਾ ਇੱਕ

en: Exit NVDA
pa_IN: ਐੰਨਵੀਡੀਏ ਬੰਦ

en: File in Use
pa_IN: ਫ਼ਾਈਲ ਵਰਤੋਂ ਵਿੱਚ ਹੈ

en: Finnish 8 dot computer braille
pa_IN: ਫ਼ਿੰਨਿਸ ਅੱਠ ਵਿਰਾਮ ਕੰਪੀਊਟਰ ਬ੍ਰੇਲ

en: Follow &mouse cursor
pa_IN: &ਮਾਊਸ ਕਰਸਰ ਨਾਲ ਚੱਲੋ

en: Follow system &focus
pa_IN: &ਸਿਸਟਮ ਨਿਸ਼ਾਨੇ ਦੇ ਨਾਲ਼ ਚੱਲੋ

en: Forward to:
pa_IN: ਅੱਗੇ ਭੇਜੋ

en: French (unified) 6 dot computer braille
pa_IN: ਫ਼ਰਾਂਸਿਸੀ (ਯੂਨੀਫ਼ਾਈਡ) 6 dot ਕੰਪੀਊਟਰ ਬ੍ਰੇਲ

en: French (unified) 8 dot computer braille
pa_IN: ਫ਼ਰਾਂਸਿਸੀ (ਯੂਨੀਫ਼ਾਈਡ) 8 dot ਕੰਪੀਊਟਰ ਬ੍ਰੇਲ

en: From:
pa_IN: ਵੱਲੋਂ:

en: Full shaped mode
pa_IN: ਪੂਰਣ ਅਕਾਰੀ ਸਥਿਤੀ

en: German 8 dot computer braille
pa_IN: ਜਰਮਨ ਅੱਠ ਵਿਰਾਮ ਕੰਪੀਊਟਰ ਬ੍ਰੇਲ

en: German grade 0
pa_IN: ਜਰਮਨੀ ਦਰਜਾ ਸਿਫ਼ਰ

en: German grade 1
pa_IN: ਜਰਮਨੀ ਦਰਜਾ ੧

en: German grade 2
pa_IN: ਜਰਮਨੀ ਦਰਜਾ ੨

en: Half shaped mode
pa_IN: ਅਰਧ ਅਕਾਰੀ ਸਥਿਤੀ

en: Handout Master view
pa_IN: ਹੈਂਡ ਆਊਟ ਮਾਸਟਰ ਵੀਊ

en: Hindi grade 1
pa_IN: ਹਿੰਦੀ ਦਰਜਾ ੧

en: Hungarian 8 dot computer braille
pa_IN: ਹੰਗਰੀਅਨ ਅੱਠ ਵਿਰਾਮ ਕੰਪੀਊਟਰ ਬ੍ਰੇਲ

en: Hungarian grade 1
pa_IN: ਹੰਗੇਰੀਅਨ ਦਰਜਾ ੧

en: I&nput gestures...
pa_IN: &ਇਨਪੁੱਟ ਜੈਸਚਰ

en: IME closed
pa_IN: ਆਈ ਐਮ ਈ ਬੰਦ ਹੋ-ਗਿਆ

en: IME opened
pa_IN: ਆਈ ਐਮ ਈ ਖੁੱਲ ਗਿਆ

en: IP address
pa_IN: ਆਈਪੀ ਪਤਾ

en: Icelandic 8 dot computer braille
pa_IN: ਆਈਸਲੈਂਡੀ ਅੱਠ ਵਿਰਾਮ ਕੰਪੀਊਟਰ ਬ੍ਰੇਲ

en: If pressed once, reports the current time. If pressed twice, reports the current date
pa_IN: ਇੱਕ ਬਾਰੀ ਦਬਾਇਆਂ ਮੌਜੂਦਾ ਸਮੇਂ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੰਦਾ ਏ, ਅਤੇ ਦੋ ਬਾਰੀ ਦਬਾਇਆਂ ਮਿਤੀ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੰਦਾ ਹੈ।

en: Input
pa_IN: ਇਨਪੁੱਟ

en: Install NVDA
pa_IN: ਐੰਨਵੀਡੀਏ ਇਨਸਟਾਲ ਕਰੋ

en: Installing Add-on
pa_IN: ਐਡ ਆਨ ਇਨਸਟਾਲ ਹੋ ਰਹੀ ਏ।

en: Installing NVDA
pa_IN: ਐੰਨਵੀਡੀਏ ਇਨਸਟਾਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: Italian 6 dot computer braille
pa_IN: ਇਤਾਲਵੀ ਛੇ ਵਿਰਾਮ ਕੰਪੀਊਟਰ ਬ੍ਰੇਲ

en: Italian 8 dot computer braille
pa_IN: ਇਤਾਲਵੀ ਅੱਠ ਵਿਰਾਮ ਕੰਪੀਊਟਰ ਬ੍ਰੇਲ

en: Key words:
pa_IN: ਕੁੰਜੀ ਲਫ਼ਜ਼

en: Korean grade 1
pa_IN: ਕੋਰੀਆਈ ਦਰਜਾ ੧

en: Korean grade 2
pa_IN: ਕੋਰੀਆਈ ਦਰਜਾ ੨

en: L&icense
pa_IN: &ਲਾਈਸੈਂਸ

en: Language Configuration Change
pa_IN: ਭਾਸ਼ਾ ਕਾਨਫ਼ੀਗਰੇਸ਼ਨ ਬਦਲੀ.

en: Latvian grade 1
pa_IN: ਲੈਟਵੀਅਨ ਦਰਜ਼ਾ ਇੱਕ

en: Level
pa_IN: ਪੱਧਰ

en: License Agreement
pa_IN: ਲਾਈਸੈਂਸ ਸਮਝੌਤਾ

en: Loading NVDA. Please wait...
pa_IN: ਐੱਨਵੀਡੀਏ ਲੋਡ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿਰਪਾ ਉਡੀਕ ਕਰੋ

en: Loading document...
pa_IN: ਦਸਤਾਵੇਜ਼ ਖੁੱਲ੍ਹ ਰਿਹਾ ਹੈ.

