nvda - en to ta_IN translation catalogue (3293 entries)

en:  %s is currently running.
ta_IN:  %s தற்பொழுது இயக்கத்திலுள்ளது.

en:  %s module is loaded.
ta_IN:  %s நிரற்கூறு ஏற்றப்பட்டுள்ளது.

en:  fraction {fractionValue:.2f} Percent slice {pointIndex} of {pointCount}
ta_IN:  பின்னம் {fractionValue:.2f}  {pointCount}ல் {pointIndex} விழுக்காடு

en:  minus
ta_IN:  கழித்தல்

en:  square
ta_IN:  சதுரம்

en:  title: {axisTitle}
ta_IN:  தலைப்பு: {axisTitle}

en:  {segmentType} {pointIndex} of {pointCount}
ta_IN:  {segmentType} {pointCount}ல் {pointIndex}

en: %d character | %d characters
ta_IN[0]: %d வரியுரு
ta_IN[1]: %d வரியுருக்கள்

en: %d percent
ta_IN: %d விழுக்காடு

en: %s application
ta_IN: %s பயன்பாடு

en: %s column | %s columns
ta_IN[0]: %s நெடுவரிசை
ta_IN[1]: %s நெடுவரிசைகள்

en: %s cursor
ta_IN: %s சுட்டுக்குறி

en: %s end
ta_IN: %s முடிவு

en: %s highlighted
ta_IN: %s முனைப்புறுத்தப்பட்டது

en: %s item | %s items
ta_IN[0]: %s உருப்படி
ta_IN[1]: %s உருப்படிகள்

en: %s keyboard
ta_IN: %s விசைப்பலகை

en: %s mode
ta_IN: %s நிலை

en: %s normalized
ta_IN: %s இயல்பாக்கப்பட்டது

en: %s selected
ta_IN: %s தெரிவாகியது

en: %s selected instead
ta_IN: %s மாற்றாகத் தெரிவாகியது

en: %s unselected
ta_IN: %s தெரிவு நீக்கப்பட்டது

en: &About add-on...
ta_IN: நீட்சிநிரல் குறித்து... (&A)

en: &About...
ta_IN: குறித்து... (&A)

en: &Add
ta_IN: கூட்டுக (&A)

en: &Add-on store...
ta_IN: நீட்சிநிரல் அங்காடி... (&A)

en: &Alignment
ta_IN: ஒழுங்கமைப்பு (&A)

en: &Annotations
ta_IN: விளக்கவுரைகள் (&A)

en: &Anywhere
ta_IN: எங்காயினும் (&A)

en: &Apply
ta_IN: இடுக (&A)

en: &Beep for capitals
ta_IN: ஆங்கில முகப்பெழுத்துகளுக்கு சிற்றொலியை எழுப்புக (&B)

en: &Beep if typing lowercase letters when caps lock is on
ta_IN: முகப்பெழுத்து பூட்டப்பட்டிருக்கும்பொழுது கீழ்தட்டு விசையை அழுத்தினால் சிற்றொலியை எழுப்புக (&B)

en: &Bookmarks
ta_IN: நூற்குறிகள் (&B)

en: &Braille viewer
ta_IN: பிரெயில் தோற்றம் (&B)

en: &Brightness controls audio coordinates volume
ta_IN: ஒலி ஆயத் தொலைவுகளின் ஒலியளவை ஒளிர்வு கட்டுப்படுத்துகிறது (&B)

en: &Buttons
ta_IN: பொத்தான்கள் (&B)

en: &Categories:
ta_IN: வகைமைகள் (&C):

en: &Charts
ta_IN: விளக்கப்படங்கள் (&C)

en: &Check for update...
ta_IN: இற்றாக்கத்திற்குத் துழாவுக... (&C)

en: &Clickable
ta_IN: சொடுக்கத்தக்கது (&C)

en: &Close
ta_IN: மூடுக (&C)

en: &Colors
ta_IN: நிறங்கள் (&C)

en: &Comment
ta_IN: கருத்துரை (&C)

en: &Configuration profiles...
ta_IN: அமைவடிவ தனியமைப்புகள்... (&C)

en: &Continue
ta_IN: தொடர்க (&C)

en: &Continue running
ta_IN: தொடர்ந்து தற்காலிகமாக இயங்குக (&C)

en: &Copy version number
ta_IN: பதிப்பு எண்ணைப் படியெடுத்திடுக (&C)

en: &Create portable copy...
ta_IN: கொண்டுசெல்லத்தக்கப் படியை உருவாக்குக... (&C)

en: &Default dictionary...
ta_IN: இயல்பகரமுதலி... (&D)

en: &Delayed descriptions for characters on cursor movement
ta_IN: சுட்டுக்குறி நகரும்பொழுது தாமதிக்கப்பட்ட எழுத்து விளக்கங்கள் (&D)

en: &Delete
ta_IN: அழித்திடுக (&D)

en: &Dictionary entries
ta_IN: அகரமுதலியின் உள்ளீடுகள் (&D)

en: &Diff algorithm:
ta_IN: வேறுபாடுகளைக் கண்டறிவதற்கான படிமுறைத் தீர்வு (&D):

en: &Displays to detect automatically:
ta_IN: தானாகக் கண்டறியும் காட்சியமைவுகள் (&D):

en: &Donate
ta_IN: நன்கொடையளிக்கிறேன் (&D)

en: &Done
ta_IN: நிறைவுற்றது (&D)

en: &Download update
ta_IN: இற்றாக்கத்தைத் தரவிறக்குக (&D)

en: &Edit
ta_IN: தொகுத்திடுக (&E)

en: &Editor revisions
ta_IN: தொகுப்பாளர் திருத்தங்கள் (&E)

en: &Enable Highlighting
ta_IN: துலக்கமாக்கலை முடுக்குக (&H)

en: &Enable browse mode on page load
ta_IN: ஆவணம் ஏற்றப்படும்பொழுது உலாவு நிலையை முடுக்குக (&E)

en: &Errors
ta_IN: பிழைகள் (&E)

en: &External IP:
ta_IN: வெளிப்புற இணைய நெறிமுறை (IP) (&E):

en: &Figures and captions
ta_IN: உருவங்களும் உருவவிளக்கங்களும் (&F)

en: &Font name
ta_IN: எழுத்துருப் பெயர் (&F)

en: &Form fields
ta_IN: படிவக் களங்கள் (&F)

en: &Generate Key
ta_IN: திறவுச்சொல்லை உருவாக்குக (&G)

en: &Graphics
ta_IN: வரைகலைகள்

en: &Groupings
ta_IN: குழுவாக்கங்கள் (&G)

en: &Guess object position information when unavailable
ta_IN: பொருள் நிலையின் தகவல் இல்லாதபொழுது அதை ஊகித்திடுக (&G)

en: &HID keyboard input simulation
ta_IN: எச்.ஐ.டி. விசைப் பலகை உள்ளீட்டு உருவகமாக்கம் (&H)

en: &Headings
ta_IN: தலைப்புகள் (&H)

en: &Help
ta_IN: உதவி (&H)

en: &Help, training and support
ta_IN: உதவி, பயிற்சி மற்றும் ஆதரவு (&H)

en: &Host:
ta_IN: வழங்கியின் முகவரி (&H):

en: &Hover for cell routing
ta_IN: கள வழியமைத்தலுக்கான தொடாநிலை நகர்வு

en: &Inflection
ta_IN: குரலேற்ற இறக்கம் (&I)

en: &Input table:
ta_IN: உள்ளீடு அட்டவணை (&I)

en: &Install NVDA on this computer
ta_IN: என்விடிஏவை இக்கணினியில் நிறுவுக (&I)

en: &Install NVDA...
ta_IN: என்விடிஏவை நிறுவுக... (&I)

en: &Keep existing desktop shortcut
ta_IN: தற்போதைய மேசைத்தள குறுக்கு விசையை வைத்துக் கொள்க (&K)

en: &Key:
ta_IN: திறவுச்சொல் (&K):

en: &Keyboard layout:
ta_IN: விசைப்பலகைத் தளவமைப்பு (&K):

en: &Language
ta_IN: மொழி (&L)

en: &Level
ta_IN: நிலை (&L)

en: &Line spacing
ta_IN: வரி இடைவெளி (&L)

en: &Lists
ta_IN: பட்டியல்கள் (&L)

en: &Maximum number of characters on one line
ta_IN: ஒரு வரியில் இருக்கக்கூடிய வரியுருக்களின் உச்ச அளவு (&M)

en: &Modes available in the 'Cycle sound split mode' command:
ta_IN: ஒலிப் பிளவு கட்டளை சுழற்சியில் இருக்கும் முறைகள் (&M):

en: &Modes available in the Cycle speech mode command:
ta_IN: பேச்சு முறை சுழற்சியில் இருக்கும் நிலைகள் (&M):

en: &Move to
ta_IN: இங்கு நகர்க (&M)

en: &Multiple key press timeout (ms):
ta_IN: பல விசைகள் அழுத்தத்திற்கான காலாவதி நேரம் (நுண்வினாடிகளில்) (&M):

en: &New
ta_IN: புதிது (&N)

en: &No
ta_IN: இல்லை (&N)

en: &Not now
ta_IN: இப்பொழுது இல்லை (&N)

en: &Number of lines per page
ta_IN: ஒரு பக்கத்தில் இருக்கக்கூடிய வரிகளின் எண்ணிக்கை (&N)

en: &Output table:
ta_IN: வெளியீடு அட்டவணை (&O)

en: &Pages
ta_IN: பக்கங்கள் (&P)

en: &Paragraph indentation
ta_IN: பத்தியோரச் சீர்மையை அறிவித்தல் (&P)

en: &Paragraph style:
ta_IN: பத்திப் பாங்கு (&P)

en: &Pattern
ta_IN: வடிவவிதம் (&P)

en: &Pitch
ta_IN: சுருதி (&P)

en: &Play audio coordinates when mouse moves
ta_IN: சுட்டி நகரும்பொழுது ஒலி ஆயத்தொலைவுகளை அறிவித்திடும் (&P)

en: &Play sound when toggling Screen Curtain
ta_IN: திரைச்சீலையை இடும்பொழுதும், விலக்கும்பொழுதும் ஒலியை எழுப்புக (&P)

en: &Play sounds when starting or exiting NVDA
ta_IN: என்விடிஏவை இயக்கும்பொழுதும், விட்டு வெளியேறும்பொழுதும் ஒலிகளை எழுப்புக (&P)

en: &Port:
ta_IN: நுழைவாயில் (&P)

en: &Postpone update
ta_IN: இற்றாக்கத்தை ஒத்திவைக்கவும் (&P)

en: &Preferences
ta_IN: விருப்பங்கள் (&P)

en: &Proceed with installation (not recommended)
ta_IN: நிறுவுதலைத் தொடருங்கள் (பரிந்துரைக்கப்படாதது) (&P)

en: &Punctuation/symbol pronunciation...
ta_IN: நிறுத்தற்குறிகள்/குறியெழுத்துகளின் ஒலிப்பு... (&P)

en: &Python console
ta_IN: பைத்தன் கட்டுப்பாட்டகம் (&P)

en: &Rate
ta_IN: விகிதம் (&R)

en: &References
ta_IN: கூறுச் சுட்டுகள் (&R)

en: &Remove
ta_IN: நீக்குக (&R)

en: &Rename
ta_IN: மறுபெயரிடுக (&R)

en: &Replacement
ta_IN: மாற்றமர்வு (&R)

en: &Revert to saved configuration
ta_IN: சேமிக்கப்பட்டுள்ள அமைவடிவத்திற்குத் திரும்பிச் செல்க (&R)

en: &Review add-ons...
ta_IN: நீட்சிநிரல்களைச் சீராய்க... (&R)

en: &Save
ta_IN: சேமித்திடுக (&S)

en: &Save configuration
ta_IN: அமைவடிவத்தைச் சேமித்திடுக (&S)

en: &Save configuration when exiting NVDA
ta_IN: வெளியேறும்பொழுது அமைவடிவத்தைச் சேமித்திடுக (&S)

en: &Select NVDA Modifier Keys
ta_IN: என்விடிஏ மாற்றியமைப்பி விசைகளைத் தெரிவுசெய்க (&S)

en: &Send actual symbol to synthesizer
ta_IN: உள்ளபடியான குறியெழுத்தினை ஒலிப்பானுக்கு அனுப்பவும் (&S)

en: &Settings...
ta_IN: அமைப்புகள்... (&S)

en: &Sheets
ta_IN: தாள்கள் (&S)

en: &Show Braille Viewer on Startup
ta_IN: துவக்கத்தின்பொழுது பிரெயில் தோற்றத்தைக் காட்டுக (&S)

en: &Show Speech Viewer on Startup
ta_IN: துவக்கத்தின்பொழுது பேச்சுத் தோற்றத்தைக் காட்டுக (&S)

en: &Show cursor
ta_IN: பிரெயில் சுட்டுக்குறியைக் காட்டுக (&S)

en: &Show this dialog when NVDA starts
ta_IN: என்விடிஏ துவக்கப்படும்பொழுது இவ்வுரையாடலைக் காட்டுக (&S)

en: &Simple review mode
ta_IN: எளிய சீராய்வு நிலை (&S)

en: &Sound split mode:
ta_IN: ஒலிப் பிளவு முறை (&S):

en: &Speech viewer
ta_IN: பேச்சுத் தோற்றம் (&S)

en: &Start the new portable copy after creation
ta_IN: புதிய கொண்டுசெல்லத்தக்கப் படி உருவாக்கப்பட்டவுடன் அதை இயக்குக (&S)

en: &Symbol:
ta_IN: குறியெழுத்து (&S)

en: &Symbols
ta_IN: குறியெழுத்துகள் (&S)

en: &Synthesizer:
ta_IN: ஒலிப்பான் (&S):

en: &Tables
ta_IN: அட்டவணைகள் (&T)

en: &Temporary dictionary...
ta_IN: தற்காலிக அகரமுதலி... (&T)

en: &Test...
ta_IN: பரிசோதனை... (&T)

en: &Tools
ta_IN: கருவிகள் (&T)

en: &Touch typing mode
ta_IN: தொடு தட்டச்சு நிலை (&T)

en: &Trap all non-command gestures from reaching the document
ta_IN: கட்டளைகள் அல்லாத எல்லா சைகைகளையும் ஆவணத்திற்குச் செல்லாமல் தடுத்திடுக (&T)

en: &Triggers...
ta_IN: தூண்டுதல்கள்... (&T)

en: &Type
ta_IN: வகை (&T)

en: &URL:
ta_IN: இணைய முகவரி (&U):

en: &Update now
ta_IN: இப்பொழுது இற்றாக்குக (&U)

en: &Update to NVDA {version}
ta_IN: என்விடிஏ {version} பதிப்புக்கு இற்றாக்குக (&U)

en: &Use CapsLock as an NVDA modifier key
ta_IN: முகப்பெழுத்து பூட்டு விசையை என்விடிஏ மாற்றியமைப்பி விசையாக பயன்படுத்துக (&U)

en: &User Guide
ta_IN: பயனர் வழிகாட்டி (&U)

en: &View License
ta_IN: உரிமத்தைக் காண்க (&V)

en: &Voice
ta_IN: குரல் (&V)

en: &Voice dictionary...
ta_IN: குரல் அகரமுதலி... (&V)

en: &Yes
ta_IN: ஆம் (&Y)

en: (normal configuration)
ta_IN: (இயல் அமைவடிவம்)

en: 0 matches
ta_IN: 0 பொருத்தங்கள்

en: 1.5 line spacing
ta_IN: ஒன்றரை வரி இடைவெளி

en: 100 percent Stacked Area
ta_IN: 100 விழுக்காடு அடுக்கப்பட்டப் பகுதி

en: 100 percent Stacked Bar
ta_IN: 100 விழுக்காடு அடுக்கப்பட்டப் பட்டை

en: 100 percent Stacked Column
ta_IN: 100 விழுக்காடு அடுக்கப்பட்ட நெடுவரிசை

en: 100 percent Stacked Cone Bar
ta_IN: 100 விழுக்காடு அடுக்கப்பட்ட கூம்புப் பட்டை

en: 100 percent Stacked Cone Column
ta_IN: 100 விழுக்காடு அடுக்கப்பட்ட கூம்பு நெடுவரிசை

en: 100 percent Stacked Cylinder Bar
ta_IN: 100 விழுக்காடு அடுக்கப்பட்ட உருளைப் பட்டை

en: 100 percent Stacked Cylinder Column
ta_IN: 100 விழுக்காடு அடுக்கப்பட்ட உருளை நெடுவரிசை

en: 100 percent Stacked Line
ta_IN: 100 விழுக்காடு அடுக்கப்பட்ட வரிசை

en: 100 percent Stacked Line with Markers
ta_IN: குறிப்பிகள் கொண்ட 100 விழுக்காடு அடுக்கப்பட்ட வரிசை

en: 100 percent Stacked Pyramid Bar
ta_IN: 100 விழுக்காடு அடுக்கப்பட்ட பிரமிட் பட்டை

en: 100 percent Stacked Pyramid Column
ta_IN: 100 விழுக்காடு அடுக்கப்பட்ட பிரமிட் நெடுவரிசை

en: 12.5% gray
ta_IN: 12.5 விழுக்காடு சாம்பல்

en: 25% gray
ta_IN: 25 விழுக்காடு சாம்பல்

en: 3D 100 percent Stacked Bar
ta_IN: 100 விழுக்காடு அடுக்கப்பட்ட முப்பரிமாணப் பட்டை

en: 3D 100 percent Stacked Column
ta_IN: 100 விழுக்காடு அடுக்கப்பட்ட முப்பரிமாண நெடுவரிசை

en: 3D Area
ta_IN: முப்பரிமாணப் பகுதி

en: 3D Clustered Bar
ta_IN: ஒன்றிணைக்கப்பட்ட முப்பரிமாணப் பட்டை

en: 3D Clustered Column
ta_IN: ஒன்றிணைக்கப்பட்ட முப்பரிமாண நெடுவரிசை

en: 3D Column
ta_IN: முப்பரிமாண நெடுவரிசை

en: 3D Cone Column
ta_IN: முப்பரிமாண கூம்பு நெடுவரிசை

en: 3D Cylinder Column
ta_IN: முப்பரிமாண உருளை நெடுவரிசை

en: 3D Line
ta_IN: முப்பரிமாண வரிசை

en: 3D Pie
ta_IN: முப்பரிமாண வட்ட விளக்கப்படம்

en: 3D Pyramid Column
ta_IN: முப்பரிமாண பிரமிட் நெடுவரிசை

en: 3D Stacked Area
ta_IN: அடுக்கப்பட்ட முப்பரிமாணப் பகுதி

en: 3D Stacked Bar
ta_IN: அடுக்கப்பட்ட முப்பரிமாணப் பட்டை

en: 3D Stacked Column
ta_IN: அடுக்கப்பட்ட முப்பரிமாண நெடுவரிசை

en: 3D Surface
ta_IN: முப்பரிமாண மேற்பரப்பு

en: 3D Surface (wireframe)
ta_IN: முப்பரிமாண மேற்பரப்பு கம்பிச் சட்டகம்

en: 50% gray
ta_IN: 50 விழுக்காடு சாம்பல்

en: 6.25% gray
ta_IN: 6.25 விழுக்காடு சாம்பல்

en: 75% gray
ta_IN: 75 விழுக்காடு சாம்பல்

en: A dialog where you can set default dictionary by adding dictionary entries to the list
ta_IN: பட்டியலில் அகரமுதலிகளைச் சேர்த்து, இயல்பகரமுதலியை அமைக்கும் உரையாடல்...

en: A dialog where you can set temporary dictionary by adding dictionary entries to the edit box
ta_IN: தொகுப் பெட்டியில்  அகரமுதலிகளைச் சேர்த்து, தற்காலிக அகரமுதலியை அமைக்கும் உரையாடல்

en: A dialog where you can set voice-specific dictionary by adding dictionary entries to the list
ta_IN: பட்டியலில் அகரமுதலிகளைச் சேர்த்து, குரல்களின் தனிப்பட்ட அகரமுதலியை அமைக்கும் உரையாடல்...

en: A free and open source screen reader for Microsoft Windows
ta_IN: மைக்ரோசாஃப்ட் விண்டோசிற்கான இலவச திறந்தநிலை ஆதாரத் திரைநவிலி

en: A pattern is required.
ta_IN: ொரு வடிவவிதம் தேவைப்படுகிறது.

en: A portable copy already exists in the directory '{portableDirectory}'. Do you want to update it?
ta_IN: '{portableDirectory}' அடைவில் கொண்டுசெல்லத்தக்க படி ஒன்று ஏற்கெனவே உள்ளது. அதைத் தாங்கள் இற்றாக்க வேண்டுமா?

en: A previous copy of NVDA has been found on your system. This copy will be updated.
ta_IN: என்விடிஏவின் முந்தைய படி ஒன்று தங்களின் கணினியில் காணப்படுகிறது. அது இற்றைப்படுத்தப்படும்.

en: A profile cannot have an empty name.
ta_IN: ஒரு தனியமைப்பின் பெயர் வெற்றிடமாக இருக்கலாகாது.

en: A version of this add-on is already installed. Would you like to update {summary} version {curVersion} to version {newVersion}?
ta_IN: {summary} நீட்சிநிரலின் ஒரு பதிப்பு ஏற்கெனவே நிறுவப்பட்டுள்ளது. {curVersion} பதிப்பை, {newVersion} என்கிற புதியப் பதிப்பைக் கொண்டு  இற்றைப்படுத்த விரும்புகிறீர்களா?

en: About NVDA
ta_IN: என்விடிஏ குறித்து

en: Action unavailable in NVDA Windows Store version
ta_IN: விண்டோஸ் ஸ்டோர் பதிப்பில் செயல் கிடைப்பிலில்லை

en: Action unavailable in a temporary version of NVDA
ta_IN: என்விடிஏவின் தற்காலிகப் பதிப்பில் செயல் கிடைப்பிலில்லை

en: Action unavailable in secure context
ta_IN: பாதுகாப்பான சூழலில் செயல் கிடைப்பிலில்லை

en: Action unavailable while Windows is locked
ta_IN: விண்டோஸ் பூட்டப்பட்டிருக்கும்பொழுது செயல் கிடைப்பிலில்லை

en: Action unavailable while a dialog requires a response
ta_IN: ஒரு உரையாடல் மறுமொழியை எதிர்நோக்கிக்கொண்டிருக்கும்பொழுது செயல் கிடைப்பிலில்லை

en: Action unavailable while the braille mode is set to speech output
ta_IN: பிரெய்ல் பயன்முறை பேச்சு வெளியீட்டிற்கு அமைக்கப்பட்டிருக்கும் போது செயல் கிடைப்பிலிருக்காது

en: Action unavailable. Braille is tethered to focus
ta_IN: செயல் கிடைப்பிலில்லை. குவிமையத்துடன் பிரெயில் கட்டப்பட்டுள்ளது

en: Activate
ta_IN: இயக்குக

en: Activates or deactivates the {profile} configuration profile
ta_IN: {profile} அமைவடிவ தனியமைப்பினை முடுக்குகிறது, அல்லது முடக்குகிறது

en: Activates the Add-on Store to browse and manage add-on packages for NVDA
ta_IN: என்விடிஏவிற்கான நீட்சிநிரல் தொகுதிகளை உலாவிக் கண்டறியவும், அவைகளை மேலாளவும், என்விடிஏ நீட்சிநிரல் அங்காடி உரையாடலை இயக்குகிறது

en: Activates the NVDA Python Console, primarily useful for development
ta_IN: என்விடிஏ உருவாக்கத்தில் பயன்படும் பைத்தன் கட்டுப்பாட்டகத்தை இயக்குகிறது

en: Activates the current object in the document
ta_IN: ஆவணத்திலுள்ளநடப்புப் பொருளை இயக்குகிறது

en: Activates the text at the cursor if possible
ta_IN: சுட்டுக்குறியினிடத்தில் இருக்கும் உரையை இயன்றால் இயக்குகிறது

en: Add Dictionary Entry
ta_IN: அகரமுதலி உள்ளீட்டினைக் கூட்டுக

en: Add Symbol
ta_IN: குறியெழுத்தினைக் கூட்டுக

en: Add-on Installation
ta_IN: நீட்சிநிரல் நிறுவுதல்

en: Add-on Store
ta_IN: நீட்சிநிரல் அங்காடி

en: Add-ons cannot be installed in the Windows Store version of NVDA
ta_IN: விண்டோஸ் ஸ்டோர் பதிப்பு என்விடிஏவில் நீட்சிநிரல்களை நிறுவ இயலாது

en: Advanced
ta_IN: மேம்பட்டவை

en: Afrikaans grade 1
ta_IN: ஆப்பரிக்கான்ஸ் படிநிலை 1

en: Afrikaans grade 2
ta_IN: ஆப்பரிக்கான்ஸ் படிநிலை 2

en: Akkadian (Borger) grade 1
ta_IN: அக்காடியன் (போர்ஜர்) படிநிலை 1

en: Akkadian (US) grade 1
ta_IN: அக்காடியன் (அமெரிக்கா) படிநிலை 1

en: All add-ons are now disabled. They will be re-enabled on the next restart unless you choose to disable them again.
ta_IN: எல்லாக் நீட்சிநிரல்களும் இப்பொழுது முடக்கப்பட்டுள்ளன. நீட்சிநிரல்களைத் தாங்கள் மீண்டும் முடக்க விரும்பவில்லையென்றால், அடுத்த மறுதுவக்கத்தில் அவைகள் முடுக்கப்படும்.

en: All caps on
ta_IN: எல்லாம் முகப்பெழுத்தாக்கப்பட்டது

en: All dots
ta_IN: எல்லாப் புள்ளிகளும்

en: Allow NV Access to gather NVDA usage statistics
ta_IN: என்விடிஏ பயன்பாட்டுப் புள்ளியியல் தரவினை சேகரிக்க என்வி அக்ஸஸை அனுமதித்திடுக

en: Allow automatic updates to install incompatible add-ons
ta_IN: இணக்கமற்ற நீட்சிநிரல்களை நிறுவ தன்னியக்க இற்றாக்கங்களை அனுமதித்திடுக

en: Allow skim &reading in Say All
ta_IN: எல்லாம் படித்திடும்பொழுது மேலோட்டப் படித்தலை அனுமதித்திடுக (&R)

en: Alpha numeric input
ta_IN: எண்ணெழுத்து உள்ளீடு

en: Already connected
ta_IN: ஏற்கெனவே இணைக்கப்பட்டுள்ளது

en: Already in a content recognition result
ta_IN: ஏற்கெனவே எழுத்துணரப்பட்ட உள்ளடக்க முடிவுகளில் உள்ளது

en: Already set row {rowNumber} column {columnNumber} as start of column headers
ta_IN: {rowNumber} கிடைவரிசையும், {columnNumber} நெடுவரிசையும் ஏற்கெனவே நெடுவரிசை தலைப்புரையின் துவக்கமாக அமைக்கப்பட்டுள்ளது

en: Already set row {rowNumber} column {columnNumber} as start of row headers
ta_IN: {rowNumber} கிடைவரிசையும், {columnNumber} நெடுவரிசையும் ஏற்கெனவே கிடைவரிசை தலைப்புரையின் துவக்கமாக அமைக்கப்பட்டுள்ளது

en: Already set {address} as start of column headers
ta_IN: {address} ஏற்கெனவே நெடுவரிசைத் தலைப்புரையின் துவக்கமாக அமைக்கப்பட்டுள்ளது

en: Already set {address} as start of row headers
ta_IN: {address} ஏற்கெனவே கிடைவரிசைத் தலைப்புரையின் துவக்கமாக அமைக்கப்பட்டுள்ளது

en: Always
ta_IN: எப்பொழுதும்

en: Always duck
ta_IN: எப்பொழுதும் பின்னொலித் தணிப்பு செயல்படும்

en: Always fill display
ta_IN: காட்சிப்படுத்தியை எப்பொழுதும் நிரப்புக

en: Always include short character &description when announcing candidates
ta_IN: தேர்வுருக்களை அறிவித்திடும்பொழுது, குறுகிய எழுத்து விளக்கங்களை எப்பொழுதும் சேர்த்துக் கொள்க (&D)

en: An error has caused this feature ({title}) to be unavailable at this time. Restarting NVDA or Windows may solve this problem.
ta_IN: ஒரு பிழை இந்நேரத்தில் இக்கூறினை ({title}) கிடைப்பிலில்லாமல் செய்துள்ளது. என்விடிஏ, அல்லது விண்டோஸை மறுதுவக்குவது இச்சிக்கலை தீர்க்கக்கூடும்.

en: An error has caused this feature to be unavailable at this time. Restarting NVDA or Windows may solve this problem.
ta_IN: ஒரு பிழை இந்நேரத்தில் இக்கூறினை கிடைப்பிலில்லாமல் செய்துள்ளது. 
    என்விடிஏ, அல்லது விண்டோஸை மறுதுவக்குவது இச்சிக்கலை தீர்க்கக்கூடும்.

en: An existing NVDA installation has been detected, but its version cannot be determined. If you are attempting to install an earlier version of NVDA, you should first cancel this installation and completely uninstall NVDA before installing the earlier version.
ta_IN: என்விடிஏ ஏற்கெனவே நிறுவப்பட்டிருப்பதாக கண்டறியப்பட்டுள்ளது. ஆனால், அதன் பதிப்பை தீர்மானிக்க இயலவில்லை. நீங்கள் என்விடிஏவின் முந்தைய பதிப்பை நிறுவ முயல்கிறீர்கள் என்றால், முதலில் இந்த நிறுவலை முழுமையாக விலக்கிக் கொண்டு, முந்தைய பதிப்பை நிறுவும் முன், ஏற்கெனவே நிறுவப்பட்டிருக்கும் என்விடிஏவை நிறுவுநீக்கவும்.

en: An existing copy of NVDA has been detected in the chosen directory, but its version cannot be determined. If you are attempting to downgrade to an earlier version of NVDA, you should cancel this operation and create a new portable copy.
ta_IN: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டிருக்கும் அடைவில் என்விடிஏ ஏற்கெனவே நிறுவப்பட்டிருப்பதாக கண்டறியப்பட்டுள்ளது. ஆனால், அதன் பதிப்பை தீர்மானிக்க இயலவில்லை. என்விடிஏவின் முந்தைய பதிப்பிற்கு தாங்கள் தரமிறக்க முயல்வதானால், இச்செயல்பாட்டைத் தாங்கள் விலக்கிக் கொண்டு, மாற்றாக ஒரு புதிய கொண்டுசெல்லத்தக்கப் படியை உருவாக்கிக்கொள்ள வேண்டும்

en: Annotations
ta_IN: விளக்கவுரைகள்

en: Announce &selected candidate
ta_IN: தெரிவாகியுள்ள தேர்வுருவை அறிவித்திடுக (&S)

en: Announces the current selection in edit controls and documents. Pressing twice spells this information. Pressing three times spells it using character descriptions. Pressing four times shows it in a browsable message.
ta_IN: ஒரு முறை அழுத்தினால் ஆவணங்களிலும் தொகுகளங்களிலும் உள்ள நடப்புத் தெரிவினை அறிவிக்கிறது. இரு முறை அழுத்தினால் தகவலை எழுத்துகளாகப் படிக்கிறது. மும்முறை அழுத்தினால் தகவலை எழுத்து விளக்கங்களைக் கொண்டு எழுத்துகளாகப் படிக்கிறது. நான்கு முறை அழுத்தினால் தகவலை உலாவு நிலையில் காட்டுகிறது.

en: Answer to:
ta_IN: மறுமொழிப் பெறுநர்:

en: Any
ta_IN: ஏதேனும்

en: Appointment {subject}, {time}
ta_IN: முன்பதிவு {subject}, {time}

en: Arabic 8 dot computer braille
ta_IN: அரபு 8 புள்ளி கணினி பிரெயில்

en: Arabic grade 1
ta_IN: அரபி படிநிலை 1

en: Arabic grade 2
ta_IN: அரபு படிநிலை 2

en: Are you sure you want to install this add-on?
    Only install add-ons from trusted sources.
    Addon: {summary} {version}
ta_IN: இந்நீட்சிநிரலினைத் தாங்கள் கட்டாயம் நிறுவ வேண்டுமா?
    நம்பத் தகுந்த வட்டாரங்களிலிருந்துப் பெறப்படும் நீட்சிநிரல்களை மட்டுமே நிறுவுங்கள்.
    நீட்சிநிரல்: {summary} {version}

en: Are you sure you want to remove all the entries in this dictionary?
ta_IN: இந்த அகரமுதலியில் இருக்கும் அனைத்து உள்ளீடுகளையும் நீக்க கட்டாயமாக விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to reset all gestures to their factory defaults?
    
    			All of your user defined gestures, whether previously set or defined during this session, will be lost.
    			This cannot be undone.
ta_IN: எல்லாச் சைகைகளையும் அவைகளின் தொழிற்சாலை இயல்பிற்கு மாற்றியமைக்க விரும்புகிறீர்களா?
    
    			நடப்பு அமர்வில், அல்லது ஏற்கெனவே சேமிக்கப்பட்ட தனிப்பயனாக்கப்பட்ட எல்லாச் சைகைகளும் இழக்கப்படும்
    			இதைத் திரும்பப் பெற இயலாது.

en: Area
ta_IN: பகுதி

en: Arti&cles
ta_IN: பிரிவுக்கூறுகள் (&C)

en: Assamese grade 1
ta_IN: அசாமி படிநிலை 1

en: At least one NVDA modifier key must be set. Caps lock will remain as an NVDA modifier key.
ta_IN: குறைந்தபட்சம் ஒரு என்விடிஏ மாற்றியமைப்பி விசை அமைக்கப்பட வேண்டும். முகப்பெழுத்துப் பூட்டு விசை என்விடிஏ மாற்றியமைப்பி விசையாக தொடர்ந்து இருக்கும்.

en: At least one key must be used as the NVDA key.
ta_IN: குறைந்தபட்சம் ஒரு விசையாவது என்விடிஏ விசையாக பயன்படுத்தப்பட வேண்டும்.

en: At least one sound split mode has to be checked.
ta_IN: குறைந்தபட்சம் ஒரு ஒலிப் பிளவு முறையையாவது தேர்வுச் செய்யவேண்டும்.

en: At least two speech modes have to be checked.
ta_IN: குறைந்தபட்சம் இரு பேச்சு முறைகளையாவது தேர்வு செய்திருக்க வேண்டும்.

en: Attachments
ta_IN: இணைப்புகள்

en: Attempt to cancel speech for expired focus events:
ta_IN: காலாவதியான குவிமைய நிகழ்வுகளுக்கான பேச்சை விலக்கிக்கொள்ள முயல்க:

en: Audio
ta_IN: ஒலிதம்

en: Audio d&ucking mode:
ta_IN: பின்னொலித் தணிப்பு முறை (&U):

en: Audio ducking not supported
ta_IN: பின்னொலித் தணிப்புக்கு ஆதரவில்லை

en: Audio indication of focus and browse modes
ta_IN: குவிமைய நிலை, உலாவும் நிலை ஆகியவைகளுக்குக் கேட்பொலிச் சைகையை எழுப்புக

en: Audio output &device:
ta_IN: ஒலித வெளியீட்டுக் கருவி (&D):

en: Automatic
ta_IN: தன்னியக்கம்

en: Automatic &Say All on page load
ta_IN: பக்கம் ஏற்றப்படும்பொழுது எல்லாவற்றையும் தானாகப் படித்திடுக (&S)

en: Automatic &updates:
ta_IN: தன்னியக்க இற்றாக்கங்கள் (&U):

en: Automatic (prefer Diff Match Patch)
ta_IN: தன்னியக்கம் (வரியுரு அளவிலான வேறுபாடுகளைக் கண்டறிவதற்கு முன்னுரிமையளித்தல்)

en: Automatic (prefer UIA)
ta_IN: தன்னியக்கம் (பயனர் இடைமுகப்பு தன்னியக்கமாக்கலுக்கு முன்னுரிமை)

en: Automatic (prefer selective)
ta_IN: தன்னியக்கம் (தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டதற்கு முன்னுரிமையளி)

en: Automatic ({name})
ta_IN: தன்னியக்கம் ({name})

en: Automatic dialect switching (when supported)
ta_IN: ஆதரவு இருக்கும்பொழுது ஒரு வட்டார வழக்கிற்குத் தானாக மாறுக

en: Automatic focus mode for caret movement
ta_IN: இமைக்கும் சுட்டுக்குறிக்கான தன்னியக்க குவிமைய நிலை

en: Automatic focus mode for focus changes
ta_IN: குவிமைய மாற்றங்களுக்கான தன்னியக்க குவிமைய நிலை

en: Automatic language and dialect switching on
ta_IN: ஒரு மொழிக்கு மற்றும் வட்டார வழக்கிற்குத்  தானாக மாறும்

en: Automatic language switching (when supported)
ta_IN: ஆதரவு இருக்கும்பொழுது ஒரு மொழிக்குத் தானாக மாறுக

en: Automatic language switching off
ta_IN: ஒரு மொழிக்குத் தானாக மாறாது

en: Automatic language switching on
ta_IN: ஒரு மொழிக்குத் தானாக மாறும்

en: Automatic refresh disabled
ta_IN: தன்னியக்கப் புத்தாக்குதலை முடக்குக

en: Automatic refresh enabled
ta_IN: தன்னியக்கப் புத்தாக்குதலை முடுக்குக

en: Automatically check for &updates to NVDA
ta_IN: இற்றாக்கங்களுக்குத் தானாகத் துழாவுக (&U)

en: Automatically report all available &candidates
ta_IN: இருக்கும் எல்லாத் தேர்வுருக்களையும் தானாக அறிவித்திடுக (&C)

en: Automatically say all on result
ta_IN: முடிவின்பொழுது தானாக எல்லாம் படித்திடுக

en: Avoid splitting &words when possible
ta_IN: இயலும் இடங்களில் சொற்களின் பிளவைத் தவிர்த்திடுக (&W)

en: BCC:
ta_IN: மறைநிலைப் பெறுநர்:

en: Bar of Pie
ta_IN: வட்ட விளக்கப்படத்தின் பட்டை

en: Baseline
ta_IN: அடித்தளக் கோடு

en: Bashkir grade 1
ta_IN: பாஷ்கிர் படிநிலை 1

en: Baum/HumanWare/APH/Orbit braille displays
ta_IN: Baum/HumanWare/APH/Orbit பிரெயில் காட்சியமைவுகள்

en: Beep
ta_IN: சிற்றொலிகளை எழுப்புக

en: Beep and speak progress bar updates
ta_IN: முன்னேற்றப்பட்டை இற்றாக்கங்களுக்குப் பேசுக, சிற்றொலிகளை எழுப்புக

en: Beep for progress bar updates
ta_IN: முன்னேற்றப்பட்டை இற்றாக்கங்களுக்கு சிற்றொலிகளை எழுப்புக

en: Begins interaction with math content
ta_IN: கணிதத்துடனான அளவளாவலைத் துவக்குகிறது

en: Belarusian computer braille
ta_IN: பெலரூசிய கணினி பிரெயில்

en: Belarusian literary braille
ta_IN: பெலருசிய இலக்கிய பிரெயில்

en: Belarusian literary braille (detailed)
ta_IN: பெலரூசிய இலக்கிய பிரெயில் (விளக்கமானது)

en: Bengali grade 1
ta_IN: பெங்காலி படிநிலை 1

en: Beta
ta_IN: பரிசோதனையிலிருப்பது

en: Beta or dev
ta_IN: பரிசோதனையிலிருப்பது, அல்லது மேம்பாட்டிலிருப்பது

en: Bitmap placeholder
ta_IN: நுண்பட இடம்நிறுத்தி

en: Blink cursor
ta_IN: சுட்டுக்குறி இமைத்தல்

en: Block &quotes
ta_IN: உரைத் தொகுதி (&Q)

en: Bluetooth
ta_IN: ஊடலை

en: Bluetooth Serial: {port} ({deviceName})
ta_IN: ஊடலைத் தொடர் நுழைவாயில்: {port} ({deviceName})

en: Bold off
ta_IN: அடர்த்தி நீக்கப்பட்டது

en: Bold on
ta_IN: அடர்த்தியிடப்பட்டது

en: Both Colors and Styles
ta_IN: நிறங்களும் பாங்குகளும்

en: Both host and key must be set.
ta_IN: வழங்கியின் முகவரி, திறவுச்சொல் ஆகிய இரண்டும் அமைக்கப்பட வேண்டும்.

en: Both port and key must be set.
ta_IN: நுழைவாயில், திறவுச்சொல் ஆகிய இரண்டும் அமைக்கப்பட வேண்டும்.

en: Bottom
ta_IN: கீழ்

en: Braille
ta_IN: பிரெயில்

en: Braille &display:
ta_IN: பிரெயில் காட்சியமைவு (&D):

en: Braille Display Error
ta_IN: பிரெயில் காட்சியமைவுப் பிழை

en: Braille Unicode normalization default ({default})
ta_IN: பிரெயில் ஒருங்குறி இயல்பாக்க இயல்பு ({default})

en: Braille Unicode normalization {state}
ta_IN: பிரெயில் ஒருங்குறி இயல்பாக்கம் {state}

en: Braille cursor %s
ta_IN: பிரெயில் சுட்டுக்குறி %s

en: Braille cursor is turned off
ta_IN: பிரெயில் சுட்டுக்குறி இயக்கத்தில் இல்லை

en: Braille cursor off
ta_IN: பிரெயில் சுட்டுக்குறி இயங்காது

en: Braille cursor on
ta_IN: பிரெயில் சுட்டுக்குறி இயங்கும்

en: Braille destination
ta_IN: பிரெயில் இலக்கு

en: Braille display
ta_IN: பிரெயில் காட்சியமைவு

en: Braille focus context presentation: %s
ta_IN: பிரெயில் குவிமைய சூழலளிக்கை: %s

en: Braille font attributes
ta_IN: பிரெயில் எழுத்துருப் பண்புகள்

en: Braille inp&ut
ta_IN: பிரெயில் உள்ளீடு (&U)

en: Braille input disabled
ta_IN: பிரெயில் உள்ளீடு முடக்கப்பட்டது

en: Braille input enabled
ta_IN: பிரெயில் உள்ளீடு முடுக்கப்பட்டது

en: Braille mode {brailleMode}
ta_IN: பிரெயில் முறை {brailleMode}

en: Braille mode:
ta_IN: பிரெயில் முறை:

en: Braille move system caret when routing review cursor %s
ta_IN: %s சீராய்வுச் சுட்டுக்குறியை வழியமைத்திடும்பொழுது இமைக்கும் சுட்டுக்குறியை பிரெயில் நகர்த்திடுக

en: Braille move system caret when routing review cursor default (%s)
ta_IN: இயல்புச் சீராய்வுச் சுட்டுக்குறியை வழியமைத்திடும்பொழுது பிரெயில் இமைக்கும் சுட்டுக்குறியை நகர்த்திடுக (%s)

en: Braille show messages %s
ta_IN: பிரெயில் தகவல்கள் காண்பிக்கப்படும் நிலை %s

en: Braille show selection %s
ta_IN: பிரெயில் தெரிவினைக் காண்பிக்கும் நிலை %s

en: Braille show selection default (%s)
ta_IN: பிரெயில் தெரிவு இயல்பினை காட்டிடுக (%s)

en: Braille tethered %s
ta_IN: பிரெயில் கட்டப்பட்டுள்ளது %s

en: Braille viewer disabled
ta_IN: பிரெயில் தோற்றம் முடக்கப்பட்டது

en: Braille viewer enabled
ta_IN: பிரெயில் தோற்றம் முடுக்கப்பட்டது

en: Browse Mode
ta_IN: உலாவும் நிலை

en: Browse mode
ta_IN: உலாவும் நிலை

en: Browse...
ta_IN: உலாவுக...

en: Bubble
ta_IN: குமிழி

en: Bubble with 3D effects
ta_IN: முப்பரிமாண விளைவுகளைக் கொண்டக் குமிழி

en: Bulgarian 8 dot computer braille
ta_IN: பல்கேரிய 8 புள்ளி கணினி பிரெயில்

en: Bulgarian grade 1
ta_IN: பல்கேரிய படிநிலை 1

en: Burmese grade 1
ta_IN: பர்மிய படிநிலை 1

en: Burmese grade 2
ta_IN: பர்மிய படிநிலை 2

en: C&hange...
ta_IN: மாற்றுக... (&H)

en: CC:
ta_IN: படிப் பெறுநர்:

en: COM Registration Fixing Tool Failed
ta_IN: COM பதிவுப் பிழை நீக்கி தோல்வியடைந்தது

en: CTRL+ALT+N
ta_IN: கட்டுப்பாடு+நிலைமாற்றி+n

en: Caiku Albatross 46/80
ta_IN: கேய்க்கு ஆல்பட்ராஸ் 46/80

en: Can't change the active profile while an NVDA dialog is open
ta_IN: ஒரு என்விடிஏ உரையாடல் திறந்திருக்கும் நிலையில், இயக்கத்திலிருக்கும் தனியமைப்பினை மாற்ற இயலாது

en: Can't find the documentation window.
ta_IN: ஆவணமாக்கல் சாளரத்தைக் கண்டறிய இயலவில்லை.

en: Can't select text, press twice to copy
ta_IN: உரையைத் தெரிவுசெய்ய இயலவில்லை. படியெடுக்க இரு முறை அழுத்தவும்

en: Cancel
ta_IN: விலக்குக

en: Candidate
ta_IN: தேர்வுரு

en: Cannot find row {rowNumber} column {columnNumber} in column headers
ta_IN: நெடுவரிசைத் தலைப்புரைகளில் {rowNumber} கிடைவரிசையையும், {columnNumber} நெடுவரிசையையும் கண்டறிய இயலவில்லை

en: Cannot find row {rowNumber} column {columnNumber} in row headers
ta_IN: கிடைவரிசைத் தலைப்புரைகளில் {rowNumber} கிடைவரிசையையும், {columnNumber} நெடுவரிசையையும் கண்டறிய இயலவில்லை

en: Cannot find {address}    in row headers
ta_IN: கிடைவரிசைத் தலைப்புரையில் {address} காணப்படவில்லை

en: Cannot find {address} in column headers
ta_IN: நெடுவரிசைத் தலைப்புரைகளில் {address} கண்டறிய இயலவில்லை

en: Cannot install NVDA add-on from {path}.
    You must be running NVDA to be able to install add-ons.
ta_IN: இவ்விடத்திலிருந்து என்விடிஏவின் நீட்சிநிரலை நிறுவ இயலாது: {path}.
    நீட்சிநிரல்களை நிறுவ, தாங்கள் என்விடிஏவை இயக்கத்தில் வைத்திருக்க வேண்டும்.

en: Capital pitch change percentage
ta_IN: ஆங்கில முகப்பெழுத்து சுருதி மாற்று விழுக்காடு

en: Caps off
ta_IN: முகப்பெழுத்து நீக்கப்பட்டது

en: Caret movement timeout (in ms)
ta_IN: இமைக்கும் சுட்டுக்குறியின் நகர்வு காட்சியளிக்கும் நேரம் (நுண்வினாடிகளில்)

en: Case &sensitive
ta_IN: வகையுணரி (&S)

en: Catalan grade 1
ta_IN: காட்டலான் படிநிலை 1

en: Category {categoryAxisData}:
ta_IN: வகை {categoryAxisData}:

en: Cell &borders:
ta_IN: கள எல்லைகள் (&B):

en: Cell c&oordinates
ta_IN: கள சந்தி நிலை (&O)

en: Center Title placeholder
ta_IN: நடு தலைப்பு இடம்நிறுத்தி

en: Central Kurdish grade 1
ta_IN: மைய குர்திஷ் படிநிலை 1

en: Change selected symbol
ta_IN: தெரிவாகியுள்ள குறியெழுத்தை மாற்றுக

en: Change tracking off
ta_IN: மாற்றங்களைப் பின்தொடராமல் இருந்திடுக

en: Change tracking on
ta_IN: மாற்றங்களைப் பின்தொடர்க

en: Change...
ta_IN: மாற்றுக...

en: Changes were made to add-ons. You must restart NVDA for these changes to take effect. Would you like to restart now?
ta_IN: நீட்சிநிரல்களில் மாற்றங்கள் செய்யப்பட்டுள்ளன. மாற்றங்களைச் செயலிற்குக் கொண்டு வர என்விடிஏவை மறுதுவக்க வேண்டும். இப்பொழுது மறுதுவக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Character: {character}
    Replacement: {replacement}
ta_IN: வரியுரு: {character}
    மாற்றமர்வு: {replacement}

en: Chart Elements
ta_IN: விளக்கப்படக் கூறுகள்

en: Chart area
ta_IN: விளக்கப்படத்தின் பகுதி

en: Chart area, height: {chartAreaHeight}, width: {chartAreaWidth}, top: {chartAreaTop}, left: {chartAreaLeft}
ta_IN: விளக்கப்பட பகுதி, உயரம்: {chartAreaHeight}, அகலம்: {chartAreaWidth}, மேல்: {chartAreaTop}, இடது: {chartAreaLeft}

en: Chart placeholder
ta_IN: வரைப்பட இடம்நிறுத்தி

en: Chart title: {chartTitle}
ta_IN: விளக்கப்படத்தின் தலைப்பு: {chartTitle}

en: Chart title: {chartTitle}, type: {chartType}
ta_IN: விளக்கப்படத்தின் தலைப்பு  {chartTitle}, வகை {chartType}

en: Checking for Update
ta_IN: இற்றாக்கத்திற்குத் துழாவப்படுகிறது

en: Checking for update
ta_IN: இற்றாக்கத்திற்குத் துழாவப்படுகிறது

en: Chichewa (Malawi) literary braille
ta_IN: சிச்சுவ (மலாவி) இலக்கிய பிரெயில்

en: Chinese (China, Mandarin) Current Braille System
ta_IN: சீனம் (சீனா, மாண்டரீன்) தற்போதைய பிரெயில் கட்டமைப்பு

en: Chinese (China, Mandarin) Current Braille System (no tones)
ta_IN: சீனம் (சீனா, மாண்டரீன்) தற்போதைய பிரெயில் கட்டமைப்பு (தொனிகளற்றது)

en: Chinese (China, Mandarin) Double-phonic Braille System
ta_IN: சீனம் (சீனா, மாண்டரீன்) இரட்டை ஒலிப்பு பிரெயில் கட்டமைப்பு

en: Chinese (Hong Kong, Cantonese)
ta_IN: சீனம் (ஹாங்காங், காண்டோனீஸ்)

en: Chinese (Taiwan, Mandarin)
ta_IN: சீனம் (தைவான், மாண்டரீன்)

en: Chinese common braille (simplified Chinese characters)
ta_IN: சீன பொது பிரெயில் (எளிமையாக்கப்பட்ட சீன வரியுருக்கள்)

en: Clear the output pane
ta_IN: வெளியீட்டுப் பலகையைத் துடைத்திடுக

en: Clicks the left mouse button once at the current mouse position
ta_IN: சுட்டியின் இடது பொத்தான் நடப்பு நிலையில் ஒருமுறை சொடுக்கப்படும்

en: Clicks the right mouse button at the current touch position. This is generally used to activate a context menu.
ta_IN: சுட்டியின் வலது பொத்தான் நடப்பு தொடுநிலையில் ஒருமுறை சொடுக்கப்படும். பொதுவாக இது ஒரு சூழல் பட்டியலைத் தோற்றுவிக்க பயன்படுத்தப்படுகிறது.

en: Clicks the right mouse button once at the current mouse position
ta_IN: சுட்டியின் வலது பொத்தான் நடப்பு நிலையில் ஒருமுறை சொடுக்கப்படும்

en: Clipboard
ta_IN: பிடிப்புப்பலகை

en: Clipboard received
ta_IN: பிடிப்புப்பலகை பெறப்பட்டது

en: Close
ta_IN: மூடுக

en: Clustered Bar
ta_IN: ஒன்றிணைக்கப்பட்டப் பட்டை

en: Clustered Column
ta_IN: ஒன்றிணைக்கப்பட்ட நெடுவரிசை

en: Clustered Cone Bar
ta_IN: ஒன்றிணைக்கப்பட்ட கூம்புப் பட்டை

en: Clustered Cone Column
ta_IN: ஒன்றிணைக்கப்பட்ட கூம்பு நெடுவரிசை

en: Clustered Cylinder Bar
ta_IN: ஒன்றிணைக்கப்பட்ட உருளைப் பட்டை

en: Clustered Pyramid Bar
ta_IN: ஒன்றிணைக்கப்பட்ட பிரமிட் பட்டை

en: Clustered Pyramid Column
ta_IN: ஒன்றிணைக்கப்பட்ட பிரமிட் நெடுவரிசை

en: Collapsed
ta_IN: குறுக்கப்பட்டது

en: Columns
ta_IN: நெடுவரிசைகள்

en: Command line option: {langDesc}
ta_IN: கட்டளைவரி விருப்பத் தேர்வு: {langDesc}

en: Command not supported in this type of document. The tables have their first column cells automatically set as row headers.
ta_IN: இவ்வகை ஆவணத்தில் இக்கட்டளை ஆதரிக்கப்படுவதில்லை. அட்டவணைகளின் முதல் நெடுவரிசையில் இருக்கும் களங்கள் கிடைவரிசையின் தலைப்புரைகளாக தானாக அமைக்கப்பட்டுள்ளன.

en: Command not supported in this type of document. The tables have their first row cells automatically set as column headers.
ta_IN: இவ்வகை ஆவணத்தில் இக்கட்டளை ஆதரிக்கப்படுவதில்லை. அட்டவணைகளின் முதல் கிடைவரிசையில் இருக்கும் களங்கள் நெடுவரிசையின் தலைப்புரைகளாக தானாக அமைக்கப்பட்டுள்ளன.

en: Commands &Quick Reference
ta_IN: கட்டளைகளுக்கான விரைவுக் குறிப்பு (&Q)

en: Commands Quick Reference
ta_IN: கட்டளைகளுக்கான விரைவுக் குறிப்பு

en: Commen&ts
ta_IN: கருத்துரைகள் (&T)

en: Comment
ta_IN: கருத்துரை

en: Comment thread: {comment}  by {author}
ta_IN: கருத்துரையிழை: {comment}, படைப்பாளர் {author}

en: Comment thread: {comment}  by {author} with {numReplies} reply | Comment thread: {comment}  by {author} with {numReplies} replies
ta_IN[0]: கருத்துரை இழை: {numReplies} மறுமொழி கொண்ட {author} படைப்பாளரின் {comment}
ta_IN[1]: கருத்துரை இழை: {numReplies} மறுமொழிகள் கொண்ட {author} படைப்பாளரின் {comment}

en: Comment: {comment} by {author}
ta_IN: கருத்துரை: {author} படைப்பாளரின் {comment}

en: Comment: {comment} by {author} on {date}
ta_IN: கருத்துரை: {comment}, படைப்பாளர்: {author}, தேதி: {date}

en: Comments
ta_IN: கருத்துரைகள்

en: Composition
ta_IN: இயற்றல்

en: Configuration
ta_IN: அமைவடிவம்

en: Configuration File Error
ta_IN: அமைவடிவக் கோப்புப் பிழை

en: Configuration Profiles
ta_IN: அமைவடிவ தனியமைப்புகள்

en: Configuration applied
ta_IN: அமைவடிவம் இடப்பட்டது

en: Configuration profile triggers disabled
ta_IN: அமைவடிவ தனியமைப்புகளின் தூண்டுதல்கள் முடக்கப்பட்டன

en: Configuration profile triggers enabled
ta_IN: அமைவடிவ தனியமைப்புகளின் தூண்டுதல்கள் முடுக்கப்பட்டன

en: Configuration profiles
ta_IN: அமைவடிவ தனியமைப்புகள்

en: Configuration restored to factory defaults
ta_IN: அமைவடிவம் தொழிற்சாலை இயல்பிற்கு மீட்டெடுக்கப்பட்டது

en: Configuration saved
ta_IN: அமைவடிவம் சேமிக்கப்பட்டது

en: Configure how much information NVDA will present about controls. These options apply to focus reporting and NVDA object navigation, but not when reading text content e.g. web content with browse mode.
ta_IN: கட்டுப்பாடுகள் குறித்து என்விடிஏ அளிக்கும் தகவலின் அளவினை அமைவடிவமாக்குக. குவிமைய அறிவித்தலுக்கும், என்விடிஏ பொருள் வழிசெலுத்தலுக்கும் இவ்விருப்பத் தேர்வு பொருந்தும், ஆனால், உலாவு நிலையில் வலைப் பக்கத்தில் இருக்கும் உள்ளடக்கங்களைப் படிப்பது போன்ற உரைப் படித்தலுக்குப் பொருந்தாது.

en: Configure visual aids.
ta_IN: பார்வைத் துணைக் கருவிகளை அமைவடிவமாக்குக.

en: Confirm Deletion
ta_IN: அழித்தலை உறுதி செய்க

en: Connect
ta_IN: இணைத்திடுக

en: Connect and do not ask again for this server
ta_IN: இணைப்பதோடு, இவ்வழங்கிக்கு மீண்டும் கேட்காமல் இருந்திடுக

en: Connect...
ta_IN: இணைத்திடுக...

en: Connected
ta_IN: இணைக்கப்பட்டது

en: Connecting
ta_IN: இணைக்கப்படுகிறது

en: Content is not visible
ta_IN: உள்ளடக்கம் பார்வையில் இல்லை

en: Copied link
ta_IN: தொடுப்பு படியெடுக்கப்பட்டது

en: Copied to clipboard
ta_IN: பிடிப்புப்பலகைக்குப் படியெடுக்கப்பட்டது

en: Copied to clipboard: {text}
ta_IN: பிடிப்புப்பலகைக்குப் படியெடுக்கப்பட்டது: {text}

en: Copied: {text}
ta_IN: படியெடுக்கப்பட்டது: {text}

en: Copies content of the status bar  of current application to the clipboard.
ta_IN: நடப்புப் பயன்பாட்டின் நிலைப்பட்டை உள்ளடக்கத்தை பிடிப்புப்பலகைக்குப் படியெடுக்கிறது.

en: Coptic 8 dot computer braille
ta_IN: காப்டிக் 8 புள்ளி கணினி பிரெயில்

en: Coptic grade 1
ta_IN: காப்டிக் படிநிலை 1

en: Copy
ta_IN: படியெடுத்திடுக

en: Copy &link
ta_IN: தொடுப்பினைப் படியெடுத்திடுக (&L)

en: Copy &portable configuration to current user account
ta_IN: கொண்டுசெல்லத்தக்க அமைவடிவத்தை தற்போதைய பயனர் கணக்கிற்குப் படியெடுக்கவும் (&P)

en: Copy current &user configuration
ta_IN: தற்போதைய பயனர் அமைவடிவத்தைப் படியெடுத்திடுக (&U)

en: Copy navigation focus to clipboard
ta_IN: வழிசெலுத்திக் குவிமையத்தை பிடிப்புப்பலகைக்கு நகலெடுத்திடுக

en: Copying Settings
ta_IN: அமைப்புகள் படியெடுக்கப்படுகிறது

en: Copyright (C) {years} NVDA Contributors
ta_IN: பதிப்புரிமை (C) {years} என்விடிஏ பங்களிப்பாளர்கள்

en: Corners
ta_IN: மூலைகள்

en: Could not disable screen curtain
ta_IN: திரைச்சீலையை விலக்க இயலவில்லை

en: Could not enable screen curtain
ta_IN: திரைச்சீலையை இட இயலவில்லை

en: Could not gracefully terminate the following vision enhancement providers:
    {providerNames}
ta_IN: பின்வரும் பார்வைத் துலக்க ஊக்கிகளை நயமாக முடிவிற்கு கொண்டுவர இயலவில்லை:
    {providerNames}

en: Could not gracefully terminate the {providerName} vision enhancement provider
ta_IN: {providerName} பார்வைத் துலக்க ஊக்கியை நயமாக முடிவிற்கு கொண்டுவர இயலவில்லை

en: Could not load the %s synthesizer.
ta_IN: %s ஒலிப்பானை ஏற்றிட இயலவில்லை.

en: Could not load the following vision enhancement providers:
    {providerNames}
ta_IN: பின்வரும் பார்வைத் துலக்க ஊக்கிகளை ஏற்றிட இயலவில்லை:
    {providerNames}

en: Could not load the {display} display.
ta_IN: {display} காட்சியமைவை ஏற்றிட இயலவில்லை.

en: Could not load the {providerName} vision enhancement provider
ta_IN: {providerName} பார்வைத் துலக்க ஊக்கிகளை ஏற்றிட இயலவில்லை

en: Could not save configuration - probably read only file system
ta_IN: அமைவடிவத்தைச் சேமிக்க இயலவில்லை. ஒருவேளை படிக்க மட்டுமேயான கோப்பாக இருக்கலாம்

en: Could not save configuration; see the log for more details.
ta_IN: அமைவடிவத்தைச் சேமிக்க இயலவில்லை. கூடுதல் தகவல்களுக்கு செயற்குறிப்பேட்டினைப் பார்க்கவும்.

en: Couldn't copy to clipboard.
ta_IN: பிடிப்புப்பலகைக்குப் படியெடுக்க இயலவில்லை.

en: Create &desktop icon and shortcut key (control+alt+n)
ta_IN: மேசைத்தள படவுருவையும், கட்டுப்பாடு+என்விடிஏ+n குறுக்கு விசையையும் உருவாக்குக (&D)

en: Create &portable copy
ta_IN: கொண்டுசெல்லத்தக்கப் படியை உருவாக்குக (&P)

en: Create Portable NVDA
ta_IN: கொண்டுசெல்லத்தக்க என்விடிஏவை உருவாக்குக

en: Create a &new folder for the portable copy
ta_IN: புதிய கொண்டுசெல்லத்தக்கப் படிக்கான கோப்புறையை உருவாக்குக

en: Creating Portable Copy
ta_IN: கொண்டுசெல்லத்தக்கப் படி உருவாக்கப்படுகிறது

en: Croatian 8 dot computer braille
ta_IN: க்ரொயேஷிய 8 புள்ளி கணினி பிரெயில்

en: Croatian grade 1
ta_IN: குரோயேஷிய படிநிலை 1

en: Cuneiform (transliterated) grade 1
ta_IN: கனேஃபோர்ன் (ஒலிபெயர்ப்பு) படிநிலை 1

en: Cuneiform (transliterated, compact diacritics) grade 1
ta_IN: ஆப்பு வடிவம் (ஒலிபெயர்ப்பு, கையடக்க அழுத்தக்குறிகள்) படிநிலை 1

en: Current application (%s)
ta_IN: தற்போதைய பயன்பாடு %s

en: Cursor blink rate (ms)
ta_IN: சுட்டுக்குறி இமைக்கும் விகிதம் (நுண்வினாடிகளில்)

en: Cursor shape for &focus:
ta_IN: குவிமையத்திற்கான சுட்டுக்குறியின் வடிவம் (&F):

en: Cursor shape for &review:
ta_IN: சீராய்விற்கான சுட்டுக்குறியின் வடிவம் (&R):

en: Cycle through the braille Unicode normalization states
ta_IN: பிரெயில் ஒருங்குறி இயல்பாக்க நிலைகளுக்கிடையே சுழல்க

en: Cycle through the braille cursor shapes
ta_IN: பிரெயில் சுட்டுக்குறியின் வடிவங்களுக்கிடையே சுழல்கிறது

en: Cycle through the braille move system caret when routing review cursor states
ta_IN: சீராய்வுச் சுட்டுக்குறியை வழியமைத்திடும்பொழுது பிரெயில் இமைக்கும் சுட்டுக்குறியை நகர்த்திடும் நிலைகளுக்கிடையே சுழல்கிறது

en: Cycle through the braille show messages modes
ta_IN: பிரெயில் தகவல்கள் காண்பிக்கப்படும் நிலைகளுக்கிடையே சுழல்கிறது

en: Cycle through the braille show selection states
ta_IN: பிரெயில் தெரிவினை காண்பிக்கும் நிலைகளுக்கிடையே சுழல்கிறது

en: Cycle through the possible modes to report table row and column headers
ta_IN: அட்டவணையின் கிடைவரிசை/நெடுவரிசைகளின் தலைப்பை அறிவிக்க வாய்ப்புள்ள முறைகளுக்கிடையே சுழல்கிறது

en: Cycle through the speech Unicode normalization states
ta_IN: பேச்சு ஒருங்குறி இயல்பாக்க நிலைகளுக்கிடையே சுழல்க

en: Cycles between available touch modes
ta_IN: இருக்கும் தொடு நிலைகளுக்கிடையே சுழலும்

en: Cycles between speech modes.
ta_IN: பேச்சு முறைகளுக்கிடையே சுழல்கிறது.

en: Cycles font attribute reporting between speech, braille, speech and braille, and off.
ta_IN: எழுத்துருப் பண்புகளின் அறிவித்தலை, பேச்சு, பிரெயில், பேச்சும் பிரெயிலும், அறிவித்திடாது ஆகிய முறைகளுக்கிடையே சுழற்றுகிறது.

en: Cycles through audio ducking modes which determine when NVDA lowers the volume of other sounds
ta_IN: பின்புல ஒலியின் அளவை என்விடிஏ எப்பொழுதெல்லாம் குறைத்திட வேண்டுமென்று தீர்மானிக்கும் மூன்று பின்னொலித் தணிப்பு நிலைகளுக்கிடையே சுழல்கிறது

en: Cycles through line indentation settings
ta_IN: வரியோரச் சீர்மை அமைப்புகளுக்கிடையே சுழல்கிறது

en: Cycles through options for how to report spelling or grammar errors
ta_IN: எழுத்து, அல்லது இலக்கணப் பிழைகளை எவ்வாறு அறிவித்திட வேண்டும் என்பதற்கான விருப்பத் தேர்வுகளுக்கிடையே சுழல்கிறது

en: Cycles through options for when to speak typed characters.
ta_IN: வரியுருக்களைத் தட்டச்சிடும்பொழுது பேசுவதற்கான விருப்பத் தேர்வுகளுக்கிடையே சுழல்கிறது.

en: Cycles through options for when to speak typed words.
ta_IN: சொற்களைத் தட்டச்சிடும்பொழுது பேசுவதற்கான விருப்பத் தேர்வுகளுக்கிடையே சுழல்கிறது.

en: Cycles through paragraph navigation styles
ta_IN: பத்தி வழிசெலுத்தல் பாங்குகளுக்கிடையே சுழல்கிறது

en: Cycles through sound split modes
ta_IN: ஒலிப் பிளவு முறைகளுக்கூடாக சுழல்கிறது

en: Cycles through speech symbol levels which determine what symbols are spoken
ta_IN: எந்தக் குறியெழுத்துகளைப் படிக்க வேண்டுமென்று தீர்மானிக்கும் குறியெழுத்துகளின் நிலைகளுக்கிடையே சுழல்கிறது

en: Cycles through the available languages for Windows OCR
ta_IN: விண்டோஸ் எழுத்துணரிக்காக கிடைப்பிலிருக்கும் மொழிகளுக்கிடையே சுழல்கிறது

en: Cycles through the cell border reporting settings
ta_IN: கள எல்லை அறிவித்தலின் அமைப்புகளுக்கிடையே சுழல்கிறது

en: Cycles through the possible choices for automatic language switching: off, language only and language and dialect.
ta_IN: மாற்றமில்லை, மொழி, மொழி மற்றும் வட்டார வழக்கு ஆகிய மூன்று தன்னியக்க மொழி மாற்று நிலைகளுக்கிடையே சுழல்கிறது.

en: Czech 8 dot computer braille
ta_IN: செக் 8 புள்ளி கணினி பிரெயில்

en: Czech grade 1
ta_IN: செக் படிநிலை 1

en: DRAFT
ta_IN: வரைவு

en: Danish 6 dot grade 1
ta_IN: டேனிஷ் 6 புள்ளி படிநிலை 1

en: Danish 6 dot grade 1 (1993)
ta_IN: டேனிஷ் 6 புள்ளி படிநிலை 1 (1993)

en: Danish 6 dot grade 2
ta_IN: டேனிஷ் 6 புள்ளி படிநிலை 2

en: Danish 6 dot grade 2 (1993)
ta_IN: டேனிஷ் 6 புள்ளி படிநிலை 2 (1993)

en: Danish 8 dot computer braille
ta_IN: டேனிஷ்  8 புள்ளி கணினி பிரெயில்

en: Danish 8 dot computer braille (1993)
ta_IN: டேனிஷ்  8 புள்ளி கணினி பிரெயில் (1993)

en: Danish 8 dot grade 1
ta_IN: டேனிஷ் 8 புள்ளி படிநிலை 1

en: Danish 8 dot grade 1 (1993)
ta_IN: டேனிஷ் 8 புள்ளி படிநிலை 1 (1993)

en: Danish 8 dot grade 2
ta_IN: டேனிஷ் 8 புள்ளி படிநிலை 2

en: Danish 8 dot grade 2 (1993)
ta_IN: டேனிஷ் 8 புள்ளி படிநிலை 2 (1993)

en: Dash
ta_IN: கோடிட்ட

en: Dashed heavy
ta_IN: கனமான கோடு

en: Dashed long
ta_IN: நீளமான கோடு

en: Dashed long heavy
ta_IN: நீளமான கனமான கோடு

en: Data Label
ta_IN: தரவுக் குறிச்சீட்டு

en: Data Table
ta_IN: தரவு அட்டவணை

en: Data validation prompt: {0}
ta_IN: தரவுச் சரிபார்ப்புத் தூண்டி: {0}

en: Date placeholder
ta_IN: தேதி இடம்நிறுத்தி

en: Date:
ta_IN: தேதி:

en: Debug logging
ta_IN: வழுநீக்க செயற்குறிப்பேட்டுப் பதிவு

en: Decreases the currently active setting in the synth settings ring
ta_IN: ஒலிப்பான் அமைப்புகள் வலையத்தில், நடப்பில் இருக்கும் அமைப்பைக் குறைக்கிறது

en: Decreases the currently active setting in the synth settings ring in a larger step
ta_IN: ஒலிப்பான் அமைப்புகள் வளையத்தில் தற்போது செயலில் உள்ள அமைப்பை பெரிய அளவில் படிப்படியாக குறைக்கிறது

en: Default (Yes)
ta_IN: இயல்பிருப்பு (ஆம்)

en: Default ({defaultChannel})
ta_IN: இயல்பிருப்பு ({defaultChannel})

en: Default ({default})
ta_IN: இயல்பிருப்பு ({default})

en: Default dictionary
ta_IN: இயல்பகரமுதலி

en: Default output device
ta_IN: இயல்பிருப்பு வெளியீட்டுக் கருவி

en: Default update &channel:
ta_IN: இயல்பிருப்பு இற்றாக்க அலைத்தடம் (&C):

en: Delete all trusted fingerprints
ta_IN: நம்பகமான அனைத்து கைரேகைகளையும் அழித்திடுக

en: Desktop
ta_IN: மேசைத்தளச்

en: Destination of: {name}
ta_IN: "{name}" தொடுப்பின் இலக்கு

en: Dev
ta_IN: மேம்பாட்டிலிருப்பது

en: Dictionary Entry Error
ta_IN: அகரமுதலி உள்ளீட்டுப் பிழை

en: Diff Match Patch
ta_IN: வரியுரு அளவிலான வேறுபாடுகளைக் கண்டறிதல்

en: Diffing
ta_IN: தெரிவுசெய்யப்பட்டிருக்கும் வேறுபாடுகளைக் கண்டறிவதற்கான படிமுறைத் தீர்வினை மாற்றங்களைக் கண்டறிய பயன்படுத்துக

en: Difflib
ta_IN: வரியளவிலான வேறுபாடுகளைக் கண்டறிதல் கட்டாயப்படுத்தப்படும்

en: Directory Exists
ta_IN: அடைவு உள்ளது

en: Disabled
ta_IN: முடக்கப்பட்டது

en: Disabled speak character when routing cursor in text
ta_IN: உரையில் சுட்டுக்குறியை வழியமைத்திடும்பொழுது வரியுருவின் அறிவித்தலை முடக்குகிறது

en: Disconnect
ta_IN: இணைப்பைத் துண்டித்திடுக

en: Disconnected
ta_IN: இணைப்பு துண்டிக்கப்பட்டது

en: Dismiss the recognition result
ta_IN: எழுத்துணரி முடிவுகளை நிராகரித்திடுக

en: Display
ta_IN: காட்சியமைவு

en: Display Unit Label
ta_IN: காட்சியமைவுத் தொகுதியின் குறிச்சீட்டு

en: Display nonprinting characters
ta_IN: அச்சாகாத வரியுருக்களைக் காட்டுக

en: Displays one of the recent messages
ta_IN: அண்மைய தகவல்களில் ஒன்றினைக் காண்பிக்கிறது

en: Displays the destination URL of the link at the position of caret or focus in a window, instead of just speaking it. May be preferred by braille users.
ta_IN: இமைக்கும் சுட்டுக்குறி, அல்லது குவிமையத்தில் இருக்கும் தொடுப்பின் இணைய முகவரி இலக்கை வெறுமனே பேசாமல், அதை ஒரு சாளரத்தில் காட்டிடும். பிரெயில் பயனர்களால் இது விரும்பப்படலாம்.

en: Distribution:
ta_IN: பகிர்மானம்:

en: Do not report font attributes
ta_IN: எழுத்துருப் பண்புகளை அறிவித்திடாது

en: Do not update
ta_IN: இற்றாக்க வேண்டாம்

en: Do&n't save
ta_IN: சேமித்திடாதுக (&N)

en: Document Formatting
ta_IN: ஆவண வடிவூட்டம்

en: Document Navigation
ta_IN: ஆவண வழிசெலுத்தல்

en: Document formatting
ta_IN: ஆவண வடிவூட்டம்

en: Document information
ta_IN: ஆவணத் தகவல்

en: Document review
ta_IN: ஆவணச் சீராய்வு

en: Documentation
ta_IN: ஆவணமாக்கல்

en: Dot 8
ta_IN: புள்ளி 8

en: Dot dash
ta_IN: புள்ளி கோடு

en: Dot dash heavy
ta_IN: கனமான புள்ளி கோடு

en: Dot dot dash
ta_IN: புள்ளி புள்ளி கோடு

en: Dot dot dash heavy
ta_IN: கனமான புள்ளி புள்ளி கோடு

en: Dot firm&ness
ta_IN: புள்ளியின் திண்மை (&N)

en: DotPad Braille / Tactile Graphic display
ta_IN: டாட்பேட் பிரெயில்/ தொட்டுணர் வரைகலை காட்சியமைவு

en: Dots 7 and 8
ta_IN: புள்ளிகள் 7, 8

en: Dotted
ta_IN: புள்ளியிடப்பட்ட

en: Dotted heavy
ta_IN: கனமான புள்ளி

en: Double
ta_IN: இரட்டை

en: Double line spacing
ta_IN: இரட்டை வரி இடைவெளி

en: Doughnut
ta_IN: வலைய விளக்கப்படம்

en: Down Bars
ta_IN: கீழ்ப் பட்டைகள்

en: Downloading
ta_IN: தரவிறக்கப்படுகிறது

en: Downloading Update
ta_IN: இற்றாக்கம்் தரவிறக்கப்படுகிறது

en: Drop Lines
ta_IN: இணைப்புக் கோடுகள்

en: Duck when outputting speech and sounds
ta_IN: பேசிடும்பொழுதும், ஒலியை எழுப்பும்பொழுதும் பின்னொலித் தணிப்பு செயல்படும்

en: Dutch 6 dot
ta_IN: டச் 6 புள்ளி

en: Dutch 8 dot
ta_IN: டச் 8 புள்ளி

en: E&mphasis
ta_IN: வலியுறுத்தல்கள் (&M)

en: E&xit
ta_IN: வெளியேறுக (&X)

en: E&xpand to computer braille for the word at the cursor
ta_IN: சுட்டுக்குறியினிடத்தில் இருக்கும் சொல்லை, கணினி பிரெயிலுக்காக விரிவாக்குக (&X)

en: E&xtra dictionaries for character and symbol processing:
ta_IN: வரியுரு மற்றும் குறியெழுத்து செயலாக்கத்திற்கான கூடுதல் அகரமுதலிகள் (&X):

en: Each word capitalized
ta_IN: ஒவ்வொரு சொல்லும் முகப்பெழுத்திடப்பட்டது

en: Eclipse
ta_IN: எக்லிப்ஸ்

en: EcoBraille displays
ta_IN: ஈக்கோ பிரெயில் காட்சியமைவுகள்

en: Edge of table
ta_IN: அட்டவணையின் விளிம்பு

en: Edit Dictionary Entry
ta_IN: அகரமுதலி உள்ளீட்டினைத் தொகுத்திடுக

en: Editable Text
ta_IN: தொகுக்கப்படக்்கூடிய உரை

en: Editing note for cell {address}
ta_IN: {address} களத்திற்கான குறிப்பு தொகுக்கப்படுகிறது

en: Editing profile {profile}
ta_IN: {profile} தனியமைப்பு தொகுக்கப்படுகிறது

en: Elapsed time not available
ta_IN: கடந்துள்ள நேரம் கிடைப்பிலில்லை

en: Elements
ta_IN: கூறுகள்

en: Elements List
ta_IN: கூறுகளின் பட்டியல்

en: Empty slide
ta_IN: வெற்று நிலைப்படம்

en: Emulate key press: {emulateGesture}
ta_IN: விசையழுத்தலை ஒப்புருவாக்குக: {emulateGesture}

en: Emulated system keyboard keys
ta_IN: ஒப்புருவாக்கப்பட்ட கணினி விசைப்பலகை விசைகள்

en: Emulates pressing %s on the system keyboard
ta_IN: கணினி விசைப்பலகையில் %s என்று தட்டச்சிடுவதை ஒப்புருவாக்குகிறது

en: Enable
ta_IN: முடுக்குக

en: Enable loading custom code from Developer Scratchpad directory
ta_IN: மேம்படுத்துநரின் தற்காலிக நினைவக அடைவிலிருந்து தனிப்பயனாக்கப்பட்ட குறிமுறையின் ஏற்றலை முடுக்குக

en: Enable mouse &tracking
ta_IN: சுட்டியின் பின்தொடருதலை முடுக்குக(&T)

en: Enable touch interaction support
ta_IN: தொட்டளவளாவலுக்கான ஆதரவினை முடுக்குக

en: Enabled
ta_IN: முடுக்கப்பட்டது

en: Enabled logging categories
ta_IN: முடுக்கப்பட்ட செயற்குறிப்பேட்டுப் பதிவு வகைமைகள்

en: Enabled speak character when routing cursor in text
ta_IN: உரையில் சுட்டுக்குறியை வழியமைத்திடும்பொழுது வரியுருவின் அறிவித்தலை முடுக்குகிறது

en: Enabling Screen Curtain will make the screen of your computer completely black. Ensure you will be able to navigate without any use of your screen before continuing. 
    
    Do you wish to continue?
ta_IN: திரைச்சீலை இடப்பட்டால், தங்களின் கணினித் திரை முழுதும் கருமையாக மாறும். இடுவதற்கு முன், திரையைப் பயன்படுத்தாமல் தங்களால் வழிசெல்ல இயலுமென்பதை உறுதிசெய்துகொள்ளவும்.
    
    திரைச்சீலையை கட்டாயம் இட விரும்புகிறீர்களா?

en: Endnotes
ta_IN: முடிவுக் குறிப்புகள்

en: English (U.K.) 8 dot computer braille
ta_IN: ஆங்கிலம் (இங்கிலாந்து) 8 புள்ளி கணினி பிரெயில்

en: English (U.K.) grade 1
ta_IN: ஆங்கிலம் (இங்கிலாந்து) படிநிலை 1

en: English (U.K.) grade 2
ta_IN: ஆங்கிலம் (இங்கிலாந்து) படிநிலை 2

en: English (U.S.) 6 dot computer braille
ta_IN: ஆங்கிலம் (ஐக்கிய அமெரிக்கா) 6 புள்ளி கணினி பிரெயில்

en: English (U.S.) 8 dot computer braille
ta_IN: ஆங்கிலம் (ஐக்கிய அமெரிக்கா) 8 புள்ளி கணினி பிரெயில்

en: English (U.S.) grade 1
ta_IN: ஆங்கிலம் (ஐக்கிய அமெரிக்கா) படிநிலை 1

en: English (U.S.) grade 2
ta_IN: ஆங்கிலம் (ஐக்கிய அமெரிக்கா) படிநிலை 2

en: English North American Braille Computer Code
ta_IN: வட அமெரிக்க ஆங்கில பிரெயில் கணினிக் குறி

en: English grade 3
ta_IN: ஆங்கிலம் படிநிலை 3

en: Enter gesture to emulate:
ta_IN: ஒப்புருவாக்கவேண்டிய சைகையை உள்ளிடுக:

en: Enter input gesture:
ta_IN: உள்ளீட்டுச் சைகையை உள்ளிடுக:

en: Erases the last entered braille cell or character
ta_IN: இறுதியாக உள்ளிடப்பட்ட பிரெயில் குறியை, அல்லது வரியுருவை அழிக்கிறது

en: Error
ta_IN: பிழை

en: Error Bars
ta_IN: பிழைப் பட்டைகள்

en: Error Connecting
ta_IN: இணைப்பதில் பிழை

en: Error Copying
ta_IN: படியெடுப்பதில் பிழை

en: Error activating profile.
ta_IN: தனியமைப்பினை இயக்குவதில் பிழை.

en: Error copying NVDA user settings
ta_IN: என்விடிஏ பயனர் அமைப்புகளைப் படியெடுப்பதில் பிழை

en: Error creating profile - probably read only file system.
ta_IN: தனியமைப்பினை உருவாக்குவதில் பிழை - ஒருவேளை படிக்க மட்டுமேயான கோப்பாக இருக்கலாம்.

en: Error deleting profile.
ta_IN: தனியமைப்பினை அழிப்பதில் பிழை.

en: Error downloading update.
ta_IN: இற்றாக்கத்தைத் தரவிறக்குவதில் பிழை.

en: Error in appModule %s
ta_IN: %s பயன்பாட்டு நிரற்கூறில் பிழை

en: Error renaming profile.
ta_IN: தனியமைப்பினை மறுபெயரிடுவதில் பிழை.

en: Error saving configuration profile triggers - probably read only file system.
ta_IN: அமைவடிவ தனியமைப்பு தூண்டுதல்களைச் சேமிப்பதில் பிழை - ஒருவேளை படிக்க மட்டுமேயான கோப்பாக இருக்கலாம்.

en: Error saving log: %s
ta_IN: செயற்குறிப்பேட்டினைச் சேமிப்பதில் பிழை: %s

en: Error saving user defined gestures - probably read only file system.
ta_IN: பயனர் வரையறுத்த சைகைகளைச் சேமிக்க இயலவில்லை - ஒருவேளை படிக்க மட்டுமேயான கோப்பாக இருக்கலாம்.

en: Error: {errorText}
ta_IN: பிழை: {errorText}

en: Esperanto grade 1
ta_IN: எஸ்பராண்டோ படிநிலை 1

en: Estonian grade 0
ta_IN: எஸ்தோனிய படிநிலை 0

en: Ethiopic grade 1
ta_IN: எத்தியோப்பிய படிநிலை 1

en: Eurobraille displays
ta_IN: யுரோ பிரெயில் காட்சியமைவுகள்

en: Even pages footer
ta_IN: இரட்டைப்படைப் பக்கங்களின் அடியுரை

en: Even pages header
ta_IN: இரட்டைப்படைப் பக்கங்களின் தலைப்புரை

en: Execute a previously downloaded NVDA update
ta_IN: முன்னதாக தரவிறக்கப்பட்டிருக்கும் என்விடிஏவின் இற்றாக்கத்தை இயக்குக

en: Exit
ta_IN: வெளியேறுக

en: Exit NVDA
ta_IN: என்விடிஏவை விட்டு வெளியேறுக

en: Exit math interaction
ta_IN: கணிதத்துடனான அளவளாவலை நிறுத்துகிறது

en: Expanded
ta_IN: விரிவாக்கப்பட்டது

en: Expanded symbol ({lang})
ta_IN: விரிவாக்கப்பட்டக் குறியீடு ({lang})

en: Exploded 3D Pie
ta_IN: சிதறுண்ட முப்பரிமாண வட்ட விளக்கப்படம்

en: Exploded Doughnut
ta_IN: சிதறுண்ட வலையம்

en: Exploded Pie
ta_IN: சிதறுண்ட வட்ட விளக்கப்படம்

en: Explore NVDA user configuration directory
ta_IN: என்விடிஏ பயனர் அமைவடிவ அடைவினை ஆய்வு செய்க

en: Exponential
ta_IN: அடுக்குக் குறி

en: Failed to compile text paragraph regular expression: %s
ta_IN: %s உரைப் பத்தி சுருங்குறித் தொடரைத் தொகுப்பதில் தோல்வி

en: Failed to create portable copy: {error}.
ta_IN: கொண்டுசெல்லத்தக்க என்விடிஏ உருவாக்குவதில் தோல்வி: {error}.

en: Failed to install add-on from %s
ta_IN: %s தொகுப்பில் இருக்கும் நீட்சிநிரலின் நிறுவுதல் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to open add-on package file at %s - missing file or invalid file format
ta_IN: %s நீட்சிநிரல் தொகுப்பினைத் திறப்பதில் தோல்வி - இல்லாத கோப்பு அல்லது செல்லாத வடிவூட்டம்

en: Feature unavailable.
ta_IN: உலாவு நிலைத் தகவல் கிடைப்பிலில்லை.

en: File in Use
ta_IN: கோப்பு பயன்பாட்டில் உள்ளது

en: Filipino grade 2
ta_IN: பிலிப்பினோ படிநிலை 2

en: Fill display for context changes
ta_IN: உள்ளடக்க மாற்றங்களுக்கு காட்சிப்படுத்தியை நிரப்புக

en: Filled Radar
ta_IN: நிரப்பப்பட்ட கண்டறியும் விளக்கப்படம்

en: Filter b&y:
ta_IN: இதைக் கொண்டு வடிகட்டுக (&Y):

en: Find
ta_IN: கண்டறிக

en: Finnish 6 dot
ta_IN: ஃபின்னிஷ் 6 புள்ளி

en: Finnish 8 dot computer braille
ta_IN: ஃபின்னிஷ் 8 புள்ளி கணினி பிரெயில்

en: First page footer
ta_IN: முதல் பக்க அடியுரை

en: First page header
ta_IN: முதல் பக்க தலைப்புரை

en: Fix COM Registrations
ta_IN: COM பதிவுகளைச் சரிசெய்யவும்

en: Floor
ta_IN: தளம்

en: Fo&rmulas
ta_IN: சூத்திரங்கள் (&R)

en: Focus context presentation:
ta_IN: குவிமைய சூழலளிக்கை:

en: Focus mode
ta_IN: குவிமைய நிலை

en: Follow &mouse cursor
ta_IN: சுட்டியின் குறிமுள்ளைப் பின்தொடர்க (&M)

en: Follow System &Caret
ta_IN: இமைக்கும் சுட்டுக்குறியைப் பின்தொடர்க (&C)

en: Follow system &focus
ta_IN: கணினிக் குவிமையத்தைப் பின்தொடர்க (&F)

en: Font
ta_IN: எழுத்துரு

en: Font &size
ta_IN: எழுத்துரு அளவு (&S)

en: Font attrib&utes
ta_IN: எழுத்துரு பண்புகள் (&U)

en: Footer placeholder
ta_IN: அடியுரை இடம்நிறுத்தி

en: Footnotes
ta_IN: அடிக்குறிப்புகள்

en: Formatting
ta_IN: வடிவூட்டம்

en: Formatting &display
ta_IN: வடிவூட்டக் காட்சியமைவு (&D)"

en: Forward to:
ta_IN: முன்னூட்டம் பெறுநர்:

en: Fra&mes
ta_IN: சட்டகங்கள் (&M)

en: Freedom Scientific Focus/PAC Mate series
ta_IN: ஃப்ரீடம் சைண்டிஃபிக் ஃபோக்கஸ்/PAC மேட் தொடர்

en: French (unified) 6 dot computer braille
ta_IN: பிரெஞ்சு (ஒருங்கிணைந்த) 6 புள்ளி கணினி பிரெயில்

en: French (unified) 8 dot computer braille
ta_IN: பிரெஞ்சு (ஒருங்கிணைந்த) 8 புள்ளி கணினி பிரெயில்

en: French (unified) grade 2
ta_IN: பிரெஞ்சு (ஒருங்கிணைந்த) படிநிலை 2

en: From:
ta_IN: அனுப்புநர்:

en: Full shaped mode
ta_IN: முழுவடிவ நிலை

en: Full width
ta_IN: முழு அகலம்

en: General
ta_IN: பொது

en: Georgian literary braille
ta_IN: ஜார்ஜிய இலக்கிய பிரெயில்

en: German 6 dot computer braille
ta_IN: ஜெர்மானிய 6 புள்ளி கணினி பிரெயில்

en: German 8 dot computer braille
ta_IN: ஜெர்மானிய 8 புள்ளி கணினி பிரெயில்

en: German grade 0
ta_IN: ஜெர்மானிய படிநிலை 0

en: German grade 0 (detailed)
ta_IN: ஜெர்மானிய படிநிலை 0 (விளக்கமானது)

en: German grade 1
ta_IN: ஜெர்மானிய படிநிலை 1

en: German grade 1 (detailed)
ta_IN: ஜெர்மானிய படிநிலை 1 (விளக்கமானது)

en: German grade 2
ta_IN: ஜெர்மானிய படிநிலை 2

en: German grade 2 (detailed)
ta_IN: ஜெர்மானிய படிநிலை 2 (விளக்கமானது)

en: Get External &IP
ta_IN: வெறிப்புற இணைய நெறிமுறையைப் (IP) பெறுக (&I)

en: Global
ta_IN: முழுதளாவியது

en: Graphic
ta_IN: வரைகலை

en: Greek (Greece)
ta_IN: கிரேக்கம் (கிரீஸ்)

en: Greek international braille (2-cell accented letters)
ta_IN: கிரேக்க அனைத்துலக பிரெயில் (இரட்டைக் கள ஒலியழுத்த எழுத்துக்கள்)

en: Greek international braille (single-cell accented letters)
ta_IN: கிரேக்க அனைத்துலக பிரெயில் (ஒற்றைக் கள ஒலியழுத்த எழுத்துக்கள்)

en: Gridlines are visible
ta_IN: வலைக்கட்டங்கள் தென்படுகின்றன

en: Gujarati grade 1
ta_IN: குஜராத்தி படிநிலை 1

en: H&eaders
ta_IN: தலைப்புரைகள் (&E)

en: HID keyboard input simulation is unavailable.
ta_IN: எச்.ஐ.டி. விசைப் பலகை உள்ளீட்டு உருவகமாக்கம் கிடைப்பிலில்லை.

en: HID keyboard simulation disabled
ta_IN: எச்.ஐ.ட்ி. விசைப் பலகை உருவகமாக்கம் முடக்கப்பட்டது

en: HID keyboard simulation enabled
ta_IN: எச்.ஐ.ட்ி. விசைப் பலகை உருவகமாக்கம் முடுக்கப்பட்டது

en: HIMS Braille Sense/Braille EDGE/Smart Beetle/Sync Braille series
ta_IN: ஹிம்ஸ் பிரெயில் சென்ஸ்/பிரெயில் எட்ஜ்/ஸ்மார்ட் பீட்டில்/சிங் பிரெயில் தொடர்

en: Half shaped mode
ta_IN: அரைவடிவ நிலை

en: Half width
ta_IN: அரை அகலம்

en: Handle keys from other &applications
ta_IN: பிற பயன்பாடுகளின் விசைகளைக் கையாள்க (&A)

en: Handled by application
ta_IN: பயன்பாட்டினால் கையாளப்படும்

en: Handout Master view
ta_IN: தலைமைக் கைப்பிரசுரத் தோற்றம்

en: Handy Tech braille displays
ta_IN: ஹேண்டி டெக் பிரெயில் காட்சியமைவுகள்

en: Has appointment
ta_IN: முன்பதிவுள்ளது

en: Has conditional formatting
ta_IN: கட்டுப்பாட்டுடன்கூடிய வடிவூட்டத்தைக் கொண்டுள்ளது

en: Has data validation
ta_IN: தரவுச் சரிபார்த்தலைக் கொண்டுள்ளது

en: Header placeholder
ta_IN: தலைப்புரை இடம்நிறுத்தி

en: Hebrew (Biblical) IHBC
ta_IN: ஹீப்ரு (விவிலியம்) IHBC

en: Hebrew (Biblical) Slim
ta_IN: ஹீப்ரு (விவிலியம்) எளியது

en: Hebrew (Biblical) full cantillation
ta_IN: ஹீப்ரு (விவிலியம்) முழுமையான ஓசைக் குறிப்புகள்

en: Hebrew computer braille
ta_IN: ஹீப்ரு கணினி பிரெயில்

en: Help
ta_IN: உதவி

en: Hi Lo Lines
ta_IN: உயர் தாழ் கோடுகள்

en: Hide nonprinting characters
ta_IN: அச்சாகாத வரியுருக்களை மறைத்திடுக

en: High-Low-Close
ta_IN: உயர்-தாழ்-முடிவு

en: Highlight browse &mode cursor
ta_IN: உலாவும் நிலைச் சுட்டுக்குறியைத் துலக்கமாக்குக (&M)

en: Highlight navigator &object
ta_IN: வழிசெலுத்திப் பொருளைத் துலக்கமாக்குக (&O)

en: Highlight system fo&cus
ta_IN: கணினிக் குவிமையத்தைத் துலக்கமாக்குக (&C)

en: Highlighted (mar&ked) text
ta_IN: துலக்கமாக்கப்பட்ட (குறியிடப்பட்ட) உரை (&K)

en: Hindi grade 1
ta_IN: ஹிந்தி படிநிலை 1

en: Hiragana
ta_IN: ஹிரகானா

en: Host must be set.
ta_IN: வழங்கியின் முகவரி அமைக்கப்பட வேண்டும்.

en: HumanWare BrailleNote
ta_IN: ஹ்யூமேன் வேர் பிரெயில்நோட்

en: HumanWare Brailliant BI/B series / BrailleNote Touch
ta_IN: ஹ்யூமேன் வேர் பிரெயிலண்ட் BI/B தொடர் / பிரெயில்நோட் டச்

en: Hungarian 8 dot computer braille
ta_IN: ஹங்கேரிய 8 புள்ளி கணினி பிரெயில்

en: Hungarian grade 1
ta_IN: ஹங்கேரிய படிநிலை 1

en: Hungarian grade 2
ta_IN: ஹங்கேரிய படிநிலை 2

en: I have read and &agree to the license agreement
ta_IN: உரிம ஒப்பந்தத்தை படித்துவிட்டேன், அதை ஒப்புக்கொள்கிறேன் (&A)

en: I understand that changing these settings may cause NVDA to function incorrectly.
ta_IN: இவ்வமைப்புகளை மாற்றியமைத்தால் என்விடிஏ சரிவர செயல்படாது என்பதை அறிகிறேன்.

en: I&nput gestures...
ta_IN: உள்ளீட்டுச் சைகைகள்... (&N)

en: I&nterrupt speech while scrolling
ta_IN: உருளலின்பொழுது பேச்சைக் குறுக்கிடுக (&N)

en: IME closed
ta_IN: ஐஎம்ஈ மூடப்பட்டது

en: IME opened
ta_IN: ஐஎம்ஈ திறக்கப்பட்டது

en: IP address
ta_IN: இணைய நெறிமுறை (IP முகவரி

en: Icelandic 8 dot computer braille
ta_IN: ஐஸ்லாந்திய 8 புள்ளி கணினி பிரெயில்

en: If pressed once, reports the current time. If pressed twice, reports the current date
ta_IN: ஒருமுறை அழுத்தினால், நடப்பு நேரத்தையும், இருமுறை அழுத்தினால், நடப்புத் தேதியையும் அறிவித்திடும்

en: If pressed once, the text from the previously set start marker up to and including the current position of the review cursor is selected. If pressed twice, the text is copied to the clipboard
ta_IN: ஒரு முறை அழுத்தினால், முந்தைய துவக்கக் குறியிலிருந்து தற்போதைய சீராய்வுச் சுட்டுக்குறியின் நிலை வரை உரைத் தெரிவுசெய்யப்படும். இரு முறை அழுத்தினால், உரை பிடிப்புப்பலகைக்கு படியெடுக்கப்படும்

en: Ignore &blank lines for line indentation reporting
ta_IN: வரியோரச் சீர்மையை அறிவித்திடும்பொழுது வெற்று வரிகளை புறக்கணித்திடுக (&B)

en: Ignore blank lines for line indentation reporting off
ta_IN: வரியோரச் சீர்மை அறிவித்தலில் வெற்று வரிகள் புறக்கணிக்கப்பட மாட்டாது

en: Ignore blank lines for line indentation reporting on
ta_IN: வரியோரச் சீர்மை அறிவித்தலில் வெற்று வரிகள் புறக்கணிக்கப்படும்

en: Ignore mouse input from other &applications
ta_IN: பிற பயன்பாடுகளின் சுட்டி உள்ளீட்டினைப் புறந்தள்ளுக (&A)

en: In order to improve NVDA in the future, NV Access wishes to collect usage data from running copies of NVDA.
    