en: Locks or unlocks the left mouse button
pa_IN: ਖੱਬੇ ਮਾਊਸ ਬਟਣ ਨੂੰ ਲਾਕ ਜਾਂ ਅਣਲਾਕ

en: Locks or unlocks the right mouse button
pa_IN: ਸੱਜੇ ਮਾਊਸ ਬਟਣ ਦੇ ਲਾਕ ਜਾਂ ਅਣਲਾਕ

en: Log
pa_IN: ਲਾਗ

en: Miscellaneous
pa_IN: ਮਿਸਲੇਨੀਅਸ

en: Mouse
pa_IN: ਮਾਊਸ

en: Mouse tracking off
pa_IN: ਮਾਊਸ ਟਰੈਕਿੰਗ ਬੰਦ

en: Mouse tracking on
pa_IN: ਮਾਊਸ ਟਰੈਕਿੰਗ ਚਾਲੂ

en: Moves the braille display to the next line
pa_IN: ਬ੍ਰੇਲ ਡਿਸਪਲੇਅ ਨੂੰ ਅਗਲੀ ਸਤਰ ਤੇ ਕਰਨ ਲਈ

en: Moves the braille display to the previous line
pa_IN: ਬ੍ਰੇਲ ਡਿਸਪਲੇਅ ਪਿਛਲੀ ਸਤਰ ਤੇ ਜਾਂਦਾ ਹੈ

en: NVDA Python Console
pa_IN: ਐੱਨਵੀਡੀਏ ਪਾਈਥਨ ਕੰਸੋਲ

en: NVDA Speech Viewer
pa_IN: ਐੱਨਵੀਡੀਏ ਸਪੀਚ ਵੀਊਅਰ

en: NVDA Update
pa_IN: ਐੱਨਵੀਡੀਏ ਨਵਿਆਓ

en: NVDA add-on package
pa_IN: ਐਨਵੀਡੀਏ ਐਡ-ਆਨ ਪੈਕੇਜ

en: NVDA started
pa_IN: ਐੱਨਵੀਡੀਏ ਚਾਲੂ ਹੋ ਗਿਆ ਏ

en: NVDA web site
pa_IN: ਐੱਨਵੀਡੀਏ ਵੈੱਬਸਾਈਟ

en: Native input
pa_IN: ਦੇਸੀ ਇਨਪੁਟ

en: New Profile
pa_IN: ਨਵਾਂ ਪ੍ਰੋਫ਼ਾਈਲ

en: New name:
pa_IN: ਨਵਾਂ ਨਾਂ

en: Newsgroup:
pa_IN: ਖ਼ਬਰ ਸਮੂਹ

en: No action
pa_IN: ਕੋਈ ਪ੍ਰਤੀਕ੍ਰਿਆ ਨਹੀਂ

en: No containing object
pa_IN: ਕੋਈ ਕੰਟੇਨਿੰਗ ਉਦੇਸ਼ ਨਹੀਂ

en: No formatting information
pa_IN: ਫਾਰਮੈਟ ਦੀ ਕੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਨਹੀਂ

en: No location information
pa_IN: ਜਗਾ ਬਾਰੇ ਕੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਨਹੀਂ

en: No long description
pa_IN: ਕੋਈ ਲੰਮਾ ਵ੍ਰਿਤਾਂਤ ਨਹੀਂ.

en: No message yet
pa_IN: ਅਜੇ ਕੋਈ ਸੁਨੇਹਾ ਨਹੀਂ

en: No next
pa_IN: ਅੱਗੇ ਕੁਝ ਨਹੀਂ

en: No next review mode
pa_IN: ਕੋਈ ਅਗਲਾ ਰੀਵੀਊ ਮੋਡ ਨਹੀਂ

en: No notes
pa_IN: ਕੋਈ ਨੋਟ ਨਹੀਂ।

en: No previous
pa_IN: ਪਿੱਛੇ ਕੁਝ ਨਹੀਂ

en: No previous review mode
pa_IN: ਪਿੱਛੇ ਕੋਈ ਰੀਵੀਊ ਮੋਡ ਨਹੀਂ

en: No settings
pa_IN: ਕੋਈ ਸੈਟਿੰਗ ਨਹੀਂ

en: No speech
pa_IN: ਕੋਈ ਆਵਾਜ਼ ਨਹੀਂ

en: No start marker set
pa_IN: ਕੋਈ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਨਿਸ਼ਾਨ ਨਹੀਂ ਲਗਾਇਆ।

en: No status line found
pa_IN: ਕੋਈ ਹਾਲਤ ਸਤਰ ਨਹੀ ਮਿਲ਼ੀ

en: No text to copy
pa_IN: ਕਾੱਪੀ ਕਰਨ ਲਈ ਕੁਝ ਵੀ ਨਹੀਂ

en: No track playing
pa_IN: ਕੋਈ ਵੀ ਟ੍ਰੈਕ ਨਹੀਂ ਚੱਲ ਰਿਹਾ

en: No update available.
pa_IN: ਕੋਈ ਅੱਪਡੇਟ ਉਪਲਬਧ ਨਹੀਂ

en: NonVisual Desktop Access
pa_IN: ਨਾਨ ਵੀਜ਼ੂਅਲ ਡੈਸਕ ਟਾਪ

en: Normal view
pa_IN: ਸਧਾਰਨ ਵੀਊ

en: Norwegian 8 dot computer braille
pa_IN: ਨਾਰਵੀਜਨ ਅੱਠ ਵਿਰਾਮ ਕੰਪੀਊਟਰ ਬ੍ਰੇਲ

en: Norwegian grade 0
pa_IN: ਨਾਰਵੀਜਨ ਦਰਜ਼ਾ ਸਿਫ਼ਰ

en: Norwegian grade 1
pa_IN: ਨਾਰਵੀਜਨ ਦਰਜ਼ਾ ਇੱਕ

en: Norwegian grade 2
pa_IN: ਨਾਰਵੀਜਨ ਦਰਜ਼ਾ ਦੋ

en: Norwegian grade 3
pa_IN: ਨਾਰਵੀਜਨ ਦਰਜ਼ਾ ਤਿੰਨ

en: Not in table
pa_IN: ਸਾਰਨੀ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ

en: Notes page
pa_IN: ਨੋਟ ਪੰਨਾ

en: Object Presentation
pa_IN: ਵਸਤੂ ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਾਰੀ

en: Object navigation
pa_IN: ਉਦੇਸ਼ ਵਿਚਰਨ

en: Object placeholder
pa_IN: ਉਦੇਸ਼ ਸਥਾਨ

en: Object review
pa_IN: ਆਬਜੈਕਟ ਰੀਵੀਊ

en: Options
pa_IN: ਵਿਕਲਪ

en: Organisation:
pa_IN: ਸੰਗਠਨ

en: Outline view
pa_IN: ਸਤਰ ਤੋਂ ਬਾਹਰਲਾ ਦ੍ਰਿਸ਼

en: Package
pa_IN: ਪੈਕੇਜ

en: Picture placeholder
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਸਥਾਨ ਨਿਅੰਤ੍ਰਕ

en: Please Donate
pa_IN: ਕਿਰਪਾ ਦਾਨ ਕਰੋ

en: Please press OK to start the installed copy.
pa_IN: ਇਨਸਟਾਲ ਕਾਪੀ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ ਓਕੇ ਬਟਨ ਦਬਾਓ

en: Please specify a directory in which to create the portable copy.
pa_IN: ਕਿਰਪਾ ਇੱਕ ਨਿਰਦੇਸ਼ਿਕਾ ਦੀ ਚੋਣ ਕਰੋ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਸਥਾਨਾਂਤ੍ਰਨ ਕਾਪੀ ਬਣਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ.

en: Please wait
pa_IN: ਕਿਰਪਾ ਉਡੀਕ ਕਰੋ

en: Please wait while NVDA is being installed
pa_IN: ਉਡੀਕ ਕਰੋ। ਐੱਨਵੀਡੀਏ ਇਨਸਟਾਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Please wait while a portable copy of NVDA is created.
pa_IN: ਕਿਰਪਾ ਓਦੋਂ ਤਾਈਂ ਉਡੀਕ ਕਰੋ ਜਦੋਂ ਤੱਕ ਸਥਾਨਾਂਤ੍ਰਨ ਕਾੱਪੀ ਤਿਆਰ ਨਹੀਂ ਹੋ ਜਾਂਦੀ

en: Please wait while settings are copied to the system configuration.
pa_IN: ਕਿਰਪਾ ਉਡੀਕ ਕਰੋ ਜਦੋਂ ਤੱਕ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਸਿਸਟਮ ਕਾਨਫ਼ੀਗਰੇਸ਼ਨ ਤੇ ਕਾਪੀ ਨਹੀਂ ਹੋ ਜਾਂਦੀਆ.

en: Please wait while the add-on is being installed.
pa_IN: ਕਿਰਪਾ ਓਦੋਂ ਤਾਈ ਉਡੀਕ ਕਰੋ ਜਦ ਤਾਈਂ ਐਡ ਆਨ ਇਨਸਟਾਲ ਨਹੀਂ ਹੋ ਜਾਂਦੀ।

en: Please wait while your previous installation of NVDA is being updated.
pa_IN: ਕਿਰਪਾ, ਓਦੋਂ ਤਾਈਂ ਉਡੀਕ ਕਰੋ ਜਦ ਤਾਈਂ ਤੁਹਾਡੀ ਐੰਨਵੀਡੀਏ ਇਨਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਨਵਿਆਈ ਨਹੀਂ ਜਾਂਦੀ।

en: Portuguese 8 dot computer braille
pa_IN: ਪੁਰਤਗਾਲੀ ਅੱਠ ਵਿਰਾਮ ਕੰਪੀਊਟਰ ਬ੍ਰੇਲ

en: Portuguese grade 1
pa_IN: ਪੁਰਤਗਾਲੀ ਦਰਜਾ ੧

en: Portuguese grade 2
pa_IN: ਪੁਰਤਗਾਲੀ ਦਰਜਾ ੨

en: Profile
pa_IN: ਪ੍ਰੋਫ਼ਾਈਲ

en: Profile name:
pa_IN: ਪ੍ਰੋਫ਼ਾਈਲ ਦਾ ਨਾਂ

en: Progress &bar output:
pa_IN: ਵਿਕਾਸ &ਪੱਟੀ ਆਊਟਪੁੱਟ:

en: Punctuation/symbol &level:
pa_IN: &ਵਿਸ਼ਰਾਮ ਚਿੰਨ੍ਹ ਉਚਾਰਨ:

en: Quits NVDA!
pa_IN: ਐੰਨਵੀਡੀਏ ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰਨ ਲਈ ਇਹ ਕਮਾਂਡ ਵਰਤੀ ਜਾਂਦੀ ਏ।

en: Rate boos&t
pa_IN: &ਗਤੀ ਬੂਸਟ

en: Refresh	F5
pa_IN: ਮੁੜ ਤਾਜ਼ਾ	F5

en: Reload plugins
pa_IN: ਪਲੱਗਿਨ ਰੀ ਲੋਡ ਕਰੋ

en: Remind me &later
pa_IN: &ਕੁਝ ਚਿਰ ਮਗਰੋਂ ਸੂਚਤ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇ?

en: Rename Profile
pa_IN: ਪ੍ਰੋਫ਼ਾਈਲ ਦਾ ਨਾਂ ਬਦਲੋ

en: Reports the title of the current application or foreground window. If pressed twice, spells the title. If pressed three times, copies the title to the clipboard
pa_IN: ੨ ਵਾਰੀ ਦਬਾਇਆਂ ਮੌਜੂਦਾ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਦਾ ਸਿਰਲੇਖ ਜਾਂ ਫ਼ਾਰ ਗ੍ਰਾਊਂਡ ਵਿੰਡੋ ਦੀ ਸੂਚਨਾ ਦਿੰਦਾ ਹੈ।

en: Reset all settings to default state
pa_IN: ਰੀ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Restart NVDA
pa_IN: ਐਨਵੀਡੀਏ ਮੁੜ ਚਾਲੂ ਕਰੋ

en: Save As
pa_IN: ਬਚਾਓ ਬਤੌਰ

en: Saves the current NVDA configuration
pa_IN: ਕੀਤਾ ਬਦਲਾਅ ਬਚਾਓ

en: Say all
pa_IN: ਸਭ ਕੁਝ ਬੋਲਣਾ

en: Screen review
pa_IN: ਸਕਰੀਨ ਰੀਵੀਊ

en: Scrolls the braille display back
pa_IN: ਬ੍ਰੇਲ ਡਿਸਪਲੇਅ ਪਿੱਛੇ

en: Scrolls the braille display forward
pa_IN: ਬ੍ਰੇਲ ਡਿਸਪਲੇਅ ਅੱਗੇ

en: Secure Desktop
pa_IN: ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਡੈਸਕਟਾਪ

en: Serbian grade 1
pa_IN: ਸਰਬੀਆਈ ਦਰਜ਼ਾ ਇੱਕ

en: Shows the NVDA Configuration Profiles dialog
pa_IN: ਐੰਨਵੀਡੀਏ ਕਾਨਫੀਗਰੇਸ਼ਨ ਪ੍ਰੋਫਾਈਲ ਸੰਵਾਦ ਵਿਖਾਉਂਦਾ ਹੈ

en: Shows the NVDA menu
pa_IN: ਐੰਨਵੀਡੀਏ ਮੀਨੂ ਵਿਖਾਉਂਦਾ ਹੈ

en: Sleep mode off
pa_IN: ਸਲੀਪ ਮੋਡ ਬੰਦ

en: Sleep mode on
pa_IN: ਸਲੀਪ ਮੋਡ ਚਾਲੂ

en: Slide Master view
pa_IN: ਸਲਾਇਡ ਮਾਸਟਰ ਵੀਊ

en: Slide Number placeholder
pa_IN: ਸਲਾਇਡ ਨੰਬਰ ਸਥਾਨ

en: Slide Show - complete
pa_IN: ਸਲਾਇਡ ਸ਼ੋਅ ਸੰਪੂਰਨ

en: Slide view
pa_IN: ਸਲਾਇਡ ਵੀਊ

en: Spanish 8 dot computer braille
pa_IN: ਸਪੇਨੀ ਅੱਠ ਵਿਰਾਮ ਕੰਪੀਊਟਰ ਬ੍ਰੇਲ

en: Spanish grade 1
pa_IN: ਸਪੇਨੀ ਦਰਜਾ ੧

en: Speak
pa_IN: ਆਵਾਜ਼

en: Speak and beep
pa_IN: ਆਵਾਜ਼ ਅਤੇ ਬੀਪ

en: Speech
pa_IN: ਬੋਲੀ

en: Speech &dictionaries
pa_IN: &ਬੋਲੀ ਸ਼ਬਦਕੋਸ਼

en: Subject:
pa_IN: ਵਿਸ਼ਾ

en: Subtitle placeholder
pa_IN: ਉੱਪਸਿਰਲੇਖ ਸਥਾਨ

en: Success
pa_IN: ਕਾਮਯਾਬ!