    Data includes Operating System version, NVDA version, language, country of origin, plus certain NVDA configuration such as current synthesizer, braille display and braille table. No spoken or braille content will be ever sent to NV Access. Please refer to the User Guide for a current list of all data collected.
    
    Do you wish to allow NV Access to periodically collect this data in order to improve NVDA?
ta_IN: என்விடிஏவை மேம்படுத்த, ஓடிக்கொண்டிருக்கும் என்விடிஏவின் படிகளிலிருந்து பயன்பாட்டுத் தரவினைத் திரட்ட என்வி அக்ஸஸ் விரும்புகிறது.
    
    இயக்கமுறைமையின் பதிப்பு, என்விடிஏவின் பதிப்பு, மொழி, எந்த நாடு, போன்ற தரவுகள் இதில் உள்ளடங்கும். இது தவிர, நடப்பிலிருக்கும் ஒலிப்பான், பிரெயில் காட்சியமைவு, பிரெயில் அட்டவணை போன்ற சில குறிப்பிட்ட என்விடிஏவின் அமைவடிவத் தரவுகளும் உள்ளடங்கும். பேச்சின் உள்ளடக்கத்தையோ, பிரெயிலின் உள்ளடக்கத்தையோ ஒருபோதும் என்வி அக்ஸஸ் நிறுவனத்திற்கு அனுப்பி வைக்கப்பட மாட்டாது.  திரட்டப்படும் தரவுகளின் தற்போதைய பட்டியலையறிய, என்விடிஏவின் பயனர் வழிகாட்டியைக் காணவும்.
    
    என்விடிஏவை மேம்படுத்த, இத்தரவினை என்வி அக்ஸஸ் நிறுவனம் கால இடைவெளிகளில் திரட்ட அனுமதிக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Include l&ayout tables
ta_IN: தளவமைப்பு அட்டவணைகளைச் சேர்த்துக் கொள்க (&A)

en: Incompatible Add-ons
ta_IN: இணக்கமற்ற நீட்சிநிரல்கள்

en: Incompatible add-ons
ta_IN: இணக்கமற்ற நீட்சிநிரல்கள்

en: Incompatible reason
ta_IN: இணக்கமின்மையின் காரணம்

en: Increases the currently active setting in the synth settings ring
ta_IN: ஒலிப்பான் அமைப்புகள் வலையத்தில், நடப்பில் இருக்கும் அமைப்பைக் ஏற்றுகிறது

en: Increases the currently active setting in the synth settings ring in a larger step
ta_IN: ஒலிப்பான் அமைப்புகள் வளையத்தில் தற்போது செயலில் உள்ள அமைப்பை பெரிய அளவில் படிப்படியாக உயர்த்துகிறது

en: Input
ta_IN: உள்ளீடு

en: Input Composition
ta_IN: உள்ளீடு இயற்றல்

en: Input Gestures
ta_IN: உள்ளீட்டுச் சைகைகள்

en: Input Message is {message}
ta_IN: உள்ளீட்டுத் தகவல்: {message}

en: Input Message is {title}: {message}
ta_IN: உள்ளீட்டுத் தகவல்: {title}: {message}

en: Inputs braille dots via the braille keyboard
ta_IN: பிரெயில் விசைப் பலகை வழியே புள்ளிகளை உள்ளீடு செய்கிறது

en: Install NVDA
ta_IN: என்விடிஏவை நிறுவுக

en: Install pending &update
ta_IN: காத்திருப்பிலிருக்கும் இற்றாக்கத்தை நிறுவுக (&U)

en: Install pending update
ta_IN: காத்திருப்பிலிருக்கும் இற்றாக்கத்தை நிறுவிடுக

en: Installation of {summary} {version} has been blocked. The minimum NVDA version required for this add-on is {minimumNVDAVersion}, your current NVDA version is {NVDAVersion}
ta_IN: {summary} {version} நிறுவுதல் தடுக்கப்பட்டுள்ளது. இந்த நீட்சிநிரலுக்குத் தேவைப்படும் குறைந்தபட்ச என்விடிஏ பதிப்பு {minimumNVDAVersion}. தங்களின் தற்போதைய என்விடிஏ பதிப்பு {NVDAVersion}.

en: Installing Add-on
ta_IN: நீட்சிநிரல் நிறுவப்படுகிறது

en: Installing NVDA
ta_IN: என்விடிஏ நிறுவப்படுகிறது

en: Installing NVDA when connected to NVDA Remote Access as the controlled computer is not recommended.
ta_IN: என்விடிஏவின் தொலைநிலைஅணுகலுடன் கட்டுப்படும் கணினியாக இணைக்கப்பட்டிருக்கும்பொழுது என்விடிஏவை நிறுவுவது பரிந்துரைக்கப்படவில்லை

en: Insufficient Privileges
ta_IN: போதாத சிறப்புரிமைகள்

en: International Phonetic Alphabet
ta_IN: அனைத்துலக ஒலிப்பு எழுத்துக்கள்

en: Invalid configuration
ta_IN: செல்லாத அமைவடிவம்

en: Irish grade 1
ta_IN: ஐரிஷ் படிநிலை 1

en: Irish grade 2
ta_IN: ஐரிஷ் படிநிலை 2

en: Israeli grade 1
ta_IN: இஸ்ரேலிய படிநிலை 1

en: Italian 6 dot computer braille
ta_IN: இத்தாலிய 6 புள்ளி கணினி பிரெயில்

en: Italian 8 dot computer braille
ta_IN: இத்தாலிய 8 புள்ளி கணினி பிரெயில்

en: Italic off
ta_IN: சாய்வு நீக்கப்பட்டது

en: Italic on
ta_IN: சாய்விடப்பட்டது

en: Japanese (Kantenji) literary braille
ta_IN: ஜப்பானிய (கண்டன்ஜி) இலக்கிய பிரெயில்

en: Japanese (Rokuten Kanji) Braille
ta_IN: ஜப்பானிய (ரோகுட்டன் காஞ்சி) பிரெயில்

en: Justified
ta_IN: இருபுற ஒழுங்கு

en: Kannada grade 1
ta_IN: கன்னடம் படிநிலை 1

en: Kashmiri grade 1
ta_IN: காஷ்மீரம் படிநிலை 1

en: Katakana
ta_IN: காட்டகானா

en: Kazakh grade 1
ta_IN: கசாக் படிநிலை 1

en: Key words:
ta_IN: திறவுச்சொற்கள்:

en: Keyboard
ta_IN: விசைப்பலகை

en: Khmer grade 1
ta_IN: கமேர் படிநிலை 1

en: Kinyarwanda literary braille
ta_IN: கிண்யருவாண்டா இலக்கிய பிரெயில்

en: Korean grade 1
ta_IN: கொரிய படிநிலை 1

en: Korean grade 1 (2006)
ta_IN: கொரிய படிநிலை 1 (2006)

en: Korean grade 2
ta_IN: கொரிய படிநிலை 2

en: Korean grade 2 (2006)
ta_IN: கொரிய படிநிலை 2 (2006)

en: L&icense
ta_IN: உரிமம் (&I)

en: L&ogging level:
ta_IN: செயற்குறிப்பேட்டுப் பதிவு நிலை (&O)

en: Lan&dmarks
ta_IN: நிலக்குறிகள் (&D)

en: Lan&dmarks and regions
ta_IN: நிலக்குறிகளும் பகுதிகளும் (&D)

en: Landscape
ta_IN: அகலவாக்கு

en: Language Configuration Change
ta_IN: மொழி அமைவடிவ மாற்றம்

en: Lao Grade 1
ta_IN: லாவ் படிநிலை 1

en: Latvian grade 1
ta_IN: லாத்விய படிநிலை 1

en: Left
ta_IN: இடது

en: Left aligned
ta_IN: இடதொழுங்கு

en: Left click
ta_IN: இடது சொடுக்கு

en: Left mouse button lock
ta_IN: சுட்டியின் இடது பொத்தான் பூட்டப்பட்டது

en: Left mouse button unlock
ta_IN: சுட்டியின் இடது பொத்தான் பூட்டு நீக்கப்பட்டது

en: Legacy
ta_IN: மரபு

en: Legend entry for series {seriesName} {seriesIndex} of {seriesCount}
ta_IN: {seriesName} தொடருக்கான குறிவிளக்கி உள்ளீடு, {seriesCount}ல் {seriesIndex}

en: Legend entry {legendEntryIndex} of {legendEntryCount}
ta_IN: {legendEntryCount} எண்ணிக்கையின் குறிவிளக்கி உள்ளீடு {legendEntryIndex}

en: Legend key for Series {seriesName} {seriesIndex} of {seriesCount}
ta_IN: {seriesName} தொடருக்கான குறிவிளக்கித் திறவுகோல், {seriesCount}ல் {seriesIndex}

en: Less than 1 minute remaining
ta_IN: ஒரு நிமிடத்திற்கும் குறைவான நேரம் எஞ்சியுள்ளது

en: Level
ta_IN: நிலை

en: Liblouis
ta_IN: லிப்லூயிஸ்

en: License Agreement
ta_IN: உரிம ஒப்பந்தம்

en: Lin&ks
ta_IN: தொடுப்புகள் (&K)

en: Line
ta_IN: வரிசை விளக்கப்படம்

en: Line &indentation reporting:
ta_IN: வரியோரச் சீர்மையை அறிவித்தல் (&I):

en: Line &numbers
ta_IN: வரி எண்கள் (&N)

en: Line with Markers
ta_IN: குறிப்பிகள் கொண்ட வரிசை

en: Linear
ta_IN: நேரியல்

en: Link has no apparent destination
ta_IN: தொடுப்பிற்கு வெளிப்படையான இலக்கு ஏதுமில்லை

en: Link type
ta_IN: தொடுப்பின் வகை

en: Lists various types of elements in this document
ta_IN: இவ்வாவணத்தில் இருக்கும் பல்வகைக் கூறுகளைப் பட்டியலிடுகிறது

en: Lists various types of elements in this spreadsheet
ta_IN: இவ்விரிதாளில் இருக்கும் பல்வகைக் கூறுகளைப் பட்டியலிடுகிறது

en: Lithuanian 6 dot
ta_IN: லித்துவேனியம் 6 புள்ளி

en: Lithuanian 8 dot
ta_IN: லித்துவேனியம் 8 புள்ளி

en: Load Chromium virtual buffer when document busy.
ta_IN: ஆவணம் மும்முரமாக இருக்கும்பொழுது குரோமியம் மெய்நிகர் இடையகத்தை ஏற்றுக.

en: Loading NVDA. Please wait...
ta_IN: என்விடிஏ ஏற்றப்படுகிறது. அருள்கூர்ந்து காத்திருக்கவும்...

en: Loading document...
ta_IN: ஆவணம் ஏற்றப்படுகிறது...

en: Lock screen not secure while using NVDA
ta_IN: என்விடிஏவைப் பயன்படுத்தும்பொழுது திரைப் பூட்டு பாதுகாப்பானதல்ல

en: Locks or unlocks the left mouse button
ta_IN: சுட்டியின் இடது பொத்தானைப் பூட்டவோ, திறக்கவோ செய்கிறது

en: Locks or unlocks the right mouse button
ta_IN: சுட்டியின் வலது பொத்தானைப் பூட்டவோ, திறக்கவோ செய்கிறது

en: Log
ta_IN: செயற்குறிப்பேடு

en: Log fragment copied to clipboard
ta_IN: செயற்குறிப்பேட்டின் நுண்பகுதி பிடிப்புப்பலகைக்குப் படியெடுக்கப்பட்டது

en: Log fragment start position marked, press again to copy to clipboard
ta_IN: நுண்பகுதி செயற்குறிப்பேட்டின் துவக்கம் குறிக்கப்பட்டது. பிடிப்புப்பலகைக்குப் படியெடுக்க மீண்டும் அழுத்தவும்

en: Log is unavailable
ta_IN: செயற்குறிப்பேடு கிடைப்பிலில்லை

en: Logarithmic
ta_IN: மடக்கை

en: Logs information about the current navigator object which is useful to developers and activates the log viewer so the information can be examined.
ta_IN: தற்போதைய வழிசெலுத்திப் பொருளின் தகவலை செயற்குறிப்பேட்டில் பதிவிடும். இது என்விடிஏ மேம்படுத்துநர்களுக்குப் பயன்படும். மேலும், பதிவாகியுள்ள தகவலை ஆராய செயற்குறிப்பேட்டுத் தோற்றத்தை முடிக்கிவிடும்.

en: Lowercase
ta_IN: சிற்றெழுத்து

en: Luganda literary braille
ta_IN: லுகாண்டா இலக்கிய பிரெயில்

en: MDV Lilli
ta_IN: எம்டிவி லில்லி

en: Macedonian grade 1
ta_IN: மாசிடோனியன் படிநிலை 1

en: Major Gridlines
ta_IN: பெருவலைக்கட்டங்கள்

en: Make screen black (immediate effect)
ta_IN: திரையை உடனே கருமையாக்குக

en: Make sure you are connected to the internet and the URL is correct.
ta_IN: இணையத்துடன் தாங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளீர்கள் என்பதையும், இணைய முகவரி சரியானதுதான் என்பதையும் உறுதிசெய்து கொள்ளுங்கள்.

en: Malay grade 2
ta_IN: மலாய் படிநிலை 2

en: Malayalam grade 1
ta_IN: மலையாளம் படிநிலை 1

en: Manipuri grade 1
ta_IN: மணிப்புரி படிநிலை 1

en: Manual Activation
ta_IN: கைமுறை இயக்கம்

en: Manual activate
ta_IN: கைமுறையில் இயக்குக

en: Manual activation
ta_IN: கைமுறை இயக்கம்

en: Manual deactivate
ta_IN: கைமுறை இயக்கத்தை நிறுத்துக

en: Marathi grade 1
ta_IN: மராத்தி படிநிலை 1

en: Mark the current end of the log as the start of the fragment to be copied to clipboard by pressing again.
ta_IN: மீண்டும் அழுத்தி பிடிப்புப்பலகைக்குப் படியெடுக்க, செயற்குறிப்பேட்டு நுண்பகுதியின் முடிவை துவக்கமாகக் குறிக்கிறது.

en: Marks the current position of the review cursor as the start of text to be selected or copied
ta_IN: தெரிவுசெய்ய, அல்லது படியெடுக்க, சீராய்வுச் சுட்டுக்குறியின் தற்போதைய நிலையை உரையின் துவக்கமாக குறித்துக்கொள்கிறது

en: Master Thumbnails
ta_IN: தலைமைச் சிறுபடங்கள்

en: Math interaction not supported.
ta_IN: கணிதத்துடனான அளவளாவலுக்கு ஆதரவில்லை.

en: Media Clip placeholder
ta_IN: ஊடகத் துணுக்கு இடம்நிறுத்தி

en: Message &timeout (sec)
ta_IN: தகவல் காட்சியளிக்கும் நொடிகள் (&T)

en: Microsoft Speech API version 4
ta_IN: மைக்ரோசாப்ட் ஸ்பீச் ஏ பி ஐ பதிப்பு 4

en: Microsoft Speech API version 5 (32 bit)
ta_IN: மைக்ரோசாப்ட் ஸ்பீச் ஏபிஐ பதிப்பு 5 (32 நுண்மி)

en: Microsoft Speech API version 5 (64 bit)
ta_IN: மைக்ரோசாப்ட் ஸ்பீச் ஏபிஐ பதிப்பு 5 (64 நுண்மி)

en: Microsoft UI Automation
ta_IN: மைக்ரோசாஃப்ட் இடைமுகப்பு தன்னியக்கமாக்கல்

en: Minor Gridlines
ta_IN: குறுவலைக்கட்டங்கள்

en: Miranda NG
ta_IN: மிராண்டா என்ஜி

en: Mirror server
ta_IN: மாற்று வழங்கி

en: Miscellaneous
ta_IN: இதரவை

en: Mixed case
ta_IN: கலப்பு எழுத்து வகை

en: Modes available in the 'Cycle sound split mode' command
ta_IN: ஒலிப் பிளவு கட்டளை சுழற்சியில் இருக்கும் முறைகள்

en: Modes available in the Cycle speech mode command
ta_IN: பேச்சு முறை கட்டளை சுழற்சியில் இருக்கும் பேச்சு முறைகள்

en: Mongolian grade 1
ta_IN: மங்கோலியம் படிநிலை 1

en: Mongolian grade 2
ta_IN: மங்கோலியம் படிநிலை 2

en: Most commands for controlling NVDA require you to hold down the NVDA key while pressing other keys.
    By default, the Insert and numpad Insert keys may both be used as the NVDA key.
    You can also configure NVDA to use the CapsLock as the NVDA key.
    Press NVDA+n at any time to activate the NVDA menu.
    From this menu, you can configure NVDA, get help, and access other NVDA functions.
ta_IN: என்விடிஏவைக் கட்டுப்படுத்தும் பெரும்பாலான கட்டளைகளைத் தாங்கள் பயன்படுத்தும்பொழுது, பிற விசைகளுடன் என்விடிஏ விசையை தாங்கள் அழுத்தவேண்டும்.
    இயல்பில், செருகு விசை, எண் திட்டு செருகு விசை ஆகியவைகளை என்விடிஏ விசையாகப் பயன்படுத்தலாம்.
    முகப்பெழுத்துப் பூட்டு விசையை என்விடிஏ விசையாகப் பயன்படுத்த என்விடிஏவை அமைவடிவமாக்கலாம்.
    என்விடிஏ பட்டியைத் தோற்றுவிக்க எந்நேரத்திலும் என்விடிஏ+n விசையை அழுத்தவும்.
    இப்பட்டியிலிருந்து என்விடிஏவைத் தாங்கள் அமைவடிவமாக்கலாம், உதவி பெறலாம், பிற என்விடிஏ செயல்பாடுகளை அணுகலாம்.

en: Mouse
ta_IN: சுட்டி

en: Mouse audio coordinates off
ta_IN: சுட்டியின் ஒலி ஆயத் தொலைவுகளை அறிவித்திடாது

en: Mouse audio coordinates on
ta_IN: சுட்டியின் ஒலி ஆயத் தொலைவுகளை அறிவித்திடும்

en: Mouse text unit resolution %s
ta_IN: சுட்டியின் உரைத் தொகுதியின் துல்லியம் %s

en: Mouse tracking off
ta_IN: சுட்டியைப் பின்தொடராது

en: Mouse tracking on
ta_IN: சுட்டியைப் பின்தொடரும்

en: Move focus
ta_IN: குவிமையத்தை நகர்த்துக

en: Move navigator object to mouse
ta_IN: வழிசெலுத்திப் பொருளைச் சுட்டிக்கு நகர்த்துக

en: Move system caret when ro&uting review cursor
ta_IN: சீராய்வுச் சுட்டுக்குறியை வழியமைத்திடும்பொழுது இமைக்கும் சுட்டுக்குறியை நகர்த்திடுக (&U)

en: Move the review cursor to the position marked as the start of text to be selected or copied
ta_IN: தெரிவுசெய்வதற்கு, அல்லது படியெடுப்பதற்கு உரையின் துவக்கமாக குறியிடப்பட்டிருந்த இடத்திற்கு சீராய்வுச் சுட்டுக்குறியை நகர்த்துகிறது

en: Move to focus
ta_IN: குவிமையத்திற்கு நகர்க

en: Move to the next result
ta_IN: அடுத்த முடிவிற்கு நகர்ந்திடுக

en: Move to the previous result
ta_IN: முந்தைய முடிவிற்கு நகர்ந்திடுக

en: Moved above %s
ta_IN: இந்தப் பத்திக்கு மேல் நகர்த்தப்பட்டது: %s

en: Moved above blank paragraph
ta_IN: வெற்றுப் பத்திக்கு மேல் நகர்த்தப்பட்டது

en: Moved below %s
ta_IN: இந்தப் பத்திக்குக் கீழ் நகர்த்தப்பட்டது: %s

en: Moved below blank paragraph
ta_IN: வெற்றுப் பத்திக்குக் கீழ் நகர்த்தப்பட்டது

en: Movement by page not supported
ta_IN: பக்கமாக நகரும் வசதிக்கு ஆதரவில்லை

en: Moves past the end of the container element, such as a list or table
ta_IN: பட்டியல், அல்லது அட்டவணை போன்ற கொள்கள கூறின் முடிவைக் கடந்து நகர்கிறது

en: Moves the braille display to the current focus
ta_IN: பிரெயில் காட்சிப்படுத்தியை தற்போதைய குவிமையத்திற்கு நகர்த்திடும்

en: Moves the braille display to the next line
ta_IN: பிரெயில் காட்சிப்படுத்தியை அடுத்த வரிக்கு நகர்த்திடும்

en: Moves the braille display to the previous line
ta_IN: பிரெயில் காட்சிப்படுத்தியை முந்தைய வரிக்கு நகர்த்திடும்

en: Moves the focus out of the current embedded object and into the document that contains it
ta_IN: பொதிந்துள்ள பொருளிலிருந்து குவிமையத்தை நகர்த்தி, அதை கொண்டிருக்கும் ஆவணத்திற்குள் நகர்கிறது

en: Moves the mouse pointer to the current navigator object
ta_IN: சுட்டியின் குறிமுள்ளை தற்போதைய வழிசெலுத்திப் பொருளுக்கு நகர்த்திடும்

en: Moves the navigator object and focus to the first row
ta_IN: வழிசெலுத்திப் பொருளை நகர்த்தி, முதல் கிடைவரிசையைக் குவிமையத்தில் கொள்ளும்

en: Moves the navigator object and focus to the last row
ta_IN: வழிசெலுத்திப் பொருளை நகர்த்தி, கடைசி கிடைவரிசையைக் குவிமையத்தில் கொள்ளும்

en: Moves the navigator object and focus to the next row
ta_IN: வழிசெலுத்திப் பொருளை நகர்த்தி, அடுத்த கிடை வரிசையைக் குவிமையத்தில் கொள்ளும்

en: Moves the navigator object and focus to the previous row
ta_IN: வழிசெலுத்திப் பொருளை நகர்த்தி, முந்தைய கிடை வரிசையைக் குவிமையத்தில் கொள்ளும்

en: Moves the navigator object to the first column
ta_IN: வழிசெலுத்திப் பொருளை முதல் நெடுவரிசைக்கு நகர்த்திடும்

en: Moves the navigator object to the first object inside it
ta_IN: தனக்குள் இருக்கும் முதற்பொருளுக்கு வழிசெலுத்திப் பொருளை நகர்த்திடும்

en: Moves the navigator object to the last column
ta_IN: வழிசெலுத்திப் பொருளை கடைசி நெடுவரிசைக்கு நகர்த்திடும்

en: Moves the navigator object to the next column
ta_IN: வழிசெலுத்திப் பொருளை அடுத்த நெடுவரிசைக்கு நகர்த்திடும்

en: Moves the navigator object to the next object
ta_IN: வழிசெலுத்திப் பொருளை அடுத்த பொருளுக்கு நகர்த்திடும்

en: Moves the navigator object to the object containing it
ta_IN: வழிசெலுத்திப் பொருளை, அப்பொருளைக் கொண்டிருக்கும் பொருறுக்கு நகர்த்திடும்

en: Moves the navigator object to the previous column
ta_IN: வழிசெலுத்திப் பொருளை முந்தைய நெடுவரிசைக்கு நகர்த்திடும்

en: Moves the navigator object to the previous object
ta_IN: வழிசெலுத்திப் பொருளை முந்தைய பொருளுக்கு நகர்த்திடும்

en: Moves the review cursor to the bottom line of the current navigator object and speaks it
ta_IN: சீராய்வுச் சுட்டுக்குறியை தற்போதைய வழிசெலுத்திப் பொருளின் கீழ் வரிக்கு நகர்த்தி, அதைப் படித்திடும்

en: Moves the review cursor to the first character of the line where it is situated in the current navigator object and speaks it
ta_IN: சீராய்வுச் சுட்டுக்குறியை, அது இருக்கும் வழிசெலுத்திப் பொருள் வரியின் முதல் வரியுருவிற்கு நகர்த்தி, அதைப் படித்திடும்

en: Moves the review cursor to the first character of the selection, and speaks it
ta_IN: தெரிவுசெய்யப்பட்டிருக்கும் உரையின் முதல் வரியுருவிற்கு சீராய்வுச் சுட்டுக்குறியை நகர்த்தி, அதைப் படிக்கிறது

en: Moves the review cursor to the last character of the line where it is situated in the current navigator object and speaks it
ta_IN: சீராய்வுச் சுட்டுக்குறியை, அது இருக்கும் வழிசெலுத்திப் பொருள் வரியின் கடைசி வரியுருவிற்கு நகர்த்தி, அதைப் படித்திடும்

en: Moves the review cursor to the last character of the selection, and speaks it
ta_IN: தெரிவுசெய்யப்பட்டிருக்கும் உரையின் கடைசி வரியுருவிற்கு சீராய்வுச் சுட்டுக்குறியை நகர்த்தி, அதைப் படிக்கிறது

en: Moves the review cursor to the next character of the current navigator object and speaks it
ta_IN: சீராய்வுச் சுட்டுக்குறியை தற்போதைய வழிசெலுத்திப் பொருளின் அடுத்த வரியுருவிற்கு நகர்த்தி, அதைப் படித்திடும்

en: Moves the review cursor to the next line of the current navigator object and speaks it
ta_IN: சீராய்வுச் சுட்டுக்குறியை தற்போதைய வழிசெலுத்திப் பொருளின் அடுத்த வரிக்கு நகர்த்தி, அதைப் படித்திடும்

en: Moves the review cursor to the next page of the current navigator object and speaks it
ta_IN: சீராய்வுச் சுட்டுக்குறியை தற்போதைய வழிசெலுத்திப் பொருளின் அடுத்த பக்கத்திற்கு நகர்த்தி, அதைப் படித்திடும்

en: Moves the review cursor to the next word of the current navigator object and speaks it
ta_IN: சீராய்வுச் சுட்டுக்குறியை தற்போதைய வழிசெலுத்திப் பொருளின் அடுத்த சொல்லிற்கு நகர்த்தி, அதைப் படித்திடும்

en: Moves the review cursor to the previous character of the current navigator object and speaks it
ta_IN: சீராய்வுச் சுட்டுக்குறியை தற்போதைய வழிசெலுத்திப் பொருளின் முந்தைய வரியுருவிற்கு நகர்த்தி, அதைப் படித்திடும்

en: Moves the review cursor to the previous line of the current navigator object and speaks it
ta_IN: சீராய்வுச் சுட்டுக்குறியை தற்போதைய வழிசெலுத்திப் பொருளின் முந்தைய வரிக்கு நகர்த்தி, அதைப் படித்திடும்

en: Moves the review cursor to the previous page of the current navigator object and speaks it
ta_IN: சீராய்வுச் சுட்டுக்குறியை தற்போதைய வழிசெலுத்திப் பொருளின் முந்தைய பக்கத்திற்கு நகர்த்தி, அதைப் படித்திடும்

en: Moves the review cursor to the previous word of the current navigator object and speaks it
ta_IN: சீராய்வுச் சுட்டுக்குறியை தற்போதைய வழிசெலுத்திப் பொருளின் முந்தைய சொல்லிற்கு நகர்த்தி, அதைப் படித்திடும்

en: Moves the review cursor to the top line of the current navigator object and speaks it
ta_IN: சீராய்வுச் சுட்டுக்குறியை தற்போதைய வழிசெலுத்திப் பொருளின் மேல் வரிக்கு நகர்த்தி, அதைப் படித்திடும்

en: Moves to the next available setting in the synth settings ring
ta_IN: ஒலிப்பான் அமைப்புகள் வலையத்தில் அடுத்திருக்கும் அமைப்பிற்குச் சென்றிடும்

en: Moves to the next heading at level {i}
ta_IN: {i}ம் மட்டத்திலான அடுத்த தலைப்பிற்கு நகர்கிறது

en: Moves to the next object in a flattened view of the object navigation hierarchy
ta_IN: பொருள் வழிசெலுத்தல் அடுக்கின் தட்டைத் தோற்றத்தில் இருக்கும் அடுத்த பொருளுக்கு நகர்கிறது

en: Moves to the previous available setting in the synth settings ring
ta_IN: ஒலிப்பான் அமைப்புகள் வலையத்திலிருக்கும் முந்தைய அமைப்பிற்குச் சென்றிடும்

en: Moves to the previous heading at level {i}
ta_IN: {i}ம் மட்டத்திலான முந்தைய தலைப்பிற்கு நகர்கிறது

en: Moves to the previous object in a flattened view of the object navigation hierarchy
ta_IN: பொருள் வழிசெலுத்தல் அடுக்கின் தட்டைத் தோற்றத்தில் இருக்கும் முந்தைய பொருளுக்கு நகர்கிறது

en: Moves to the start of the container element, such as a list or table
ta_IN: பட்டியல், அட்டவணை போன்ற கொள்களத்தின் துவக்கத்திற்குச் சென்றிடும்

en: Moving Average
ta_IN: நகரும் சராசரி

en: Multi line break
ta_IN: பலவரி முறிவு

en: Mute remote
ta_IN: தொலைநிலை கணினியை அமைதியாக்கிடுக

en: Muted remote
ta_IN: அமைதியாக்கப்பட்ட தொலைநிலை

en: N&otes
ta_IN: குறிப்புகள் (&O)

en: NLS eReader Zoomax
ta_IN: என்எல்எஸ் இரீடர் ஜூமாக்ஸ்

en: NV Access &shop
ta_IN: என்வி அக்ஸஸ் அங்காடி (&S)

en: NV Access &web site
ta_IN: என்வி அக்ஸஸ் இணையதளம்

en: NVDA  Usage Data Collection
ta_IN: என்விடிஏ பயன்பாட்டுத் தரவுத் திரட்டு

en: NVDA &Language (requires restart):
ta_IN: என்விடிஏ மொழி (மறுதுவக்கப்பட வேண்டும்) (&L):

en: NVDA Braille Viewer
ta_IN: என்விடிஏ பிரெயில் தோற்றம்

en: NVDA Development
ta_IN: என்விடிஏ மேம்படுத்துதல்

en: NVDA License
ta_IN: என்விடிஏ உரிமம்

en: NVDA Log Viewer
ta_IN: என்விடிஏ செயற்குறிப்பேட்டுத் தோற்றம்

en: NVDA Message
ta_IN: என்விடிஏ தகவல்

en: NVDA Python Console
ta_IN: என்விடிஏ பைத்தன் கட்டுப்பாட்டகம்

en: NVDA Settings
ta_IN: என்விடிஏ அமைப்புகள்

en: NVDA Speech Viewer
ta_IN: என்விடிஏ பேச்சுத் தோற்றம்

en: NVDA Update
ta_IN: என்விடிஏ இற்றாக்கம்

en: NVDA add-on package
ta_IN: என்விடிஏ நீட்சிநிரல் தொகுதி

en: NVDA in both channels and applications on the left
ta_IN: என்விடிஏ இரு அலைத்தடங்களிலும், பயன்பாடுகள் இடப்புறமாகவும்

en: NVDA in both channels and applications on the right
ta_IN: என்விடிஏ இரு அலைத்தடங்களிலும், பயன்பாடுகள் வலப்புறமாகவும்

en: NVDA is unable to determine if Windows is locked. While this instance of NVDA is running, your desktop will not be secure when Windows is locked. Restarting Windows may address this. If this error is ongoing then disabling the Windows lock screen is recommended.
ta_IN: விண்டோஸ் பூட்டப்பட்டிருக்கிறதா என்பதை கண்டறிய என்விடிஏவினால் இயலவில்லை. விண்டோஸ் பூட்டப்பட்டிருக்கும் நிலையில் என்விடிஏவின் இந்நிகழ்வு இயங்கிக்கொண்டிருக்கும்பொழுது, தங்களின் மேசைத்தளம் பாதுகாப்பாக இருக்காது. விண்டோஸை மறுதுவக்குவது இப்பிரச்சினையைத் தீர்க்கலாம். இப்பிரச்சினை தொடர்ந்து நிலைத்திருந்தால், விண்டோஸின் திரைப் பூட்டை முடக்க பரிந்துரைக்கப்படுகிறது.

en: NVDA is unable to remove or overwrite a file.
ta_IN: கோப்பினை நீக்கவோ, அழித்தெழுதவோ என்விடிஏவினால் இயலவில்லை.

en: NVDA must be restarted for the new language to take effect.
ta_IN: புதிய மொழி செயல்படத் துவங்க என்விடிஏ மறுதுவக்கப்பட வேண்டும்.

en: NVDA on the left and applications in both channels
ta_IN: என்விடிஏ இடப்புறமாகவும், பயன்பாடுகள் இரு அலைத்தடங்களிலும்

en: NVDA on the left and applications on the right
ta_IN: என்விடிஏ இடப்புறமாகவும், பயன்பாடுகள் வலப்புறமாகவும்

en: NVDA on the right and applications in both channels
ta_IN: என்விடிஏ வலப்புறமாகவும், பயன்பாடுகள் இரு அலைத்தடங்களிலும்

en: NVDA on the right and applications on the left
ta_IN: என்விடிஏ வலப்புறமாகவும், பயன்பாடுகள் இடப்புறமாகவும்

en: NVDA settings
ta_IN: என்விடிஏ அமைப்புகள்

en: NVDA started
ta_IN: என்விடிஏ துவங்கிவிட்டது

en: NVDA version {version} is available.
ta_IN: என்விடிஏ பதிப்பு {version} கிடைப்பிலுள்ளது.

en: NVDA web site
ta_IN: என்விடிஏ வலைத்தளம் (&W)

en: NVDA's interface language is now forced from the command line. On the next restart, the language  saved in NVDA's configuration will be used instead.
ta_IN: என்விடிஏவின் இடைமுகப்பு மொழி கட்டளைவரியிலிருந்து கட்டாயப்படுத்தப்பட்டுள்ளது. அடுத்த மறுதுவக்கத்தில், என்விடிஏவின் அமைவடிவத்தில் சேமிக்கப்பட்டிருக்கும் மொழி மாற்றாகப் பயன்படுத்தப்படும்.

en: Native app selection mode disabled
ta_IN: பயன்பாட்டுத் தெரிவுமுறை முடக்கப்பட்டது

en: Native app selection mode enabled
ta_IN: பயன்பாட்டுத் தெரிவுமுறை முடுக்கப்பட்டது

en: Native input
ta_IN: இயல்மொழி உள்ளீடு

en: Native selection mode cannot be turned off in this browse mode document
ta_IN: இவ்வுலாவு நிலை ஆவணத்தில் பயன்பாட்டுத் தெரிவுமுறையை முடக்க இயலாது

en: Native selection mode unsupported in this browse mode document
ta_IN: இவ்வுலாவு நிலை ஆவணத்திற்கு பயன்பாட்டுத் தெரிவுமுறையின் ஆதரவில்லை

en: Native selection mode unsupported in this document
ta_IN: பயன்பாட்டுத் தெரிவுமுறைக்கு இவ்வாவணத்தில் ஆதரவில்லை

en: Nattiq nBraille
ta_IN: நாட்டிக் என்பிரெயில்

en: Navigates within math
ta_IN: மேத்திற்குள் வழிசெலுத்துகிறது

en: Navigating by sentence not supported in this document
ta_IN: சொற்றொடர் வழிசெலுத்தலுக்கு இவ்வாவணத்தில் ஆதரவில்லை

en: Nepali grade 1
ta_IN: நேபாளம் படிநிலை 1

en: Never
ta_IN: ஒருபோதும் இல்லை

en: New Profile
ta_IN: புதிய தனியமைப்பு

en: New name:
ta_IN: புதுப் பெயர்:

en: Newsgroup:
ta_IN: செய்திக் குழு:

en: No
ta_IN: இல்லை

en: No Series defined.
ta_IN: தொடர் ஏதும் வரையறுக்கப்படவில்லை.

en: No action
ta_IN: செயல் ஏதுமில்லை

en: No additional details
ta_IN: கூடுதல் விவரங்கள் ஏதுமில்லை

en: No braille
ta_IN: பிரெயில் ஏதுமில்லை

en: No caret
ta_IN: இமைக்கும் சுட்டுக்குறி இல்லை

en: No case
ta_IN: எழுத்து வகை இல்லை

en: No comment thread on this cell
ta_IN: இக்களத்தின்மீது கருத்துரையிழை ஏதுமில்லை

en: No comments
ta_IN: கருத்துரைகள் ஏதுமில்லை

en: No containing object
ta_IN: உள்ளடக்கம் கொண்ட பொருள் ஏதுமில்லை

en: No documentation found.
ta_IN: ஆவணமாக்கம் ஏதும் காணப்படவில்லை.

en: No ducking
ta_IN: பின்னொலித் தணிப்பு செயல்படாது

en: No emoji
ta_IN: முகவடி ஏதுமில்லை

en: No focus
ta_IN: குவிமையம் ஏதுமில்லை

en: No formatting information
ta_IN: வடிவூட்டத் தகவல் ஏதுமில்லை

en: No heading selected
ta_IN: தலைப்பு ஏதும் தெரிவுசெய்யப்படவில்லை

en: No help available here.
ta_IN: இச்சூழலுக்கு உதவி ஏதுமில்லை.

en: No location information
ta_IN: சீராய்வுச் சுட்டுக்குறியின் அமைவிடத் தகவல் ஏதுமில்லை

en: No long description
ta_IN: நெடுவிளக்கம் ஏதுமில்லை

en: No message yet
ta_IN: இதுவரை தகவல் ஏதுமில்லை

en: No mirror
ta_IN: மாற்று வழங்கி ஏதுமில்லை

en: No navigator object
ta_IN: வழிசெலுத்திப் பொருள் ஏதுமில்லை

en: No new log entry to copy
ta_IN: படியெடுக்க செயற்குறிப்பேட்டு உள்ளீடு ஏதுமில்லை

en: No next
ta_IN: அடுத்தது ஏதுமில்லை

en: No next different style text
ta_IN: அடுத்த மாறுபட்ட பாங்கு உரை ஏதுமில்லை

en: No next heading at level {i}
ta_IN: {i}ம் மட்டத்திலான அடுத்த தலைப்பு ஏதுமில்லை

en: No next paragraph
ta_IN: அடுத்த பத்தி ஏதுமில்லை

en: No next review mode
ta_IN: அடுத்த சீராய்வு நிலை ஏதுமில்லை

en: No next same style text
ta_IN: அடுத்த அதே பாங்கு உரை ஏதுமில்லை

en: No note on this cell
ta_IN: இக்களத்தின்மீது குறிப்பு ஏதுமில்லை

en: No notes
ta_IN: குறிப்புகள் ஏதுமில்லை

en: No objects inside
ta_IN: உள்ளே பொருட்கள் ஏதுமில்லை

en: No previous
ta_IN: முந்தையது ஏதுமில்லை

en: No previous different style text
ta_IN: முந்தைய மாறுபட்ட பாங்கு உரை ஏதுமில்லை

en: No previous heading at level {i}
ta_IN: {i}ம் மட்டத்திலான முந்தைய தலைப்பு ஏதுமில்லை

en: No previous paragraph
ta_IN: முந்தைய பத்தி ஏதுமில்லை

en: No previous review mode
ta_IN: முந்தைய சீராய்வு நிலை ஏதுமில்லை

en: No previous same style text
ta_IN: முந்தைய அதே பாங்கு உரைக்கு நகர்கிறது

en: No progress bar updates
ta_IN: முன்னேற்றப்பட்டை இற்றாக்கங்களை அறிவித்திடாது

en: No selection
ta_IN: தெரிவு ஏதுமில்லை

en: No settings
ta_IN: அமைப்புகள் ஏதுமில்லை

en: No shortcut key
ta_IN: குறுக்குவிசை ஏதுமில்லை

en: No speech
ta_IN: பேச்சில்லை

en: No start marker set
ta_IN: துவக்கக் குறி ஏதும் வரையருக்கப்படவில்லை

en: No status line found
ta_IN: நிலைக் கோடு காணப்படவில்லை

en: No symbol replacement
ta_IN: குறியெழுத்திற்கான மாற்றமர்வு ஏதுமில்லை

en: No system battery
ta_IN: கணினி மின்கலம் இல்லை

en: No text to copy
ta_IN: படியெடுக்க உரை ஏதுமில்லை

en: No title
ta_IN: தலைப்பு ஏதுமில்லை

en: No track playing
ta_IN: எத்தடமும் ஓடவில்லை

en: No update available.
ta_IN: இற்றாக்கம் ஏதும் கிடைப்பிலில்லை.

en: NonVisual Desktop Access
ta_IN: நான்விஷுவல் டெஸ்க்டாப் அக்ஸஸ்

en: Normal view
ta_IN: இயல்தோற்றம்

en: Northern Kurdish grade 0
ta_IN: வட குர்திஷ் படிநிலை 0

en: Norwegian 8 dot computer braille
ta_IN: நார்வே 8 புள்ளி கணினி பிரெயில்

en: Norwegian grade 0
ta_IN: நார்வே படிநிலை 0

en: Norwegian grade 1
ta_IN: நார்வே படிநிலை 1

en: Norwegian grade 2
ta_IN: நார்வே படிநிலை 2

en: Norwegian grade 3
ta_IN: நார்வே படிநிலை 3

en: Not a link.
ta_IN: தொடுப்பு அல்ல.

en: Not in a container
ta_IN: கொள்களத்தில் இல்லை

en: Not in a table cell
ta_IN: அட்டவணையின் களத்தில் இல்லை

en: Not in table
ta_IN: அட்டவணையில் இல்லை

en: Not math
ta_IN: கணிதம் அல்ல

en: Not on a note
ta_IN: ஒரு கருத்துரையின் மீது இஇல்லை

en: Not supported in this document
ta_IN: இவ்வாவணத்தில் ஆதரவில்லை

en: Not supported in this document.
ta_IN: இவ்வாவணத்தில் ஆதரவில்லை.

en: Note
ta_IN: குறிப்பு

en: Notes Master view
ta_IN: தலைமைக் குறிப்புத் தோற்றம்

en: Notes page
ta_IN: குறிப்புப் பக்கம்

en: Nothing
ta_IN: ஏதுமில்லை

en: Notify
ta_IN: அறிவித்திடுக

en: Notify for &pending update on startup
ta_IN: துவக்கப்படும்பொழுது காத்திருப்பிலிருக்கும் இற்றாக்கத்தைத் தெரியப்படுத்துக (&P)

en: Number format: {0}
ta_IN: எண் வடிவூட்டம்: {0}

en: OK
ta_IN: சரி

en: Object Presentation
ta_IN: பொருளளிக்கை

en: Object edges positioned {left:.1f} percent from left edge of screen, {top:.1f} percent from top edge of screen, width is {width:.1f} percent of screen, height is {height:.1f} percent of screen
ta_IN: பொருளின் விளிம்பு நிலை: திரையின் இடது விளிம்பிலிருந்து {left:.1f} விழுக்காடு, திரையின் மேல் விளிம்பிலிருந்து {top:.1f} விழுக்காடு, அகலம், திரையின் அகலத்தில் {width:.1f} விழுக்காடு, உயரம், திரையின் உயரத்தில் {height:.1f} விழுக்காடு

en: Object has no location
ta_IN: பொருளுக்கு அமைவிடம் ஏதுமில்லை

en: Object navigation
ta_IN: பொருள் வழிசெலுத்தல்

en: Object placeholder
ta_IN: பொருள் இடம்நிறுத்தி

en: Object review
ta_IN: பொருள் சீராய்வு

en: Off
ta_IN: அறிவித்திடாது

en: Off bottom slide edge by {distance:.3g} point | Off bottom slide edge by {distance:.3g} points
ta_IN[0]: நிலைப் படத்தின் கீழ் விளிம்பிலிருந்து {distance:.3g} புள்ளி வரை விலகியுள்ளது
ta_IN[1]: நிலைப் படத்தின் கீழ் விளிம்பிலிருந்து {distance:.3g} புள்ளிகள் வரை விலகியுள்ளது

en: Off left slide edge by {distance:.3g} point | Off left slide edge by {distance:.3g} points
ta_IN[0]: நிலைப் படத்தின் இட விளிம்பிலிருந்து {distance:.3g} புள்ளி வரை விலகியுள்ளது
ta_IN[1]: நிலைப் படத்தின் இட விளிம்பிலிருந்து {distance:.3g} புள்ளிகள் வரை விலகியுள்ளது

en: Off right slide edge by {distance:.3g} point | Off right slide edge by {distance:.3g} points
ta_IN[0]: நிலைப் படத்தின் வலது விளிம்பிலிருந்து {distance:.3g} புள்ளி வரை விலகியுள்ளது
ta_IN[1]: நிலைப் படத்தின் வலது விளிம்பிலிருந்து {distance:.3g} புள்ளிகள் வரை விலகியுள்ளது

en: Off top slide edge by {distance:.3g} point | Off top slide edge by {distance:.3g} points
ta_IN[0]: நிலைப் படத்தின் மேல் விளிம்பிலிருந்து {distance:.3g} புள்ளி வரை விலகியுள்ளது
ta_IN[1]: நிலைப் படத்தின் மேல் விளிம்பிலிருந்து {distance:.3g} புள்ளிகள் வரை விலகியுள்ளது

en: Only in edit controls
ta_IN: தொகு கட்டுப்பாடுகளில் மட்டும்

en: Only when scrolling back
ta_IN: பின்னுருட்டிடும்பொழுது மட்டும்

en: Only when tethered automatically
ta_IN: தானாகக் கட்டப்படும்பொழுது மட்டும்

en: Open developer scratchpad directory
ta_IN: மேம்படுத்துநரின் தற்காலிக நினைவக அடைவினை திறவுக

en: Open-High-Low-Close
ta_IN: துவக்கம்-உயர்-தாழ்-முடிவு

en: Opens NVDA configuration directory for the current user.
ta_IN: தற்போதைய பயனரின் என்விடிஏ அமைவடிவ அடைவினை திறந்திடும்.

en: Opens the WX GUI inspection tool. Used to get more information about the state of GUI components.
ta_IN: WX வரைகலை பயனர் இடைமுகப்புக் கருவியைத் திறக்கிறது. வரைகலை பயனர் இடைமுகப்புக் கூறுகளின் நிலை குறித்த கூடுதல் தகவலைப் பெற பயன்படுத்தப்படுகிறது.

en: Opens the note editing dialog
ta_IN: குறிப்புகளைத் தொகுக்கும் உரையாடலைத் திறக்கிறது

en: Optelec ALVA 6 series/protocol converter
ta_IN: ஆப்டிலெக் ஆல்வா 6 தொடர்/நெறிமுறை மாற்றி

en: Options
ta_IN: விருப்பத்தேர்வுகள்

en: Options:
ta_IN: விருப்பத் தேர்வுகள்:

en: Org Chart placeholder
ta_IN: நிறுவன கிளைப்பட இடம்நிறுத்தி

en: Organisation:
ta_IN: நிறுவனம்:

en: Oriya grade 1
ta_IN: ஒரியா படிநிலை 1

en: Out of table
ta_IN: அட்டவணைக்கு வெளியே

en: Outline
ta_IN: முன்னோட்ட வரைவு

en: Outline view
ta_IN: வெளியமைத் தோற்றம்

en: Output pane cleared
ta_IN: வெளியீட்டுப் பலகை துடைக்கப்பட்டது

en: Package
ta_IN: தொகுப்பு

en: Page {pageNumber}
ta_IN: {pageNumber}ம் பக்கம்

en: Pages and spacing
ta_IN: பக்கங்களும் இடைவெளியும்

en: Papenmeier BRAILLEX newer models
ta_IN: பேப்பன்மேயர் பிரெயிலெக்ஸ் புதிய மாதிரிகள்

en: Papenmeier BRAILLEX older models
ta_IN: பேப்பன்மேயர் பிரெயிலெக்ஸ் பழைய மாதிரிகள்

en: Paragraph start marker:
ta_IN: பத்தித் துவக்கக் குறி:

en: Pass next key through
ta_IN: அடுத்த விசையைக் கையாளாமல் அனுப்புக

en: Pattern
ta_IN: வடிவவிதம்

en: Performs the default action on the current navigator object (example: presses it if it is a button).
ta_IN: வழிசெலுத்திப் பொருளின் மீது இயல்புச் செயலை நடத்தும். எடுத்துக்காட்டாக, அது ஒரு பொத்தானாக இருந்தால், அதை அழுத்தும்.

en: Periodically &refresh recognized content
ta_IN: உணரப்பட்ட உள்ளடக்கத்தை அவ்வப்போது புத்தாக்குக (&R)

en: Persian 8 dot computer braille
ta_IN: பாரசீகம் 8 புள்ளி கணினி பிரெயில்

en: Persian grade 1
ta_IN: பாரசீகம் படிநிலை 1

en: Picture placeholder
ta_IN: பட இடம்நிறுத்தி

en: Pie
ta_IN: வட்ட விளக்கப்படம்

en: Pie of Pie
ta_IN: வட்ட விளக்கப்படத்திலிருந்து பெறப்பட்ட பகுதி வட்ட விளக்கப்படம்

en: Pivot Chart Drop Zone
ta_IN: சுழலச்சு விளக்கப்படம் விடப்பட வேண்டிய இடம்

en: Pivot Chart Field Button
ta_IN: சுழலச்சு விளக்கப்படத்தின் களப் பொத்தான்

en: Play a sound for logged e&rrors:
ta_IN: செயற்குறிப்பேட்டுப் பிழைகளுக்கு ஒலியை எழுப்புக: (&R)

en: Play a sound when &auto-suggestions appear
ta_IN: தன்னியக்க பரிந்துரைகள் தோன்றும்பொழுது ஒலியை எழுப்புக (&A)

en: Play sound for &spelling errors while typing
ta_IN: தட்டச்சிடும்பொழுது ஏற்படும் எழுத்துப் பிழைகளை அறிவிக்க ஒலியை எழுப்புக (&S)

en: Please Donate
ta_IN: அருள்கூர்ந்து நன்கொடையளியுங்கள்

en: Please disable screen curtain before using Windows OCR.
ta_IN: விண்டோஸ் எழுத்துணரியைப் பயன்படுத்தும் முன் திரைச்சீலையை அருள்கூர்ந்து முடக்கவும்.

en: Please press OK to close the installer.
ta_IN: நிறுவியை மூட 'சரி' பொத்தானை அழுத்தவும்.

en: Please press OK to start the installed copy.
ta_IN: தற்பொழுது நிறுவப்பட்டுள்ள படியை இயக்க 'சரி' பொத்தானை அழுத்தவும்.

en: Please specify a directory in which to create the portable copy.
ta_IN: கொண்டுசெல்லத்தக்கப் படியை உருவாக்க வேண்டிய அடைவைக் குறிப்பிடவும்.

en: Please specify the absolute path where the portable copy should be created. It may include system variables (e.g. %temp%, %homepath%) and must start with a drive letter (e.g. C:\). Current path: {path}.
ta_IN: கொண்டுசெல்லத்தக்கப் படி உருவாக்கப்பட வேண்டிய முழுமையான பாதையைக் குறிப்பிடவும். இதில் கணினி மாறிகளும் இடம்பெறலாம். (எ.கா. %temp%, %homepath%). தவிர, இயக்ககத்தின் எழுத்தைக் கொண்டு துவங்க வேண்டும். (எ.கா. C:\). தற்போதைய பாதை: {path}

en: Please wait
ta_IN: அருள்கூர்ந்து காத்திருக்கவும்

en: Please wait while NVDA attempts to fix your system's COM registrations...
ta_IN: தங்கள் கணினியின் COM பதிவுகளை சரிசெய்ய என்விடிஏ முயல்கிறது, அருள் கூர்ந்து காத்திருக்கவும்...

en: Please wait while NVDA is being installed
ta_IN: என்விடிஏ நிறுவப்படுகிறது, அருள்கூர்ந்து காத்திருக்கவும்

en: Please wait while a portable copy of NVDA is created.
ta_IN: என்விடிஏவின் கொண்டுசெல்லத்தக்கப் படி உருவாக்கப்படுகிறது, அருள்கூர்ந்து காத்திருக்கவும்.

en: Please wait while settings are copied to the system configuration.
ta_IN: கணினி அமைவடிவத்தில் அமைப்புகள் படியெடுக்கப்படுகிறது, அருள்கூர்ந்துக் காத்திருக்கவும்.

en: Please wait while the add-on is being installed.
ta_IN: நீட்சிநிரல் நிறுவப்படுகிறது, அருள்கூர்ந்து காத்திருக்கவும்.

en: Please wait while your previous installation of NVDA is being updated.
ta_IN: தங்களுடைய முந்தைய என்விடிஏவின் படி இற்றைப்படுத்தப்படுகிறது, அருள்கூர்ந்து காத்திருக்கவும்.

en: Plot area
ta_IN: வரைப் பகுதி

en: Plot area, inside height: {plotAreaInsideHeight:.0f}, inside width: {plotAreaInsideWidth:.0f}, inside top: {plotAreaInsideTop:.0f}, inside left: {plotAreaInsideLeft:.0f}
ta_IN: வரைப் பகுதி, உள்பக்க உயரம்: {plotAreaInsideHeight:.0f}, உள்பக்க அகலம்: {plotAreaInsideWidth:.0f}, உள்பக்க மேல்: {plotAreaInsideTop:.0f}, உள்பக்க இடது: {plotAreaInsideLeft:.0f}

en: Plugged in
ta_IN: மின்னூட்டப்படுகிறது

en: Plugins reloaded
ta_IN: செருகுநிரல்கள் மீளேற்றப்பட்டன

en: Poedit
ta_IN: போயெடிட்

en: Polish 8 dot computer braille
ta_IN: போலிஷ் 8 புள்ளி கணினி பிரெயில்

en: Polish literary braille
ta_IN: போலிஷ் இலக்கிய பிரெயில்

en: Polynomial
ta_IN: பல்லுறுப்புக் கோவை

en: Portable Copy Exists
ta_IN: கொண்டுசெல்லத்தக்கப் படி ஏற்கெனவே உள்ளது

en: Portable copy creation cancelled.
ta_IN: கொண்டுசெல்லத்தக்கப் படியின் உருவாக்கம் விலக்கப்பட்டது.

en: Portable directory:
ta_IN: கொண்டுசெல்லத்தக்க அடைவு:

en: Portrait
ta_IN: நீளவாக்கு

en: Portuguese 6 dot computer braille
ta_IN: போர்ச்சுகீசிய 6 புள்ளி கணினி பிரெயில்

en: Portuguese 8 dot computer braille
ta_IN: போர்ச்சுகீசிய 8 புள்ளி கணினி பிரெயில்

en: Portuguese grade 1
ta_IN: போர்ச்சுகீசிய படிநிலை 1

en: Portuguese grade 2
ta_IN: போர்ச்சுகீசிய படிநிலை 2

en: Positioned at {x}, {y}
ta_IN: {x},{y} நிலையில் நிலைநிறுத்தப்பட்டது

en: Power
ta_IN: அடுக்கெண்

en: PowerPoint
ta_IN: பவர்பாயிண்ட்

en: Presents, in browse mode, formatting info for the current review cursor position.
ta_IN: சீராய்வுச் சுட்டுக்குறியின் தற்போதைய நிலையிலிருக்கும் உரையின் வடிவூ்ட்டத்தை உலாவும் நிலையில் அளிக்கிறது.

en: Presents, in browse mode, formatting info for the text under the caret.
ta_IN: இமைக்கும் சுட்டுக்குறியின் கீழிருக்கும் உரையின் வடிவூ்ட்டத்தை உலாவும் நிலையில் அளிக்கிறது.

en: Preserve
ta_IN: பாதுகாத்து வைத்திருக்கவும்

en: Press twice to copy or reset the start marker
ta_IN: படியெடுக்க இரு முறை அழுத்தவும், அல்லது துவக்கக் குறியை மீளமைக்கவும்

en: Pressed once sets the keyboard focus to the navigator object, pressed twice sets the system caret to the position of the review cursor
ta_IN: ஒருமுறை அழுத்தினால் விசைப்பலகையின் குவிமையத்தை வழிசெலுத்திப் பொருளுடன் பொருத்திடும், இருமுறை அழுத்தினால் இமைக்கும் சுட்டுக்குறியைச் சீராய்வுச் சுட்டுக்குறியுடன் பொருத்திடும்

en: Pressing once reverts the current configuration to the most recently saved state. Pressing three times resets to factory defaults.
ta_IN: ஒரு முறை அழுத்தினால், தற்போதைய அமைவடிவத்தை அண்மையில் சேமிக்கப்பட்ட நிலைக்குத் திருப்பியமைத்திடும். மும்முறை அழுத்தினால், தொழிற்சாலை இயல்பிற்குத் திருப்பியமைத்திடும்.

en: Prevent &display from turning off during say all or reading with braille
ta_IN: எல்லாம் படிக்கும்பொழுது, அல்லது பிரெயிலுடன் படிக்கும்பொழுது காட்சியமைவு அணையாமல் தடுத்திடுக

en: Primary Category Axis
ta_IN: முதன்மை பகுப்பு அச்சு

en: Primary Series Axis
ta_IN: முதன்மை தொடர் அச்சு

en: Primary Value Axis
ta_IN: முதன்மை மதிப்பு அச்சு

en: Primary footer
ta_IN: முதன்மை அடியுரை

en: Primary header
ta_IN: முதன்மைத் தலைப்புரை

en: Print Preview
ta_IN: அச்சு முன்தோற்றம்

en: Print layout
ta_IN: அச்சுத் தளவமைப்பு

en: Privacy and Security
ta_IN: தனியுரிமை மற்றும் பாதுகாப்பு

en: Profile
ta_IN: தனியமைப்பு

en: Profile Triggers
ta_IN: தனியமைப்புத் தூண்டுதல்கள்

en: Profile name:
ta_IN: தனியமைப்பின் பெயர்:

en: Progress &bar output:
ta_IN: முன்னேற்றப் பட்டையின் வெளியீடு (&B)

en: Punctuation/symbol &level:
ta_IN: நிறுத்தற்குறிகள்/குறியெழுத்துகள் நிலை (&L)

en: Punjabi grade 1
ta_IN: பஞ்சாபி படிநிலை 1

en: Python Console
ta_IN: பைத்தன் கட்டுப்பாட்டகம்

en: Quits NVDA!
ta_IN: என்விடிஏவை விட்டு வெளியேறும்!

en: RGB red {rgb.red}, green {rgb.green}, blue {rgb.blue}
ta_IN: RGB சிவப்பு {rgb.red}, பச்சை {rgb.green}, நீலம் {rgb.blue}

en: Radar
ta_IN: கண்டறியும் விளக்கப்படம்

en: Radar Axis Labels
ta_IN: கண்டறியும் விளக்கப்படத்தின் அச்சுக் குறிச்சீட்டுகள்

en: Radar with Data Markers
ta_IN: தரவு குறிப்பிகளைக் கொண்ட கண்டறியும் விளக்கப்படம்

en: Rate boos&t
ta_IN: விகித ஊக்கி (&T)

en: Re&move
ta_IN: நீக்குக (&M)

en: Re-&download update
ta_IN: இற்றாக்கத்தை மீண்டும் தரவிறக்குக (&D)

en: Read by &paragraph
ta_IN: பத்தியாகப் படித்திடுக (&P)

en: Read mode
ta_IN: படித்தல் முறை

en: Reads all controls in the active window
ta_IN: இயக்கத்திலிருக்கும் சாளரத்தில் காணப்படும் எல்லாக் கட்டுப்பாடுகளையும் படித்திடும்

en: Reads from the review cursor up to the end of the current text, moving the review cursor as it goes
ta_IN: சீராய்வுச் சுட்டுக்குறியின் இடத்திலிருந்து தற்போதைய உரையின் இறுதிவரை படிக்கிறது. அப்படிப் படித்திடும்பொழுது, சீராய்வுச் சுட்டுக்குறியையும் உடன் நகர்த்துகிறது

en: Reads from the system caret up to the end of the text, moving the caret as it goes
ta_IN: தற்பொழுது இமைக்கும் சுட்டுக்குறி இருக்குமிடத்திலிருந்து உரையின் இறுதி வரைப் படித்திடும். அப்படிப் படித்திடும்பொழுது, இமைக்கும் சுட்டுக்குறியும் நகர்த்தப்படும்

en: Reads the column vertically from the current cell downwards to the last cell in the column.
ta_IN: நெடுவரிசையை தற்போதைய களத்திலிருந்து நெடுவரிசையின் கடைசி களம் வரை கீழ்நோக்கி செங்குத்தாகப் படிக்கிறது.

en: Reads the current application status bar and moves navigator object into it.
ta_IN: நடப்புப் பயன்பாட்டின் நிலைப் பட்டையைப் படித்து, வழிசெலுத்திப் பொருளை அதனுள்ளே நகர்த்துகிறது.

en: Reads the current application status bar.
ta_IN: நடப்புப் பயன்பாட்டின் நிலைப்பட்டையை படித்திடும்.

en: Reads the current application status bar. If pressed twice, spells the information. If pressed three times, copies the status bar to the clipboard
ta_IN: தற்போதையப் பயன்பாட்டின் நிலைப்பட்டையைப் படித்திடும். இரு முறை அழுத்தினால், தகவலை எழுத்துகளாகப் படித்திடும். மும்முறை அழுத்தினால், நிலைப் பட்டையை பிடிப்புப் பலகைக்குப் படியெடுத்திடும்

en: Reads the current column vertically from top to bottom without moving the system caret.
ta_IN: இமைக்கும் சுட்டுக்குறியை நகர்த்தாமல் தற்போதைய நெடுவரிசையை மேலிருந்து கீழாகப் படிக்கிறது.

en: Reads the current row horizontally from left to right without moving the system caret.
ta_IN: இமைக்கும் சுட்டுக்குறியை நகர்த்தாமல் தற்போதைய கிடைவரிசையை இடமிருந்து வலமாகப் படிக்கிறது.

en: Reads the row horizontally from the current cell rightwards to the last cell in the row.
ta_IN: கிடைவரிசையை தற்போதைய களத்திலிருந்து கிடைவரிசையின் கடைசி களம் வரை வலதுநோக்கி கிடைமட்டத்தில் படிக்கிறது.

en: Recognition &language:
ta_IN: எழுத்துணரும் மொழி (&L)

en: Recognition failed
ta_IN: உணருதல் தோல்வியடைந்தது

en: Recognizes the content of the current navigator object with Windows OCR
ta_IN: விண்டோஸ் 10 எழுத்துணரியைக் கொண்டு நடப்பு வழிசெலுத்திப் பொருளின் உள்ளடக்கத்தை உணருகிறது

en: Recognizing
ta_IN: உணருகிறது

en: Refresh	F5
ta_IN: புத்தாக்கம்	F5 (&R)

en: Refresh of recognition result failed
ta_IN: எழுத்துணர் முடிவின் புத்தாக்கம் தோல்வியடைந்தது

en: Refresh the recognition result
ta_IN: எழுத்துணர் முடிவினைப் புத்தாக்குக

en: Refreshed
ta_IN: புத்தாக்கப்பட்டது

en: Refreshes the document content
ta_IN: ஆவண உள்ளடக்கத்தைப் புத்தாக்குகிறது

en: Regi&stration for UI Automation events and property changes:
ta_IN: பயனர் இடைமுகப்பு தன்னியக்கமாக்கல் நிகழ்வுகளுக்கும், பண்பு மாற்றங்களுக்குமான பதிவு (&S)

en: Regular &expression
ta_IN: சுருங்குறித்தொடர் (&E)

en: Regular Expression error in the pattern field: "{error}".
ta_IN: வடிவவிதக் களத்தில் சுருங்குறித்தொடர் பிழை: "{error}".

en: Regular Expression error in the replacement field: "{error}".
ta_IN: மாற்றமர்வுக் களத்தில் சுருங்குறித்தொடர் பிழை: "{error}".

en: Regular expression for text paragraph navigation
ta_IN: உரைப் பத்தி வழிசெழுத்துதலுக்கான சுருங்குறித் தொடர்

en: Reload plugins
ta_IN: செருகுநிரல்களை மீளேற்றுக (&E)

en: Reloads app modules and global plugins without restarting NVDA, which can be Useful for developers
ta_IN: என்விடிஏவை மறுதுவக்காமல், பயன்பாட்டு நிரற்கூறுகளையும், முழுதளாவிய செருகுநிரல்களையும் மீளேற்றுகிறது. இது என்விடிஏ மேம்படுத்துநர்களுக்குப் பயனுள்ளதாக இருக்கும்

en: Remaining time not available
ta_IN: எஞ்சியுள்ள நேரம் கிடைப்பிலில்லை

en: Remind me &later
ta_IN: பிறகு நினைவூட்டுக (&L)

en: Remove all
ta_IN: அனைத்தையும் நீக்குக

en: Removed row {rowNumber} column {columnNumber} from column headers
ta_IN: நெடுவரிசைத் தலைப்புரைகளிலிருந்து {rowNumber} கிடைவரிசையும், {columnNumber} நெடுவரிசையும் நீக்கப்பட்டன

en: Removed row {rowNumber} column {columnNumber} from row headers
ta_IN: கிடைவரிசைத் தலைப்புரைகளிலிருந்து {rowNumber} கிடைவரிசையும், {columnNumber} நெடுவரிசையும் நீக்கப்பட்டன

en: Removed {address}    from row headers
ta_IN: கிடைவரிசைத் தலைப்புரையிலிருந்து {address} நீக்கப்பட்டது

en: Removed {address} from column headers
ta_IN: நெடுவரிசைத் தலைப்புரைகளிலிருந்து {address} நீக்கப்பட்டது

en: Rename Profile
ta_IN: தனியமைப்பை மறுபெயரிடுக

en: Replacement
ta_IN: மாற்றமர்வு

en: Report &notifications
ta_IN: அறிவிக்கைகளை அறிவித்திடுக (&N)

en: Report &object when mouse enters it
ta_IN: பொருுக்குள் சுட்டுக்குறி நுழையும்பொழுது பொருளை அறிவித்திடுக

en: Report &tooltips
ta_IN: கருவிக் குறிப்புகளை அறிவித்திடுக (&T)

en: Report '&Normalized' when navigating by character
ta_IN: வரியுருக்களாக வழிசெலுத்தும்பொழுது 'இயல்பாக்கப்பட்டது' என்று அறிவித்திடுக (&N)

en: Report 'has details' for structured annotations
ta_IN: கட்டமை விளக்கவுரைகளுக்கான விளக்கங்களை அறிக்கை கொண்டுள்ளது

en: Report aria-description always
ta_IN: ஆரியா விளக்கங்களை எப்பொழுதும் அறிவித்திடுக

en: Report backg&round progress bars
ta_IN: பின்புல முன்னேற்றப்பட்டைகளின் இயக்கத்தை அறிவித்திடுக (&R)

en: Report cell borders {mode}
ta_IN: கள எல்லைகளை அறிவித்திடுக {mode}

en: Report changes to the &composition string
ta_IN: இயற்றல் சரத்தில் ஏற்படும் மாற்றங்களை அறிவித்திடுக (&C)

en: Report changes to the &reading string
ta_IN: படித்திடும் சரத்தில் ஏற்படும் மாற்றங்களை அறிவித்திடுக (&R)

en: Report dynamic &content changes
ta_IN: ியங்குநிலை உள்ளடக்க மாற்றங்களை அறிவித்திடுக (&C)

en: Report errors in braille off
ta_IN: பிழைகளை பிரெயிலில் அறிவித்திடாது

en: Report errors in braille on
ta_IN: பிழைகளை பிரெயிலில் அறிவித்திடும்

en: Report errors {mode}
ta_IN: பிழைகளின் அறிவிப்பு {mode}

en: Report formatting chan&ges after the cursor (can cause a lag)
ta_IN: சுட்டுக்குறிக்குப் பிறகு ஏற்படும் வடிவூட்ட மாற்றங்களை அறிவித்திடுக (இது தேக்கத்தை ஏற்படுத்தலாம்) (&G)

en: Report line indentation {mode}
ta_IN: வரியோரச் சீர்மையை அறிவித்திடுக {mode}

en: Report link type off
ta_IN: தொடுப்பு வகையின் அறிவித்தலை முடக்குக

en: Report link type on
ta_IN: தொடுப்பு வகையின் அறிவித்தலை முடுக்குக

en: Report live regions:
ta_IN: உயிர்ப்புடனிருக்கும் பகுதிகளை அறிவித்திடுக:

en: Report mouse &shape changes
ta_IN: சுட்டியின் உருவ மாற்றங்களை அறிவித்திடுக (&S)

en: Report object &descriptions
ta_IN: பொருள் விளக்கங்களை அறிவித்திடுக (&D)

en: Report object &position information
ta_IN: பொருள் நிலையின் தகவலை அறிவித்திடுக (&P)

en: Report object shortcut &keys
ta_IN: பொருளின் குறுக்கு விசைகளை அறிவித்திடுக (&K)

en: Report summary of any annotation details at the system caret.
ta_IN: இமைக்கும் சுட்டுக்குறியின் இடத்தில் இருக்கும் விளக்கவுரையின் சுருக்கத்தை அறிவித்திடுக.

en: Report table headers {mode}
ta_IN: அட்டவணை தலைப்புரைகளை அறிவித்திடுக {mode}

en: Report the destination URL of the link at the position of caret or focus. If pressed twice, shows the URL in a window for easier review.
ta_IN: இமைக்கும் சுட்டுக்குறி, அல்லது குவிமையத்தில் இருக்கும் தொடுப்பின் இணைய முகவரி இலக்கை அறிவித்திடும். இரு முறை அழுத்தினால், எளிதான சீராய்விற்கு, அவ்விணைய முகவரியை ஒரு சாளரத்தில் காட்டிடும்.

en: Report transparent color values
ta_IN: ஒளிபுகு நிறங்களின் மதிப்புகளை அறிவித்திடுக

en: Report when objects support &multiple selection
ta_IN: பல்தெரிவினை பொருள் ஆதரிக்கும்்பொழுது அறிவித்திடுக (&M)

en: Reports battery status and time remaining if AC is not plugged in
ta_IN: மாறுதிசை மின்னோட்டம் பொருத்தப்படாதபொழுது, மின்கலத்தின் நிலைமையையும், எஞ்சியிருக்கும் நேரத்தையும் அறிவித்திடும்

en: Reports formatting info for the current review cursor position.
ta_IN: சீராய்வுச் சுட்டுக்குறியின் தற்போதைய நிலையிலிருக்கும் உரையின் வடிவூட்டத்தை அறிவிக்கிறது.

en: Reports formatting info for the current review cursor position. If pressed twice, presents the information in browse mode
ta_IN: சீராய்வுச் சுட்டுக்குறியின் தற்போதைய நிலையிலிருக்கும் உரையின் வடிவூட்டத்தை அறிவிக்கிறது. இருமுறை அழுத்தினால், தகவலை உலாவும் நிலையில் அளிக்கிறது

en: Reports formatting info for the text under the caret.
ta_IN: இமைக்கும் சுட்டுக்குறியின் கீழிருக்கும் உரையின் வடிவூட்டத்தை அறிவிக்கிறது.

en: Reports formatting info for the text under the caret. If pressed twice, presents the information in browse mode
ta_IN: இமைக்கும் சுட்டுக்குறியின் கீழிருக்கும் உரையின் வடிவூட்டத்தை அறிவிக்கிறது. இருமுறை அழுத்தினால், தகவலை உலாவும் நிலையில் அளிக்கிறது

en: Reports formatting info for the text under this braille cell
ta_IN: பிரெயில் புள்ளிக்களத்தின் கீழிருக்கும் உரையின் வடிவூட்டத்தை அறிவிக்கிறது

en: Reports information about the location of the current navigator object.
ta_IN: தற்போதைய வழிசெலுத்திப் பொருளின் அமைவிடத் தகவலை அறிவித்திடும்.

en: Reports information about the location of the currently focused object.
ta_IN: தற்போது குவிமையத்திலிருக்கும் பொருளின் அமைவிடத் தகவலை அறிவித்திடும்.

en: Reports information about the location of the text at the caret, or location of the currently focused object if there is no caret.
ta_IN: இமைக்கும் சுட்டுக்குறியின் இடத்திலிருக்கும் உரையின் அமைவிடத் தகவலை அறிவித்திடும். இமைக்கும் சுட்டுக்குறி இல்லாதபொழுது, குவிமையத்திலிருக்கும் பொருளின் அமைவிடத்தை அறிவித்திடும்.

en: Reports information about the location of the text at the review cursor, or location of the navigator object if there is no text under review cursor.
ta_IN: சீராய்வுச் சுட்டுக்குறியின் இடத்திலிருக்கும் உரையின் அமைவிடத் தகவலை அறிவித்திடும். சீராய்வுச் சுட்டுக்குறியின் இடத்தில் உரை இல்லாதபொழுது, வழிசெலுத்திப் பொருளின் அமைவிடத்தை அறிவித்திடும்.

en: Reports information about the location of the text or object at the position of system caret. Pressing twice may provide further detail.
ta_IN: இமைக்கும் சுட்டுக்குறியின் இடத்திலிருக்கும் உரை, அல்லது பொருளின் அமைவிடத் தகவலை அறிவித்திடும். இரு முறை அழுத்தினால், கூடுதல் தகவல்களை அறிவித்திடும்.

en: Reports information about the location of the text or object at the review cursor. Pressing twice may provide further detail.
ta_IN: சீராய்வுச் சுட்டுக்குறியின் கீழிருக்கும் உரை, அல்லது பொறுளின் அமைவிடம் குறித்த தகவலை அறிவித்திடும். இரு முறை அழுத்தினால், கூடுதல் தகவல்களை அறிவித்திடும்.

en: Reports the character of the current navigator object where the review cursor is situated. Pressing twice reports a description or example of that character. Pressing three times reports the numeric value of the character in decimal and hexadecimal
ta_IN: சீராய்வுச் சுட்டுக்குறியின் இடத்திலிருக்கும் வழிசெலுத்திப் பொருளின் வரியுருவை அறிவித்திடும். இருமுறை அழுத்தினால், அவ்வரியுருவிற்கான எழுத்து விளக்கத்தை அறிவித்திடும். மும்முறை அழுத்தினால், அவ்வரிவுருவிற்கான எண் மதிப்பை அறிவித்திடும்

en: Reports the current line under the application cursor. Pressing this key twice will spell the current line. Pressing three times will spell the line using character descriptions.
ta_IN: பயன்பாட்டுச் சுட்டுக்குறியின் கீழுள்ள நடப்பு வரியைப் படித்திடும். இருமுறை அழுத்தினால், வரியை எழுத்துகளாக படித்திடும். மும்முறை அழுத்தினால், வரியை எழுத்து விளக்கங்களைக் கொண்டு படித்திடும்.

en: Reports the current navigator object. Pressing twice spells this information, and pressing three times Copies name and value of this object to the clipboard
ta_IN: தற்போதைய வழிசெலுத்திப் பொருளை அறிவித்திடும். இருமுறை அழுத்தினால், தகவலை எழுத்துகளாக படித்திடும், மும்முறை அழுத்தினால், அப்பொருளின் பெயரையும், மதிப்பையும் பிடிப்புப் பலகைக்கு படியெடுத்திடும்

en: Reports the elapsed time of the currently playing track, if any
ta_IN: ஓடிக் கொண்டிருக்கும் தடத்தின் கடந்துள்ள நேரத்தை அறிவித்திடும்

en: Reports the length of the currently playing track, if any
ta_IN: ஓடிக் கொண்டிருக்கும் தடத்தின் நீளத்தை அறிவித்திடும்

en: Reports the line of the current navigator object where the review cursor is situated. If this key is pressed twice, the current line will be spelled. Pressing three times will spell the line using character descriptions.
ta_IN: சீராய்வுச் சுட்டுக்குறியின் இடத்திலிருக்கும் வழிசெலுத்திப் பொருளைப் படித்திடும். இருமுறை அழுத்தினால், அவ்வரியை எழுத்துகளாக படித்திடும். மும்முறை அழுத்தினால், அவ்வரியை எழுத்து விளக்கங்களைக் கொண்டுப் படித்திடும்.

en: Reports the name of the current NVDA configuration profile
ta_IN: நடப்பிலிருக்கும் என்விடிஏ அமைவடிவ தனியமைப்பின் பெயரை அறிவித்திடும்

en: Reports the new object or content under your finger if different to where your finger was last
ta_IN: தங்களின் விரல் முன்னதாக வேறிடத்தில் இருந்திருந்தால், தற்போதைய நிலையில் இருக்கும் புதிய பொருளையும், உள்ளடக்கத்தையும் அறிவித்திடும்

en: Reports the note on the current cell. If pressed twice, presents the information in browse mode
ta_IN: தற்போதைய களத்தின் குறிப்புரையை அறிவித்திடும். இருமுறை அழுத்தினால், தகவலை உலாவு நிலையில் காட்டிடும்

en: Reports the note or comment thread on the current cell
ta_IN: தற்போதைய களத்தின் மீதான குறிப்பின், அல்லது கருத்துரையின் இழையை அறிவிக்கிறது

en: Reports the object and content directly under your finger
ta_IN: தங்கள் விரலின்  நேர் கீழிருக்கும் பொருளையும், உள்ளடக்கத்தையும் அறிவித்திடும்

en: Reports the object with focus. If pressed twice, spells the information. Pressing three times spells it using character descriptions.
ta_IN: ஒரு முறை அழுத்தினால், குவிமையத்திலுள்ள நடப்புப் பொருளை அறிவிக்கிறது. இரு முறை அழுத்தினால், தகவலை எழுத்துகளாகப் படிக்கிறது. மும்முறை அழுத்தினால், தகவலை எழுத்து விளக்கங்களைக் கொண்டு எழுத்துகளாகப் படிக்கிறது.

en: Reports the remaining time of the currently playing track, if any
ta_IN: ஓடிக் கொண்டிருக்கும் தடத்தின் நேரத்தில் மீதமிருந்தால், அதை அறிவித்திடும்

en: Reports the shortcut key of the currently focused object
ta_IN: தற்போது குவிமையத்திலிருக்கும் பொருளின் குறுக்குவிசையை அறிவித்திடும்

en: Reports the symbol where the review cursor is positioned. Pressed twice, shows the symbol and the text used to speak it in browse mode
ta_IN: சீராய்வுச் சுட்டுக்குறியின் இடத்திலிருக்கும் குறியெழுத்தினை அறிவிக்கிறது. இரு முறை அழுத்தினால், குறியெழுத்தினையும், அதைப் படிப்பதற்கு பயன்படுத்தப்படும் உரையையும் உலாவும் நிலையில் காட்டுகிறது

en: Reports the text of the comment where the system caret is located. If pressed twice, presents the information in a browsable message
ta_IN: இமைக்கும் சுட்டுக்குறியின் இடத்திலிருக்கும் கருத்துரையின் உரையை அறிவித்திடும். இருமுறை அழுத்தினால், தகவலை உலாவு நிலையில் காட்டிடும்

en: Reports the text of the comment where the system caret is located.If pressed twice, presents the information in browse mode.
ta_IN: இமைக்கும் சுட்டுக்குறியின் இடத்திலிருக்கும் கருத்துரையின் உரையை அறிவித்திடும். இருமுறை அழுத்தினால், தகவலை உலாவு நிலையில் காட்டிடும்.

en: Reports the text on the Windows clipboard. Pressing twice spells this information. Pressing three times spells it using character descriptions.
ta_IN: ஒரு முறை அழுத்தினால், விண்டோஸ் பிடிப்புப் பலகையிலுள்ள உரையை அறிவிக்கிறது. இரு முறை அுத்தினால், தகவலை எழுத்துகளாகப் படிக்கிறது. மும்முறை அழுத்தினால், தகவலை எழுத்து விளக்கங்களைக் கொண்டு எழுத்துகளாகப் படிக்கிறது.

en: Reports the title of the current application or foreground window. If pressed twice, spells the title. If pressed three times, copies the title to the clipboard
ta_IN: தற்போதைய பயன்பாட்டின் தலைப்பையோ, முன்னணியிலிருக்கும் சாளரத்தின் தலைப்பையோ படித்திடும். இருமுறை அழுத்தினால், தலைப்பை எழுத்துகளாகப் படித்திடும். மும்முறை அழுத்தினால், தலைப்பை பிடிப்புப்பலகைக்குப் படியெடுத்திடும்

en: Reset all settings to default state
ta_IN: எல்லா அமைப்புகளையும் இயல்பிருப்பிற்கு மாற்றியமைத்திடுக

en: Reset all settings to saved state
ta_IN: எல்லா அமைப்புகளையும் சேமிக்கப்பட்ட நிலைக்கு மாற்றியமை

en: Reset configuration to &factory defaults
ta_IN: அமைவடிவத்தைத் தொழிற்சாலை இயல்பிற்கு மாற்றியமைத்திடுக (&F)

en: Reset gestures
ta_IN: சைகைகளை மீளமைத்திடுக

en: Reset to factory &defaults
ta_IN: தொழிற்சாலை இயல்பிற்கு மாற்றியமைத்திடுக (&D)

en: Restart
ta_IN: மறுதுவக்குக

en: Restart &later
ta_IN: பிறகு மறுதுவக்குக (&L)

en: Restart &now
ta_IN: இப்பொழுது மறுதுவக்குக (&N)

en: Restart NVDA
ta_IN: என்விடிஏவை மறுதுவக்குக

en: Restart with add-ons disabled
ta_IN: நீட்சிநிரல்கள் முடக்கப்பட்ட நிலையில் மறுதுவக்குக

en: Restart with add-ons disabled and debug logging enabled
ta_IN: நீட்சிநிரல்கள் முடக்கப்பட்ட நிலையோடு, வழுநீக்க செயற்குறிப்பு முடுக்கப்பட்ட நிலையில் என்விடிஏவை மறுதுவக்குக

en: Restart with debug logging enabled
ta_IN: வழுநீக்கப் பதிவு முடுக்கப்பட்ட நிலையில் மறுதுவக்குக

en: Restarts NVDA!
ta_IN: என்விடிஏவை மறுதுவக்குகிறது!

en: Restore defaults
ta_IN: இயல்பிருப்புகளை மீட்டமைத்திடுக

en: Result
ta_IN: எழுத்துணரியின் முடிவுகள்

en: Retrieved external IP, but port {port} is most likely not currently forwarded.
ta_IN: வெளிப்புற இணைய நெறிமுறை (IP) மீட்கப்பட்டது. ஆனால், நுழைவாயில் {port} தற்பொழுது பெரும்பாலும் பகிரப்படவில்லை.

en: Review Cursor
ta_IN: சீராய்வுச் சுட்டுக்குறி

en: Right
ta_IN: வலது

en: Right aligned
ta_IN: வலதொழுங்கு

en: Right click
ta_IN: வலது சொடுக்கு

en: Right mouse button locked
ta_IN: சுட்டியின் வலது பொத்தான் பூட்டப்பட்டுள்ளது

en: Right mouse button unlocked
ta_IN: சுட்டியின் வலது பொத்தானின் பூட்டு நீக்கப்பட்டுள்ளது

en: Romanian
ta_IN: ரோமானியம்

en: Romanian 6 dot
ta_IN: ரோமானியம் 6 புள்ளி

en: Routes the cursor to or activates the object under this braille cell
ta_IN: பிரெயில் புள்ளிக்களத்திற்குளிருக்கும் பொருளிடம் சுட்டுக்குறியை நகர்த்திடும், அல்லது அப்பொருளை இயக்கும்

en: Rows
ta_IN: கிடைவரிசைகள்

en: Rows and columns
ta_IN: கிடைவரிசைகளும் நெடுவரிசைகளும்

en: Run COM Registration Fixing tool...
ta_IN: COM பதிவுப் பிழை நீக்கியை இயக்குக... (&R)

en: Russian 6 dot computer braille
ta_IN: ரஷ்ய 6 புள்ளி கணினி பிரெயில்

en: Russian 8 dot computer braille
ta_IN: ரஷ்ய 8 புள்ளி கணினி பிரெயில்

en: Russian contracted braille
ta_IN: ருஷ்ய குறுக்கப்பட்ட பிரெயில்

en: Russian literary braille
ta_IN: ருஷ்ய இலக்கிய பிரெயில்

en: Russian literary braille (detailed)
ta_IN: ருஷ்ய இலக்கிய பிரெயில் (விளக்கமானது)

en: Same
ta_IN: அதே

en: Sanskrit grade 1
ta_IN: சம்ஸ்கிருதம் படிநிலை 1

en: Save &as...	Ctrl+S
ta_IN: இவ்வாறு சேமித்திடுக...	Ctrl+S (&A)

en: Save As
ta_IN: இவ்வகையில் சேமித்திடுக

en: Saves the current NVDA configuration
ta_IN: தற்போதைய என்விடிஏ அமைவடிவத்தைச் சேமிக்கிறது

en: Say &cap before capitals
ta_IN: ஆங்கில முகப்பெழுத்துகளுக்கு முன், Cap என்று சொல்க (&C)

en: Say all
ta_IN: எல்லாம் படித்திடுக

en: Scatter
ta_IN: விரவு

en: Scatter with Lines
ta_IN: கோடுகளைக் கொண்ட விரவு

en: Scatter with Lines and No Data Markers
ta_IN: தரவுக் குறிப்பிகள் இல்லாமல் கோடுகளைக் கொண்ட விரவு

en: Scatter with Smoothed Lines
ta_IN: மென்கோடுகளைக் கொண்ட விரவு

en: Scatter with Smoothed Lines and No Data Markers
ta_IN: தரவுக் குறிப்பிகள் இல்லாமல் மென்கோடுகளைக் கொண்ட விரவு

en: Screen Curtain
ta_IN: திரைச்சீலை

en: Screen curtain disabled
ta_IN: திரைச்சீலை விலக்கப்பட்டது

en: Screen curtain enabled
ta_IN: திரைச்சீலை இடப்பட்டது

en: Screen curtain not available
ta_IN: திரைச்சீலை கிடைப்பிலில்லை

en: Screen review
ta_IN: திரைச் சீராய்வு

en: Scroll down at the mouse position
ta_IN: சுட்டியின் நிலையில் கீழுருட்டுக

en: Scroll left at the mouse position
ta_IN: சுட்டியின் நிலையில் இடப்புறம் உருட்டுக

en: Scroll right at the mouse position
ta_IN: சுட்டியின் நிலையில் வலப்புறம் உருட்டுக

en: Scroll up at the mouse position
ta_IN: சுட்டியின் நிலையில் மேலுருட்டுக

en: Scrolls the braille display back
ta_IN: பிரெயில் காட்சிப்படுத்தியைப் பின்னுருட்டிடும்

en: Scrolls the braille display forward
ta_IN: பிரெயில் காட்சிப்படுத்தியை முன்னுருட்டிடும்

en: Secondary Category Axis
ta_IN: இரண்டாம்நிலை வகை அச்சு

en: Secondary Series Axis
ta_IN: இரண்டாம்நிலை தொடர் அச்சு

en: Secondary Value Axis
ta_IN: இரண்டாம்நிலை மதிப்பு அச்சு

en: Secure Desktop
ta_IN: பாதுகாப்பான மேசைத்தளம்

en: Seika Braille Displays
ta_IN: சேக்கா பிரெயில் காட்சியமைவுகள்

en: Seika Notetaker
ta_IN: சேக்கா நோட்டேக்கர்

en: Select Braille Display
ta_IN: பிரெயில் காட்சியமைவைத் தெரிவுசெய்க

en: Select NVDA Modifier Keys
ta_IN: என்விடிஏ மாற்றியமைப்பி விசைகளை தெரிவுசெய்க

en: Select Synthesizer
ta_IN: ஒலிப்பானைத் தெரிவுசெய்க

en: Select portable directory
ta_IN: கொண்டுசெல்லத்தக்க அடைவைத் தெரிவுசெய்க

en: Select until the end of the current result
ta_IN: நடப்பு முடிவின் இறுதி வரை தெரிவுசெய்க

en: Select until the start of the current result
ta_IN: நடப்பு முடிவின் துவக்கம் வரை தெரிவுசெய்க

en: Selective
ta_IN: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது

en: Sentence case
ta_IN: சொற்றொடர் முகப்பெழுத்து

en: Sepedi grade 1
ta_IN: செபடி படிநிலை 1

en: Sepedi grade 2
ta_IN: செபடி படிநிலை 2

en: Serbian Cyrillic grade 1
ta_IN: செர்பிய சிரிலிக் படிநிலை 1

en: Serbian grade 1
ta_IN: செர்பிய படிநிலை 1

en: Serial: {portName}
ta_IN: தொடர் நுழைவாயில்: {portName}

en: Series Lines
ta_IN: தொடர் கோடுகள்

en: Series color: {colorName}
ta_IN: தொடரின் நிறம்: {colorName}

en: Sesotho grade 1
ta_IN: செசாத்தோ படிநிலை 1

en: Sesotho grade 2
ta_IN: செசாத்தோ படிநிலை 2

en: Set Add-on Store Mirror Server
ta_IN: நீட்சிநிரல் அங்காடியின் மாற்று வழங்கியை அமைத்திடுக

en: Set NVDA Update Mirror
ta_IN: என்விடிஏவின் மாற்று இற்றாக்க வழங்கியை அமைத்திடுக

en: Set column header. Pressing once will set this cell as the first column header for any cell lower and to the right of it within this table. Pressing twice will forget the current column header for this cell.
ta_IN: நெடுவரிசைத் தலைப்புரையை அமைத்திடும். ஒரு முறை அழுத்தினால், தற்போதைய களத்தை அதன் கீழாகவும், வலமாகவும் இவ்வட்டவணையில் அமைந்திருக்கும் களங்களுக்கு முதல் நெடுவரிசைத் தலைப்புரையாக அமைத்திடும். இரு முறை அழுத்தினால், தற்போதைய களத்தில் அமைக்கப்பட்டிருக்கும் நெடுவரிசைத் தலைப்புரையை நீக்கிடும்.