en: Successfully copied NVDA user settings
pa_IN: ਐੰਨਵੀਡੀਏ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਕਾਮਯਾਬੀ ਨਾਲ ਕਾਪੀ ਹੋ ਗਈਆਂ.

en: Successfully installed NVDA.
pa_IN: ਐੱਨਵੀਡੀਏ ਕਾਮਯਾਬੀ ਨਾਲ ਇਨਸਟਾਲ ਹੋ ਗਿਆ

en: Successfully updated your installation of NVDA.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀ ਐੱਨਵੀਡੀਏ ਦੀ ਇਨਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਕਾਮਯਾਬੀ ਨਾਲ ਨਵਿਆਈ ਗਈ ਏ।

en: Switches to the next review mode (e.g. object, document or screen) and positions the review position at the point of the navigator object
pa_IN: ਅਗਲੇ ਰੀਵੀਊ ਮੋਡ ਤੇ ਸ੍ਵਿੱਚ ਕਰੋ

en: System caret
pa_IN: ਸਿਸਟਮ ਕੈਰਟ

en: System focus
pa_IN: ਸਿਸਟਮ ਦਾ ਨਿਸ਼ਾਨਾ

en: System status
pa_IN: ਸਿਸਟਮ ਦੀ ਹਾਲਤ

en: Table placeholder
pa_IN: ਸਾਰਨੀ ਸਥਾਨ

en: Tamil grade 1
pa_IN: ਤਮਿਲ ਦਰਜਾ ੧

en: Temporarily d&isable all triggers
pa_IN: &ਆਰਜ਼ੀ ਤੌਰ ਤੇ ਸਾਰੇ ਟ੍ਰਿਗਰਾਂ ਨੂੰ ਕ੍ਰਿਆਹੀਨ ਕਰੋ।

en: Temporary dictionary
pa_IN: ਆਰਜ਼ੀ ਸ਼ਬਦ ਕੋਸ਼

en: Text review
pa_IN: ਅੱਖਰ ਰੀਵੀਊ

en: That profile already exists. Please choose a different name.
pa_IN: ਇਸ ਨਾਂ ਦਾ ਇੱਕ ਪ੍ਰੋਫ਼ਾਈਲ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਬਣਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਕਿਰਪਾ ਕੋਈ ਵੱਖਰਾ ਨਾਂ ਚੁਣੋ.

en: The next key that is pressed will not be handled at all by NVDA, it will be passed directly through to Windows.
pa_IN: ਅਗਲੀ ਕੁੰਜੀ ਜਿਹੜੀ ਦਬਾਈਗਈ ਹੈ ਐੱਨਵੀਡੀਏ ਨਾਲ ਕੰਟ੍ਰੋਲ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗੀ

en: There is no text on the clipboard
pa_IN: ਕਲਿੱਪਬੋਰਡ ਤੇ ਕੋਈ ਅੱਖਰ ਨਹੀਂ

en: Title Master view
pa_IN: ਸਿਰਲੇਖ ਮਾਸਟਰ ਵੀਊ

en: Title placeholder
pa_IN: ਸਿਰਲੇਖ ਸਥਾਨ

en: To install NVDA to your hard drive, please press the Continue button.
pa_IN: ਆਪਣੀ ਹਾਰਡ ਡ੍ਰਾਈਵ ਤੇ ਐੱਨਵੀਡੀਏ ਇਨਸਟਾਲ ਕਰਨ ਲਈ ਜਾਰੀ ਰੱਖੋ ਬਟਣ ਦਬਾਓ

en: To:
pa_IN: ਨੂੰ ਭੇਜੋ:

en: Toggles on and off the reporting of dynamic content changes, such as new text in dos console windows
pa_IN: ਡਾਇਨਾਮਿਕ ਕਾਨਟੈਂਟਾਂ ਦੇ ਬਦਲਾਅ ਨੂੰ ਬੰਦ ਅਤੇ ਚਾਲੂ ਕਰਨ ਲਈ ਇਸ ਕਮਾਂਡ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ

en: Touch screen
pa_IN: ਸਕਰੀਨ ਛੁਹ

en: Turkish grade 1
pa_IN: ਤੁਰਕੀ ਦਰਜਾ ੧

en: Type exit() to exit the console
pa_IN: ਕੰਸੋਲ ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰਨ ਲਈ ਐਗਜ਼ਿਟ ਲਿਖੋ

en: Type the text you wish to find
pa_IN: ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਲੱਭਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਲਿਖੋ

en: Type:
pa_IN: ਕਿਸਮ

en: Unable to copy a file. Perhaps it is currently being used by another process or you have run out of disc space on the drive you are copying to.
pa_IN: ਫ਼ਾਈਲ ਕਾੱਪੀ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦੀ। ਸ਼ਾਇਦ ਇਹ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਵਰਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਏ।

en: Unified English Braille Code grade 1
pa_IN: ਯੂਨੀਫ਼ਾਈਡ ਅੰਗ੍ਰੇਜ਼ੀ ਬ੍ਰੇਲ ਕੋਡ ਦਰਜਾ 1

en: Unified English Braille Code grade 2
pa_IN: ਯੂਨੀਫ਼ਾਈਡ ਅੰਗ੍ਰੇਜ਼ੀ ਬ੍ਰੇਲ ਕੋਡ ਦਰਜਾ ੨

en: Uninstall NVDA
pa_IN: ਐੱਨਵੀਡੀਏ ਹਟਾਓ

en: Updating NVDA
pa_IN: ਐੰਨਵੀਡੀਏ ਨਵਿਆਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: Use this profile for:
pa_IN: ਇਸ ਪ੍ਰੋਫ਼ਾਈਲ ਨੂੰ ਵਰਤੋ

en: User Guide
pa_IN: ਵਰਤੋਂ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਦੀ ਸਹਾਇਤਾ

en: User default
pa_IN: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ

en: V&ariant
pa_IN: &ਵਕਤਾ

en: V&olume
pa_IN: &ਆਵਾਜ਼ ਦਾ ਉੱਚਾਪਣ

en: Version
pa_IN: ਵਰਜ਼ਨ

en: Vertical Text placeholder
pa_IN: ਵਰਟੀਕਲ ਅੱਖਰ ਸਥਾਨ

en: Vertical Title placeholder
pa_IN: ਵਰਟੀਕਲ ਸਿਰਲੇਖ ਸਥਾਨ

en: Voice dictionary (%s)
pa_IN: ਆਵਾਜ਼ ਸ਼ਬਦਕੋਸ਼ (%s)

en: Warning
pa_IN: ਖ਼ਬਰਦਾਰ!