en: Set row header. Pressing once will set this cell as the first row header for any cell lower and to the right of it within this table. Pressing twice will forget the current row header for this cell.
ta_IN: கிடைவரிசையின் தலைப்புரையை அமைத்திடுக. ஒரு முறை அழுத்தினால், நடப்பு அட்டவணையில் தற்போதைய களத்திற்கு கீழாகவும், வலமாகவும் அமைந்திருக்கும் களங்களுக்கு தற்போதைய களத்தை கிடைவரிசை தலைப்புரையாக அமைத்திடும். இரு முறை அழுத்தினால், தற்போதைய களத்தில் அமைக்கப்பட்டிருக்கும் கிடைவரிசை தலைப்புரையை நீக்கிடும்.

en: Set row {rowNumber} column {columnNumber} as start of column headers
ta_IN: {rowNumber} கிடைவரிசையையும் {columnNumber} நெடுவரிசையையும், நெடுவரிசை தலைப்புரையின் துவக்கமாக அமைத்திடுக

en: Set row {rowNumber} column {columnNumber} as start of row headers
ta_IN: {rowNumber} கிடைவரிசையையும் {columnNumber} நெடுவரிசையையும், கிடைவரிசை தலைப்புரையின் துவக்கமாக அமைத்திடுக

en: Set the first value of the current setting in the synth settings ring
ta_IN: ஒலிப்பான் அமைப்பு வலையத்தில் இருக்கும் நடப்பு அமைப்பின் முதல் மதிப்பை அமைத்திடுக

en: Set the last value of the current setting in the synth settings ring
ta_IN: ஒலிப்பான் அமைப்பு வலையத்தில் இருக்கும் நடப்பு அமைப்பின் கடைசி மதிப்பை அமைத்திடுக

en: Set {address} as start of column headers
ta_IN: நெடுவரிசைத் தலைப்புரையின் துவக்கமாக {address}-ஐ அமைத்திடுக

en: Set {address} as start of row headers
ta_IN: கிடைவரிசைத் தலைப்புரையின் துவக்கமாக {address}-ஐ அமைத்திடுக

en: Sets the current cell as start of column header. Pressing once will set this cell as the first column header for any cell lower and to the right of it within this region. Pressing twice will forget the current column header for this cell.
ta_IN: தற்போதைய களத்தை நெடுவரிசைத் தலைப்புரையின் துவக்கமாக அமைக்கிறது. ஒரு முறை அழுத்தினால், தற்போதைய களத்தின் கீழாகவும், வலமாகவும் நடப்புப் பகுதியில் அமைந்திருக்கும் களங்களுக்கு தற்போதைய களத்தை முதல் நெடுவரிசைத் தலைப்புரையாக அமைக்கிறது. இரு முறை அழுத்தினால், தற்போதைய களத்தில் அமைக்கப்பட்டிருக்கும் நெடுவரிசைத் தலைப்புரையை நீக்கிடும்.

en: Sets the current cell as start of row headers. Pressing once will set this cell as the first row header for any cell lower and to the right of it within this region. Pressing twice will forget the current row header for this cell.
ta_IN: தற்போதைய களத்தை கிடைவரிசைத் தலைப்புரையின் துவக்கமாக அமைக்கிறது. ஒரு முறை அழுத்தினால், தற்போதைய களத்தின் கீழாகவும், வலமாகவும் நடப்புப் பகுதியில் அமைந்திருக்கும் களங்களுக்கு தற்போதைய களத்தை முதல் கிடைவரிசைத் தலைப்புரையாக அமைக்கிறது. இரு முறை அழுத்தினால், தற்போதைய களத்தில் அமைக்கப்பட்டிருக்கும் கிடைவரிசைத் தலைப்புரையை நீக்கிடும்.

en: Sets the navigator object to the current focus, and the review cursor to the position of the caret inside it, if possible.
ta_IN: வழிசெலுத்திப் பொருளை தற்போதைய குவிமையத்திற்குள் நகர்த்தி, இயன்றால், அதனுள் இருக்கும் இமைக்கும் சுட்டுக்குறியின் இடத்திற்கு சீராய்வுச் சுட்டுக்குறியை நகர்த்திடும்.

en: Sets the navigator object to the current object under the mouse pointer and speaks it
ta_IN: வழிசெலுத்திப் பொருளை தற்போதைய சுட்டியின் குறிமுள்ளின் கீழிருக்கும் பொருளுடன் பொருத்தி, பிறகு அதைப் படித்திடும்

en: Setswana grade 1
ta_IN: செட்ஸ்வானா படிநிலை 1

en: Setswana grade 2
ta_IN: செட்ஸ்வானா படிநிலை 2

en: Setting HID keyboard simulation not supported
ta_IN: எச்.ஐ.டி. விசைப் பலகை உருவகமாக்கத்தை அமைக்க ஆதரவில்லை

en: Shape
ta_IN: வடிவம்

en: Sheet {0}, {1}
ta_IN: தாள் {0}, {1}

en: Sho&w exit options when exiting NVDA
ta_IN: என்விடிஏவை விட்டு வெளியேறும்பொழுது வெளியேறுவதற்கான விருப்பத் தேர்வுகளைக் காட்டுக (&W)

en: Show indefinitely
ta_IN: காலவரையறையின்றிக் காட்டுக

en: Show messages
ta_IN: தகவல்களைக் காட்டுக

en: Show se&lection
ta_IN: தெரிவினைக் காட்டிடுக (&L)

en: Shows NVDA's Add-on Store settings
ta_IN: என்விடிஏவின் நீட்சிநிரல் அங்காடியின் அமைப்புகளைக் காட்டுகிறது

en: Shows NVDA's Advanced settings
ta_IN: என்விடிஏவின் மேம்பட்ட அமைப்புகளைக் காட்டுகிறது

en: Shows NVDA's Windows OCR settings
ta_IN: என்விடிஏவின் விண்டோஸ் எழுத்துணரி அமைப்புகளைக் காட்டுகிறது

en: Shows NVDA's audio settings
ta_IN: என்விடிஏ ஒலித அமைப்புகளைக் காட்டிடும்

en: Shows NVDA's braille settings
ta_IN: என்விடிஏ பிரெயில் அமைப்புகள் உரையாடலைக் காட்டிடும்

en: Shows NVDA's browse mode settings
ta_IN: என்விடிஏ உலாவும் நிலை அமைப்புகள் உரையாடலைக் காட்டிடும்

en: Shows NVDA's document formatting settings
ta_IN: என்விடிஏ ஆவண வடிவூட்ட அமைப்புகள் உரையாடலைக் காட்டிடும்

en: Shows NVDA's general settings
ta_IN: என்விடிஏ பொது அமைப்புகள் உரையாடலைக் காட்டிடும்

en: Shows NVDA's input composition settings
ta_IN: என்விடிஏ உள்ளீடு இயற்றல் அமைப்புகள் உரையாடலைக் காட்டிடும்

en: Shows NVDA's keyboard settings
ta_IN: என்விடிஏ விசைப்பலகை அமைப்புகள் உரையாடலைக் காட்டிடும்

en: Shows NVDA's mouse settings
ta_IN: என்விடிஏ சுட்டி அமைப்புகள் உரையாடலைக் காட்டிடும்

en: Shows NVDA's object presentation settings
ta_IN: என்விடிஏ பொருளளிக்கை அமைப்புகள் உரையாடலைக் காட்டிடும்

en: Shows NVDA's privacy and security settings
ta_IN: என்விடிஏவின் தனியுரிமை மற்றும் பாதுகாப்பு அமைப்புகளைக் காட்டுகிறது

en: Shows NVDA's review cursor settings
ta_IN: என்விடிஏ சீராய்வுச் சுட்டுக்குறி அமைப்புகள் உரையாடலைக் காட்டிடும்

en: Shows NVDA's speech settings
ta_IN: என்விடிஏ பேச்சு அமைப்புகள் உரையாடலைக் காட்டிடும்

en: Shows NVDA's vision settings
ta_IN: என்விடிஏவின் பார்வை அமைப்புகளைக் காட்டுகிறது

en: Shows options related to selected text or text at the cursor
ta_IN: தெரிவுசெய்யப்பட்ட, அல்லது சுட்டுக்குறியின் இடத்திலிருக்கும் உரைக்குத் தொடர்பான விருப்பத் தேர்வுகளைக் காட்டுகிறது

en: Shows the NVDA Configuration Profiles dialog
ta_IN: என்விடிஏ அமைவடிவ தனியமைப்புகள் உரையாடலைக் காட்டிடும்

en: Shows the NVDA braille display selection dialog
ta_IN: என்விடிஏ பிரெயில் காட்சிப்படுத்தித் தெரிவு உரையாடலைக் காட்டிடும்

en: Shows the NVDA default dictionary dialog
ta_IN: என்விடிஏ இயல்பகரமுதலி உரையாடலைக் காட்டிடும்

en: Shows the NVDA input gestures dialog
ta_IN: என்விடிஏ உள்ளீட்டுச் சைகைகள் உரையாடலைக் காட்டிடும்

en: Shows the NVDA menu
ta_IN: என்விடிஏ பட்டியலைக் காட்டிடும்

en: Shows the NVDA symbol pronunciation dialog
ta_IN: என்விடிஏ நிறுத்தற்குறிகள்/குறியெழுத்துகளின் ஒலிப்பு உரையாடலைக் காட்டிடும்

en: Shows the NVDA synthesizer selection dialog
ta_IN: என்விடிஏ ஒலிப்பான் தெரிவு உரையாடலைக் காட்டிடும்

en: Shows the NVDA temporary dictionary dialog
ta_IN: என்விடிஏ தற்காலிக அகரமுதலி உரையாடலைக் காட்டிடும்

en: Shows the NVDA voice-specific dictionary dialog
ta_IN: என்விடிஏ குரல் அகரமுதலி  உரையாடலைக் காட்டிடும்

en: Shows the long description at this position if one is found.
ta_IN: இந்நிலையில் நெடுவிளக்கம் ஏதேனும் இருந்தால், அதைக் காட்டிடும்.

en: Simple review mode off
ta_IN: எளிய சீராய்வு நிலையைப் பயன்படுத்தாது

en: Simple review mode on
ta_IN: எளிய சீராய்வு நிலையைப் பயன்படுத்தும்

en: Single letter navigation off
ta_IN: ஒற்றை எழுத்துடன் வழிசெல்லாது

en: Single letter navigation on
ta_IN: ஒற்றை எழுத்துடன் வழிசெல்லும்

en: Single line break
ta_IN: ஒற்றை வரி முறிவு

en: Single line spacing
ta_IN: ஒற்றை வரி இடைவெளி

en: Sleep mode off
ta_IN: விழிப்பு நிலை

en: Sleep mode on
ta_IN: தூங்கு நிலை

en: Slice color: {colorName}
ta_IN: கூறின் நிறம்: {colorName}

en: Slide Master view
ta_IN: தலைமை நிலைப்படத் தோற்றம்

en: Slide Number placeholder
ta_IN: நிலைப்பட எண் இடம்நிறுத்தி

en: Slide Show - complete
ta_IN: நிலைப்படக் காட்சி - முழுமையடைந்தது

en: Slide Sorter view
ta_IN: நிலைப்பட ஒழுங்கமைப்பு தோற்றம்

en: Slide show - {slideName}
ta_IN: நிலைப்படக் காட்சி - {slideName}

en: Slide show notes - {slideName}
ta_IN: நிலைப்படக் காட்சிக் குறிப்புகள் - {slideName}

en: Slide view
ta_IN: நிலைப்படத் தோற்றம்

en: Slide {slideNumber}
ta_IN: நிலைப்படம் {slideNumber}

en: Slovak grade 1
ta_IN: ஸ்லோவாக்கிய  படிநிலை 1

en: Slovenian 8 dot computer braille
ta_IN: ஸ்லோவீனிய 8 புள்ளி கணினி பிரெயில்

en: Slovenian grade 1
ta_IN: ஸ்லோவீனியம் படிநிலை 1

en: Small caps on
ta_IN: சிறு முகப்பெழுத்து இடப்பட்டது

en: Some operations on add-ons failed. See the log file for more details.
    {failureMsg}
ta_IN: நீட்சிநிரல்கள் மீதான சில செயல்பாடுகள் தோல்வியடைந்தன. கூடுதல் தகவல்களுக்கு செயற்குறிப்பேட்டுக் கோப்பினைக் காணவும்.
    {failureMsg}

[ctx: SoundSplit]
en: NVDA in both channels and applications in both channels
ta_IN: இரு அலைத்தடங்களிலும் என்விடிஏ மற்றும் இரு அலைத்தடங்களிலும் பயன்பாடுகள்

[ctx: SoundSplit]
en: Sound split disabled
ta_IN: ஒலிப் பிளவு முடக்கப்பட்டது

en: Southern Vietnamese grade 1
ta_IN: தென் வியட்நாமிய படிநிலை 1

en: Spanish 8 dot computer braille
ta_IN: ஸ்பானிய 8 புள்ளி கணினி பிரெயில்

en: Spanish for Greek text
ta_IN: கிரேக்க உரைக்கான ஸ்பானிஷ்

en: Spanish grade 1
ta_IN: ஸ்பானிய படிநிலை 1

en: Spanish grade 2
ta_IN: ஸ்பானிய படிநிலை 2

en: Spea&k character when routing cursor in text
ta_IN: உரையில் சுட்டுக்குறியை வழியமைத்திடும்பொழுது வரியுருவைப் பேசுக (&K)

en: Speak
ta_IN: பேசுக

en: Speak &passwords in all enhanced terminals (may improve performance)
ta_IN: எல்லா மேம்பட்ட கட்டுப்பாட்டகங்களில் கடவுச் சொற்களைப் பேசுக. (இது செயல்திறனை மேம்படுத்தலாம்)

en: Speak and beep
ta_IN: பேசுக, சிற்றொலிகளை எழுப்புக

en: Speak and braille font attributes
ta_IN: பேச்சு மற்றும் பிரெயில் எழுத்துருப் பண்புகள்

en: Speak c&ommand keys
ta_IN: கட்டளை விசைகளைப் பேசுக (&O)

en: Speak font attributes
ta_IN: எழுத்துருப் பண்புகளை பேசிடுக

en: Speak new text in Windows Terminal via:
ta_IN: விண்டோஸ் முனையத்தில் இருக்கும் புதிய உரையை இதன் வழியே படித்திடுக:

en: Speak progress bar updates
ta_IN: முன்னேற்றப்பட்டை இற்றாக்கங்களைப் பேசுக

en: Speak typed &characters:
ta_IN: தட்டச்சிடப்பட்ட வரியுருவைப் பேசுக (&C):

en: Speak typed &words:
ta_IN: தட்டச்சிடப்பட்ட சொற்களைப் பேசுக (&W):

en: Speak typed characters {mode}
ta_IN: தட்டச்சிடப்படும் வரியுருக்களை பேசுக {mode}

en: Speak typed words {mode}
ta_IN: தட்டச்சிடப்பட்ட சொற்களைப் பேசுக {mode}

en: Speak when navigating by &line or paragraph
ta_IN: வரிகளாக, அல்லது பத்திகளாக வழிசெல்லும்பொழுது பேசிடுக

en: Speak when navigating by line or paragraph with braille off
ta_IN: பிரெயிலைக் கொண்டு வரிகளாக, அல்லது பத்திகளாக நகரும்பொழுது படித்தலை முடக்குக

en: Speak when navigating by line or paragraph with braille on
ta_IN: பிரெயில் முடுக்கப்பட்ட நிலையில் வரியாக, அல்லது பத்தியாக வழிசெல்லும்பொழுது பேசுக

en: Speaks the filename of the active application along with the name of the currently loaded appModule
ta_IN: தற்பொழுது இயக்கத்திலுள்ள பயன்பாட்டின் கோப்பின் பெயரையும், அதற்கிணையாக ஏற்றப்பட்டுள்ள என்விடிஏ நிரற்கூறின் பெயரையும் பேசிடும்

en: Speaks the word of the current navigator object where the review cursor is situated. Pressing twice spells the word. Pressing three times spells the word using character descriptions
ta_IN: சீராய்வுச் சுட்டுக்குறியின் இடத்திலிருக்கும் வழிசெலுத்திப் பொருளின் சொல்லைப் படித்திடும். இருமுறை அழுத்தினால், அச்சொல்லை எழுத்துகளாகப் படித்திடும். மும்முறை அழுத்தினால், அச்சொல்லை எழுத்து விளக்கங்களாகப் படித்திடும்

en: Speech
ta_IN: பேச்சு

en: Speech &dictionaries
ta_IN: பேச்சு அகரமுதலிகள் (&D)

en: Speech &interrupt for typed characters
ta_IN: வரியுருக்கள் தட்டச்சிடப்படும்பொழுது பேச்சைக் குறுக்கிடுக (&I)

en: Speech Unicode normalization default ({default})
ta_IN: பேச்சு ஒருங்குறி இயல்பாக்க இயல்பு ({default})

en: Speech Unicode normalization {state}
ta_IN: பேச்சு ஒருங்குறி இயல்பாக்கம் {state}

en: Speech and braille
ta_IN: பேச்சும் பிரெயிலும்

en: Speech i&nterrupt for Enter key
ta_IN: உள்ளிடு விசை அழுத்தப்படும்பொழுது பேச்சைக் குறுக்கிடுக (&N)

en: Speech mode {mode}
ta_IN: பேச்சு முறை {mode}

en: Spelling or grammar e&rrors
ta_IN: எழுத்து, அல்லது இலக்கணப் பிழைகள் (&R)

en: Spells the current application status bar.
ta_IN: நடப்புப் பயன்பாட்டின் நிலைப்பட்டையை எழுத்துகளாகப் படித்திடும்.

en: St&art NVDA after I sign in
ta_IN: புகுபதிந்தவுடன் என்விடிஏவை துவக்குக (&A)

en: St&yle
ta_IN: பாங்கு (&Y)

en: Stable
ta_IN: நிலையானது

en: Stacked Area
ta_IN: அடுக்கப்பட்டப் பகுதி

en: Stacked Bar
ta_IN: அடுக்கப்பட்டப் பட்டை

en: Stacked Column
ta_IN: அடுக்கப்பட்ட நெடுவரிசை

en: Stacked Cone Bar
ta_IN: அடுக்கப்பட்ட கூம்புப் பட்டை

en: Stacked Cone Column
ta_IN: அடுக்கப்பட்ட கூம்பு நெடுவரிசை

en: Stacked Cylinder Bar
ta_IN: அடுக்கப்பட்ட உருளைப் பட்டை

en: Stacked Line
ta_IN: அடுக்கப்பட்ட வரிசை

en: Stacked Line with Markers
ta_IN: குறிப்பிகள் கொண்ட அடுக்கப்பட்ட வரிசை

en: Stacked Pyramid Bar
ta_IN: அடுக்கப்பட்ட பிரமிட் பட்டை

en: Stacked Pyramid Column
ta_IN: அடுக்கப்பட்ட பிரமிட் நெடுவரிசை

en: Standard HID Braille Display
ta_IN: எச். ஐ. டி. தரநிலை பிரெயில் காட்சியமைவு

en: Start marked
ta_IN: துவக்கம் குறிக்கப்பட்டது

en: Strikethrough off
ta_IN: ஊடாகக் கோடிடப்படாதது

en: Strikethrough on
ta_IN: ஊடாகக் கோடிடப்பட்டது

en: Styles
ta_IN: பாங்குகள்

en: Su&perscripts and subscripts
ta_IN: மேலெழுத்துகளும் கீழெழுத்துகளும் (&P)

en: Subject:
ta_IN: பொருளடக்கம்:

en: Subscript
ta_IN: கீழெழுத்து

en: Subtitle placeholder
ta_IN: உட்தலைப்பு இடம்நிறுத்தி

en: Success
ta_IN: வெற்றி

en: Successfully connected to the given URL.
ta_IN: கொடுக்கப்பட்டுள்ள இணைய முகவரியுடன் வெற்றிகரமாக இணைக்கப்பட்டுவிட்டது.

en: Successfully copied NVDA user settings
ta_IN: என்விடிஏ பயனர் அமைப்புகள் வெற்றிகரமாக படியெடுக்கப்பட்டது

en: Successfully created a portable copy of NVDA at {dir}
ta_IN: என்விடிஏவின் கொண்டுசெல்லத்தக்கப் படி இவ்விடத்தில் வெற்றிகரமாக உருவாக்கப்பட்டுள்ளது: {dir}

en: Successfully installed NVDA.
ta_IN: என்விடிஏ வெற்றிகரமாக நிறுவப்பட்டது.

en: Successfully retrieved IP address. Port {port} is open.
ta_IN: இணைய நெறிமுறை (IP) முகவரி வெற்றிகரமாக மீட்கப்பட்டது. நுழைவாயில் {port} திறந்துள்ளது.

en: Successfully updated your installation of NVDA.
ta_IN: ஏற்கெனவே நிறுவப்பட்டிருந்த தங்களின் என்விடிஏ வெற்றிகரமாக இற்றைப்படுத்தப்பட்டது.

en: Suggestions
ta_IN: பரிந்துரைகள்

en: SuperBraille
ta_IN: சூப்பர் பிரெயில்

en: Superscript
ta_IN: மேலெழுத்து

en: Surface (Top View wireframe)
ta_IN: மேற்பரப்பின் மேல் தோற்ற கம்பிச் சட்டகம்

en: Surface (Top View)
ta_IN: மேற்பரப்பின் மேல் தோற்றம்

en: Swahili (Kenya) Grade 2
ta_IN: ஸ்வாஹிலி (கெண்யா) படிநிலை 2

en: Swahili (Kenya) grade 1
ta_IN: ஸ்வாஹிலி (கெண்யா) படிநிலை 1

en: Swahili (Kenya) grade 1.2
ta_IN: ஸ்வாஹிலி (கெண்யா) படிநிலை 1.2

en: Swahili (Kenya) grade 1.3
ta_IN: ஸ்வாஹிலி (கெண்யா) படிநிலை 1.3

en: Swahili (Kenya) grade 1.4
ta_IN: ஸ்வாஹிலி (கெண்யா) படிநிலை 1.4

en: Swahili (Kenya) grade 1.5
ta_IN: ஸ்வாஹிலி (கெண்யா) படிநிலை 1.5

en: Swedish 8 dot computer braille
ta_IN: ஸ்வீடிஷ் 8 புள்ளி கணினி பிரெயில்

en: Swedish contracted braille
ta_IN: சுவீடிஷ் குறுக்கப்பட்ட பிரெயில்

en: Swedish partially contracted braille
ta_IN: சுவீடிஷ் பகுதி குறுக்கப்பட்ட பிரெயில்

en: Swedish uncontracted braille
ta_IN: சுவீடிஷ் குறுக்கப்படாத பிரெயில்

en: Switches to the next review mode (e.g. object, document or screen) and positions the review position at the point of the navigator object
ta_IN: பொருள் சீராய்வு, ஆவணச் சீராய்வு, அல்லது திரைச் சீராய்வு போன்று அடுத்து இருக்கும் சீராய்வு நிலைக்கு மாறி, வழிசெலுத்திப் பொருளினிடத்தில் சீராய்வுச் சுட்டுக்குறியை வைத்திடும்

en: Switches to the previous review mode (e.g. object, document or screen) and positions the review position at the point of the navigator object
ta_IN: பொருள் சீராய்வு, ஆவணச் சீராய்வு, அல்லது திரைச் சீராய்வு போன்று முந்தையதாக இருக்கும் சீராய்வு நிலைக்கு மாறி, வழிசெலுத்திப் பொருளினிடத்தில் சீராய்வுச் சுட்டுக்குறியை வைத்திடும்

en: Symbol
ta_IN: குறியெழுத்து

en: Symbol "%s" is already present.
ta_IN: %s குறியெழுத்து ஏற்கெனவே உள்ளது.

en: Symbol Pronunciation (%s)
ta_IN: குறியெழுத்துகளின் ஒலிப்பு (%s)

en: Symbol level %s
ta_IN: குறியெழுத்துகளின் நிலை %s

en: Synthesizer
ta_IN: ஒலிப்பான்

en: Synthesizer Error
ta_IN: ஒலிப்பான் பிழை

en: Syriac grade 1
ta_IN: சிரியாக் படிநிலை 1

en: System caret
ta_IN: இமைக்கும் சுட்டுக்குறி

en: System focus
ta_IN: கணினிக் குவிமையம்

en: System status
ta_IN: கணினி நிலை

en: Table description
ta_IN: அட்டவணை விளக்கம்

en: Table information
ta_IN: அட்டவணைத் தகவல்

en: Table placeholder
ta_IN: அட்டவணை இடம்நிறுத்தி

en: Tags
ta_IN: குறிச்சொற்கள்

en: Tamil grade 1
ta_IN: தமிழ் படிநிலை 1

en: Taskbar
ta_IN: பணிப்பட்டை

en: Tatar grade 1
ta_IN: டாட்டர் படிநிலை 1

en: Telugu grade 1
ta_IN: தெலுங்கு படிநிலை 1

en: Temporarily d&isable all triggers
ta_IN: எல்லாத் தூண்டுதல்களையும் தற்காலிகமாக முடக்குக (&I)

en: Temporary Screen curtain, enabled until next restart
ta_IN: தற்காலிக திரைச்சீலை. அடுத்த மறுதுவக்கம் வரை இடப்பட்டிருக்கும்

en: Temporary dictionary
ta_IN: தற்காலிக அகரமுதலி

en: Terminal programs
ta_IN: முனைய நிரல்கள்

en: Tether B&raille:
ta_IN: பிரெயிலைக் கட்டுக (&R)

en: Text
ta_IN: உரை

en: Text &unit resolution:
ta_IN: உரைத் தொகுதியின் துல்லியம் (&U)

en: Text copied.
ta_IN: உரை படியெடுக்கப்பட்டது.

en: Text frame
ta_IN: உரைச் சட்டகம்

en: Text placeholder
ta_IN: உரை இடம்நிறுத்தி

en: Text review
ta_IN: உரைச் சீராய்வு

en: Thai 8 dot computer braille
ta_IN: தாய் 8 புள்ளி கணினி பிரெயில்

en: Thai grade 0
ta_IN: தாய் படிநிலை 0

en: Thai grade 1
ta_IN: தாய் படிநிலை 1

en: Thai grade 2
ta_IN: தாய் படிநிலை 2

en: That profile already exists. Please choose a different name.
ta_IN: இப்பெயரில்  ஏற்கெனவே ஒரு தனியமைப்பு உள்ளது. மாற்றுப் பெயரைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: The COM Registration Fixing Tool has completed successfully.
    It is highly recommended that you restart your computer now, to make sure the changes take full effect.
ta_IN: COM பதிவுப் பிழை நீக்கி வெற்றிகரமாக முடிந்துள்ளது.
    மாற்றங்கள் முழுமையாக செயலுக்கு வர, கணினியை தாங்கள் இப்பொழுது மறுதுவக்க மிகவும் பரிந்துரைக்கப்படுகிறது.

en: The COM Registration Fixing Tool was unsuccessful. This Windows error may provide more information.
    {error}
ta_IN: COM பதிவுப் பிழை நீக்கி தோல்வியடைந்தது. இந்த விண்டோஸ் பிழை கூடுதல் தகவல்களை வழங்கக்கூடும்.
    {error}

en: The URL you have entered failed the connection test. Are you sure you want to save it anyway?
ta_IN: தாங்கள் உள்ளிட்ட இணைய முகவரி இணைப்பில் தோல்வியடைந்தது. இருப்பினும் அதை தாங்கள் சேமிக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: The URL you have entered failed the connection test. {tip}
ta_IN: தாங்கள் உள்ளிட்ட இணைய முகவரி இணைப்புப் பரிசோதனையில் தோல்வியடைந்தது. {tip}

en: The URL you have entered has not been tested. Are you sure you want to save it without attempting to connect to it first?
ta_IN: தாங்கள் உள்ளிட்டுள்ள இணைய முகவரி பரிசோதித்துப் பார்க்கப்பட்டதில்லை. அதை முதலில் இணைக்க முயலாமல் சேமிக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: The URL you have entered is not valid. Check that it is correct and try again.
ta_IN: தாங்கள் உள்ளிட்டுள்ள இணைய முகவரி சரியானதல்ல. அது சரியானதுதான் என்பதைச் சரிபார்த்து மீண்டும் முயலவும்.

en: The clipboard contains a large amount of text. It is %s character long | The clipboard contains a large amount of text. It is %s characters long
ta_IN[0]: பிடிப்புப் பலகையில் பெருமளவு உரையுள்ளது. அது %s வரியுருக்கள் நீளமுடையது
ta_IN[1]: பிடிப்புப் பலகையில் பெருமளவு உரையுள்ளது. அது %s வரியுருக்கள் நீளமுடையது

en: The currently active connection may not be continued during or after the update. Even if the connection is continued, you will be unable to respond to User Account Control (UAC) prompts from the controlling computer. You should only proceed if you have physical access to the controlled computer.
    
    Are you sure you want to continue?
ta_IN: தற்போதைய இணைப்பு தொடர்ந்து இணைக்கப்பட்ட நிலையிலேயே இருந்தாலும், இற்றாக்கத்தின்பொழுது, அல்லது அதற்குப் பிறகு அது தொடராமல் போகலாம். பயனர் கணக்கு கட்டுப்பாடு தூண்டுதல்களுக்கு கட்டுப்படுத்தும் கணினியிலிருந்து தாங்கள் மறுமொழியிட இயலாது. கட்டுப்படுத்தப்படும் கணினியைத் தாங்கள் நேரில் அணுக இயன்றால்ல் மட்டுமே தாங்கள் தொடர வேண்டும்.
    
    தாங்கள் கட்டாயம் தொடர விரும்புகிறீர்களா?

en: The following add-on failed to be installed: {}. | The following add-ons failed to be installed: {}.
ta_IN[0]: இந்நீட்சிநிரல் நிறுவுவதில் தோல்வியடைந்தது: {}.
ta_IN[1]: இந்நீட்சிநிரல்கள் நிறுவுவதில் தோல்வியடைந்தன: {}.

en: The following add-on failed to uninstall: {}. | The following add-ons failed to uninstall: {}.
ta_IN[0]: இந்நீட்சிநிரல் நிறுவுநீக்கத்தில் தோல்வியடைந்தது: {}.
ta_IN[1]: இந்நீட்சிநிரல்கள் நிறுவுநீக்கத்தில் தோல்வியடைந்தன: {}

en: The following add-on failed to update: {}. | The following add-ons failed to update: {}.
ta_IN[0]: இந்நீட்சிநிரல் இற்றாக்கத்தில் தோல்வியடைந்தது: {}.
ta_IN[1]: இந்நீட்சிநிரல்கள் இற்றாக்கத்தில் தோல்வியடைந்தன: {}.

en: The following add-ons are incompatible with NVDA version {version}. These add-ons can not be enabled. Please contact the add-on author for further assistance.
ta_IN: என்விடிஏ {version} பதிப்புடன் பின்வரும் நீட்சிநிரல்கள் இணக்கமாக இல்லை. இந்நீட்சிநிரல்களை முடுக்க இயலாது. உதவிக்கு அந்தந்த நீட்சிநிரல்களின் படைப்பாளர்களை தொடர்புகொள்ளவும்.

en: The following command line parameters are unknown to NVDA: {params}
ta_IN: பின்வரும் கட்டளைவரி அளவுருக்கள் என்விடிஏ அறியாதது: {params}

en: The following options control the types of document formatting reported by NVDA.
ta_IN: என்விடிஏ அறிவித்திடும் ஆவண வடிவூட்ட வகைகளை, கீழ்க்காணும் விருப்பத் தேர்வுகள் கட்டுப்படுத்துகின்றன.

en: The following settings are for advanced users. Changing them may cause NVDA to function incorrectly. Please only change these if you know what you are doing or have been specifically instructed by NVDA developers.
ta_IN: கீழ் கண்ட அமைப்புகள் மேம்பட்ட பயனர்களுக்காக மட்டுமே. இவ்வமைப்புகளை மாற்றியமைத்தால், என்விடிஏ சரிவர செயல்படாமலிருக்க வாய்ப்பிருக்கிறது. தாங்கள் என்ன செய்கிறீர்கள் என்பதை தாங்கள் முழுமையாக அறிந்திருந்தால், அல்லது என்விடிஏ மேம்படுத்துநர்களால் குறிப்பாக அறிவுருத்தப்பட்டிருந்தால் மட்டுமே இவ்வமைப்புகளை மாற்றியமைத்திடுங்கள்.

en: The installation is unable to remove or overwrite a file. Another copy of NVDA may be running on another logged-on user account. Please make sure all installed copies of NVDA are shut down and try the installation again.
ta_IN: கோப்பினை நீக்கவோ, அழித்தெழுதவோ நிறுவுதலினால் இயலவில்லை. புகுபதிகைச் செய்யப்பட்டிருக்கும் பிறிதொரு பயனர் கணக்கில் என்விடிஏவின் படி ஒன்று இயக்கப்பட்டுக் கொண்டிருக்கலாம். என்விடிஏவின் எல்லாப் படிகளும் மூடப்பட்டிருப்பதை உறுதிச் செய்து கொண்டு, நிறுவுதலை மீண்டும் முயலவும்.

en: The installation of NVDA failed. Please check the Log Viewer for more information.
ta_IN: என்விடிஏ நிறுவுதல் தோல்வியடைந்தது. கூடுதல் தகவல்களுக்கு, செயற்குறிப்பேட்டுத் தோற்றத்தைக் காணவும்.

en: The installation path for NVDA has changed. it will now  be installed in {path}
ta_IN: என்விடிஏவின் நிறுவு வழித்தடம் மாறியுள்ளது. என்விடிஏ இனி இங்கே நிறுவப்படும்: {path}

en: The next key that is pressed will not be handled at all by NVDA, it will be passed directly through to Windows.
ta_IN: அடுத்ததாக அழுத்தப்படும் விசையை என்விடிஏ கையாளாமல், நேரடியாக பயன்பாட்டிற்கு அனுப்பிடும்.

en: The profile {name} will be permanently deleted. This action cannot be undone.
ta_IN: {name} தனியமைப்பு நிரந்தரமாக அழிக்கப்படும். இச்செயலைத் திரும்பப் பெற இயலாது.

en: The report links setting must be enabled to toggle report link type
ta_IN: தொடுப்பு வகையின் அறிவித்தலை முடுக்க, அல்லது முடக்க, தொடுப்பின் அறிவித்தல் முடுக்கப்பட்டிருக்க வேண்டும்

en: The response from the server was not recognised. Check the URL is correct before trying again.
ta_IN: வழங்கியின் மறுமொழி அங்கீகரிக்கப்படவில்லை. மீண்டும் முயலும் முன் இணைய முகவரியைச் சரிபார்க்கவும்.

en: The result of content recognition is already automatically updated
ta_IN: உள்ளடக்க எழுத்துணர் முடிவு ஏற்கெனவே தானாக இற்றாக்கப்பட்டுள்ளது

en: The server returned an error. Check that the URL is correct before trying again.
ta_IN: வழங்கியிடமிருந்து பிழைச் செய்தி வந்துள்ளது. மீண்டும் முயலும் முன் இணைய முகவரியைச் சரிபார்க்கவும்.

en: The settings panel you tried to open is unavailable on this system.
ta_IN: தாங்கள் திறக்க முயன்ற அமைப்புகளின் பலகை இக்கட்டமைப்பின் கிடைப்பிலில்லை.

en: The specified directory '{portableDirectory}' is not empty. Proceeding will delete and replace existing files in the directory. Do you want to overwrite the contents of this folder?
ta_IN: குறிப்பிட்ட '{portableDirectory}' அடைவு வெறுமையாக இல்லை. மேற்கொண்டு தொடர்ந்தால், இவ்வடைவில் இருக்கும் கோப்புகள் அழிக்கப்பட்டு, புது கோப்புகள் மாற்றியமர்த்தப்படும். இக்கோப்புறையின் உள்ளடக்கங்களை அழித்தெழுத விரும்புகிறீர்களா?

en: There is %d series in this chart | There are %d series in this chart
ta_IN[0]: இவ்விளக்கப்படத்தில் %d தொடர் உள்ளது
ta_IN[1]: இவ்விளக்கப்படத்தில் %d தொடர்கள் உள்ளன

en: There is no text on the clipboard
ta_IN: பிடிப்புப்பலகையில் எவ்வுரையும் இல்லை

en: There was a network error. Check that you are connected to the internet and try again.
ta_IN: பிணையப் பிழை உள்ளது. இணையத்துடன் தாங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளீர்களா என்பதைச் சரிபார்த்து மீண்டும் முயலவும்.

en: Thick
ta_IN: அடர்த்தியான

en: This change requires administrator privileges.
ta_IN: இம்மாற்றத்திற்கு நிர்வாகியின் சிறப்புரிமைகள் தேவைப்படுகிறது.

en: This feature ({title}) is unavailable while on secure screens such as the sign-on screen or UAC prompt.
ta_IN: புகுபதிவு, அல்லது பயனர் கணக்கு கட்டுப்பாடு போன்ற பாதுகாப்பான திரைகளில் ({title}) தகவல்களை உலாவு நிலையில் திறக்க இயலாது.

en: This feature is unavailable while on secure screens such as the sign-on screen or UAC prompt.
ta_IN: புகுபதிவு, அல்லது பயனர் கணக்கு கட்டுப்பாடு போன்ற பாதுகாப்பான திரைகளில் தகவல்களை உலாவு நிலையில் திறக்க இயலாது.

en: This trigger is already associated with another profile. If you continue, it will be removed from that profile and associated with this one.
    Are you sure you want to continue?
ta_IN: இத்தூண்டுதல் மற்றொரு தனியமைப்புடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் தொடர்ந்தால் அத்தனியமைப்பிடமிருந்து தூண்டுதல் நீக்கப்பட்டு இத்தனியமைப்புடன் இணைக்கப்படும்.
     தாங்கள் கட்டாயம் தொடர விரும்புகிறீர்களா?

en: Thumbnails
ta_IN: சிறுபடங்கள்

en: Time to &keep audio device awake after speech (seconds)
ta_IN: பேச்சிற்குப் பிறகு ஒலிக் கருவி விழித்திருக்க வேண்டிய நேரம் (வினாடிகளில்) (&k)

en: Title Master view
ta_IN: தலைமைத் தலைப்புத் தோற்றம்

en: Title placeholder
ta_IN: தலைப்பு இடம்நிறுத்தி

en: To create a portable copy of NVDA, please select the path and other options and then press Continue
ta_IN: என்விடிஏவின் கொண்டுசெல்லத்தக்கப் படியை உருவாக்க, வழிதடத்தையும், பிற விருப்பத் தேர்வுகளையும் தெரிவுசெய்த பின்னர், 'தொடர்க' பொத்தானை அழுத்தவும்

en: To edit this profile, you will need to manually activate it. Once you have finished editing, you will need to manually deactivate it to resume normal usage.
    Do you wish to manually activate it now?
ta_IN: இத்தனியமைப்பைத் தொகுக்க, அதைக் கைமுறையில் இயக்க வேண்டும். தொகுத்தல் முடிந்தவுடன், இயல்பான பயன்பாட்டைத் தொடர, கைமுறை இயக்கத்தை நிறுத்த வேண்டும்.
    இப்பொழுது கைமுறையில் இயக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: To install NVDA to your hard drive, please press the Continue button.
ta_IN: என்விடிஏவைத் தங்களின் வன்தட்டில் நிறுவ, 'தொடர்க' பொத்தானை அழுத்தவும்.

en: To use an Albatross with NVDA, change the number of status cells in the Albatross's internal menu to at most {maxCells}, and restart the Albatross and NVDA if needed.
ta_IN: என்விடிஏவுடன் அல்பட்ராஸைப் பயன்படுத்த, அல்பட்ராஸின் உள்ளக பட்டியலில் காணப்படும் நிலைப் பிரெயில் களங்களின் எண்ணிக்கையை 'பல' {maxCells} என மாற்றி, தேவைப்பட்டால், அல்பட்ராஸையும், என்விடிஏவையும் மறுதுவக்கவும்.

en: To:
ta_IN: பெறுநர்:

en: Toggle HID keyboard simulation
ta_IN: எச்.ஐ.டி. விசைப் பலகை உருவகமாக்கத்தை மாற்றியமைத்திடுக

en: Toggle braille input
ta_IN: பிரெயில் உள்ளீட்டினை மாற்றியமைத்திடுக

en: Toggle periodical refresh of a Windows OCR result
ta_IN: விண்டோஸ் எழுத்துணரியின் முடிவுகளை அவ்வப்பொழுதுக்கான புத்தாக்குதலை முடுக்குகிறது, அல்லது முடக்குகிறது

en: Toggle tethering of braille between the focus and the review position
ta_IN: பிரெயில் கட்டப்படுவதை, குவிமையம், சீராய்வு, ஆகிய இரு நிலைகளுக்கிடையே மாற்றியமைக்கிறது

en: Toggle the braille cursor on and off
ta_IN: பிரெயில் சுட்டுக்குறியை முடுக்குகிறது, அல்லது முடக்குகிறது

en: Toggle the way context information is presented in braille
ta_IN: சூழலுணர்த்தும் தகவல் பிரெயிலில் காட்டப்படும் விதத்தை மாற்றியமைத்திடுக

en: Toggles HID keyboard simulation
ta_IN: எச்.ஐ.டி. விசைப் பலகையின் உருவகமாக்கத்தை மாற்றியமைக்கிறது

en: Toggles beeps that report mouse coordinates as the mouse moves
ta_IN: சுட்டி நகரும்பொழுது சுட்டியின் ஆயத்தொலைவுகளை அறிவித்திடும் சிற்றொலிகளை மாற்றியமைக்கிறது

en: Toggles between beeps, speech, beeps and speech, and off, for reporting progress bar updates
ta_IN: முன்னேற்றப்பட்டை இற்றாக்கங்களை அறிவித்திடும் பேசுக, சிற்றொலிகளை எழுப்புக, பேசவும் சிற்றொலிகளை எழுப்பவும் செய்க, நீக்கப்பட்டது ஆகிய நான்கு நிலைகளுக்கு ஊடாகச் சுழலும்

en: Toggles between browse mode and focus mode. When in focus mode, keys will pass straight through to the application, allowing you to interact directly with a control. When in browse mode, you can navigate the document with the cursor, quick navigation keys, etc.
ta_IN: குவிமைய நிலை, உலாவும் நிலை ஆகிய இரு நிலைகளுக்கு இடையே சுழலும். குவிமைய நிலையில், அழுத்தப்படும் விசைகள் நேரடியாக பயன்பாட்டிற்கு அனுப்பப்படும். உலாவும் நிலையில், ஒரு Html அல்லது Pdf ஆவணத்தை, சுட்டுக்குறியை நகர்த்தியும், விரைவு விசைகளைப் பயன்படுத்தியும் படிக்கலாம்.

en: Toggles between reporting the speaker notes or the actual slide content. This does not change what is visible on-screen, but only what the user can read with NVDA
ta_IN: அறிவிப்பாளரின் குறிப்புகள், நிலைப்படத்தின் மெய் உள்ளடக்கம் ஆகியவைகளுக்கிடையே அறிவிப்பை மாற்றியமைக்கிறது. திரையில் காணப்படுவதை இது மாற்றுவதில்லை. ஆனால், என்விடிஏவைக் கொண்டு ஒரு பயனர் எவைகளைப் படிக்கலாம் என்று வரையறுக்கிறது

en: Toggles braille mode
ta_IN: பிரெயில் முறையை மாற்றியமைக்கிறது

en: Toggles disabling of all configuration profile triggers. Disabling remains in effect until NVDA is restarted
ta_IN: எல்லா தனியமைப்புத் தூண்டுதல்களையும் முடுக்குகிறது, அல்லது முடக்குகிறது. என்விடிஏ மறுதுவக்கப்படும் வரை தூண்டுதல்கள் முடக்கப்பட்டிருக்கும்

en: Toggles how much text will be spoken when the mouse moves
ta_IN: சுட்டி நகரும்பொழுது, அறிவிக்க வேண்டிய உரையின் அளவை மாற்றியமைத்திடும்

en: Toggles native selection mode on and off
ta_IN: பயன்பாட்டுத் தெரிவுமுறையை முடுக்குகிறது, அல்லது முடக்குகிறது

en: Toggles on and off delayed descriptions for characters on cursor movement
ta_IN: சுட்டுக்குறி நகரும்பொழுது தாமதிக்கப்பட்ட எழுத்து விளக்கங்களை படிக்கும் வசதியை மாற்றியமைத்திடும்

en: Toggles on and off if the screen layout is preserved while rendering the document content
ta_IN: ஆவணத்தின் உள்ளடக்கங்களை வழங்கும்பொழுது, திரைத் தளவமைப்புப்  பாதுகாக்கப்பட்டிருந்தால், அதை முடுக்குகிறது, அல்லது முடக்குகிறது

en: Toggles on and off reporting if clickable
ta_IN: சொடுக்கத்தக்கதா என்பதை அறிவித்திடும் வசதியை முடுக்குகிறது, அல்லது முடக்குகிறது

en: Toggles on and off speaking when navigating by lines or paragraph with braille
ta_IN: பிரெயிலைக் கொண்டு வரிகளாக, அல்லது பத்திகளாக நகரும்பொழுது படித்தலை முடுக்குகிறது, அல்லது முடக்குகிறது

en: Toggles on and off the ignoring of blank lines for line indentation reporting
ta_IN: வரியோரச் சீர்மை அறிவித்தலில் வெற்று வரிகள் புறக்கணிக்கப்படுவதை முடுக்குகிறது, அல்லது முடக்குகிறது

en: Toggles on and off the inclusion of layout tables in browse mode
ta_IN: உலாவு நிலையில் தளவமைப்பு அட்டவணைகளை சேர்த்துக் கொள்ளும் வசதியை முடுக்குகிறது, அல்லது முடக்குகிறது

en: Toggles on and off the movement of the navigator object due to focus changes
ta_IN: குவிமையத்தில் ஏற்படும் மாற்றங்களினால் வழிசெலுத்திப் பொருளின் நகர்வை முடுக்குகிறது, அல்லது முடக்குகிறது

en: Toggles on and off the movement of the review cursor due to the caret moving.
ta_IN: இமைக்கும் சுட்டுக்குறி நகர்வதால் சீராய்வுச் சுட்டுக்குறியும் நகர்வதை முடுக்குகிறது, அல்லது முடக்குகிறது.