en: Welcome to NVDA
pa_IN: ਐੰਨਵੀਡੀਏ ਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਸ੍ਵਾਗਤ ਹੈ।

en: Welsh grade 1
pa_IN: ਵੈਲਸ਼ ਦਰਜਾ ੧

en: Welsh grade 2
pa_IN: ਵੈਲਸ਼ ਦਰਜਾ ੨

en: What would you like to &do?
pa_IN: &ਤੁਸੀ ਕੀ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਓ?

en: What's &new
pa_IN: &ਨਵਾਂ ਕੀ ਏ?

en: alert
pa_IN: ਚੇਤਾਵਨੀ

en: align center
pa_IN: ਅਲਾਈਨ ਵਿਚਕਾਰ

en: align distributed
pa_IN: ਅਲਾਈਨ ਵੰਡੀ ਗਈ

en: align left
pa_IN: ਅਲਾਈਨ ਖੱਬਾ

en: align right
pa_IN: ਅਲਾਈਨ ਸੱਜਾ

en: alignment
pa_IN: ਕਤਾਰ ਬੰਦੀ

en: alphanumeric
pa_IN: ਅੱਖਰ ਸੰਖਿਅਕ

en: alt
pa_IN: ਆਲਟ

en: animation
pa_IN: ਐਨੀਮੇਸ਼ਨ

en: application
pa_IN: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ

en: applications
pa_IN: ਸੱਜਾ ਕਲਿੱਕ

en: attachment
pa_IN: ਅਟੈਚਮੈਂਟ

en: back
pa_IN: ਪਿੱਛੇ

en: background color
pa_IN: ਬੈਕ ਗ੍ਰਾਊਂਡ ਰੰਗ

en: backspace
pa_IN: ਬੈਕ ਸਪੇਸ

en: baseline
pa_IN: ਸਧਾਰਨ ਸਤਰ

en: blank
pa_IN: ਖਾਲੀ

en: bold
pa_IN: ਮੋਟਾ

en: border
pa_IN: ਕਿਨਾਰਾ

en: box
pa_IN: ਡੱਬਾ

en: break
pa_IN: ਬ੍ਰੇਕ

en: browser stop
pa_IN: ਬਰਾਊਜ਼ਰ ਰੁਕ ਗਿਆ

en: btn
pa_IN: ਬਟਨ

en: busy
pa_IN: ਵਿਅਸਤ

en: button
pa_IN: ਬਟਣ

en: calendar
pa_IN: ਕਲੰਡਰ

en: canvas
pa_IN: ਕੈਨਵਸ

en: cap %s
pa_IN: ਵੱਡਾ %s

en: caps lock
pa_IN: ਵੱਡਾ ਅੱਖਰ ਕੁੰਜੀ

en: caret
pa_IN: ਕੈਰਟ

en: cbo
pa_IN: ਸੰਯੁਕਤ

en: cell
pa_IN: ਸੈੱਲ

en: centered
pa_IN: ਵਿਚਕਾਰ

en: character
pa_IN: ਅੱਖਰ

en: chart
pa_IN: ਚਾਰਟ

en: check box
pa_IN: ਜਾਂਚ ਖਾਨਾ

en: checkable
pa_IN: ਜਾਂਚਣ ਯੋਗ

en: checked
pa_IN: ਜਾਂਚ ਲਿਆ

en: chk
pa_IN: ਜਾਂਚ ਖਾਨਾ

en: clickable
pa_IN: ਕਲਿੱਕ ਕਰਨ ਯੋਗ

en: clk
pa_IN: ਕਲਿੱਕ ਕਰਨ ਯੋਗ

en: clock
pa_IN: ਘੜੀ

en: collapsed
pa_IN: ਸੁੰਗੜਿਆ

en: color chooser
pa_IN: ਰੰਗ ਚੁਨਣ ਵਾਲਾ

en: column
pa_IN: ਕਾਲਮ

en: column %s
pa_IN: ਕਾਲਮ %s

en: column header
pa_IN: ਕਾਲਮ ਸਿਰਲੇਖ

en: combo box
pa_IN: ਸੰਯੁਕਤ ਡੱਬਾ

[ctx: controlType]
en: tab
pa_IN: ਟੈਬ ਕੰਟ੍ਰੋਲ ਦੀ ਕਿਸਮ

en: ctrl
pa_IN: ਕੰਟ੍ਰੋਲ

en: cursor
pa_IN: ਕਰਸਰ

en: custom application 1
pa_IN: ਕਸਟਮ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ੧

en: custom application 2
pa_IN: ਕਸਟਮ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ੨

en: data grid
pa_IN: ਡਾਟਾ ਗ੍ਰਿੱਡ

en: data item
pa_IN: ਡੇਟਾ ਵਸਤੂ

en: date edit
pa_IN: ਮਿਤੀ ਲਿਖੋ

en: default style
pa_IN: ਡਿਫ਼ਾਲਟ ਢੰਗ

en: delete
pa_IN: ਮਿਟਾਓ

en: deletion
pa_IN: ਮਿਟਾਉਣਾ

en: desktop
pa_IN: ਡੈਸਕਟਾਪ

en: desktop icon
pa_IN: ਡੈਸਕਟਾਪ ਆਈਕਾਨ

en: desktop pane
pa_IN: ਡੈਸਕਟਾਪ ਖੰਡ

en: diagram
pa_IN: ਚਿੱਤਰ

en: dial
pa_IN: ਡਾਇਲ

en: dialog
pa_IN: ਸੰਵਾਦ

en: directory pane
pa_IN: ਨਿਰਦੇਸ਼ਿਕਾ ਖਾਨਾ

en: display scroll
pa_IN: ਸਕਰੌਲ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ

en: dlg
pa_IN: ਸੰਵਾਦ

en: document
pa_IN: ਦਸਤਾਵੇਜ਼

en: dot
pa_IN: ਵਿਸ਼ਰਾਮ

en: down arrow
pa_IN: ਹੇਠਲਾ ਐਰੋ

en: drop down button
pa_IN: ਡ੍ਰਾਪ ਡਾਊਨ ਬਟਨ

en: drop down button grid
pa_IN: ਡ੍ਰਾਪ ਡਾਊਨ ਬਟਨ ਗ੍ਰਿੱਡ

en: drop list
pa_IN: ਡਰਾਪ ਸੂਚੀ

en: edit
pa_IN: ਲਿਖੋ

en: edit bar
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨ ਪੱਟੀ

en: editable
pa_IN: ਬਦਲਾਅ ਯੋਗ

en: editing
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨ

en: edt
pa_IN: ਲਿਖੋ

en: email
pa_IN: ਈਮੇਲ

en: end
pa_IN: ਅੰਤ

en: end note
pa_IN: ਅੰਤ ਨੋਟ

en: enter
pa_IN: ਐਂਟਰ

en: escape
pa_IN: ਐਸਕੇਪ

en: expanded
pa_IN: ਵਿਸ੍ਤ੍ਰਿਤ

en: favorites
pa_IN: ਪਸੰਦੀਦਾ

en: file chooser
pa_IN: ਮਿਸਲ ਚੁਨਣ ਵਾਲਾ

en: filler
pa_IN: ਭਰਨ ਵਾਲਾ

en: first line indent
pa_IN: ਪਹਿਲਾ ਸਤਰ ਇੰਡੈਂਟ

en: focused
pa_IN: ਨਿਸ਼ਾਨਾ

en: font chooser
pa_IN: ਫ਼ੋਂਟ ਚੁਨਣ ਵਾਲਾ

en: font name
pa_IN: ਫੌਂਟ ਦਾ ਨਾਂ

en: font size
pa_IN: ਫਾਂਟ ਦਾ ਆਕਾਰ

en: foot note
pa_IN: ਫ਼ੁੱਟ ਨੋਟ

en: footer
pa_IN: ਫ਼ੁੱਟਰ

en: foreground color
pa_IN: ਫ਼ਾਰ ਗ੍ਰਾਊਂਡ ਰੰਗ

en: form
pa_IN: ਫ਼ਾਰਮ

en: forward
pa_IN: ਅੱਗੇ

en: frame
pa_IN: ਫ਼ਰੇਮ

en: gra
pa_IN: ਚਿੱਤਰ

en: graphic
pa_IN: ਚਿੱਤਰ

en: grip
pa_IN: ਗ੍ਰਿੱਪ

en: grouping
pa_IN: ਸਮੂਹੀਕਰਣ

en: h%s
pa_IN: ਹੈਡਿੰਗ ਪੱਧਰ%s

en: half alphanumeric
pa_IN: ਅਰਧ ਅੱਖਰੀ ਸੰਖਿਅਕ ਇਨਪੁਟ

en: half checked
pa_IN: ਅੱਧਾ ਜਾਂਚਿਆ

en: half katakana
pa_IN: ਅਰਧ ਕਾਟਾਕਾਨਾ

en: half katakana roman
pa_IN: ਅਰਧ ਕਟਾਕਾਨਾ ਰੋਮਨ

en: has auto complete
pa_IN: ਸ੍ਵੈਪੂਰਨ

en: has long description
pa_IN: ਲੰਮਾ ਵ੍ਰਿਤਾਂਤ ਹੈ

en: header
pa_IN: ਸਿਰਲੇਖ

en: header item
pa_IN: ਸਿਰਲੇਖ ਵਸਤੂ

en: heading
pa_IN: ਹੈਡਿੰਗ

en: heading 1
pa_IN: ਹੈਡਿੰਗ ੧

en: heading 2
pa_IN: ਹੈਡਿੰਗ ੨

en: heading 3
pa_IN: ਹੈਡਿੰਗ ੩

en: heading 4
pa_IN: ਹੈਡਿੰਗ ੪

en: heading 5
pa_IN: ਹੈਡਿੰਗ ੫

en: heading 6
pa_IN: ਹੈਡਿੰਗ ੬

en: heading level %d
pa_IN: ਹੈਡਿੰਗ ਪੱਧਰ %d

en: help balloon
pa_IN: ਸਹਾਇਤਾ ਗ਼ੁੱਬਾਰਾ

en: high importance
pa_IN: ਜ਼ਿਆਦਾ ਜ਼ਰੂਰੀ

en: hiragana
pa_IN: ਹਿਰਾਗਾਨਾ

en: hiragana roman
pa_IN: ਹਿਰਾਗਾਨਾ ਰੋਮਨ

en: home
pa_IN: ਸ਼ੁਰੂਆਤ

en: home page
pa_IN: ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਪੰਨਾ

en: icon
pa_IN: ਆਈਕੋਨ

en: image map
pa_IN: ਤਸਵੀਰ ਨਕਸ਼ਾ

en: indent
pa_IN: ਇੰਡੈਂਟ

en: indicator
pa_IN: ਸੰਕੇਤਕ

en: info
pa_IN: ਜਾਣਕਾਰੀ

en: input help off
pa_IN: ਇਨਪੁਟ ਮੱਦਤ ਬੰਦ

en: input window
pa_IN: ਇਨਪੁੱਟ ਵਿੰਡੋ

en: input/output
pa_IN: ਇਨਪੁਟ/ਆਊਟ ਪੁੱਟ

en: insertion
pa_IN: ਜਮਾ ਕਰਨਾ

en: invalid entry
pa_IN: ਅਵੈਧ ਐਂਟਰੀ

en: invisible
pa_IN: ਅਦ੍ਰਿੱਸ਼

en: katakana
pa_IN: ਕਟਾਕਾਨਾ

en: katakana roman
pa_IN: ਕਟਾਕਾਨਾ ਰੋਮਨ

[ctx: keyLabel]
en: tab
pa_IN: ਟੈਬ ਕੁੰਜੀ ਪੱਧਰ

en: keyboard, all layouts
pa_IN: ਕੁੰਜੀ ਪਟਲ ਸਾਰੇ ਲੇਅ ਆਊਟ

en: label
pa_IN: ਪੱਧਰ

[ctx: languageName]
en: Aragonese
pa_IN: ਅਰਗਨੀਜ਼

en: laptop
pa_IN: ਲੈਪਟਾਪ

en: layered pane
pa_IN: ਲੇਅ ਆਊਟ ਪੇਨ

en: left
pa_IN: ਖੱਬਾ

en: left alt
pa_IN: ਖੱਬਾ ਆਲਟ

en: left arrow
pa_IN: ਖੱਬਾ ਐਰੋ

en: left control
pa_IN: ਖੱਬਾ ਕੰਟ੍ਰੋਲ

en: left indent
pa_IN: ਖੱਬਾ ਇੰਡੈਂਟ

en: left shift
pa_IN: ਖੱਬਾ ਸ਼ਿਫ਼ਟ

en: left windows
pa_IN: ਖੱਬਾ ਵਿੰਡੋਜ਼

en: level %s
pa_IN: ਪੱਧਰ %s

en: line
pa_IN: ਸਤਰ

en: line %s
pa_IN: ਸਤਰ %s

en: line scroll
pa_IN: ਸਤਰ ਸਕਰਾਲ

en: link
pa_IN: ਲਿੰਕ

en: linked
pa_IN: ਸੰਬੰਧਤ

en: list
pa_IN: ਸੂਚੀ

en: list item
pa_IN: ਸੂਚੀ ਵਸਤੂ

en: lnk
pa_IN: ਲਿੰਕ

en: low importance
pa_IN: ਘੱਟ ਜ਼ਰੂਰੀ

en: lst
pa_IN: ਸੂਚੀ

en: manual
pa_IN: ਲੋੜੀਂਦਾ

en: media player
pa_IN: ਮੀਡੀਆ ਪਲੇਅਰ

en: meeting request
pa_IN: ਬੈਠਕ ਬੇਨਤੀ

en: menu
pa_IN: ਮੀਨੂ

en: menu bar
pa_IN: ਮੀਨੂ ਪੱਟੀ

en: menu button
pa_IN: ਮੀਨੂ ਬਟਣ

en: menu item
pa_IN: ਮੀਨੂੰ ਵਸਤੂ

en: mnu
pa_IN: ਮੀਨੂ

en: mnubar
pa_IN: ਮੀਨੂ ਪੱਟੀ

en: multi line
pa_IN: ਬਹੁ ਸਤਰੀ

en: mute
pa_IN: ਆਵਾਜ਼ ਬੰਦ

en: next track
pa_IN: ਅਗਲਾ ਟ੍ਰੈਕ

en: no first line indent
pa_IN: ਕੋਈ ਪਹਿਲਾ ਸਤਰ ਇੰਡੈਂਟ ਨਹੀਂ।

en: no left indent
pa_IN: ਕੋਈ ਖੱਬਾ ਇੰਡੈਂਟ ਨਹੀ।

en: no next heading
pa_IN: ਅੱਗੇ ਕੋਈ ਹੈਡਿੰਗ ਨਹੀਂ.

en: no previous heading
pa_IN: ਕੋਈ ਪਿਛਲਾ ਹੈਡਿੰਗ ਨਹੀਂ.

en: no right indent
pa_IN: ਕੋਈ ਸੱਜਾ ਇੰਡੈਂਟ ਨਹੀਂ।

en: not checked
pa_IN: ਜਾਂਚਿਆ ਨਹੀਂ

en: not selected
pa_IN: ਚੁਣਿਆ ਨਹੀਂ

en: not underlined
pa_IN: ਅੰਡਰ ਲਾਈਨ ਤੋਂ ਬਗ਼ੈਰ

en: note
pa_IN: ਨੋਟ

en: num lock
pa_IN: ਨੰਬਰ ਲਾਕ

en: numpad 1
pa_IN: ਨੰਬਰ ਪੈਡ ੧

en: numpad 2
pa_IN: ਨੰਬਰ ਪੈਡ ੨

en: numpad 3
pa_IN: ਨੰਬਰ ਪੈਡ ੩

en: numpad 4
pa_IN: ਨੰਬਰ ਪੈਡ ੪

en: numpad 5
pa_IN: ਨੰਬਰ ਪੈਡ ੫

en: numpad 6
pa_IN: ਨੰਬਰ ਪੈਡ ੬

en: numpad 7
pa_IN: ਨੰਬਰ ਪੈਡ ੭

en: numpad 8
pa_IN: ਨੰਬਰ ਪੈਡ ੮

en: numpad 9
pa_IN: ਨੰਬਰ ਪੈਡ ੯

en: numpad delete
pa_IN: ਨੰਬਰ ਪੈਡ ਡਿਲੀਟ

en: numpad divide
pa_IN: ਨੰਬਰ ਪੈਡ ਤਕਸੀਮ

en: numpad enter
pa_IN: ਨੰਬਰ ਪੈਡ ਐਂਟਰ

en: numpad minus
pa_IN: ਨੰਬਰ ਪੈਡ ਨਫ਼ੀ

en: numpad multiply
pa_IN: ਨੰਬਰ ਪੈਡ ਗੁਣਾ

en: numpad plus
pa_IN: ਨੰਬਰ ਪੈਡ ਜਮਾ

en: object mode
pa_IN: ਵਸਤੂ ਮੋਡ

en: off
pa_IN: ਬੰਦ

en: on
pa_IN: ਚਾਲੂ

en: option pane
pa_IN: ਵਿਕਲਪ ਖੰਡ

en: out of %s
pa_IN: ਵਿੱਚੋਂ ਬਾਹਰ %s

en: out of comment
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਵਿੱਚੋਂ ਬਾਹਰ

en: out of spelling error
pa_IN: ਸਪੈਲਿੰਗ ਗ਼ਲਤੀ ਤੋਂ ਬਾਹਰ

en: out of table
pa_IN: ਸਾਰਨੀ ਤੋਂ ਬਾਹਰ

en: page
pa_IN: ਪੰਨਾ

en: page %s
pa_IN: ਵਰਕਾ %s

en: page down
pa_IN: ਪੰਨਾ ਹੇਠਾਂ

en: page up
pa_IN: ਪੰਨਾ ਉਤਾਂਹ

en: pane
pa_IN: ਪੇਨ

en: panel
pa_IN: ਪੈਨਲ

en: paragraph
pa_IN: ਪੈਰਾ

en: password edit
pa_IN: ਪਾਸਵਰਡ ਪਾਓ

en: pressed
pa_IN: ਦਬਾਇਆ

en: previous track
pa_IN: ਪਿਛਲਾ ਟ੍ਰੈਕ

en: print screen
pa_IN: ਪ੍ਰਿੰਟ ਸਕਰੀਨ

en: progress bar
pa_IN: ਵਿਕਾਸ ਪੱਟੀ

en: property
pa_IN: ਵੇਰਵਾ

en: property page
pa_IN: ਵੇਰਵਾ ਪੰਨਾ

en: protected
pa_IN: ਸੁਰੱਖਿਅਤ

en: radio button
pa_IN: ਰੇਡੀਓ ਬਟਣ

en: radio menu item
pa_IN: ਰੇਡੀਓ ਮੀਨੂ ਵਸਤੂ

en: rbtn
pa_IN: ਰੇਡੀਓ ਬਟਨ

en: read only
pa_IN: ਸਿਰਫ਼ ਪੜ੍ਹਣ ਲਈ

en: received: %s
pa_IN: ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤਾ: %s

en: redundant object
pa_IN: ਵਾਧੂ ਚੀਜ਼

en: refresh
pa_IN: ਮੁੜ ਤਾਜ਼ਾ

[ctx: repeat]
en: off
pa_IN: ਦੁਹਰਾਅ ਬੰਦ

[ctx: repeat]
en: on
pa_IN: ਦੁਹਰਾਅ ਚਾਲੂ

en: replace
pa_IN: ਬਦਲਾਅ

en: report dynamic content changes off
pa_IN: ਡਾਇਨਾਮਿਕ ਕਾਨਟੈਂਟ ਬਦਲਾਅ ਸੂਚਨਾਵਾਂ ਬੰਦ

en: report dynamic content changes on
pa_IN: ਡਾਇਨਾਮਿਕ ਕਾਨਟੈਂਟ ਬਦਲਾਅ ਸੂਚਨਾਵਾਂ ਚਾਲੂ