en: Toggles on and off the reporting of CLDR characters, such as emojis
ta_IN: முகவடி போன்ற குறியெழுத்துகளுக்கான விளக்கங்களை, ஒருங்குறிக் கூட்டமைப்பு, ஒலிப்பான்  ஆகியவைகளுக்கிடையே மாற்றியமைக்கிறது

en: Toggles on and off the reporting of articles
ta_IN: பிரிவுக்கூறுகளின் அறிவித்தலை முடுக்குகிறது, அல்லது முடக்குகிறது

en: Toggles on and off the reporting of block quotes
ta_IN: உரைத் தொகுதிகளை அறிவித்திடும் வசதியை முடுக்குகிறது, அல்லது முடக்குகிறது

en: Toggles on and off the reporting of colors
ta_IN: நிறங்களை அறிவித்திடும் வசதியை முடுக்குகிறது, அல்லது முடக்குகிறது

en: Toggles on and off the reporting of comments
ta_IN: கருத்துரைகளை அறிவித்திடும் வசதியை முடுக்குகிறது, அல்லது முடக்குகிறது

en: Toggles on and off the reporting of dynamic content changes, such as new text in dos console windows
ta_IN: இயங்குநிலை உள்ளடக்க மாற்றங்களை முடுக்குகிறது, அல்லது முடக்குகிறது. டாஸ் கட்டுப்பாட்டுச் சாளரத்தில் தோன்றும் புது உரைகளை எடுத்துக்காட்டாகச் சொல்லலாம்

en: Toggles on and off the reporting of emphasis
ta_IN: வலியுறுத்தல்களை அறிவித்திடும் வசதியை முடுக்குகிறது, அல்லது முடக்குகிறது

en: Toggles on and off the reporting of figures and captions
ta_IN: உருவங்கள் மற்றும் உருவவிளக்கங்களின் அறிவித்தலை முடுக்குகிறது, அல்லது முடக்குகிறது

en: Toggles on and off the reporting of font changes
ta_IN: எழுத்துரு மாற்றங்களை அறிவித்திடும் வசதியை முடுக்குகிறது, அல்லது முடக்குகிறது

en: Toggles on and off the reporting of font size changes
ta_IN: எழுத்துரு அளவின் மாற்றங்களை அறிவித்திடும் வசதியை முடுக்குகிறது, அல்லது முடக்குகிறது

en: Toggles on and off the reporting of frames
ta_IN: சட்டகங்களை அறிவித்திடும் வசதியை முடுக்குகிறது, அல்லது முடக்குகிறது

en: Toggles on and off the reporting of graphics
ta_IN: வரைகலைகளின் அறிவித்தலை முடுக்குகிறது, அல்லது முடக்குகிறது

en: Toggles on and off the reporting of groupings
ta_IN: குழுவாக்கங்களின் அறிவித்தலை முடுக்குகிறது, அல்லது முடக்குகிறது

en: Toggles on and off the reporting of headings
ta_IN: தலைப்புகளை அறிவித்திடும் வசதியை முடுக்குகிறது, அல்லது முடக்குகிறது

en: Toggles on and off the reporting of highlighted text
ta_IN: துலக்கமாக்கப்பட்ட உரையின் அறிவித்தலை முடுக்குகிறது, அல்லது முடக்குகிறது

en: Toggles on and off the reporting of landmarks
ta_IN: நிலக்குறிகளை அறிவித்திடும் வசதியை முடுக்குகிறது, அல்லது முடக்குகிறது

en: Toggles on and off the reporting of line numbers
ta_IN: வரி எண்களை அறிவித்திடும் வசதியை முடுக்குகிறது, அல்லது முடக்குகிறது

en: Toggles on and off the reporting of line spacing
ta_IN: வரி இடைவெளியை அறிவித்திடும் வசதியை முடுக்குகிறது, அல்லது முடக்குகிறது

en: Toggles on and off the reporting of link type
ta_IN: தொடுப்பு வகையின் அறிவித்தலை முடுக்குகிறது. அல்லது முடக்குகிறது

en: Toggles on and off the reporting of links
ta_IN: தொடுப்புகளை அறிவித்திடும் வசதியை முடுக்குகிறது, அல்லது முடக்குகிறது

en: Toggles on and off the reporting of lists
ta_IN: பட்டியல்களை அறிவித்திடும் வசதியை முடுக்குகிறது, அல்லது முடக்குகிறது

en: Toggles on and off the reporting of pages
ta_IN: பக்கங்களை அறிவித்திடும் வசதியை முடுக்குகிறது, அல்லது முடக்குகிறது

en: Toggles on and off the reporting of paragraph indentation
ta_IN: பத்தியோரச் சீர்மையை அறிவித்திடும் வசதியை முடுக்குகிறது, அல்லது முடக்குகிறது

en: Toggles on and off the reporting of revisions
ta_IN: திருத்தங்களை அறிவித்திடும் வசதியை முடுக்குகிறது, அல்லது முடக்குகிறது

en: Toggles on and off the reporting of style changes
ta_IN: பாங்கின் மாற்றங்களை அறிவித்திடும் வசதியை முடுக்குகிறது, அல்லது முடக்குகிறது

en: Toggles on and off the reporting of superscripts and subscripts
ta_IN: மேலெழுத்துகளையும் கீழெழுத்துகளையும் அறிவித்திடும் வசதியை முடுக்குகிறது, அல்லது முடக்குகிறது

en: Toggles on and off the reporting of table cell coordinates
ta_IN: கள ஆயத் தொலைவை அறிவித்திடும் வசதியை முடுக்குகிறது, அல்லது முடக்குகிறது

en: Toggles on and off the reporting of tables
ta_IN: அட்டவணைகளை அறிவித்திடும் வசதியை முடுக்குகிறது, அல்லது முடக்குகிறது

en: Toggles on and off the reporting of text alignment
ta_IN: உரை ஒழுங்கினை அறிவித்திடும் வசதியை முடுக்குகிறது, அல்லது முடக்குகிறது

en: Toggles on and off the speaking of command keys
ta_IN: கட்டளை விசைகளின் பேசுதலை முடுக்குகிறது, அல்லது முடக்குகிறது

en: Toggles reporting spelling or grammar errors in braille
ta_IN: எழுத்து, அல்லது இரக்கணப் பிழைகள் பிரெயிலில் அறிவிக்கப்படுவதை மாற்றியமைக்கிறது

en: Toggles simple review mode on and off
ta_IN: எளிய சீராய்வு நிலையை முடுக்குகிறது, அல்லது முடக்குகிறது

en: Toggles single letter navigation on and off. When on, single letter keys in browse mode jump to various kinds of elements on the page. When off, these keys are passed to the application
ta_IN: ஒற்றை எழுத்து வழிசெலுத்தலை முடுக்குகிறது, அல்லது முடக்குகிறது. இயக்கத்தில் இருக்கும் பொழுது, உலாவும் நிலையில் பயன்படுத்தும் ஒற்றை எழுத்துகள், பக்கத்தில் இருக்கும் பலதரப்பட்ட கூறுகளுக்கிடையே தாவிச் செல்ல உதவும். இவ்வியக்கம் நிறுத்தப்பட்டால், அழுத்தப்படும் ஒற்றை எழுத்து, என்விடிஏ கையாளாமல், பயன்பாட்டிற்கு நேரடியாக அனுப்பி வைத்திடும்

en: Toggles sleep mode on and off for the active application.
ta_IN: இயக்கத்திலுள்ள பயன்பாட்டிற்குத் தூங்கு நிலையை முடுக்குகிறது, அல்லது முடக்குகிறது.

en: Toggles speaking the character under the cursor when routing cursor in text
ta_IN: உரையில் சுட்டுக்குறியை வழியமைத்திடும்பொழுது சுட்டுக்குறியின் கீழிருக்கும் வரியுரு அறிவித்தலின் நிலையை மாற்றியமைக்கிறது

en: Toggles the NVDA Braille viewer, a floating window that allows you to view braille output, and the text equivalent for each braille character
ta_IN: பிரெயில் வெளியீட்டினையும், ஒவ்வொரு பிரெயில் வரியுருவிற்கு இணையான உரையையும் காணக்கூடிய மிதக்கும் சாளரமாக இருக்கும் பிரெயில் தோற்றத்தை மாற்றியமைக்கிறது

en: Toggles the NVDA Speech viewer, a floating window that allows you to view all the text that NVDA is currently speaking
ta_IN: என்விடிஏ தற்போது பேசிக் கொண்டிருக்கும் உரைகளைக் கொண்ட மிதக்கும் திரையான பேச்சுத் தோற்றத்தை முடுக்குகிறது, அல்லது முடக்குகிறது

en: Toggles the reporting of information as the mouse moves
ta_IN: சுட்டி நகரும்பொழுது, தகவலை அறிவித்திடும் நிலையை மாற்றியமைத்திடும்

en: Toggles the state of the screen curtain, enable to make the screen black or disable to show the contents of the screen. Pressed once, screen curtain is enabled until you restart NVDA. Pressed twice, screen curtain is enabled until you disable it
ta_IN: திரைச்சீலையை இடவோ, விலக்கவோ செய்கிறது. இடப்பட்டால், திரை கருமையாக மாறும். விலக்கப்பட்டால், திரையின் உள்ளடக்கங்கள் காட்டப்படும். ஒரு முறை அழுத்தினால், என்விடிஏ மறுதுவக்கப்படும் வரை திரைச்சீலை இடப்பட்டிருக்கும். இரு முறை அழுத்தினால், திரைச்சீலையை நீக்கும் வரை அது இடப்பட்டிருக்கும்

en: Toggles the support of touch interaction
ta_IN: தொட்டளவளாவலுக்கான ஆதரவை முடுக்குகிறது, அல்லது முடக்குகிறது

en: Top
ta_IN: மேல்

en: Total time not available
ta_IN: மொத்த நேரம் கிடைப்பிலில்லை

en: Touch Interaction
ta_IN: தொட்டளவளாவல்

en: Touch interaction disabled
ta_IN: தொட்டளவளாவல் முடக்கப்பட்டது

en: Touch interaction enabled
ta_IN: தொட்டளவளாவல் முடுக்கப்பட்டது

en: Touch interaction not supported
ta_IN: தொட்டளவளாவலுக்கு ஆதரவில்லை

en: Touch screen
ta_IN: தொடு திரை

en: Translates any braille input
ta_IN: எந்தவொரு பிரெயில் உள்ளீட்டினையும் மொழிபெயர்க்கிறது

en: Translates any braille input and presses the enter key
ta_IN: எந்தவொரு பிரெயில் உள்ளீட்டினையும் மொழிபெயர்த்து உள்ளிடு விசையை அழுத்துகிறது

en: Tries to read documentation for the selected autocompletion item.
ta_IN: தெரிவுசெய்யப்பட்டிருக்கும் தானாக நிறைவாகும் உருப்படியின் ஆவனமாக்கலை படிக்க முயல்கிறது.

en: Triggers
ta_IN: தூண்டுதல்கள்

en: Trim leading silence in speech audio
ta_IN: பேச்சொலியில் இருக்கும் படித்தல் அமைதியை ஒழுங்கமைக்கவும்

en: Trust voice's language when processing characters and symbols
ta_IN: வரியுருக்களையும், குறியெழுத்துகளையும் கையாளும்பொழுது குரலின் மொழியை நம்புக

en: Tshivenda grade 1
ta_IN: ஷிவெந்த படிநிலை 1

en: Tshivenda grade 2
ta_IN: ஷிவெந்த படிநிலை 2

en: Turkish 8 dot computer braille
ta_IN: துருக்கிய 8 புள்ளி கணினி பிரெயில்

en: Turkish grade 1
ta_IN: துருக்கிய படிநிலை 1

en: Turkish grade 2
ta_IN: துருக்கிய படிநிலை 2

en: Turns input help on or off. When on, any input such as pressing a key on the keyboard will tell you what script is associated with that input, if any.
ta_IN: உள்ளீடு உதவி நிலைக்குக் கொண்டு சென்றிடும், அல்லது உதவியைவிட்டு வெளியே கொண்டு வரும். உள்ளீடு உதவி நிலையிலிருக்கும்பொழுது, ஒரு விசையை அழுத்தினால், அதற்கான உதவி ஏதுமிருந்தால், அது அறிவிக்கப்படும்.

en: Type
ta_IN: வகை

en: Type exit() to exit the console
ta_IN: கட்டுப்பாட்டகத்தைவிட்டு வெளியேற exit() என்று தட்டச்சிடவும்

en: Type help(object) to get help about object.
ta_IN: பொருளுக்கான உதவியைப்பெற help(object) என்று தட்டச்சிடவும்.

en: Type the text you wish to find
ta_IN: தாங்கள் கண்டறிய விரும்பும் உரையைத் தட்டச்சிடுக

en: Type:
ta_IN: வகை:

en: UIA notifications
ta_IN: பயனர் இடைமுகப்பு தன்னியக்கமாக்கல் அறிவிக்கைகள்

en: UIA when available
ta_IN: கிடைப்பிலிருந்தால் பயனர் இடைமுகப்பு தன்னியக்கமாக்கல்

[ctx: UIAHandler.FillType]
en: color
ta_IN: நிறம்

[ctx: UIAHandler.FillType]
en: gradient
ta_IN: சரிவு

[ctx: UIAHandler.FillType]
en: none
ta_IN: ஏதுமில்லை

[ctx: UIAHandler.FillType]
en: pattern
ta_IN: வடிவவிதம்

[ctx: UIAHandler.FillType]
en: picture
ta_IN: படம்

en: USB
ta_IN: யுஎஸ்பி

en: Ugaritic grade 1
ta_IN: யுகாரிட்டிக் படிநிலை 1

en: Ukrainian computer braille
ta_IN: உக்ரேனிய கணினி பிரெயில்

en: Ukrainian grade 1
ta_IN: உக்ரேனிய படிநிலை 1

en: Ukrainian literary braille (detailed)
ta_IN: உக்ரேனிய இலக்கிய பிரெயில் (விளக்கமானது)

en: Unable to configure user interface for Vision Enhancement Provider, it can not be enabled.
ta_IN: பார்வைத் துலக்க ஊக்கியின் பயனர் இடைமுகப்பை அமைவடிவமாக்க இயலவில்லை. ஆகவே, அது முடுக்கப்பட மாட்டாது.

en: Unable to connect to the remote computer
ta_IN: தொலைநிலை கணினியுடன் இணைக்க இயலவில்லை

en: Unable to contact portcheck server, please manually retrieve your IP address
ta_IN: நுழைவாயில் சரிபார்ப்பு வழங்கியைத் தொடர்புகொள்ள இயலவில்லை. தங்களின் இணைய நெறிமுறை (IP) முகவரியை கைமுறையில் மீட்கவும்

en: Unable to copy
ta_IN: படியெடுக்க இயலவில்லை

en: Unable to copy a file. Perhaps it is currently being used by another process or you have run out of disc space on the drive you are copying to.
ta_IN: கோப்பினைப் படியெடுக்க இயலவில்லை. ஒருவேளை, அக்கோப்பு பிறிதொரு செயல்முறையால் பயன்படுத்தப்பட்டுக் கொண்டிருக்கலாம், அல்லது தாங்கள் படியைச் சேமிக்க விரும்பும் இயக்ககத்தில் இடம் போதாமல் இருக்கலாம்.

en: Unable to copy status bar content to clipboard
ta_IN: நிலைப் பட்டையின் உள்ளடக்கத்தை பிடிப்புப்பலகைக்கு படியெடுக்க இயலவில்லை

en: Unable to get the destination of this link.
ta_IN: இத்தொடுப்பின் இலக்கைப் பெற இயலவில்லை.

en: Unable to mark log position
ta_IN: செயற்குறிப்பேட்டு நுண்பகுதியின் துவக்கத்தை குறிக்க இயலவில்லை

en: Unable to postpone update.
ta_IN: இற்றாக்கத்தை ஒத்திவைக்க இயலவில்லை.

en: Underline off
ta_IN: அடிக்கோடு நீக்கப்பட்டது

en: Underline on
ta_IN: அடிக்கோடிடப்பட்டது

en: Underline {style}on
ta_IN: அடிக்கோடு {style} இடப்பட்டது

en: Unicode Consortium data (including emoji)
ta_IN: ஒருங்குறிக் கூட்டமைப்புத் தரவு (முகவடி உட்பட)

en: Unicode braille
ta_IN: ஒருங்குறி பிரெயில்

en: Unicode normali&zation
ta_IN: ஒருங்குறி இயல்பாக்கம் (&Z)

en: Unified English Braille Code grade 1
ta_IN: ஒருங்கிணைந்த ஆங்கில பிரெயில் குறி படிநிலை 1

en: Unified English Braille Code grade 2
ta_IN: ஒருங்கிணைந்த ஆங்கில பிரெயில் குறி படிநிலை 2

en: Uninstall NVDA
ta_IN: என்விடிஏவை நிறுவு நீக்கம் செய்க

en: Unknown braille display
ta_IN: அறியப்படாத பிரெயில் காட்சிப்படுத்தி

en: Unknown color
ta_IN: அறியப்படாத நிறம்

en: Unknown command line parameters
ta_IN: அறியப்படாத கட்டளைவரி அளவுருக்கள்

en: Unknown power status
ta_IN: அறியப்படாத மின்னூட்ட நிலை

en: Unlabeled
ta_IN: குறிச்சீட்டிடப்படாதது

en: Unmuted remote
ta_IN: ஒலியடக்கம் நீக்கப்பட்ட தொலைநிலை

en: Unplugged
ta_IN: மின்னூட்டமில்லை

en: Unsupported input
ta_IN: ஆதரவளிக்கப்படாத உள்ளீடு

en: Untitled chart
ta_IN: தலைப்பிடப்படாத விளக்கப்படம்

en: Up Bars
ta_IN: மேற்பட்டைகள்

en: Upd&ate channel
ta_IN: இற்றாக்க அலைத்தடம் (&A)

en: Update Automatically
ta_IN: தானாக இற்றாக்குக

en: Update mirror
ta_IN: மாற்று இற்றாக்க வழங்கி

en: Update to NVDA version {version} has been downloaded and is ready to be applied.
ta_IN: என்விடிஏ {version} பதிப்புக்கான இற்றாக்கம் தரவிறக்கப்பட்டு நிறுவப்படுவதற்கு ஆயத்தமாக உள்ளது.

en: Update to NVDA version {version} is ready to be applied.
ta_IN: என்விடிஏ {version} பதிப்புக்கான இற்றாக்கம் நிறுவப்பட ஆயத்தமாக உள்ளது.

en: Updating NVDA
ta_IN: என்விடிஏ இற்றைப்படுத்தப்படுகிறது

en: Updating NVDA when connected to NVDA Remote Access as the controlled computer is not recommended.
ta_IN: என்விடிஏவின் தொலைநிலைஅணுகலுடன் கட்டுப்படும் கணினியாக இணைக்கப்பட்டிருக்கும்பொழுது என்விடிஏவை இற்றாக்குவது பரிந்துரைக்கப்படவில்லை

en: Uppercase
ta_IN: முகப்பெழுத்து

en: Urdu grade 1
ta_IN: உருது படிநிலை 1

en: Urdu grade 2
ta_IN: உருது படிநிலை 2

en: Use &screen layout (when supported)
ta_IN: ஆதரவு இருக்கும்பொழுது திரைத் தளவமைப்பைப் பயன்படுத்துக (&S)

en: Use &spelling functionality if supported
ta_IN: எழுத்துகளாக படித்திடும் வசதியிருந்தால், அதைப் பயன்படுத்துக (&S)

en: Use NVDA during sign-in
ta_IN: புகுபதியும்பொழுது என்விடிஏவைப் பயன்படுத்துக

en: Use NVDA during sign-in (requires administrator privileges)
ta_IN: புகுபதியும்பொழுது என்விடிஏவைப் பயன்படுத்துக (இதற்கு நிர்வாகியின் சிறப்புரிமைத் தேவை)

en: Use UI Automation to access Microsoft &Excel spreadsheet controls when available
ta_IN: மைக்ரோசாஃப்ட் எக்ஸெல் விரிதாள் கட்டுப்பாடுகளை அணுக, இடைமுகப்பு தன்னியக்கமாக்கலை கிடைப்பிலிருந்தால் பயன்படுத்துக

en: Use WASAPI for SAPI 4 audio output:
ta_IN: சாப்பி 4 ஒலி வெளியீட்டிற்கு வாஸாப்பியைப் பயன்படுத்துக:

en: Use currently saved settings during sign-in and on secure screens (requires administrator privileges)
ta_IN: புகுபதியும்பொழுதும், பிற பாதுகாப்பான திரைகளிலும் தற்போது சேமிக்கப்பட்டுள்ள அமைப்புகளைப் பயன்படுத்துக (இதற்கு நிர்வாகியின் சிறப்புரிமைத் தேவை)

en: Use en&hanced event processing (requires restart)
ta_IN: மேம்படுத்தப்பட்ட நிகழ்வு செயலாக்கத்தைப் பயன்படுத்துக (மறுதுவக்கம் தேவைப்படுகிறது) (&H)

en: Use enhanced t&yped character support in legacy Windows Console when available
ta_IN: மரபு விண்டோஸ் கட்டுப்பாட்டகத்தில் எழுத்துகளாக தட்டச்சிடும் வசதிக்கான ஆதரவை கிடைப்பிலிருந்தால் பயன்படுத்துக (&Y)

en: Use modern audio output system (WASAPI)
ta_IN: நவீன ஒலித வெளியீட்டு முறையைப் பயன்படுத்துக (வாஸாப்பி)

en: Use screen layout off
ta_IN: திரைத் தளவமைப்பைப் பயன்படுத்தாது

en: Use screen layout on
ta_IN: திரைத் தளவமைப்பைப் பயன்படுத்தும்

en: Use this profile for:
ta_IN: இத்தனியமைப்பை இதற்குப் பயன்படுத்துக:

en: Use timeout
ta_IN: காட்சியளிக்கும் நேரத்தைப் பயன்படுத்துக

en: User Guide
ta_IN: பயனர் வழிகாட்டி

en: Uzbek grade 1
ta_IN: ஊஸ்பெக் படிநிலை 1

en: V&ariant
ta_IN: குரல் மாற்றொலி (&A)

en: V&olume
ta_IN: ஒலியளவு (&O)

en: Validating URL...
ta_IN: இணைய முகவரியை சரிபார்க்கிறது...

en: Version
ta_IN: பதிப்பு

en: Vertical Object placeholder
ta_IN: செங்குத்துப் பொருள் இடம்நிறுத்தி

en: Vertical Text placeholder
ta_IN: செங்குத்து உரை இடம்நிறுத்தி

en: Vertical Title placeholder
ta_IN: செங்குத்து தலைப்பு இடம்நிறுத்தி

en: Vietnamese grade 0
ta_IN: வியட்நாமிய படிநிலை 0

en: Vietnamese grade 1
ta_IN: வியட்நாமிய படிநிலை 1

en: Vietnamese grade 2
ta_IN: வியட்நாமிய படிநிலை 2

en: View &log
ta_IN: செயற்குறிப்பேட்டுத் தோற்றம் (&L)

en: VipMud
ta_IN: விப்மட்

en: Virtual Buffers
ta_IN: மெய்நிகர் இடையகங்கள்

en: Virtually toggles the NVDA and shift keys to emulate a keyboard shortcut with braille input
ta_IN: பிரெயில் உள்ளீட்டினைக் கொண்டு விசைப் பலகை குறுக்குவிசையை ஒப்புருவாக்க, என்விடிஏ மற்றும் மாற்றழுத்தி விசைகளை மெய்நிகர் நிலையில் மாற்றியமைக்கிறது

en: Virtually toggles the NVDA key to emulate a keyboard shortcut with braille input
ta_IN: பிரெயில் உள்ளீட்டினைக் கொண்டு விசைப் பலகை குறுக்குவிசையை ஒப்புருவாக்க, என்விடிஏ விசையை மெய்நிகர் நிலையில் மாற்றியமைக்கிறது

en: Virtually toggles the alt and shift keys to emulate a keyboard shortcut with braille input
ta_IN: பிரெயில் உள்ளீட்டினைக் கொண்டு விசைப் பலகை குறுக்குவிசையை ஒப்புருவாக்க, நிலைமாற்றி மற்றும் மாற்றழுத்தி விசைகளை மெய்நிகர் நிலையில் மாற்றியமைக்கிறது

en: Virtually toggles the alt key to emulate a keyboard shortcut with braille input
ta_IN: பிரெயில் உள்ளீட்டினைக் கொண்டு விசைப் பலகை குறுக்குவிசையை ஒப்புருவாக்க, நிலைமாற்றி விசையை மெய்நிகர் நிலையில் மாற்றியமைக்கிறது

en: Virtually toggles the control and alt keys to emulate a keyboard shortcut with braille input
ta_IN: பிரெயில் உள்ளீட்டினைக் கொண்டு விசைப் பலகை குறுக்குவிசையை ஒப்புருவாக்க, கட்டுப்பாடு மற்றும் நிலைமாற்றி விசைகளை மெய்நிகர் நிலையில் மாற்றியமைக்கிறது

en: Virtually toggles the control and shift keys to emulate a keyboard shortcut with braille input
ta_IN: பிரெயில் உள்ளீட்டினைக் கொண்டு விசைப் பலகை குறுக்குவிசையை ஒப்புருவாக்க, கட்டுப்பாடு மற்றும் மாற்றழுத்தி விசைகளை மெய்நிகர் நிலையில் மாற்றியமைக்கிறது

en: Virtually toggles the control key to emulate a keyboard shortcut with braille input
ta_IN: பிரெயில் உள்ளீட்டினைக் கொண்டு விசைப் பலகை குறுக்குவிசையை ஒப்புருவாக்க, கட்டுப்பாட்டு விசையை மெய்நிகர் நிலையில் மாற்றியமைக்கிறது

en: Virtually toggles the control, alt, and shift keys to emulate a keyboard shortcut with braille input
ta_IN: பிரெயில் உள்ளீட்டினைக் கொண்டு விசைப் பலகை குறுக்குவிசையை ஒப்புருவாக்க, கட்டுப்பாடு, நிலைமாற்றி மற்றும் மாற்றழுத்தி விசைகளை மெய்நிகர் நிலையில் மாற்றியமைக்கிறது

en: Virtually toggles the left windows and shift keys to emulate a keyboard shortcut with braille input
ta_IN: பிரெயில் உள்ளீட்டினைக் கொண்டு விசைப் பலகை குறுக்குவிசையை ஒப்புருவாக்க, இடது சாளரங்கள் மற்றும் மாற்றழுத்தி விசைகளை மெய்நிகர் நிலையில் மாற்றியமைக்கிறது

en: Virtually toggles the left windows key to emulate a keyboard shortcut with braille input
ta_IN: பிரெயில் உள்ளீட்டினைக் கொண்டு விசைப் பலகை குறுக்குவிசையை ஒப்புருவாக்க, இடது சாளரங்கள் விசையை மெய்நிகர் நிலையில் மாற்றியமைக்கிறது

en: Virtually toggles the shift key to emulate a keyboard shortcut with braille input
ta_IN: பிரெயில் உள்ளீட்டினைக் கொண்டு விசைப் பலகை குறுக்குவிசையை ஒப்புருவாக்க, மாற்றழுத்தி விசையை மெய்நிகர் நிலையில் மாற்றியமைக்கிறது

en: Vision
ta_IN: பார்வை

en: Vision Enhancement Provider Error
ta_IN: பார்வைத் துலக்க ஊக்கிப் பிழை

en: Visual Highlight
ta_IN: பார்வைத் துலக்கம்

en: Voice
ta_IN: குரல்

en: Voice dictionary (%s)
ta_IN: குரல் அகரமுதலி (%s)

en: Volume of NVDA sounds
ta_IN: என்விடிஏ ஒலிகளின் ஒலியளவு

en: Volume of NVDA sounds follows voice volume
ta_IN: குரல் ஒலியளவினை என்விடிஏ ஒலியளவு பின்தொடர்கிறது

en: Volume-High-Low-Close
ta_IN: கொள்ளளவு-உயர்-தாழ்-முடிவு

en: Volume-Open-High-Low-Close
ta_IN: கொள்ளளவு-துவக்கம்-உயர்-தாழ்-முடிவு

en: Waiting for Outlook...
ta_IN: ஔட்லுக்கிற்காக காத்துக்கொண்டிருக்கிறது...

en: Waiting for Powerpoint...
ta_IN: பவர் பாயிண்ட்டிற்காக காத்துக்கொண்டிருக்கிறது...

en: Walls
ta_IN: சுவர்கள்

en: Warning
ta_IN: எச்சரிக்கை

en: Warning!
ta_IN: எச்சரிக்கை!

en: Warning: couldn't set volumes for sound split: one of audio sessions is either mono, or has more than 2 audio channels.
ta_IN: எச்சரிக்கை: ஒலிப் பிளவுக்கான ஒலியளவை அமைக்க இயலவில்லை: அமர்வில் இருக்கும் ஒலித்தடம் ஒன்று, ஒற்றை அலைத்தடத்தை, அல்லது இரண்டுக்கும் மேற்பட்ட அலைத்தடங்களைக் கொண்டுள்ளது.

en: Wave
ta_IN: அலை

en: Wave double
ta_IN: இரட்டை அலை

en: Wave heavy
ta_IN: கனமான அலை

en: We need your help in order to continue to improve NVDA.
    This project relies primarily on donations and grants. By donating, you are helping to fund full time development.
    If even $10 is donated for every download, we will be able to cover all of the ongoing costs of the project.
    All donations are received by NV Access, the non-profit organisation which develops NVDA.
    Thank you for your support.
ta_IN: என்விடிஏவைத் தொடர்ந்து மேம்படுத்த எங்களுக்குத் தங்களின் ஆதரவு தேவைப்படுகிறது.
    இத்திட்டம் நன்கொடைகளையும், மானியங்களையுமே முதன்மையாக சார்ந்துள்ளது. நன்கொடை அளிப்பதன் மூலம் என்விடிஏவின் முழுநேர மேம்பாட்டிற்கு உதவுகிறீர்கள்.
    ஒவ்வொரு தரவிறக்கத்திற்கும் 10 டாலர் மட்டுமே நன்கொடையளித்தாலும், திட்டத்தின் தற்போதைய எல்லா செலவினங்களையும் எங்களால் ஈடு செய்ய இயலும்.
    எல்லா நன்கொடைகளையும், லாப நோக்கில்லாமல் என்விடிஏவை மேம்படுத்தி வரும் என்வி அக்ஸஸ் நிறுவனம் பெற்றுக் கொள்கிறது.
    தங்களின் ஆதரவிற்கு நன்றி.

en: We&lcome dialog...
ta_IN: வரவேற்பு உரையாடல் (&L)

en: Web layout
ta_IN: வலை தளவமைப்பு

en: Welcome to NVDA
ta_IN: என்விடிஏவிற்கு வருக

en: Welcome to NVDA!
ta_IN: என்விடிஏவிற்கு வருக!

en: Welcome to the COM Registration Fixing tool.
    
    Installing and uninstalling programs, as well as other events, can damage accessibility entries in the Windows registry. This can cause previously accessible elements to be presented incorrectly, or can cause "unknown" or "pane" to be spoken or brailled in some applications or Windows components, instead of the content you were expecting.
    
    This tool attempts to fix such common problems. Note that the tool must access the system registry, which requires administrative privileges.
    
    Press Continue to run the tool now.
ta_IN: COM பதிவுப் பிழை நீக்கி தங்களை வரவேற்கிறது.
    
    நிரல்களை நிறுவுதல், நிறுவல் நீக்குதல் மற்றும் பிற நிகழ்வுகள் விண்டோஸ் பதிவேட்டில் அணுகல் உள்ளீடுகளை சேதப்படுத்தக்கூடும். முன்னதாக அணுகக் கூடியதாக இருந்த கூறுகள் தவறாக அளிக்கப்படலாம், அல்லது தாங்கள் எதிர்பார்த்த உள்ளடக்கத்திற்கு மாற்றாக, விண்டோஸ் கூறுகள், அல்லது சில பயன்பாடுகளில் 'அறியப்படாதது' என்றோ 'பலகை' என்றோ பேசப்படும், அல்லது பிரெயிலாக்கப்படும்.
    
    அத்தகைய பொதுவான சிக்கல்களை சரிசெய்ய இப்பிழை நீக்கி முயல்கிறது. இதற்கு, கணினிப் பதிவேட்டினை பிழை நீக்கி அணுக வேண்டுமென்பதால், நிர்வாகியின் சிறப்புரிமை அதற்கு தேவைப்படும் என்பதை நினைவில் கொள்ளவும்.
    
    பிழை நீக்கியை இப்பொழுது இயக்க 'தொடர்க' பொத்தானை அழுத்தவும்.

en: Welsh grade 1
ta_IN: வெல்ஷ் படிநிலை 1

en: Welsh grade 2
ta_IN: வெல்ஷ் படிநிலை 2

en: What would you like to &do?
ta_IN: தாங்கள் என்ன செய்ய விரும்புகிறீர்கள்? (&D)

en: What's &new
ta_IN: புதிதாக என்ன? (&N)

en: What's new
ta_IN: புதிதாக என்ன? (&N)

en: Whole &word
ta_IN: முழுச் சொல் (&W)

en: Windows C&onsole support:
ta_IN: விண்டோஸ் கட்டுப்பாட்டக ஆதரவு (&O)

en: Windows OCR
ta_IN: விண்டோஸ் எழுத்துணரி

en: Windows OCR not available
ta_IN: விண்டோஸ் எழுத்துணரி கிடைப்பிலில்லை

en: Windows OneCore voices
ta_IN: விண்டோஸ் ஒன் கோர் குரல்கள்

en: Words only
ta_IN: சொற்கள் மட்டும்

en: Write the current configuration to nvda.ini
ta_IN: தற்போதைய அமைவடிவத்தை nvda.ini கோப்பில் எழுதுக

en: X Error Bars
ta_IN: X பிழைப் பட்டைகள்

en: Xhosa grade 1
ta_IN: கோசா படிநிலை 1

en: Xhosa grade 2
ta_IN: கோசா படிநிலை 2

en: Y Error Bars
ta_IN: Y பிழைப் பட்டைகள்

en: Yakut grade 1
ta_IN: யாகட் படிநிலை 1

en: Yes
ta_IN: ஆம்

en: Yiddish grade 1
ta_IN: இட்டிஷ் படிநிலை 1

en: You are about to install version {newVersion} of {summary}, which appears to be already installed. Would you still like to update?
ta_IN: {summary} நீட்சிநிரலின் {newVersion} பதிப்பை நிறுவ இருக்கிறீர்கள், இது ஏற்கெனவே நிறுவப்பட்டுள்ளதாகத் தோன்றுகிறது. இருப்பினும் இற்றைப்படுத்த விரும்புகிறீர்களா?

en: You are attempting to install an earlier version of NVDA than the version currently installed. If you really wish to revert to an earlier version, you should first cancel this installation and completely uninstall NVDA before installing the earlier version.
ta_IN: என்விடிஏவின் முந்தைய பதிப்பொன்றினை நிறுவ முற்படுகிறீர்கள். முந்தைய பதிப்பைத் தாங்கள் கட்டாயம் நிறுவ விரும்பினால், தற்போதைய என்விடிஏவின் பதிப்பை முழுமையாக நிறுவுநீக்கம் செய்த பின்னரே, முந்தைய பதிப்பை நிறுவ வேண்டும்.

en: You are attempting to replace an existing portable copy of NVDA with an earlier version. Downgrading NVDA is not recommended. You should cancel this operation and create a new portable copy instead.
ta_IN: ஏற்கெனவே இருக்கும் என்விடிஏவின் கொண்டுசெல்லத்தக்கப் படியை அதன் முந்தைய பதிப்பைக் கொண்டு மாற்ற முயல்கிறீர்கள். என்விடிஏவை அதன் பழைய பதிப்பிற்கு தரமிறக்குவது பரிந்துரைக்கப்படுவதில்லை. இச்செயல்பாட்டைத் தாங்கள் விலக்கிக் கொண்டு, மாற்றாக ஒரு புதிய கொண்டுசெல்லத்தக்கப் படியை உருவாக்கிக்கொள்ள வேண்டும்

en: You did not choose Talk as one of your speech mode options. Please note that this may result in no speech output at all. Are you sure you want to continue?
ta_IN: தங்களின் பேச்சுமுறை விருப்பத் தேர்வுகளில் ஒன்றாக 'பேசுக' என்பதை தாங்கள் தேர்வுச் செய்யவில்லை. இதன் விளைவாக பேச்சின் வெளியீடு இல்லாமல் போகலாம் என்பதை நினைவில் கொள்க. தாங்கள் கட்டாயம் தொடர விரும்புகிறீர்களா?

en: You must choose a name for this profile.
ta_IN: இத்தனியமைப்பிற்கு ஒரு பெயரைத் தாங்கள் தேர்வுச்செய்ய வேண்டும்.

en: You will be unable to respond to User Account Control (UAC) prompts from the controlling computer. You should only proceed if you have physical access to the controlled computer.
    
    Are you sure you want to continue?
ta_IN: பயனர் கணக்கு கட்டுப்பாடு தூண்டுதல்களுக்கு கட்டுப்படுத்தும் கணினியிலிருந்து தாங்கள் மறுமொழியிட இயலாது. கட்டுப்படுத்தப்படும் கணினியைத் தாங்கள் நேரில் அணுக இயன்றால் மட்டுமே தாங்கள் தொடர வேண்டும்.
    
    தாங்கள் கட்டாயம் தொடர விரும்புகிறீர்களா?

en: Your configuration file contains errors. Your configuration has been reset to factory defaults.
    More details about the errors can be found in the log file.
ta_IN: தங்களின் அமைவடிவக் கோப்பில் பிழைகள் உள்ளன. தங்களின் அமைவடிவம் தொழிற்சாலை இயல்பிற்கு மாற்றியமைக்கப்பட்டுள்ளது.
    கூடுதல் தகவல்களுக்கு, செயற்குறிப்பேட்டுக் கோப்பினைக் காணவும்.

en: Your gesture map file contains errors.
    More details about the errors can be found in the log file.
ta_IN: விசைக் கட்டளைகளைக் கொண்ட தங்களின் gestures map கோப்பில் பிழைகள் உள்ளன.
    கூடுதல் தகவல்களுக்கு, செயற்குறிப்பேட்டுக் கோப்பினைக் காணவும்.

en: Zulu grade 1
ta_IN: ஜூலு படிநிலை 1

en: Zulu grade 2
ta_IN: ஜூலு படிநிலை 2

[ctx: action]
en: Back
ta_IN: பின்செல்க

[ctx: action]
en: Beginning
ta_IN: தொடக்கம்

[ctx: action]
en: Document
ta_IN: ஆவணம்

[ctx: action]
en: End
ta_IN: முடிவு

[ctx: action]
en: Help
ta_IN: உதவி

[ctx: action]
en: Home
ta_IN: முகப்பு

[ctx: action]
en: Information
ta_IN: தகவல்

[ctx: action]
en: Movie
ta_IN: அசைப்படம்

[ctx: action]
en: Next
ta_IN: அடுத்தது

[ctx: action]
en: Sound
ta_IN: ஒலி

[ctx: addonStore]
en: &About add-on...
ta_IN: நீட்சிநிரல் குறித்து... (&A)

[ctx: addonStore]
en: &Close
ta_IN: மூடுக (&C)

[ctx: addonStore]
en: &Continue
ta_IN: தொடர்க (&C)

[ctx: addonStore]
en: &Disable
ta_IN: முடக்குக (&D)

[ctx: addonStore]
en: &Disable selected add-ons
ta_IN: தெரிவுசெய்யப்பட்டிருக்கும் நீட்சிநிரல்களை முடக்குக (&D)

[ctx: addonStore]
en: &Don't show this message again
ta_IN: இச்செய்தியை மீண்டும் காட்டாதிருந்திடுக (&D)

[ctx: addonStore]
en: &Enable
ta_IN: முடுக்குக (&E)

[ctx: addonStore]
en: &Enable (override incompatibility)
ta_IN: முடுக்குக (இணக்கமின்மை இருப்பினும்) (&E)

[ctx: addonStore]
en: &Enable selected add-ons
ta_IN: தெரிவுசெய்யப்பட்டிருக்கும் நீட்சிநிரல்களை முடுக்குக (&E)

[ctx: addonStore]
en: &Help
ta_IN: உதவி (&H)

[ctx: addonStore]
en: &Install
ta_IN: நிறுவுக (&I)

[ctx: addonStore]
en: &Install (override incompatibility)
ta_IN: நிறுவுக (இணக்கமின்மை இருப்பினும்) (&I)

[ctx: addonStore]
en: &Install selected add-ons
ta_IN: தெரிவுசெய்யப்பட்டிருக்கும் நீட்சிநிரல்களை நிறுவுக (&I)

[ctx: addonStore]
en: &License
ta_IN: உரிமம் (&L)

[ctx: addonStore]
en: &No
ta_IN: இல்லை (&N)

[ctx: addonStore]
en: &OK
ta_IN: சரி (&O)

[ctx: addonStore]
en: &Other Details:
ta_IN: பிற விவரங்கள் (&O):

[ctx: addonStore]
en: &Remove
ta_IN: நீக்குக (&R)

[ctx: addonStore]
en: &Remove selected add-ons
ta_IN: தெரிவுசெய்யப்பட்டிருக்கும் நீட்சிநிரல்களை நீக்குக (&R)

[ctx: addonStore]
en: &Search:
ta_IN: தேடுக:

[ctx: addonStore]
en: &Update
ta_IN: இற்றாக்கிடுக (&U)

[ctx: addonStore]
en: &Update (override incompatibility)
ta_IN: இற்றாக்குக (இணக்கமின்மை இருப்பினும்) (&U)

[ctx: addonStore]
en: &Update all
ta_IN: எல்லாவற்றையும் இற்றாக்குக (&U)

[ctx: addonStore]
en: &Update selected add-ons
ta_IN: தெரிவுசெய்யப்பட்டிருக்கும் நீட்சிநிரல்களை இற்றாக்குக (&U)

[ctx: addonStore]
en: &What's new
ta_IN: புதிதாக என்ன? (&W)

[ctx: addonStore]
en: &Yes
ta_IN: ஆம் (&Y)

[ctx: addonStore]
en: A&ctions
ta_IN: செயல்கள் (&C)

[ctx: addonStore]
en: Add-on Information
ta_IN: நீட்சிநிரல் தகவல்

[ctx: addonStore]
en: Add-on Installation
ta_IN: நீட்சிநிரல் நிறுவல்

[ctx: addonStore]
en: Add-on Store
ta_IN: நீட்சிநிரல் அங்காடி

[ctx: addonStore]
en: Add-on Store Warning
ta_IN: நீட்சிநிரல் அங்காடி எச்சரிக்கை

[ctx: addonStore]
en: Add-on data update failure
ta_IN: நீட்சிநிரல் தரவின் இற்றாக்கத் தோல்வி

[ctx: addonStore]
en: Add-on download failure
ta_IN: நீட்சிநிரல் நிறுவுதலின் தோல்வி

[ctx: addonStore]
en: Add-on download not safe: checksum failed for {name}
ta_IN: {name} நீட்சிநிரல் சேமிக்கப்படவில்லை. சரிகாண்பதில் தோல்வி.

[ctx: addonStore]
en: Add-on installation
ta_IN: நீட்சிநிரல் நிறுவுதல்

[ctx: addonStore]
en: Add-on installation failure
ta_IN: நீட்சிநிரலை நிறுவுவதில் தோல்வி

[ctx: addonStore]
en: Add-on not supported %s
ta_IN: நீட்சிநிரல்க்கு ஆதரவில்லை %s

[ctx: addonStore]
en: Add-on updates available
ta_IN: நீட்சிநிரல் இற்றாக்கங்கள் கிடைப்பிலுள்ளன

[ctx: addonStore]
en: Add-ons
ta_IN: நீட்சிநிரல்கள்

[ctx: addonStore]
en: Add-ons are created by the NVDA community and are not vetted by NV Access. NV Access cannot be held responsible for add-on behavior. The functionality of add-ons is unrestricted and can include accessing your personal data or even the entire system.
ta_IN: நீட்சிநிரல்கள் என்விடிஏ சமூகத்தினால் உருவாக்கப்பட்டவை. அவை என்விஅக்ஸஸ் நிறுவனத்தினால் சரிபார்க்கப்படவில்லை என்பதால், நீட்சிநிரல்களின் செயல்பாட்டிற்கு இந்நிறுவனம் பொறுப்பேற்காது. நீட்சிநிரல்களின் செயற்பாடு தடையற்றதாகயிருக்கும் என்பதால், அவை தங்களின் தனிப்பட்ட தரவுகளையும், அல்லது முழுக் கணினியையும் கூட அணுக இயலும்.

[ctx: addonStore]
en: Add-ons updated, restart NVDA to activate changes
ta_IN: நீட்சிநிரல்கள் இற்றாக்கப்பட்டுள்ளன. மாற்றங்களைச் செயலிற்கு கொண்டுவர என்விடிஏவை மறுதுவக்கவும்

[ctx: addonStore]
en: All
ta_IN: அனைத்தும்

[ctx: addonStore]
en: An updated version of NVDA is required. NVDA version {nvdaVersion} or later.
ta_IN: என்விடிஏவின் இற்றாக்கப்பட்டப் பதிப்பு தேவைப்படுகிறது. என்விடிஏ பதிப்பு {nvdaVersion}, அல்லது அதற்கும் பிறகான பதிப்பு.

[ctx: addonStore]
en: An updated version of this add-on is required. This add-on was last tested with NVDA {lastTestedNVDAVersion}. NVDA requires this add-on to be tested with NVDA {nvdaVersion} or higher. You can enable this add-on at your own risk.
ta_IN: இந்நீட்சிநிரலின் இற்றாக்கப்பட்டப் பதிப்பு தேவைப்படுகிறது. என்விடிஏ {lastTestedNVDAVersion} பதிப்புடன் இந்நீட்சிநிரல் கடைசியாக பரிசோதித்துப் பார்க்கப்பட்டுள்ளது. என்விடிஏ {nvdaVersion}, அல்லது அதற்கும் பிறகான பதிப்புடன் இந்நீட்சிநிரல் பரிசோதித்துப் பார்க்கப்பட வேண்டும். தங்களின் சொந்தப் பொறுப்பில் இந்நீட்சிநிரலைத் தாங்கள் முடுக்கலாம்.

[ctx: addonStore]
en: Are you sure you want to continue?
ta_IN: தாங்கள் கட்டாயம் தொடர விரும்புகிறீர்களா?

[ctx: addonStore]
en: Are you sure you wish to remove the {addon} add-on from NVDA? This cannot be undone.
ta_IN: {addon} நீட்சிநிரலினைத் தாங்கள் என்விடிஏவிலிருந்து கட்டாயம் நீக்க விரும்புகிறீர்களா? இச்செயலைத் திரும்பப் பெற இயலாது.

[ctx: addonStore]
en: Author
ta_IN: படைப்பாளர்

[ctx: addonStore]
en: Author:
ta_IN: படைப்பாளர்:

[ctx: addonStore]
en: Author: {author}
ta_IN: படைப்பாளர்: {author}

[ctx: addonStore]
en: Available
ta_IN: கிடைப்பிலுள்ளது

[ctx: addonStore]
en: Available &add-ons
ta_IN: கிடைப்பிலிருக்கும் நீட்சிநிரல்கள் (&A)

[ctx: addonStore]
en: Available add-ons
ta_IN: கிடைப்பிலிருக்கும் நீட்சிநிரல்கள்

[ctx: addonStore]
en: Available version
ta_IN: கிடைப்பிலுள்ள பதிப்பு

[ctx: addonStore]
en: Available version:
ta_IN: கிடைப்பிலுள்ள பதிப்பு:

[ctx: addonStore]
en: Beta
ta_IN: சோதனையிலுள்ளது

[ctx: addonStore]
en: Ca&ncel install
ta_IN: நிறுவுதலை விலக்கிக் கொள்க (&N)

[ctx: addonStore]
en: Ca&ncel install of selected add-ons
ta_IN: தெரிவுசெய்யப்பட்டிருக்கும் நீட்சிநிரல்களின் நிறுவுதலை விலக்கிக் கொள்க (&N)

[ctx: addonStore]
en: Cancel
ta_IN: விலக்குக

[ctx: addonStore]
en: Cha&nnel:
ta_IN: அலைத்தடம் (&N):

[ctx: addonStore]
en: Changes for {curVersion}
ta_IN: {curVersion} பதிப்பில் இருக்கும் மாற்றங்கள்

[ctx: addonStore]
en: Channel
ta_IN: அலைத்தடம்

[ctx: addonStore]
en: Channel:
ta_IN: அலைத்தடம்:

[ctx: addonStore]
en: Check only the add-ons you wish to copy to the system-wide configuration.
ta_IN: முழுதளாவிய கணினி அமைவடிவத்திற்கு படியெடுக்க வேண்டிய நீட்சிநிரல்களை மட்டும் தேர்வு செய்யவும்.

[ctx: addonStore]
en: Choose Add-on Package File
ta_IN: நீட்சிநிரல் தொகுப்புக் கோப்பினைத் தெரிவுசெய்க

[ctx: addonStore]
en: Community re&views
ta_IN: சமுதாய சீராய்வுகள் (&V)

[ctx: addonStore]
en: Copy Settings to System-wide Configuration
ta_IN: முழுதளாவிய கணினி அமைவடிவத்திற்கு அமைப்புகளைப் படியெடுத்திடுக

[ctx: addonStore]
en: Could not disable the add-on: {addon}.
ta_IN: {addon} நீட்சிநிரலினை முடக்கிட இயலவில்லை.

[ctx: addonStore]
en: Could not enable the add-on: {addon}.
ta_IN: {addon} நீட்சிநிரலினை முடுக்க இயலவில்லை.

[ctx: addonStore]
en: Description:
ta_IN: விளக்கம்:

[ctx: addonStore]
en: Dev
ta_IN: மேம்பாட்டிலுள்ளது

[ctx: addonStore]
en: Disabled
ta_IN: முடக்கப்பட்டது

[ctx: addonStore]
en: Disabled (incompatible)
ta_IN: முடக்கப்பட்டது (இணக்கமற்றது)

[ctx: addonStore]
en: Disabled (incompatible), pending restart
ta_IN: முடக்கப்பட்டது (இணக்கமற்றது), மறுதுவக்கம் நிலுவையிலுள்ளது

[ctx: addonStore]
en: Disabled, pending restart
ta_IN: முடக்கப்பட்டது, மறுதுவக்கம் நிலுவையிலுள்ளது

[ctx: addonStore]
en: Download URL:
ta_IN: தரவிறக்க இணைய முகவரி:

[ctx: addonStore]
en: Download failed
ta_IN: தரவிறக்கம் தோல்வியடைந்தது

[ctx: addonStore]
en: Download of {num} add-on in progress, cancel downloading? | Download of {num} add-ons in progress, cancel downloading?
ta_IN[0]: {num} நீட்சிநிரல் தரவிறக்கப்படுகிறது. தரவிறக்கத்தை விலக்கிக்கொள்ள வேண்டுமா?
ta_IN[1]: {num} நீட்சிநிரல்கள் தரவிறக்கப்படுகின்றன. தரவிறக்கத்தை விலக்கிக்கொள்ள வேண்டுமா?

[ctx: addonStore]
en: Downloaded, pending install
ta_IN: தரவிறக்கப்பட்டுவிட்டது, நிறுவல் நிலுவையிலுள்ளது

[ctx: addonStore]
en: Downloading
ta_IN: தரவிறக்கப்படுகிறது

[ctx: addonStore]
en: Ena&bled/disabled:
ta_IN: முடுக்கப்பட்டது/முடக்கப்பட்டது (&B)

[ctx: addonStore]
en: Enable add-on
ta_IN: நீட்சிநிரலை முடுக்குக

[ctx: addonStore]
en: Enabled
ta_IN: முடுக்கப்பட்டது

[ctx: addonStore]
en: Enabled (incompatible)
ta_IN: முடுக்கப்பட்டது (இணக்கமற்றது)

[ctx: addonStore]
en: Enabled (incompatible), pending restart
ta_IN: முடுக்கப்பட்டது (இணக்கமற்றது), மறுதுவக்கம் நிலுவையிலுள்ளது

[ctx: addonStore]
en: Enabled, pending restart
ta_IN: முடுக்கப்பட்டது, மறுதுவக்கம் நிலுவையிலுள்ளது

[ctx: addonStore]
en: External
ta_IN: வெளியிலுள்ளது

[ctx: addonStore]
en: Failed to install add-on from %s
ta_IN: %s தடத்தில் இருக்கும் நீட்சிநிரலின் நிறுவுதல் தோல்வியடைந்தது

[ctx: addonStore]
en: Failed to open add-on package file at {filePath} - missing file or invalid file format
ta_IN: {filePath} தடத்திலிருக்கும் நீட்சிநிரல் தொகுப்பினைத் திறப்பதில் தோல்வி - இல்லாத கோப்பு அல்லது செல்லாத வடிவூட்டம்

[ctx: addonStore]
en: Ho&mepage
ta_IN: முகப்புப்பக்கம் (&M)

[ctx: addonStore]
en: Homepage:
ta_IN: முகப்புப்பக்கம்:

[ctx: addonStore]
en: Homepage: {url}
ta_IN: முகப்புப்பக்கம்: {url}

[ctx: addonStore]
en: I understand that incompatible add-ons will be disabled and can be manually re-enabled at my own risk after installation.
ta_IN: இணக்கமற்ற நீட்சிநிரல்கள் முடக்கப்படுமென்பதையும், நிறுவுதலுக்குப் பிறகு எனது சொந்தப் பொறுப்பில் அவைகளை கைமுறையில் முடுக்கலாம் என்பதையும்  அறிகிறேன்.

[ctx: addonStore]
en: ID:
ta_IN: அடையாளம்:

[ctx: addonStore]
en: Include &incompatible add-ons
ta_IN: இணக்கமற்ற நீட்சிநிரல்களை சேர்த்துக்கொள்க (&I)

[ctx: addonStore]
en: Incompatible
ta_IN: இணக்கமற்றது

[ctx: addonStore]
en: Incompatible Reason:
ta_IN: இணக்கமின்மையின் காரணம்:

[ctx: addonStore]
en: Install add-on
ta_IN: நீட்சிநிரலை நிறுவுக

[ctx: addonStore]
en: Install date
ta_IN: நிறுவு தேதி

[ctx: addonStore]
en: Install date:
ta_IN: நிறுவப்பட்ட தேதி:

[ctx: addonStore]
en: Install failed
ta_IN: நிறுவுதல் தோல்வியடைந்தது

[ctx: addonStore]
en: Install from e&xternal source
ta_IN: வெளிப்புற ஆதாரத்திலிருந்து நிறுவுக (&X)

[ctx: addonStore]
en: Installed &add-ons
ta_IN: நிறுவப்பட்டுள்ள நீட்சிநிரல்கள் (&A)

[ctx: addonStore]
en: Installed add-ons
ta_IN: நிறுவப்பட்டுள்ள நீட்சிநிரல்கள்

[ctx: addonStore]
en: Installed incompatible &add-ons
ta_IN: நிறுவப்பட்டிருக்கும் இணக்கமற்ற நீட்சிநிரல்கள் (&A)

[ctx: addonStore]
en: Installed incompatible add-ons
ta_IN: நிறுவப்பட்டுள்ள இணக்கமற்ற நீட்சிநிரல்கள்

[ctx: addonStore]
en: Installed version
ta_IN: நிறுவப்பட்டுள்ள பதிப்பு

[ctx: addonStore]
en: Installed version:
ta_IN: நிறுவப்பட்டுள்ள பதிப்பு:

[ctx: addonStore]
en: Installed, pending restart
ta_IN: நிறுவப்பட்டது, மறுதுவக்கம் நிலுவையிலுள்ளது

[ctx: addonStore]
en: Installing
ta_IN: நிறுவப்படுகிறது

[ctx: addonStore]
en: Installing {num} add-on, please wait. | Installing {num} add-ons, please wait.
ta_IN[0]: {num} நீட்சிநிரல் நிறுவப்படுகிறது. அருள்கூர்ந்து காத்திருக்கவும்.
ta_IN[1]: {num} நீட்சிநிரல்கள் நிறுவப்படுகின்றன. அருள்கூர்ந்து காத்திருக்கவும்.

[ctx: addonStore]
en: Last NVDA version tested: {}
ta_IN: பரிசோதிக்கப்பட்ட என்விடிஏவின் கடைசிப் பதிப்பு: {}

[ctx: addonStore]
en: Last tested NVDA version
ta_IN: கடைசியாக பரிசோதிக்கப்பட்ட என்விடிஏ பதிப்பு

[ctx: addonStore]
en: Last tested NVDA version:
ta_IN: கடைசியாக பரிசோதிக்கப்பட்ட என்விடிஏ பதிப்பு:

[ctx: addonStore]
en: License URL:
ta_IN: உரிம இணைய முகவரி:

[ctx: addonStore]
en: License:
ta_IN: உரிமம்:

[ctx: addonStore]
en: Loading add-ons...
ta_IN: நீட்சிநிரல்கள் ஏற்றப்படுகின்றன...

[ctx: addonStore]
en: Make sure you are connected to the internet, and the Add-on Store mirror URL is valid.
    Mirror URL: {url}
ta_IN: இணையத்துடன் தாங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளீர்கள் என்பதையும், நீட்சிநிரல் அங்காடியின் மாற்று இணைய முகவரி சரியானதுதான் என்பதையும் உறுதிசெய்து கொள்ளுங்கள்.
    மாற்று இணைய முகவரி: {url}

[ctx: addonStore]
en: Migrate to add-on store
ta_IN: நீட்சிநிரல் அங்காடிக்கு இடம்பெயர்ந்திடுக

[ctx: addonStore]
en: Minimum NVDA version
ta_IN: குறைந்தபட்ச என்விடிஏ பதிப்பு

[ctx: addonStore]
en: Minimum NVDA version:
ta_IN: குறைந்தபட்ச என்விடிஏ பதிப்பு:

[ctx: addonStore]
en: Minimum required NVDA version: {}
ta_IN: தேவைப்படும் குறைந்தபட்ச என்விடிஏ பதிப்பு: {}

[ctx: addonStore]
en: NVDA Add-on Package (*.{ext})
ta_IN: என்விடிஏ நீட்சிநிரல் தொகுப்பு (*.{ext})

[ctx: addonStore]
en: Name
ta_IN: பெயர்

[ctx: addonStore]
en: No actions available for the selected add-ons
ta_IN: தெரிவுசெய்யப்பட்டிருக்கும் நீட்சிநிரல்களுக்கு எந்தவொரு செயலும் கிடைப்பிலில்லை

[ctx: addonStore]
en: No add-on selected.
ta_IN: நீட்சிநிரல் ஏதும் தெரிவுசெய்யப்படவில்லை.

[ctx: addonStore]
en: Not installed
ta_IN: நிறுவப்படவில்லை

[ctx: addonStore]
en: Note: NVDA was started with add-ons disabled
ta_IN: நீட்சிநிரல்கள் முடக்கப்பட்ட நிலையில் மறுதுவக்கப்பட்டன என்பதை நினைவில் கொள்ளவும்

[ctx: addonStore]
en: One or more add-ons are currently enabled in your NVDA configuration. If run on secure screens, they will have unrestricted, higher-than-administrator level access to your entire system. You are strongly encouraged to copy only add-ons that you absolutely require in order to use NVDA during sign-in and on secure screens.
ta_IN: தங்கள் என்விடிஏ அமைவடிவத்தில் ஒன்று, அல்லது அதற்கும் மேற்பட்ட நீட்சிநிரல்கள் முடுக்கப்பட்டுள்ளன. பாதுகாப்பான திரைகளில் இயக்கப்பட்டால், வரம்பற்ற, நிர்வாக மட்டத்திற்கும் மேலான வகையில் தங்கள் முழுக் கணினியை இவை அணுக இயலும். புகுபதிவு மற்றும் பாதுகாப்பான திரைகளில் என்விடிஏவைப் பயன்படுத்துவதற்கு தங்களுக்குக் கட்டாயம் தேவைப்படும் நீட்சிநிரல்களை மட்டும் படியெடுக்குமாறு தீவிரமாக ஊக்குவிக்கப்படுகிறீர்கள்.

[ctx: addonStore]
en: Open Add-on &Store
ta_IN: நீட்சிநிரல் அங்காடியைத் திறவுக (&S)

[ctx: addonStore]
en: Pending removal
ta_IN: நீக்கப்படுவதற்காக நிலுவையிலிருப்பது

[ctx: addonStore]
en: Publication date
ta_IN: பதிப்புத் தேதி

[ctx: addonStore]
en: Publication date:
ta_IN: பதிப்புத் தேதி:

[ctx: addonStore]
en: Publisher
ta_IN: பதிப்பாளர்

[ctx: addonStore]
en: Publisher:
ta_IN: பதிப்பாளர்:

[ctx: addonStore]
en: Publisher: {publisher}
ta_IN: பதிப்பாளர்: {publisher}

[ctx: addonStore]
en: Re&place
ta_IN: மாற்றிவைத்திடுக (&P)

[ctx: addonStore]
en: Re&try install
ta_IN: நிறுவுதலை மீண்டும் முயல்க (&T)

[ctx: addonStore]
en: Re&try installing selected add-ons
ta_IN: தெரிவுசெய்யப்பட்டிருக்கும் நீட்சிநிரல்களை நிறுவ மீண்டும் முயல்க (&T)

[ctx: addonStore]
en: Remember this choice for subsequent add-ons
ta_IN: அடுத்து வரும் நீட்சிநிரல்களுக்கு இவ்விருப்பத்தை நினைவில் கொள்க

[ctx: addonStore]
en: Remove add-on
ta_IN: நீட்சிநிரலை நீக்குக

[ctx: addonStore]
en: Reviews URL:
ta_IN: இணைய முகவரியை சீராய்கிறது:

[ctx: addonStore]
en: S&tatus:
ta_IN: நிலை (&T):

[ctx: addonStore]
en: Sort by colu&mn:
ta_IN: நெடுவரிசைக் கிரமமாக வரிசைப்படுத்துக (&M):

[ctx: addonStore]
en: Source &Code
ta_IN: ஆதாரக் குறி (&C)

[ctx: addonStore]
en: Source URL:
ta_IN: ஆதார இணைய முகவரி:

[ctx: addonStore]
en: Stable
ta_IN: நிலையானது

[ctx: addonStore]
en: Status
ta_IN: நிலை

[ctx: addonStore]
en: System-wide version
ta_IN: முழுதளாவிய கணினிப் பதிப்பு

[ctx: addonStore]
en: The system-wide NVDA configuration contains add-ons that are not present in your configuration. If you continue, these add-ons will be removed from the system-wide configuration.
ta_IN: தங்கள் அமைவடிவத்தில் இல்லாத நீட்சிநிரல்கள் என்விடிஏவின் முழுதளாவிய கணினி அமைவடிவத்தில் உள்ளன. தாங்கள் தொடர்ந்தால், இந்நீட்சிநிரல்கள் முழுதளாவிய அமைவடிவத்திலிருந்து நீக்கப்படும்.

[ctx: addonStore]
en: This action will remove {num} add-on from NVDA's system-wide configuration.  | This action will remove {num} add-ons from NVDA's system-wide configuration.
ta_IN[0]: இச்செயல் {num} நீட்சிநிரல்களை என்விடிஏவின் முழுதளாவிய கணினி அமைவடிவத்திலிருந்து நீக்கிவிடும்
ta_IN[1]: இச்செயல் {num} நீட்சிநிரல்களை என்விடிஏவின் முழுதளாவிய கணினி அமைவடிவத்திலிருந்து நீக்கிவிடும்.

[ctx: addonStore]
en: Unable to download add-on: {name}
ta_IN: {name} நீட்சிநிரலினைத் தரவிறக்க இயலவில்லை

[ctx: addonStore]
en: Unable to establish a connection to the Add-on Store server.
ta_IN: நீட்சிநிரல் அங்காடி வழங்கியுடன் இணைப்பை நிறுவ இயலவில்லை.

[ctx: addonStore]
en: Unable to fetch latest add-on data for compatible add-ons.
ta_IN: இணக்கமான நீட்சிநிரல்களுக்கான அண்மைய நீட்சிநிரல் தரவினை எடுக்க இயலவில்லை.

[ctx: addonStore]
en: Unable to fetch latest add-on data for incompatible add-ons.
ta_IN: இணக்கமற்ற நீட்சிநிரல்களுக்கான அண்மைய நீட்சிநிரல் தரவினை எடுக்க இயலவில்லை.

[ctx: addonStore]
en: Unable to save add-on as a file: {name}
ta_IN: {name} நீட்சிநிரலினை ஒரு கோப்பாக சேமிக்க இயலவில்லை

[ctx: addonStore]
en: Unknown status
ta_IN: அறியப்படாத நிலை

[ctx: addonStore]
en: Updatable &add-ons
ta_IN: இற்றாக்கத்தக்க நீட்சிநிரல்கள் (&A)

[ctx: addonStore]
en: Updatable add-ons
ta_IN: இற்றாக்கத்தக்க நீட்சிநிரல்கள்

[ctx: addonStore]
en: Update Available
ta_IN: இற்றாக்கம் கிடைப்பிலுள்ளது

[ctx: addonStore]
en: Update Available (incompatible)
ta_IN: இற்றாக்கம் கிடைப்பிலுள்ளது (இணக்கமற்றவை)

[ctx: addonStore]
en: Updates are available for some of your installed add-ons.
ta_IN: தாங்கள் நிறுவியிருக்கும் நீட்சிநிரல்கள் சிலவற்றிற்கு இற்றாக்கங்கள் உள்ளன.

[ctx: addonStore]
en: Updating add-ons...
ta_IN: நீட்சிநிரல்களை இற்றாக்குகிறது...

[ctx: addonStore]
en: User version
ta_IN: பயனர் பதிப்பு

[ctx: addonStore]
en: VirusTotal scan URL:
ta_IN: வைரஸ்டோட்டல் ஆய்வியின் இணைய முகவரி:

[ctx: addonStore]
en: VirusTotal scan results
ta_IN: வைரஸ்டோட்டல் ஆய்வு முடிவுகள்

[ctx: addonStore]
en: VirusTotal scan results:
ta_IN: வைரஸ்டோட்டல் ஆய்வு முடிவுகள்:

[ctx: addonStore]
en: Warning
ta_IN: எச்சரிக்கை

[ctx: addonStore]
en: Warning: add-on installation may result in downgrade: {name}. The installed add-on version cannot be compared with the add-on store version. Installed version: {oldVersion}. Available version: {version}.
    Proceed with installation anyway?
ta_IN: எச்சரிக்கை: நீட்சிநிரலின் நிறுவுதல் தரத்தில் குறைவை ஏற்படுத்தலாம்: {name}. நிறுவப்பட்டுள்ள நீட்சிநிரல் பதிப்பை அங்காடியிலுள்ள நீட்சிநிரல் பதிப்புடன் ஒப்புநோக்க இயலவில்லை. நிறுவப்பட்டுள்ள பதிப்பு: {oldVersion}. கிடைப்பிலுள்ள பதிப்பு: {version}.
    இருப்பினும் நிறுவுதலைத் தொடர விரும்புகிறீர்களா?

[ctx: addonStore]
en: Warning: add-on is incompatible: {name} {version}. Check for an updated version of this add-on if possible. This add-on was last tested with NVDA {lastTestedNVDAVersion}. NVDA requires this add-on to be tested with NVDA {nvdaVersion} or higher. Enabling may cause unstable behavior in NVDA.
    Proceed with enabling anyway?
ta_IN: எச்சரிக்கை: நீட்சிநிரல் {name} {version} இணக்கமற்றதாக உள்ளது. இயன்றால், இந்நீட்சிநிரலுக்கான இற்றாக்கப்பட்டப் பதிப்பு இருக்கிறதா என்று பார்க்கவும். என்விடிஏ {lastTestedNVDAVersion} பதிப்புடன் இந்நீட்சிநிரல் கடைசியாகப் பரிசோதித்துப் பார்க்கப்பட்டுள்ளது. என்விடிஏ {nvdaVersion}, அல்லது அதற்கும் பிறகான பதிப்புடன் பரிசோதித்துப் பார்க்கப்பட வேண்டும். நீட்சிநிரலை முடுக்குவது என்விடிஏவில் நிலையற்றத் தன்மையை ஏற்படுத்தலாம். முடுக்குவதை எப்படியும் தொடர விரும்புகிறீர்களா?

[ctx: addonStore]
en: Warning: add-on is incompatible: {name} {version}. Check for an updated version of this add-on if possible. This add-on was last tested with NVDA {lastTestedNVDAVersion}. NVDA requires this add-on to be tested with NVDA {nvdaVersion} or higher. Installation may cause unstable behavior in NVDA.
    Proceed with installation anyway?
ta_IN: எச்சரிக்கை: நீட்சிநிரல் {name} {version} இணக்கமற்றதாக உள்ளது. இயன்றால், இந்நீட்சிநிரலுக்கான இற்றாக்கப்பட்டப் பதிப்பு இருக்கிறதா என்று பார்க்கவும். என்விடிஏ {lastTestedNVDAVersion} பதிப்புடன் இந்நீட்சிநிரல் கடைசியாகப் பரிசோதித்துப் பார்க்கப்பட்டுள்ளது. என்விடிஏ {nvdaVersion}, அல்லது அதற்கும் பிறகான பதிப்புடன் பரிசோதித்துப் பார்க்கப்பட வேண்டும். நீட்சிநிரலின் நிறுவல் என்விடிஏவில் நிலையற்றத் தன்மையை ஏற்படுத்தலாம்.
    நிறுவலை எப்படியும் தொடர விரும்புகிறீர்களா?

[ctx: addonStore]
en: You have selected to copy {num} add-on to NVDA's system-wide configuration. Using this add-on during sign-in and on secure screens is a serious security risk. | You have selected to copy {num} add-ons to NVDA's system-wide configuration. Using these add-ons during sign-in and on secure screens is a serious security risk.
ta_IN[0]: முழுதளாவிய கணினி அமைவடிவத்திற்குப் படியெடுக்க {num} நீட்சிநிரலைத் தாங்கள் தெரிவு செய்துள்ளீர்கள். புகுபதிவு மற்றும் பாதுகாப்பான திரைகளில் இந்நீட்சிநிரலைப் பயன்படுத்துவது பாதுகாப்பு பேரபாயத்தை ஏற்படுத்தும்.
ta_IN[1]: முழுதளாவிய கணினி அமைவடிவத்திற்குப் படியெடுக்க {num} நீட்சிநிரல்களை தாங்கள் தெரிவு செய்துள்ளீர்கள். புகுபதிவு மற்றும் பாதுகாப்பான திரைகளில் இந்நீட்சிநிரல்களைப் பயன்படுத்துவது பாதுகாப்பு பேரபாயத்தை ஏற்படுத்தும்.

[ctx: addonStore]
en: Your NVDA configuration contains add-ons that are incompatible with this version of NVDA. These add-ons will be disabled after installation. After installation, you will be able to manually re-enable these add-ons at your own risk. If you rely on these add-ons, please review the list to decide whether to continue with the installation.
ta_IN: என்விடிஏவின் இப்பதிப்பிற்கு இணக்கமற்ற நீட்சிநிரல்களை தங்களின் என்விடிஏ அமைவடிவம் கொண்டுள்ளது. நிறுவுதலுக்குப் பிறகு இந்நீட்சிநிரல்கள் முடக்கப்படும். இந்நீட்சிநிரல்களைத் தாங்கள் சார்ந்திருந்தால், நிறுவுதலைத் தொடரும் முன் அவைகளின் பட்டியலைச் சீராயவும்.

[ctx: addonStore]
en: [remove]
ta_IN: [நீக்குக]

[ctx: addonStore]
en: {column} (ascending)
ta_IN: {column} (ஏறுமுகமாக)

[ctx: addonStore]
en: {column} (descending)
ta_IN: {column} (இறங்குமுகமாக)

[ctx: addonStore]
en: {malicious} malware scanner detected this add-on as potentially malicious (out of {total}). | {malicious} malware scanners detected this add-on as potentially malicious (out of {total}).
ta_IN[0]: {total} தீங்குநிரல் ஆய்விகளில் {malicious} ஆய்விகள், இந்நீட்சிநிரலை தீங்கிழைக்கக்கூடியதாக கண்டறிந்துள்ளன.
ta_IN[1]: {total} தீங்குநிரல் ஆய்விகளில் {malicious} ஆய்விகள், இந்நீட்சிநிரலை தீங்கிழைக்கக்கூடியதாக கண்டறிந்துள்ளன.

[ctx: addonStore]
en: {num} add-on selected. | {num} add-ons selected.
ta_IN[0]: {num} நீட்சிநிரல் தெரிவு செய்யப்பட்டுள்ளது.
ta_IN[1]: {num} நீட்சிநிரல்கள் தெரிவு செய்யப்பட்டுள்ளன.

[ctx: addonStore]
en: {summary} ({name})
    Version: {version}
    Description: {description}
ta_IN: {summary} ({name})
    பதிப்பு: {version}
    விளக்கம்: {description}

[ctx: advanced.playErrorSound]
en: Only in NVDA test versions
ta_IN: என்விடிஏ பரிசோதனைப் பதிப்புகளில் மட்டும்

[ctx: advanced.playErrorSound]
en: Yes
ta_IN: ஆம்

[ctx: advanced.uiaWithChromium]
en: Default (Only when necessary)
ta_IN: இயல்பிருப்பு (தேவைப்படும்பொழுது மட்டும்)

[ctx: advanced.uiaWithChromium]
en: No
ta_IN: இல்லை

[ctx: advanced.uiaWithChromium]
en: Only when necessary
ta_IN: தேவைப்படும்பொழுது மட்டும்

[ctx: advanced.uiaWithChromium]
en: Use UIA with Microsoft Edge and other 
    &Chromium based browsers when available:
ta_IN: மைக்ரோசாஃப்ட் எட்ஜ் மற்றும் பிற குரோமியம் அடிப்படையிலான உலாவிகளைப் 
    பயன்படுத்தும்பொழுது பயனர் இடைமுகப்பு தன்னியக்கமாக்கலை கிடைப்பிலிருந்தால் பயன்படுத்துக. (&C):

[ctx: advanced.uiaWithChromium]
en: Yes
ta_IN: ஆம்

[ctx: advanced.uiaWithMSWord]
en: Always
ta_IN: எப்பொழுதும்

[ctx: advanced.uiaWithMSWord]
en: Default (Where suitable)
ta_IN: இயல்பிருப்பு (பொருத்தமான இடங்களில்)

[ctx: advanced.uiaWithMSWord]
en: Only when necessary
ta_IN: தேவைப்படும்பொழுது மட்டும்

[ctx: advanced.uiaWithMSWord]
en: Use UI Automation to access Microsoft &Word document controls
ta_IN: மைக்ரோசாஃப்ட் வேர்ட் ஆவணக் கட்டுப்பாடுகளை அணுக, இடைமுகப்பு தன்னியக்கமாக்கலைப் பயன்படுத்துக (&W)

[ctx: advanced.uiaWithMSWord]
en: Where suitable
ta_IN: பொருத்தமான இடங்களில்

en: alert
ta_IN: கவனிக்கவும்

en: align center
ta_IN: நடுவொழுங்கு

en: align centered across selection
ta_IN: தெரிவுக்கு நடுவாக ஒழுங்கமைக்கப்பட்டது

en: align distributed
ta_IN: பகிரப்பட்ட ஒழுங்கு

en: align fill
ta_IN: நிரப்பொழுங்கு

en: align general
ta_IN: பொதுவொழுங்கு

en: align justify
ta_IN: இருபுற ஒழுங்கு

en: align left
ta_IN: இடதொழுங்கு

en: align right
ta_IN: வலதொழுங்கு

en: alignment
ta_IN: ஒழுங்கு

en: alphanumeric
ta_IN: எண்ணெழுத்து

en: alt
ta_IN: நிலை மாற்றி

en: animation
ta_IN: அசைவூட்டம்

en: any dots
ta_IN: புள்ளிகள் எதுவானாலும்

en: application
ta_IN: பயன்பாடு

en: applications
ta_IN: பயன்பாடுகள்

[ctx: aria]
en: banner
ta_IN: பதாகை

[ctx: aria]
en: complementary
ta_IN: நிறைவுண்டாக்கும்

[ctx: aria]
en: content info
ta_IN: உள்ளடக்கத் தகவல்

[ctx: aria]
en: form
ta_IN: படிவம்

[ctx: aria]
en: main
ta_IN: முதன்மை

[ctx: aria]
en: navigation
ta_IN: வழிசெலுத்துதல்

[ctx: aria]
en: search
ta_IN: தேடுக

en: article
ta_IN: பிரிவுக்கூறு

en: at {x}, {y}
ta_IN: தற்போதைய திரையின் நிலை {x},{y} படவணுக்கள்

en: attachment
ta_IN: இணைப்பு

en: audio
ta_IN: ஒலிதம்

en: automatic
ta_IN: தன்னியக்கம்

en: automatic color
ta_IN: தன்னியக்க நிறம்

en: automatically
ta_IN: தன்னியக்கம்

en: back
ta_IN: பின்

en: background color
ta_IN: பின்புல நிறம்

en: background pattern {pattern}
ta_IN: பின்புல வடிவவிதம் {pattern}

en: backspace
ta_IN: பின் நகர்வு

en: baseline
ta_IN: அடித்தளக் கோடு

en: behind bottom of {otherShape} by {distance:.3g} point | behind bottom of {otherShape} by {distance:.3g} points
ta_IN[0]: {otherShape} வடிவத்தின் பின்புற கீழ்ப் பகுதியில் {distance:.3g} புள்ளி வரை மறைந்துள்ளது
ta_IN[1]: {otherShape} வடிவத்தின் பின்புற கீழ்ப் பகுதியில் {distance:.3g} புள்ளிகள் வரை மறைந்துள்ளது

en: behind left of {otherShape} by {distance:.3g} point | behind left of {otherShape} by {distance:.3g} points
ta_IN[0]: {otherShape} வடிவத்தின் இட பின்புறம் {distance:.3g} புள்ளி வரை அமைந்துள்ளது
ta_IN[1]: {otherShape} வடிவத்தின் இட பின்புறம் {distance:.3g} புள்ளிகள் வரை அமைந்துள்ளது

en: behind right of {otherShape} by {distance:.3g} point | behind right of {otherShape} by {distance:.3g} points
ta_IN[0]: {otherShape} வடிவத்தின் பின்புற வலப் பகுதியில் {distance:.3g} புள்ளி வரை மறைந்துள்ளது
ta_IN[1]: {otherShape} வடிவத்தின் பின்புற வலப் பகுதியில் {distance:.3g} புள்ளிகள் வரை மறைந்துள்ளது

en: behind top of {otherShape} by {distance:.3g} point | behind top of {otherShape} by {distance:.3g} points
ta_IN[0]: {otherShape} வடிவத்தின் பின்புறம் {distance:.3g} புள்ளி வரை மறைந்துள்ளது
ta_IN[1]: {otherShape} வடிவத்தின் பின்புற மேற்பகுதியில் {distance:.3g} புள்ளிகள் வரை மறைந்துள்ளது

en: behind {otherShape}
ta_IN: {otherShape} வடிவத்தின் பின்னால் அமைந்துள்ளது

en: blank
ta_IN: வெற்றிடம்

en: block quote
ta_IN: உரைத் தொகுதி

en: bold
ta_IN: அடர்த்தி

en: bookmark
ta_IN: நூற்குறி

en: border
ta_IN: எல்லை

en: bottom edge
ta_IN: கீழ் விளிம்பு

en: box
ta_IN: பெட்டி

en: braille keyboard
ta_IN: பிரெயில் விசைப்பலகை

en: break
ta_IN: முறிவு

en: browser stop
ta_IN: உலாவி நிறுத்தம்

en: busy
ta_IN: மும்முரம்

en: busy indicator
ta_IN: மும்முர நிலைக்காட்டி

en: button
ta_IN: பொத்தான்

en: calendar
ta_IN: நாட்காட்டி

en: canvas
ta_IN: வரைத்துணி

en: caps lock
ta_IN: முகப்பெழுத்து பூட்டு

en: caption
ta_IN: வடிவவிளக்கம்

en: caret
ta_IN: இமைக்கும் சுட்டுக்குறி

en: caret moves review cursor off
ta_IN: சீராய்வுச் சுட்டுக்குறியை இமைக்கும் சுட்டுக்குறி நகர்த்தாது

en: caret moves review cursor on
ta_IN: சீராய்வுச் சுட்டுக்குறியை இமைக்கும் சுட்டுக்குறி நகர்த்திடும்

en: case
ta_IN: எழுத்தின் வகை

en: category {categories} | categories {categories}
ta_IN[0]: வகைமை {categories}
ta_IN[1]: வகைமைகள் {categories}

en: cell
ta_IN: களம்

en: cell deletion
ta_IN: கள அழிப்பு

en: cell insertion
ta_IN: கள செருகுதல்

en: cell merge
ta_IN: கள ஒன்றிணைப்பு

en: centered
ta_IN: நடுவொழுங்கு

en: character
ta_IN: வரியுரு

en: chart
ta_IN: விளக்கப்படம்

[ctx: chart]
en: column
ta_IN: நெடுவரிசை

en: chart element
ta_IN: விளக்கப்படக் கூறு

en: check box
ta_IN: தேர்வுப் பெட்டி

en: check menu item
ta_IN: தேர்வுப் பட்டி உருப்படி

en: checkable
ta_IN: தேர்வுச் செய்யப்படக் கூடியது

en: checked
ta_IN: தேர்வானது

en: clickable
ta_IN: சொடுக்கத்தக்கது

en: clock
ta_IN: கடிகாரம்

en: collapsed
ta_IN: குறுக்கப்பட்டது

en: color chooser
ta_IN: நிறத் தேர்வி

[ctx: color hue]
en: aqua
ta_IN: நீலப் பச்சை

[ctx: color hue]
en: aqua-blue
ta_IN: நீலப்பச்சை-நீலம்

[ctx: color hue]
en: black
ta_IN: கருப்பு

[ctx: color hue]
en: blue
ta_IN: நீலம்

[ctx: color hue]
en: blue-purple
ta_IN: நீலம்-செவ்வூதா

[ctx: color hue]
en: brown
ta_IN: பழுப்பு

[ctx: color hue]
en: brown-yellow
ta_IN: பழுப்பு-மஞ்சள்

[ctx: color hue]
en: dark grey
ta_IN: கருஞ்சாம்பல்

[ctx: color hue]
en: green
ta_IN: பச்சை

[ctx: color hue]
en: green-aqua
ta_IN: பச்சை-நீலப்பச்சை

[ctx: color hue]
en: grey
ta_IN: சாம்பல்

[ctx: color hue]
en: light grey
ta_IN: இளஞ்சாம்பல்

[ctx: color hue]
en: orange
ta_IN: செம்மஞ்சள்

[ctx: color hue]
en: orange-yellow
ta_IN: செம்மஞ்சள்-மஞ்சள்

[ctx: color hue]
en: pink
ta_IN: இளஞ்சிவப்பு

[ctx: color hue]
en: pink-red
ta_IN: இளஞ்சிவப்பு-சிவப்பு

[ctx: color hue]
en: purple
ta_IN: செவ்வூதா

[ctx: color hue]
en: purple-pink
ta_IN: செவ்வூதா-இளஞ்சிவப்பு

[ctx: color hue]
en: red
ta_IN: சிவப்பு

[ctx: color hue]
en: red-brown
ta_IN: சிவப்பு-பழுப்பு

[ctx: color hue]
en: red-orange
ta_IN: சிவப்பு-செம்மஞ்சள்

[ctx: color hue]
en: very dark grey
ta_IN: அடர் கருஞ்சாம்பல்

[ctx: color hue]
en: very light grey
ta_IN: வெளிர் இளஞ்சாம்பல்

[ctx: color hue]
en: white
ta_IN: வெள்ளை

[ctx: color hue]
en: yellow
ta_IN: மஞ்சள்

[ctx: color hue]
en: yellow-green
ta_IN: மஞ்சள்-பச்சை

[ctx: color variation]
en: bright {color}
ta_IN: ஒளிர் {color}

[ctx: color variation]
en: dark pale {color}
ta_IN: அடர் வெளிர் {color}

[ctx: color variation]
en: dark {color}
ta_IN: அடர் {color}

[ctx: color variation]
en: dark {color} grey
ta_IN: அடர் {color} சாம்பல்

[ctx: color variation]
en: light pale {color}
ta_IN: இளம்வெளிர் {color}

[ctx: color variation]
en: pale {color}
ta_IN: வெளிர் {color}

[ctx: color variation]
en: transparent {colorDescription}
ta_IN: ஒளிபுகு {colorDescription}

[ctx: color variation]
en: very dark pale {color}
ta_IN: மிகையடர் வெளிர் {color}

[ctx: color variation]
en: very dark {color}
ta_IN: அடர் கரு {color}

[ctx: color variation]
en: very dark {color} grey
ta_IN: மிகக் கருமையான {color} சாம்பல்

[ctx: color variation]
en: {color} grey
ta_IN: {color} சாம்பல்

[ctx: color variation]
en: {color} white
ta_IN: {color} வெள்ளை

en: column
ta_IN: நெடுவரிசை

en: column %s
ta_IN: நெடுவரிசை %s

en: column break
ta_IN: நெடுவரிசை முறிவு

en: column header
ta_IN: நெடுவரிசைத் தலைப்புரை

en: column {0} of {1}
ta_IN: நெடுவரிசை {1}ல் {0}

en: column {columnNumber}
ta_IN: நெடுவரிசை {columnNumber}

en: combo box
ta_IN: சேர்க்கைப் பெட்டி

en: comment
ta_IN: கருத்துரை

en: comment: {text} by {author} on {date}
ta_IN: கருத்துரை: {text}, படைப்பாளர்: {author}, தேதி: {date}

en: conflict
ta_IN: முரண்பாடு

en: continuous
ta_IN: தொடர்ச்சியான

en: continuous section break
ta_IN: தொடர் உட்பிரிவு முறிவு

en: control+shift+c
ta_IN: கட்டுப்பாடு+மாற்றழுத்தி+c

[ctx: controlType]
en: tab
ta_IN: கீற்று

en: covers  {otherShape}
ta_IN: {otherShape} வடிவத்தை மறைத்துள்ளது

en: covers bottom of {otherShape} by {distance:.3g} point | covers bottom of {otherShape} by {distance:.3g} points
ta_IN[0]: {otherShape} வடிவத்தின் கீழ்ப் பகுதியை {distance:.3g} புள்ளி வரை மறைக்கிறது
ta_IN[1]: {otherShape} வடிவத்தின் கீழ்ப் பகுதியை {distance:.3g} புள்ளிகள் வரை மறைக்கிறது

en: covers left of {otherShape} by {distance:.3g} point | covers left of {otherShape} by {distance:.3g} points
ta_IN[0]: {otherShape} வடிவத்தின் இடப்பக்கம் {distance:.3g} புள்ளி வரை மறைக்கிறது
ta_IN[1]: {otherShape} வடிவத்தின் இடப்பக்கம் {distance:.3g} புள்ளிகள் வரை மறைக்கிறது

en: covers right of {otherShape} by {distance:.3g} point | covers right of {otherShape} by {distance:.3g} points
ta_IN[0]: {otherShape} வடிவத்தின் வலப் பகுதியை {distance:.3g} புள்ளிகள் வரை மறைக்கிறது
ta_IN[1]: {otherShape} வடிவத்தின் வலப் பகுதியை {distance:.3g} புள்ளிகள் வரை மறைக்கிறது

en: covers top of {otherShape} by {distance:.3g} point | covers top of {otherShape} by {distance:.3g} points
ta_IN[0]: {otherShape} வடிவத்தின் மேற்பகுதியை {distance:.3g} புள்ளி வரை மறைக்கிறது
ta_IN[1]: {otherShape} வடிவத்தின் மேற்பகுதியை {distance:.3g} புள்ளிகள் வரை மறைக்கிறது

en: cropped
ta_IN: நறுக்கப்பட்டது

en: ctrl
ta_IN: கட்டுப்பாடு

en: current
ta_IN: நடப்பு

en: current date
ta_IN: நடப்புத் தேதி

en: current location
ta_IN: தற்போதைய அமைவிடம்

en: current page
ta_IN: நடப்புப் பக்கம்

en: current step
ta_IN: நடப்புப் படி

en: current time
ta_IN: நடப்பு நேரம்

en: cursor
ta_IN: சுட்டுக்குறி

en: cursor positioned {horizontalDistance} from left edge of page, {verticalDistance} from top edge of page
ta_IN: பக்கத்தின் இடது விளிம்பிலிருந்து {horizontalDistance}, பக்கத்தின் மேல் விளிம்பிலிருந்து {verticalDistance} சுட்டுக்குறி நிலைநிறுத்தப்பட்டுள்ளது

en: custom application 1
ta_IN: தனிப்பயனாக்கப்பட்ட பயன்பாடு 1

en: custom application 2
ta_IN: தனிப்பயனாக்கப்பட்ட பயன்பாடு 2

en: dash dot
ta_IN: சிறுகோடு புள்ளி

en: dash dot dot
ta_IN: சிறுகோடு புள்ளி புள்ளி

en: dashed
ta_IN: கோடிடப்பட்டது

en: data grid
ta_IN: தரவு வலை

en: data item
ta_IN: தரவு உருப்படி

en: data point
ta_IN: தரவுப் புள்ளி

en: date edit
ta_IN: தேதித் தொகுகளம்

en: debug
ta_IN: வழுநீக்கம்

en: debug warning
ta_IN: வழுநீக்க எச்சரிக்கை

en: decreased by {decrementValue} from point {previousIndex},
ta_IN: {previousIndex} புள்ளியிலிருந்து {decrementValue} குறைக்கப்பட்டுள்ளது,

en: default style
ta_IN: இயல்புப் பாங்கு

en: definition
ta_IN: விளக்கம்

en: defunct
ta_IN: செயலற்றுப்போனது

en: delayed character descriptions off
ta_IN: தாமதிக்கப்பட்ட எழுத்து விளக்கத்தைப் படித்திடாது

en: delayed character descriptions on
ta_IN: தாமதிக்கப்பட்ட எழுத்து விளக்கத்தைப் படித்திடும்

en: delete
ta_IN: அழித்திடு

en: deleted
ta_IN: அழிக்கப்பட்டது

en: deletion
ta_IN: அழித்தல்

en: deletion: {text}
ta_IN: {text} அழிக்கப்பட்டது

en: desktop
ta_IN: மேசைக்கணினி

en: desktop icon
ta_IN: மேசைத்தள படவுரு

en: desktop pane
ta_IN: மேசைத்தளப் பலகை

en: details
ta_IN: விவரங்கள்

en: diagonal crosshatch
ta_IN: சாய்வுக் குறுக்குக்கோடு

en: diagonal stripe
ta_IN: சாய்வுப் பட்டைக்கோடு

en: diagram
ta_IN: கனித வரைப்படம்

en: dial
ta_IN: சுழற்று

en: dialog
ta_IN: உரையாடல்

en: directory pane
ta_IN: அடைவுப் பலகை

en: disabled
ta_IN: முடக்கப்பட்டது

en: display field
ta_IN: திரையகக் களம்

en: display scroll
ta_IN: காட்சியமைவு உருளை

en: display speech output
ta_IN: பேச்சு வெளியீட்டைக் காட்டிடுக

en: document
ta_IN: ஆவணம்

en: done dragging
ta_IN: இழுக்கப்படுவது முடிந்தது

en: dot
ta_IN: புள்ளி

en: dotted
ta_IN: புள்ளியிடப்பட்டது

en: double
ta_IN: இரட்டை

en: double strikethrough
ta_IN: ஊடாக இரட்டைக் கோடிடப்பட்டது

en: double {action}
ta_IN: இரட்டை {action}

en: down arrow
ta_IN: கீழம்பு

en: down-right diagonal line
ta_IN: கீழ் வலது குறுக்குக் கோடு

en: draggable
ta_IN: இழுக்கப்படக் கூடியது

en: dragging
ta_IN: இழுக்கப்படுகிறது

en: drop down button
ta_IN: கீழ்விடு பொத்தான்

en: drop down button grid
ta_IN: கீழ்விடு பொத்தான் வலை

en: drop list
ta_IN: விடுபட்டியல்

en: drop target
ta_IN: இலக்கில் விடுக

en: edit
ta_IN: தொகுகளம்

en: edit bar
ta_IN: தொகுப்பட்டை

en: editable
ta_IN: தொகுக்கப்படக் கூடியது

en: editing
ta_IN: தொகுக்கப்படுகிறது

en: email
ta_IN: மின்னஞ்சல்

en: embedded
ta_IN: emb

en: embedded object
ta_IN: பொதிந்துள்ள பொருள்

en: emphasised
ta_IN: வலியுறுத்தப்பட்டது

en: end
ta_IN: முடிவு

en: end note
ta_IN: இறுதிக் குறிப்பு

en: endnote reference {number}: {text}
ta_IN: முடிவுக்குறிப்புக் கூறுச் சுட்டு {number}: {text}

en: endnote reference: {text}
ta_IN: முடிவுக்குறிப்புக் கூறுச் சுட்டு: {text}

en: enter
ta_IN: உள்ளிடு

en: escape
ta_IN: விடுபடு

[ctx: espeakVarient]
en: none
ta_IN: இயல்பிருப்பு

en: even pages section break
ta_IN: இரட்டைப் படை பக்கங்களின் உட்பிரிவு முறிவு

[ctx: excel-UIA]
en: Cell Appearance
ta_IN: சிறுகட்டத்தின் தோற்றம்

[ctx: excel-UIA]
en: Cell height: {0.y:.1f} pt
ta_IN: சிறுகட்டத்தின் உயரம்: {0.y:.1f} புள்ளி