en: required
pa_IN: ਜ਼ਰੂਰੀ

en: right
pa_IN: ਸੱਜਾ

en: right alt
pa_IN: ਸੱਜਾ ਆਲਟ

en: right arrow
pa_IN: ਸੱਜਾ ਐਰੋ

en: right control
pa_IN: ਸੱਜਾ ਕੰਟ੍ਰੋਲ

en: right indent
pa_IN: ਸੱਜਾ ਇਨਡੈਂਟ

en: right shift
pa_IN: ਸੱਜਾ ਸ਼ਿਫ਼ਟ

en: right windows
pa_IN: ਸੱਜਾ ਵਿੰਡੋਜ਼

en: ro
pa_IN: ਕਤਾਰ

en: root pane
pa_IN: ਰੂਟ ਪੇਨ

en: row
pa_IN: ਕਤਾਰ

en: row %s
pa_IN: ਕਤਾਰ %s

en: row header
pa_IN: ਕਤਾਰ ਸਿਰਲੇਖ

en: scroll bar
pa_IN: ਸਕਰੋਲ ਪੱਟੀ

en: scroll lock
pa_IN: ਸਕਰਾਲ ਲਾਕ

en: scroll pane
pa_IN: ਸਕਰਾਲ ਪੇਨ

en: search page
pa_IN: ਪੰਨਾ ਲੱਭੋ

en: section
pa_IN: ਖੰਡ

en: sel
pa_IN: ਚੁਣਿੰਦਾ

en: selectable
pa_IN: ਚੁਨਣ ਯੋਗ

en: selected
pa_IN: ਚੁਣਿੰਦਾ

en: selected %s
pa_IN: ਚੁਣਿੰਦਾ %s

en: selection removed
pa_IN: ਚੋਣ ਹਟਾਈ

en: sent: %s
pa_IN: ਭੇਜਿਆ: %s

en: separator
pa_IN: ਵੱਖਰਾ

en: shape
pa_IN: ਆਕਾਰ

[ctx: shuffle]
en: off
pa_IN: ਸ਼ਫ਼ਲ ਬੰਦ

[ctx: shuffle]
en: on
pa_IN: ਸ਼ਫ਼ਲ ਚਾਲੂ

en: slider
pa_IN: ਸਲਾਇਡਰ

en: sorted
pa_IN: ਛਾਂਟਿਆ

en: sound
pa_IN: ਆਵਾਜ਼

en: space
pa_IN: ਵਿੱਥ

en: space with dot
pa_IN: ਡੰਡੀ ਨਾਲ ਵਿੱਥ

en: speak command keys off
pa_IN: ਕਮਾਂਡ ਕੁੰਜੀ ਬੋਲਣਾ ਬੰਦ

en: speak command keys on
pa_IN: ਕਮਾਂਡ ਕੁੰਜੀ ਬੋਲਣਾ ਸ਼ੁਰੂ

en: spelling error
pa_IN: ਸਪੈਲਿੰਗ ਵਿੱਚ ਗ਼ਲਤੀ

en: spin button
pa_IN: ਸਪਿੰਨ ਬਟਨ

en: split button
pa_IN: ਵੰਡ ਬਟਨ

en: split pane
pa_IN: ਸਪਲਿੱਟ ਪੇਨ

en: status bar
pa_IN: ਹਾਲਤ ਪੱਟੀ

en: style
pa_IN: ਢੰਗ

en: style %s
pa_IN: ਢੰਗ %s

en: subMenu
pa_IN: ਉੱਪਮੀਨੂ

en: subject: %s
pa_IN: ਵਿਸ਼ਾ: %s

en: submnu
pa_IN: ਉੱਪ ਮੀਨੂੰ

en: subscript
pa_IN: ਉਪ ਲਿਪੀ

en: superscript
pa_IN: ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਲਿਪੀ

[ctx: symbolLevel]
en: all
pa_IN: ਸਭ ਨਿਸ਼ਾਨ

[ctx: symbolLevel]
en: most
pa_IN: ਜ਼ਿਆਦਾ ਤਰ

[ctx: symbolLevel]
en: none
pa_IN: ਕੋਈ ਚਿੰਨ੍ਹ ਨਹੀਂ

[ctx: symbolLevel]
en: some
pa_IN: ਕੁਝ ਨਿਸ਼ਾਨ

en: tab control
pa_IN: ਟੈਬ ਕੰਟ੍ਰੋਲ

en: table
pa_IN: ਸਾਰਨੀ

en: table body
pa_IN: ਸਾਰਨੀ ਬਾਡੀ

en: table footer
pa_IN: ਸਾਰਨੀ ਫੁਟਰ

en: table header
pa_IN: ਸਾਰਨੀ ਸਿਰਲੇਖ

en: terminal
pa_IN: ਟਰਮੀਨਲ

en: text
pa_IN: ਅੱਖਰ

en: text frame
pa_IN: ਅੱਖਰ ਫਰੇਮ

en: text mode
pa_IN: ਅੱਖਰ ਸਥਿਤੀ

en: title bar
pa_IN: ਸਿਰਲੇਖ ਪੱਟੀ

en: toggle button
pa_IN: ਟਾਗਲ ਬਟਣ

en: tool bar
pa_IN: ਟੂਲ ਪੱਟੀ

[ctx: touch action]
en: hold
pa_IN: ਹੋਲਡ ਛੁਹ ਪ੍ਰਕ੍ਰਿਆ

[ctx: touch action]
en: tap
pa_IN: ਟੈਪ ਛੁਹ ਪ੍ਰਕ੍ਰਿਆ

en: tree view
pa_IN: ਟ੍ਰੀਵੀਊ

en: tree view button
pa_IN: ਟ੍ਰੀਵੀਊ ਬਟਨ

en: tree view item
pa_IN: ਟ੍ਰੀਵੀਊ ਵਸਤੂ

en: tv
pa_IN: ਟ੍ਰੀਵੀਊ

en: unavailable
pa_IN: ਉਪਲਭਧ ਨਹੀਂ

en: underline
pa_IN: ਅੰਡਰ ਲਾਈਨ

en: underlined
pa_IN: ਅੰਡਰ ਲਾਈਨ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ

en: unknown
pa_IN: ਅਣ ਪਛਾਤਾ

en: unknown %s
pa_IN: ਅਣਪਛਾਤਾ %s

en: unknown input method
pa_IN: ਅਣ ਪਛਾਤਾ ਇਨਪੁੱਟ ਤਰੀਕਾ

en: unknown language
pa_IN: ਅਣਪਛਾਤੀ ਭਾਸ਼ਾ

en: unread
pa_IN: ਅਣਪੜਿਆ

en: up arrow
pa_IN: ਉੱਪਰਲਾ ਐਰੋ

en: vertical align bottom
pa_IN: ਵਰਟੀਕਲ ਅਲਾਈਨ ਹੇਠਾਂ

en: vertical align distributed
pa_IN: ਵਰਟੀਕਲ ਅਲਾਈਨ ਵੰਡੀ

en: vertical align middle
pa_IN: ਵਰਟੀਕਲ ਅਲਾਈਨ ਵਿਚਕਾਰ

en: vertical align top
pa_IN: ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਵਰਟੀਕਲ ਅਲਾਇਨ

en: view port
pa_IN: ਪੋਰਟ ਵਿਸਤਾਰ

en: visited
pa_IN: ਪਹਿਲਾਂ ਵਰਤਿਆ ਹੋਇਆ

en: vlnk
pa_IN: ਪਹਿਲਾਂ ਵਰਤਿਆ ਹੋਇਆ

en: volume down
pa_IN: ਆਵਾਜ਼ ਘਟਾਓ

en: volume up
pa_IN: ਆਵਾਜ਼ ਵਧਾਓ

en: white space
pa_IN: ਚਿੱਟੀ ਜਘਾ

en: window
pa_IN: ਵਿੰਡੋ

en: windows
pa_IN: ਵਿੰਡੋਜ਼

en: word
pa_IN: ਲਫ਼ਜ਼