[ctx: excel-UIA]
en: Cell width: {0.x:.1f} pt
ta_IN: சிறுகட்டத்தின் அகலம்: {0.x:.1f} புள்ளி

[ctx: excel-UIA]
en: Fill color: {0.name}
ta_IN: நிரைநிறம்: {0.name}

[ctx: excel-UIA]
en: Fill type: {0}
ta_IN: நிரை வகை: {0}

[ctx: excel-UIA]
en: Outline color: top={0.name}, bottom={1.name}, left={2.name}, right={3.name}
ta_IN: வெளிக்கோட்டு நிறம்: மேல்={0.name}, கீழ்={1.name}, இடது={2.name}, வலது={3.name}

[ctx: excel-UIA]
en: Outline thickness: top={0}, bottom={1}, left={2}, right={3}
ta_IN: வெளிக்கோட்டு அடர்த்தி: மேல்={0}, கீழ்={1}, இடது={2}, வலது={3}

[ctx: excel-UIA]
en: Rotation: {0} degree | Rotation: {0} degrees
ta_IN[0]: சுழற்சி: {0} பாகை
ta_IN[1]: சுழற்சி: {0} பாகைகள்

[ctx: excel-UIA]
en: Shows a browseable message Listing information about a cell's appearance such as outline and fill colors, rotation and size
ta_IN: ஒரு சிறுகட்டத்தின் வெளிக்கோடு, நிரைநிறம், சுழற்சி, அளவு ஆகிய தோற்றத் தகவலை உலாவு நிலையில் பட்டியலிடுகிறது

[ctx: excel-UIA]
en: {firstAddress} through {lastAddress}
ta_IN: {firstAddress} முதல் {lastAddress} வரை

[ctx: excel-UIA]
en: {firstAddress} {firstValue} through {lastAddress} {lastValue}
ta_IN: {firstAddress} {firstValue} முதல் {lastAddress} {lastValue} வரை

en: expanded
ta_IN: விரிவாக்கப்பட்டது

en: favorites
ta_IN: தன் விருப்பங்கள்

en: figure
ta_IN: உருவம்

en: file chooser
ta_IN: கோப்புத் தேர்வி

en: filler
ta_IN: நிரப்பி

en: find a text string from the current cursor position
ta_IN: சுட்டுக்குறியின் நடப்பு இடத்திலுருந்து ஒரு உரையைக் கண்டறிக

en: find the next occurrence of the previously entered text string from the current cursor's position
ta_IN: ஏற்கெனவே உள்ளீடு செய்யப்பட்ட உரையின் அடுத்த தோற்றம், சுட்டுக்குறியின் நடப்பு நிலையிலிருந்து எங்கேவென்று கண்டறிக

en: find the previous occurrence of the previously entered text string from the current cursor's position
ta_IN: ஏற்கெனவே உள்ளீடுச் செய்யப்பட்ட உரையின் முந்தைய தோற்றம், சுட்டுக்குறியின் நடப்பு நிலையிலிருந்து எங்கேவென்று கண்டறிக

en: first line indent
ta_IN: முதல் வரியோரச் சீர்மை

en: flagged
ta_IN: குறியிடப்பட்டது

en: focus moves navigator object off
ta_IN: குவிமையம் வழிசெலுத்திப் பொருளை நகர்த்தாது

en: focus moves navigator object on
ta_IN: குவிமையம் வழிசெலுத்திப் பொருளை நகர்த்திடும்

en: focusable
ta_IN: குவிமையத்திற்குள் கொண்டு வரக்கூடியது

en: focused
ta_IN: குவிமையத்திலுள்ளது

en: follow cursors
ta_IN: சுட்டுக்குறிகளை பின்தொடர்க

en: font chooser
ta_IN: எழுத்துரு தேர்வி

en: font name
ta_IN: எழுத்துருப் பெயர்

en: font size
ta_IN: எழுத்துரு அளவு

[ctx: font size]
en: %s em
ta_IN: %s எம்

[ctx: font size]
en: %s ex
ta_IN: %s எக்ஸ்

[ctx: font size]
en: %s pt
ta_IN: %s புள்ளிகள்

[ctx: font size]
en: %s px
ta_IN: %s படவணு

[ctx: font size]
en: %s rem
ta_IN: %s ரெம்

[ctx: font size]
en: large
ta_IN: பெரிய

[ctx: font size]
en: larger
ta_IN: பெரியது

[ctx: font size]
en: medium
ta_IN: நடுத்தரம்

[ctx: font size]
en: small
ta_IN: சிறிய

[ctx: font size]
en: smaller
ta_IN: சிறியது

[ctx: font size]
en: x-large
ta_IN: மிகப் பெரிய

[ctx: font size]
en: x-small
ta_IN: மிகச் சிறிய

[ctx: font size]
en: xx-large
ta_IN: மிக மிகப் பெரிய

[ctx: font size]
en: xx-small
ta_IN: மிக மிகச் சிறிய

[ctx: font size]
en: xxx-large
ta_IN: மிக மிக மிகப் பெரிய

en: foot note
ta_IN: அடிக்குறிப்பு

en: footer
ta_IN: அடியுரை

en: footnote reference {number}: {text}
ta_IN: அடிக்குறிப்புக் கூறுச் சுட்டு {number}: {text}

en: footnote reference: {text}
ta_IN: அடிக்குறிப்புக் கூறுச் சுட்டு: {text}

en: foreground color
ta_IN: முன்னணி நிறம்

en: form
ta_IN: படிவம்

en: forward
ta_IN: முன்

en: forwarded
ta_IN: முன்செலுத்தப்பட்டது

en: frame
ta_IN: சட்டகம்

en: gesture map File Error
ta_IN: gesture வரைப்பட கோப்புப் பிழை

en: glass pane
ta_IN: கண்ணாடிப் பலகை

en: grammar error
ta_IN: இலக்கணப் பிழை

en: grammar: {text}
ta_IN: இலக்கணம்: {text}

en: graphic
ta_IN: வரைகலை

en: grip
ta_IN: இறுக்கம்

en: grouping
ta_IN: குழுவாக்கம்

en: h%s
ta_IN: த%s

en: hair
ta_IN: மயிரிழை

en: half alphanumeric
ta_IN: அரை எண்ணெழுத்து

en: half checked
ta_IN: பாதித் தேர்வானது

en: half katakana
ta_IN: அரை காட்டகானா

en: half katakana roman
ta_IN: ரோமிய அரை காட்டகானா

en: half pressed
ta_IN: பாதி அழுத்தப்பட்டது

en: hanging indent
ta_IN: தொங்கு ஓரச் சீர்மை

en: has %s
ta_IN: %s கொண்டுள்ளது

en: has attachment
ta_IN: இணைப்புக்கொண்டது

en: has auto complete
ta_IN: தானாக நிறைவாகும்

en: has comment
ta_IN: கருத்துரை கொண்டது

en: has details
ta_IN: விவரங்களைக் கொண்டுள்ளது

en: has draft comment
ta_IN: வரைவுக் கருத்துரைக் கொண்டது

en: has formula
ta_IN: சூத்திரம் கொண்டது

en: has long description
ta_IN: நெடுவிளக்கம் கொண்டது

en: has note
ta_IN: குறிப்புக் கொண்டது

en: has resolved comment
ta_IN: தீர்வுக்காணப்பட்டக் கருத்துரைக் கொண்டது

en: header
ta_IN: தலைப்புரை

en: header item
ta_IN: தலைப்புரை உருப்படி

en: heading
ta_IN: தலைப்பு

en: heading 1
ta_IN: தலைப்பு 1

en: heading 2
ta_IN: தலைப்பு 2

en: heading 3
ta_IN: தலைப்பு 3

en: heading 4
ta_IN: தலைப்பு 4

en: heading 5
ta_IN: தலைப்பு 5

en: heading 6
ta_IN: தலைப்பு 6

en: heading level %d
ta_IN: %dம் மட்டத் தலைப்பு

en: help balloon
ta_IN: உதவிக் குமிழி

en: hidden
ta_IN: மறைக்கப்பட்டது

en: high importance
ta_IN: உயர் முக்கியத்துவம்

en: highlight
ta_IN: முனைப்புறுத்தல்

en: highlighted
ta_IN: துலக்கமாக்கப்பட்டது

en: highlighted in {color}
ta_IN: {color} நிறத்தில் துலக்கமாக்கப்பட்டுள்ளது

en: hiragana
ta_IN: ஹிரகானா

en: hiragana roman
ta_IN: ரோமிய ஹிரகானா

en: home
ta_IN: தொடக்கம்

en: home page
ta_IN: முதல் பக்கம்

en: horizontal borders except outside
ta_IN: வெளிப்புறம் தவிர்த்த கிடை எல்லைகள்

en: horizontal stripe
ta_IN: கிடைப் பட்டைக்கோடு

en: hot key field
ta_IN: சுடுவிசைக் களம்

en: icon
ta_IN: படவுரு

en: iconified
ta_IN: படவுருவாக்கப்பட்டது

en: image map
ta_IN: படிம வரைப்படம்

en: increased by {incrementValue} from point {previousIndex},
ta_IN: {previousIndex} புள்ளியிலிருந்து {incrementValue} அதிகரிக்கப்பட்டுள்ளது,

en: indent
ta_IN: ஓரச் சீர்மை

en: indicator
ta_IN: நிலைக்காட்டி

en: info
ta_IN: தகவல்

en: input help off
ta_IN: உள்ளீடு உதவி நீக்கப்பட்டது

en: input help on. Press {gestureKeys} again to turn it off.
ta_IN: உள்ளீடு உதவி இடப்பட்டது. உதவியை நீக்க, {gestureKeys} விசையை மீண்டும் அழுத்தவும்.

en: input window
ta_IN: உள்ளீட்டுச் சாளரம்

en: input/output
ta_IN: உள்ளீடு/வெளியீடு

[ctx: inputGestures]
en: &Filter by:
ta_IN: இதைக் கொண்டு வடிகட்டுக (&F):

en: insert
ta_IN: செருகு

en: inserted
ta_IN: செருகப்பட்டது

en: insertion
ta_IN: செருகுதல்

en: insertion: {text}
ta_IN: {text} செருகப்பட்டது

en: invalid
ta_IN: செல்லாதது

en: invalid entry
ta_IN: செல்லாத உள்ளீடு

en: invisible
ta_IN: தென்படாதது

en: invoke
ta_IN: அழை

en: italic
ta_IN: சாய்வு

en: item
ta_IN: உருப்படி

en: katakana
ta_IN: காட்டகானா

en: katakana roman
ta_IN: ரோமிய காட்டகானா

[ctx: keyLabel]
en: tab
ta_IN: தத்தல்

en: keyboard, all layouts
ta_IN: விசைப்பலகை; எல்லாத் தளவமைப்புகளும்

en: label
ta_IN: குறிச்சீட்டு

en: landmark
ta_IN: நிலக்குறி

[ctx: languageName]
en: Aragonese
ta_IN: அரகனீஸ்

[ctx: languageName]
en: Burmese
ta_IN: பர்மியம்

[ctx: languageName]
en: Central Kurdish
ta_IN: மைய குர்திஷ்

[ctx: languageName]
en: Northern Kurdish
ta_IN: வட குர்திஷ்

[ctx: languageName]
en: Somali
ta_IN: சோமாலி

[ctx: languageNotSupported]
en: {lang} (not supported)
ta_IN: {lang} (ஆதரிக்கப்படவில்லை)

en: laptop
ta_IN: மடிக்கணினி

en: layered pane
ta_IN: அடுக்குப் பலகை

en: layout tables off
ta_IN: தளவமைப்பு அட்டவணைகளைச் சேர்த்துக் கொள்ளாது

en: layout tables on
ta_IN: தளவமைப்பு அட்டவணைகளைச் சே்த்துக் கொள்ளும்

en: left
ta_IN: இடது

en: left alt
ta_IN: இடது நிலை மாற்றி

en: left arrow
ta_IN: இடதம்பு

en: left control
ta_IN: இடது கட்டுப்பாடு

en: left edge
ta_IN: இடது விளிம்பு

en: left indent
ta_IN: இடதோரச் சீர்மை

en: left shift
ta_IN: இடது மாற்றழுத்தி

en: left windows
ta_IN: இடது சாளரம்

en: level %s
ta_IN: மட்டம் %s

en: line
ta_IN: வரி

en: line %s
ta_IN: வரி %s

[ctx: line indentation setting]
en: Both Speech and Tones
ta_IN: பேச்சும் ஒலிகளும்

[ctx: line indentation setting]
en: Off
ta_IN: அறிவித்திடாது

[ctx: line indentation setting]
en: Speech
ta_IN: பேச்சு

[ctx: line indentation setting]
en: Tones
ta_IN: ஒலிகள்

en: line scroll
ta_IN: வரி உருள்

en: line spacing %s
ta_IN: %s வரி இடைவெளி

[ctx: line spacing value]
en: %.1f line | %.1f lines
ta_IN[0]: %.1f வரி
ta_IN[1]: %.1f வரிகள்

[ctx: line spacing value]
en: 1.5 lines
ta_IN: ஒன்றரை

[ctx: line spacing value]
en: at least %.1f pt
ta_IN: குறைந்தபட்சம் %.1f புள்ளி

[ctx: line spacing value]
en: double
ta_IN: இரட்டை

[ctx: line spacing value]
en: exactly {space:.1f} pt
ta_IN: துல்லியமாக {space:.1f} புள்ளி

[ctx: line spacing value]
en: single
ta_IN: ஒற்றை

en: linear gradient
ta_IN: நேர்கோட்டுச் சரிவு

en: link
ta_IN: தொடுப்பு

en: linked
ta_IN: தொடர்புடையது

en: list
ta_IN: பட்டியல்

en: list item
ta_IN: பட்டியல் உருப்படி

en: low importance
ta_IN: குறை முக்கியத்துவம்

en: lv %s
ta_IN: மட் %s

en: manual
ta_IN: கைமுறையில் இயக்கப்பட்டது

en: marked
ta_IN: குறிக்கப்பட்டது

en: math
ta_IN: கணிதம்

[ctx: math]
en: ASCIIMath
ta_IN: ASCII கணிதம்

[ctx: math]
en: All
ta_IN: அனைத்து வரியுருக்களும்

[ctx: math]
en: Application support
ta_IN: பயன்பாட்டு ஆதரவு

[ctx: math]
en: Automatic
ta_IN: தன்னியக்கம்

[ctx: math]
en: Automatic ({name})
ta_IN: தன்னியக்கம் ({name})

[ctx: math]
en: Automatically zoom out of two-dimensional notation
ta_IN: இருபரிமாணக் குறியீட்டிலிருந்து தானாக வெளியேறுக

[ctx: math]
en: Beep at the beginning and end of math
ta_IN: கணிதத்தின் துவக்கத்திலும் முடிவிலும் சிற்றொலியை எழுப்புக

[ctx: math]
en: Blindness
ta_IN: பார்வையின்மை

[ctx: math]
en: Braille
ta_IN: பிரெயில்

[ctx: math]
en: Character
ta_IN: வரியுரு

[ctx: math]
en: Chemical formulae:
ta_IN: வேதியியல் வாய்ப்பாடுகள்:

[ctx: math]
en: Copy math as:
ta_IN: கணிதத்தை இவ்வாறு படியெடுத்திடுக:

[ctx: math]
en: Custom
ta_IN: தனிப்பயனாக்கம்

[ctx: math]
en: Decimal separator for numbers:
ta_IN: எண்களுக்கான தசம பிரிப்பான்:

[ctx: math]
en: Default navigation mode:
ta_IN: இயல்பிருப்பு வழிசெலுத்தல் முறை:

[ctx: math]
en: Describe overview
ta_IN: சுருக்க விவரம்

[ctx: math]
en: Endpoints
ta_IN: முதல் மற்றும் இறுதி வரியுருக்கள்

[ctx: math]
en: Enhanced
ta_IN: மேம்படுத்தப்பட்டது

[ctx: math]
en: Error in brailling math
ta_IN: கணிதத்தை பிரெயிலாக்குவதில் பிழை

[ctx: math]
en: Error in brailling math.
ta_IN: கணிதத்தை பிரெயிலாக்குவதில் பிழை.

[ctx: math]
en: Error in brailling math: see NVDA error log for details
ta_IN: கணிதத்தை பிரெயிலாக்குவதில் பிழை: விவரங்களுக்கு என்விடிஏ பிழை செயற்குறிப்பேட்டினைக் காணவும்

[ctx: math]
en: Error in navigating math
ta_IN: கணிதத்தை வழிசெலுத்துவதில் பிழை

[ctx: math]
en: Error in speaking math.
ta_IN: கணிதத்தைப் பேசுவதில் பிழை.

[ctx: math]
en: Error in starting navigation of math.
ta_IN: கணித வழிசெலுத்தலைத் தொடங்குவதில் பிழை.

[ctx: math]
en: Error navigating math
ta_IN: கணிதத்தை வழிசெலுத்துவதில் பிழை

[ctx: math]
en: First character
ta_IN: முதல் வரியுரு

[ctx: math]
en: Highlight navigation focus with dots 7 and 8
ta_IN: வழிசெலுத்தல் குவிமையத்தை 7, 8 புள்ளிகளைக் கொண்டு துலக்கமாக்குக

[ctx: math]
en: Illegal MathML found.
ta_IN: முறையற்ற மேத் எம்எல் காணப்பட்டது.

[ctx: math]
en: Impairment:
ta_IN: சிறப்புத் தேவை:

[ctx: math]
en: Invalid math formatting found
ta_IN: செல்லாத கணித வடிவூட்டம் காணப்பட்டது

[ctx: math]
en: LaTeX
ta_IN: லேட்டெக்ஸ்

[ctx: math]
en: Language:
ta_IN: மொழி:

[ctx: math]
en: Learning disabilities
ta_IN: கற்றல் குறைபாடுகள்

[ctx: math]
en: Low vision
ta_IN: குறைந்த பார்வை

[ctx: math]
en: Math
ta_IN: கணிதம்

[ctx: math]
en: MathML
ta_IN: மேத் எம்எல்

[ctx: math]
en: Medium
ta_IN: இயல்பாக

[ctx: math]
en: Navigation
ta_IN: வழிசெலுத்துதல்

[ctx: math]
en: Navigation verbosity:
ta_IN: வழிசெலுத்தல் விளக்கம்:

[ctx: math]
en: Off
ta_IN: துலக்கமாக்கிடாது

[ctx: math]
en: Off (H sub 2 O)
ta_IN: எழுத்துகளாக படித்திடாது (H sub 2 O)

[ctx: math]
en: Output code:
ta_IN: வெளியீட்டுக் குறியீடு:

[ctx: math]
en: Pause factor
ta_IN: இடைநிறுத்தக் காரணி

[ctx: math]
en: Relative speech rate
ta_IN: ஒப்பீட்டுப் பேச்சு விகிதம்

[ctx: math]
en: Reset to the default navigation mode for each new equation
ta_IN: ஒவ்வொரு புதிய சமன்பாட்டிற்கும் இயல்பிருப்பு வழிசெலுத்தல் முறைக்கு மீட்டமைத்திடுக

[ctx: math]
en: Simple
ta_IN: எளிமையானது

[ctx: math]
en: Speak
ta_IN: பேசுக

[ctx: math]
en: Speech
ta_IN: பேச்சு

[ctx: math]
en: Speech style:
ta_IN: பேச்சுப் பாங்கு:

[ctx: math]
en: Speech verbosity:
ta_IN: பேச்சு விளக்கம்:

[ctx: math]
en: Spell it out (H 2 O)
ta_IN: எழுத்துகளாகப் படித்திடும் (H 2 O)

[ctx: math]
en: Terse
ta_IN: சுருக்கமாக

[ctx: math]
en: The following options control the presentation of mathematical content.
ta_IN: கணித உள்ளடக்கத்தின் வழங்குதலை பின்வரும் விருப்பத் தேர்வுகள் கட்டுப்படுத்துகின்றன.

[ctx: math]
en: Use native math support in Word and Outlook
ta_IN: வேர்ட் மற்றும் ஔட்லுக்கில் உள்ளமைவு கணிதப் ஆதரவைப் பயன்படுத்துக

[ctx: math]
en: Verbose
ta_IN: விளக்கமாக

[ctx: math]
en: When entering an equation:
ta_IN: ஒரு சமன்பாட்டில் நுழையும்பொழுது:

[ctx: math]
en: copy as
ta_IN: இவ்வாறு நகலெடுத்திடுக

en: media player
ta_IN: ஊடக இயக்கி

en: medium
ta_IN: நடுத்தரம்

en: medium dash dot
ta_IN: நடுத்தர சிறுகோடு புள்ளி

en: medium dash dot dot
ta_IN: நடுத்தர சிறுகோடு புள்ளி புள்ளி

en: medium dashed
ta_IN: நடுத்தர சிறுகோடிடப்பட்டது

en: meeting request
ta_IN: தொடர்புக்கான வேண்டுகோள்

en: menu
ta_IN: பட்டி

en: menu bar
ta_IN: பட்டிப் பட்டை

en: menu button
ta_IN: பட்டிப் பொத்தான்

en: menu item
ta_IN: பட்டி உருப்படி

en: modal
ta_IN: முகட்டு

en: moved from
ta_IN: இங்கிருந்து நகர்த்தப்பட்டது

en: moved to
ta_IN: இங்கு நகர்த்தப்பட்டது

en: moves to the first table column
ta_IN: முதல் அட்டவணை நெடுவரிசைக்கு நகர்ந்திடும்

en: moves to the first table row
ta_IN: முதல் அட்டவணைக் கிடைவரிசைக்கு நகர்ந்திடும்

en: moves to the last table column
ta_IN: கடைசி அட்டவணை நெடுவரிசைக்கு நகர்ந்திடும்

en: moves to the last table row
ta_IN: கடைசி அட்டவணைக் கிடைவரிசைக்கு நகர்ந்திடும்

en: moves to the next annotation
ta_IN: அடுத்த விளக்கவுரைக்கு நகர்கிறது

en: moves to the next article
ta_IN: அடுத்த பிரிவுக்கூறுக்கு நகர்கிறது

en: moves to the next block quote
ta_IN: அடுத்த உரைத் தொகுதிக்கு நகர்கிறது

en: moves to the next button
ta_IN: அடுத்த பொத்தானுக்கு நகர்கிறது

en: moves to the next check box
ta_IN: அடுத்த தேர்வுப் பெட்டிக்கு நகர்கிறது

en: moves to the next combo box
ta_IN: அடுத்த சேர்க்கைப் பெட்டிக்கு நகர்கிறது

en: moves to the next different style text
ta_IN: அடுத்த மாறுபட்ட பாங்கு உரைக்கு நகர்கிறது

en: moves to the next edit field
ta_IN: அடுத்த தொகுகளத்திற்கு நகர்கிறது

en: moves to the next embedded object
ta_IN: அடுத்த பொதிந்துள்ள பொருளுக்கு நகர்கிறது

en: moves to the next error
ta_IN: அடுத்த பிழைக்கு நகர்கிறது

en: moves to the next figure
ta_IN: அடுத்த உருவத்திற்கு நகர்கிறது

en: moves to the next form field
ta_IN: அடுத்த படிவக் களத்திற்கு நகர்கிறது

en: moves to the next frame
ta_IN: அடுத்த சட்டகத்திற்கு நகர்கிறது

en: moves to the next graphic
ta_IN: அடுத்த வரைகலைக்கு நகர்கிறது

en: moves to the next grouping
ta_IN: அடுத்த குழுவாக்கத்திற்கு நகர்கிறது

en: moves to the next heading
ta_IN: அடுத்த தலைப்பிற்கு நகர்கிறது

en: moves to the next landmark
ta_IN: அடுத்த நிலக்குறிக்கு நகர்கிறது

en: moves to the next link
ta_IN: அடுத்த தொடுப்பிற்கு நகர்கிறது

en: moves to the next list
ta_IN: அடுத்த பட்டியலுக்கு நகர்கிறது

en: moves to the next list item
ta_IN: அடுத்த பட்டியல் உருப்படிக்கு நகர்கிறது

en: moves to the next math formula
ta_IN: அடுத்த கணித சூத்திரத்திற்கு நகர்கிறது

en: moves to the next menu item
ta_IN: அடுத்த பட்டி உருப்படிக்கு நகர்கிறது

en: moves to the next progress bar
ta_IN: அடுத்த முன்னேற்றப் பட்டைக்கு நகர்கிறது

en: moves to the next radio button
ta_IN: அடுத்த தேர்வுப் பொத்தானுக்கு நகர்கிறது

en: moves to the next reference
ta_IN: அடுத்த கூறுச் சுட்டுக்கு நகர்கிறது

en: moves to the next same style text
ta_IN: அடுத்த அதே பாங்கு உரைக்கு நகர்கிறது

en: moves to the next separator
ta_IN: அடுத்த பிரிப்பானுக்கு நகர்கிறது

en: moves to the next tab
ta_IN: அடுத்த கீற்றுக்கு நகர்கிறது

en: moves to the next table
ta_IN: அடுத்த அட்டவணைக்கு நகர்கிறது

en: moves to the next table column
ta_IN: அட்டவணையின் அடுத்த நெடுவரிசைக்கு நகர்கிறது

en: moves to the next table row
ta_IN: அடுத்த அட்டவணைக் கிடைவரிசைக்கு நகர்கிறது

en: moves to the next text paragraph
ta_IN: அடுத்த உரைப் பத்திக்கு நகர்கிறது

en: moves to the next toggle button
ta_IN: அடுத்த நிலைமாற்று பொத்தானுக்கு நகர்கிறது

en: moves to the next unvisited link
ta_IN: அடுத்த வருகையளிக்கப்படாத தொடுப்பிற்கு நகர்கிறது

en: moves to the next vertically aligned paragraph
ta_IN: அடுத்த நெடுவரிசையில் ஒழுங்கமைக்கப்பட்ட பத்திக்கு நகர்கிறது

en: moves to the next visited link
ta_IN: அடுத்த வருகையளிக்கப்பட்ட தொடுப்பிற்கு நகர்கிறது

en: moves to the previous annotation
ta_IN: முந்தைய விளக்கவுரைக்கு நகர்கிறது

en: moves to the previous article
ta_IN: முந்தைய பிரிவுக்கூறுக்கு நகர்கிறது

en: moves to the previous block quote
ta_IN: முந்தைய உரைத் தொகுதிக்கு நகர்கிறது

en: moves to the previous button
ta_IN: முந்தைய பொத்தானுக்கு நகர்கிறது

en: moves to the previous check box
ta_IN: முந்தைய தேர்வுப் பெட்டிக்கு நகர்கிறது

en: moves to the previous combo box
ta_IN: முந்தைய சேர்க்கைப் பெட்டிக்கு நகர்கிறது

en: moves to the previous different style text
ta_IN: முந்தைய மாறுபட்ட பாங்கு உரைக்கு நகர்கிறது

en: moves to the previous edit field
ta_IN: முந்தைய தொகுகளத்திற்கு நகர்கிறது

en: moves to the previous embedded object
ta_IN: முந்தைய பொதிந்துள்ள பொருளுக்கு நகர்கிறது

en: moves to the previous error
ta_IN: முந்தைய பிழைக்கு நகர்கிறது

en: moves to the previous figure
ta_IN: முந்தைய உருவத்திற்கு நகர்கிறது

en: moves to the previous form field
ta_IN: முந்தைய படிவக் களத்திற்கு நகர்கிறது

en: moves to the previous frame
ta_IN: முந்தைய சட்டகத்திற்கு நகர்கிறது

en: moves to the previous graphic
ta_IN: முந்தைய வரைகலைக்கு நகர்கிறது

en: moves to the previous grouping
ta_IN: முந்தைய குழுவாக்கத்திற்கு நகர்கிறது

en: moves to the previous heading
ta_IN: முந்தைய தலைப்பிற்கு நகர்கிறது

en: moves to the previous landmark
ta_IN: முந்தைய நிலக்குறிக்கு நகர்கிறது

en: moves to the previous link
ta_IN: முந்தைய தொடுப்பிற்கு நகர்கிறது

en: moves to the previous list
ta_IN: முந்தைய பட்டியலுக்கு நகர்கிறது

en: moves to the previous list item
ta_IN: முந்தைய பட்டியல் உருப்படிக்கு நகர்கிறது

en: moves to the previous math formula
ta_IN: முந்தைய கணித சூத்திரத்திற்கு நகர்கிறது

en: moves to the previous menu item
ta_IN: முந்தைய பட்டி உருப்படிக்கு நகர்கிறது

en: moves to the previous progress bar
ta_IN: முந்தைய முன்னேற்றப் பட்டைக்கு நகர்கிறது

en: moves to the previous radio button
ta_IN: முந்தைய தேர்வுப் பொத்தானுக்கு நகர்கிறது

en: moves to the previous reference
ta_IN: முந்தைய கூறுச் சுட்டுக்கு நகர்கிறது

en: moves to the previous same style text
ta_IN: முந்தைய அதே பாங்கு உரைக்கு நகர்கிறது

en: moves to the previous separator
ta_IN: முந்தைய பிரிப்பானுக்கு நகர்கிறது

en: moves to the previous tab
ta_IN: முந்தைய கீற்றுக்கு நகர்கிறது

en: moves to the previous table
ta_IN: முந்தைய அட்டவணைக்கு நகர்கிறது

en: moves to the previous table column
ta_IN: அட்டவணையின் முந்தைய நெடுவரிசைக்கு நகர்கிறது

en: moves to the previous table row
ta_IN: முந்தைய அட்டவணைக் கிடைவரிசைக்கு நகர்கிறது

en: moves to the previous text paragraph
ta_IN: முந்தைய உரைப் பத்திக்கு நகர்கிறது

en: moves to the previous toggle button
ta_IN: முந்தைய நிலைமாற்று பொத்தானுக்கு நகர்கிறது

en: moves to the previous unvisited link
ta_IN: முந்தைய வருகையளிக்கப்படாத தொடுப்பிற்கு நகர்கிறது

en: moves to the previous vertically aligned paragraph
ta_IN: முந்தைய நெடுவரிசையில் ஒழுங்கமைக்கப்பட்ட பத்திக்கு நகர்கிறது

en: moves to the previous visited link
ta_IN: முந்தைய வருகையளிக்கப்பட்ட தொடுப்பிற்கு நகர்கிறது

en: multi line
ta_IN: பல்வரி

en: multi-select
ta_IN: பல்தெரிவு

en: mute
ta_IN: அமைதியாக்குக

en: new column section break
ta_IN: புது நெடுவரிசை உட்பிரிவு முறிவு

en: new page section break
ta_IN: புதுப் பக்க உட்பிரிவு முறிவு

en: next track
ta_IN: அடுத்த தடம்

en: no bold
ta_IN: அடர்த்தியில்லை

en: no border lines
ta_IN: எல்லைக் கோடுகள் ஏதுமில்லை

en: no change from point {previousIndex},
ta_IN: {previousIndex} புள்ளியிலிருந்து மாற்றம் ஏதுமில்லை

en: no first line indent
ta_IN: முதல் வரியோரச் சீர்மையில்லை

en: no hanging indent
ta_IN: தொங்கு ஓரச் சீர்மையில்லை

en: no highlight
ta_IN: முனைப்புறுத்தல் ஏதுமில்லை

en: no indent
ta_IN: ஓரச் சீர்மையில்லை

en: no italic
ta_IN: சாய்வில்லை

en: no left indent
ta_IN: இடதோரச் சீர்மையில்லை

en: no more text after a block of links
ta_IN: தொடுப்புகளின் தொகுதிக்குப் பிறகு உரை ஏதுமில்லை

en: no more text before a block of links
ta_IN: தொடுப்புகளின் தொகுதிக்கு முன் உரை ஏதுமில்லை

en: no next annotation
ta_IN: அடுத்த விளக்கவுரை ஏதுமில்லை

en: no next article
ta_IN: அடுத்த பிரிவுக்கூறு ஏதுமில்லை

en: no next block quote
ta_IN: அடுத்த உரைத் தொகுதி ஏதுமில்லை

en: no next button
ta_IN: அடுத்த பொத்தான் ஏதுமில்லை

en: no next check box
ta_IN: அடுத்த தேர்வுப் பெட்டி ஏதுமில்லை

en: no next combo box
ta_IN: அடுத்த சேர்க்கைப் பெட்டி ஏதுமில்லை

en: no next edit field
ta_IN: அடுத்த தொகுகளம் ஏதுமில்லை

en: no next embedded object
ta_IN: அடுத்த பொதிந்துள்ள பொருள் ஏதுமில்லை

en: no next error
ta_IN: அடுத்த பிழை ஏதுமில்லை

en: no next figure
ta_IN: அடுத்த உருவம் ஏதுமில்லை

en: no next form field
ta_IN: அடுத்த படிவக் களம் ஏதுமில்லை

en: no next frame
ta_IN: அடுத்த சட்டகம் ஏதுமில்லை

en: no next graphic
ta_IN: அடுத்த வரைகலை ஏதுமில்லை

en: no next grouping
ta_IN: அடுத்த குழுவாக்கம் ஏதுமில்லை

en: no next heading
ta_IN: அடுத்த தலைப்பு ஏதுமில்லை

en: no next landmark
ta_IN: அடுத்த நிலக்குறி ஏதுமில்லை

en: no next link
ta_IN: அடுத்த தொடுப்பு ஏதுமில்லை

en: no next list
ta_IN: அடுத்த பட்டியல் ஏதுமில்லை

en: no next list item
ta_IN: அடுத்த பட்டியல் உருப்படி ஏதுமில்லை

en: no next math formula
ta_IN: அடுத்த கணித சூத்திரம் ஏதுமில்லை

en: no next menu item
ta_IN: அடுத்த பட்டி உருப்படி ஏதுமில்லை

en: no next progress bar
ta_IN: அடுத்த முன்னேற்றப் பட்டை ஏதுமில்லை

en: no next radio button
ta_IN: அடுத்த தேர்வுப் பொத்தான் ஏதுமில்லை

en: no next reference
ta_IN: அடுத்த கூறுச் சுட்டு ஏதுமில்லை

en: no next separator
ta_IN: அடுத்த பிரிப்பான் ஏதுமில்லை

en: no next tab
ta_IN: அடுத்த கீற்று ஏதுமில்லை

en: no next table
ta_IN: அடுத்த அட்டவணை ஏதுமில்லை

en: no next text paragraph
ta_IN: அடுத்த உரைப் பத்தி ஏதுமில்லை

en: no next toggle button
ta_IN: அடுத்த நிலைமாற்று பொத்தான் ஏதுமில்லை

en: no next unvisited link
ta_IN: அடுத்த வருகையளிக்கப்படாத தொடுப்பு ஏதுமில்லை

en: no next vertically aligned paragraph
ta_IN: அடுத்த நெடுவரிசையில் ஒழுங்கமைக்கப்பட்ட பத்தி ஏதுமில்லை

en: no next visited link
ta_IN: அடுத்த வருகையளிக்கப்பட்ட தொடுப்பு ஏதுமில்லை

en: no previous annotation
ta_IN: முந்தைய விளக்கவுரை ஏதுமில்லை

en: no previous article
ta_IN: முந்தைய பிரிவுக்கூறு ஏதுமில்லை

en: no previous block quote
ta_IN: முந்தைய உரைத் தொகுதி ஏதுமில்லை

en: no previous button
ta_IN: முந்தைய பொத்தான் ஏதுமில்லை

en: no previous check box
ta_IN: முந்தைய தேர்வுப் பெட்டி ஏதுமில்லை

en: no previous combo box
ta_IN: முந்தைய சேர்க்கைப் பெட்டி ஏதுமில்லை

en: no previous edit field
ta_IN: முந்தைய தொகுகளம் ஏதுமில்லை

en: no previous embedded object
ta_IN: முந்தைய பொதிந்துள்ள பொருள் ஏதுமில்லை

en: no previous error
ta_IN: முந்தைய பிழை ஏதுமில்லை

en: no previous figure
ta_IN: முந்தைய உருவம் ஏதுமில்லை

en: no previous form field
ta_IN: முந்தைய படிவக் களம் ஏதுமில்லை

en: no previous frame
ta_IN: முந்தைய சட்டகம் ஏதுமில்லை

en: no previous graphic
ta_IN: முந்தைய வரைகலை ஏதுமில்லை

en: no previous grouping
ta_IN: முந்தைய குழுவாக்கம் ஏதுமில்லை

en: no previous heading
ta_IN: முந்தைய தலைப்பு ஏதுமில்லை

en: no previous landmark
ta_IN: முந்தைய நிலக்குறி ஏதுமில்லை

en: no previous link
ta_IN: முந்தைய தொடுப்பு ஏதுமில்லை

en: no previous list
ta_IN: முந்தைய பட்டியல் ஏதுமில்லை

en: no previous list item
ta_IN: முந்தைய பட்டியல் உருப்படி ஏதுமில்லை

en: no previous math formula
ta_IN: முந்தைய கணித சூத்திரம் ஏதுமில்லை

en: no previous menu item
ta_IN: முந்தைய பட்டி உருப்படி ஏதுமில்லை

en: no previous progress bar
ta_IN: முந்தைய முன்னேற்றப் பட்டை ஏதுமில்லை

en: no previous radio button
ta_IN: முந்தைய தேர்வுப் பொத்தான் ஏதுமில்லை

en: no previous reference
ta_IN: முந்தைய கூறுச் சுட்டு ஏதுமில்லை

en: no previous separator
ta_IN: முந்தைய பிரிப்பான் ஏதுமில்லை

en: no previous tab
ta_IN: முந்தைய கீற்று ஏதுமில்லை

en: no previous table
ta_IN: முந்தைய அட்டவணை ஏதுமில்லை

en: no previous text paragraph
ta_IN: முந்தைய உரைப் பத்தி ஏதுமில்லை

en: no previous toggle button
ta_IN: முந்தைய நிலைமாற்று பொத்தான் ஏதுமில்லை

en: no previous unvisited link
ta_IN: முந்தைய வருகையளிக்கப்படாத தொடுப்பு ஏதுமில்லை

en: no previous vertically aligned paragraph
ta_IN: முந்தைய நெடுவரிசையில் ஒழுங்கமைக்கப்பட்ட பத்தி ஏதுமில்லை

en: no previous visited link
ta_IN: முந்தைய வருகையளிக்கப்பட்ட தொடுப்பு ஏதுமில்லை

en: no revised %s
ta_IN: திருத்தப்படாதது %s

en: no right indent
ta_IN: வலதோரச் சீர்மையில்லை

en: no status bar information
ta_IN: நிலைப் பட்டைத் தகவல் ஏதுமில்லை

en: no strikethrough
ta_IN: ஊடாகக் கோடிடப்படவில்லை

en: none
ta_IN: ஏதுமில்லை

en: normal configuration
ta_IN: (இயல் அமைவடிவம்)

en: normal configuration profile active
ta_IN: (இயல் அமைவடிவ தனியமைப்பு இயக்கத்திலுள்ளது

en: not %s
ta_IN: %s இல்லை

en: not checked
ta_IN: தேர்வாகாதது

en: not deleted
ta_IN: அழிக்கப்படாதது

en: not emphasised
ta_IN: வலியுறுத்தப்படாதது

en: not hidden
ta_IN: மறைக்கப்படாதது

en: not highlighted
ta_IN: துலக்கமாக்கப்படவில்லை

en: not inserted
ta_IN: செருகப்படாதது

en: not marked
ta_IN: குறிக்கப்படாதது

en: not pressed
ta_IN: அழுத்தப்படாதது

en: not selected
ta_IN: தெரிவாகாதது

en: not strong
ta_IN: வலுவூட்டப்படாதது

en: not underlined
ta_IN: அடிக்கோடிடப்படாதது

en: note
ta_IN: குறிப்பு

en: num lock
ta_IN: எண் பூட்டு

en: numLock numpad 0
ta_IN: எண் பூட்டு எண் திட்டு 0

en: numLock numpad 1
ta_IN: எண் பூட்டு எண் திட்டு 1

en: numLock numpad 2
ta_IN: எண் பூட்டு எண் திட்டு 2

en: numLock numpad 3
ta_IN: எண் பூட்டு எண் திட்டு 3

en: numLock numpad 4
ta_IN: எண் பூட்டு எண் திட்டு 4

en: numLock numpad 5
ta_IN: எண் பூட்டு எண் திட்டு 5

en: numLock numpad 6
ta_IN: எண் பூட்டு எண் திட்டு 6

en: numLock numpad 7
ta_IN: எண் பூட்டு எண் திட்டு 7

en: numLock numpad 8
ta_IN: எண் பூட்டு எண் திட்டு 8

en: numLock numpad 9
ta_IN: எண் பூட்டு எண் திட்டு 9

en: numpad 1
ta_IN: எண் திட்டு 1

en: numpad 2
ta_IN: எண் திட்டு 2

en: numpad 3
ta_IN: எண் திட்டு 3

en: numpad 4
ta_IN: எண் திட்டு 4

en: numpad 5
ta_IN: எண் திட்டு 5

en: numpad 6
ta_IN: எண் திட்டு 6

en: numpad 7
ta_IN: எண் திட்டு 7

en: numpad 8
ta_IN: எண் திட்டு 8

en: numpad 9
ta_IN: எண் திட்டு 9

en: numpad decimal
ta_IN: எண் திட்டு புள்ளி

en: numpad delete
ta_IN: எண் திட்டு அழி

en: numpad divide
ta_IN: எண் திட்டு வகுத்தல்

en: numpad enter
ta_IN: எண் திட்டு உள்ளிடு

en: numpad insert
ta_IN: எண் திட்டு செருகு

en: numpad minus
ta_IN: எண் திட்டு கழித்தல்

en: numpad multiply
ta_IN: எண் திட்டு பெருக்கல்

en: numpad plus
ta_IN: எண் திட்டு கூட்டல்

en: object has no location
ta_IN: பொருளுக்கு அமைவிடம் ஏதுமில்லை

en: object mode
ta_IN: பொருள் நிலை

en: obscured
ta_IN: மறைக்கப்பட்டுள்ளது

en: odd pages section break
ta_IN: ஒற்றைப் படை பக்கங்களின் உட்பிரிவு முறிவு

en: off
ta_IN: நீக்கப்பட்டது

en: off screen
ta_IN: திரைக்கு விலகி

en: on
ta_IN: இடப்பட்டது

en: opens dialog
ta_IN: உரையாடலைத் திறக்கிறது

en: opens grid
ta_IN: வலைக்கட்டத்தைத் திறக்கிறது

en: opens list
ta_IN: பட்டியலைத் திறக்கிறது

en: opens tree
ta_IN: கிளைத் தோற்றத்தைத் திறக்கிறது

en: option pane
ta_IN: விருப்பத் தேர்வுப் பலகை

en: other item
ta_IN: பிற உருப்படி

en: out of %s
ta_IN: %s வெளியே

en: out of bookmark
ta_IN: நூற்குறிக்கு வெளியே

en: out of comment
ta_IN: கருத்துரைக்கு வெளியே

en: out of grammar error
ta_IN: இலக்கணப் பிழைக்கு வெளியே

en: out of popular highlight
ta_IN: பிரபல முனைப்புறுத்தலுக்கு வெளியே

en: out of spelling error
ta_IN: எழுத்துப் பிழைக்கு வெளியே

en: out of table
ta_IN: அட்டவணைக்கு வெளியே

en: overflowing
ta_IN: அருகாமைப் பகுதிகளையும் வியாபிக்கிறது

en: page
ta_IN: பக்கம்

en: page %s
ta_IN: பக்கம் %s

en: page down
ta_IN: பக்கம் கீழ்

en: page up
ta_IN: பக்கம் மேல்

en: pane
ta_IN: பலகை

en: panel
ta_IN: பொருத்துப் பலகை

en: paragraph
ta_IN: பத்தி

en: paragraph number
ta_IN: பத்தி எண்

en: paragraph property
ta_IN: பத்திப் பண்பு

[ctx: paragraphMarker]
en: Double space (  )
ta_IN: இரட்டை இடைவெளி (  )

[ctx: paragraphMarker]
en: No paragraph start marker (default)
ta_IN: பத்தித் துவக்கக் குறி ஏதுமில்லை (இயல்பிருப்பு)

[ctx: paragraphMarker]
en: Pilcrow (¶)
ta_IN: பில்க்ரோ (¶)

en: password edit
ta_IN: கடவுச்சொல் தொகுகளம்

en: pinned
ta_IN: நிலை நிறுத்தப்பட்டது

en: play pause
ta_IN: இயக்குக/இடைநிறுத்துக

[ctx: poedit]
en: Could not find {description} window.
ta_IN: {description} சாளரத்தைக் கண்டறிய இயலவில்லை.

[ctx: poedit]
en: No {description}
ta_IN: {description} இல்லை

[ctx: poedit]
en: Reports a translation issue, if any. If pressed twice, presents the warning in browse mode
ta_IN: மொழிபெயர்ப்புச் சிக்கல் ஏதேனும் இருந்தால், அதை அறிவித்திடும். இருமுறை அழுத்தினால், எச்சரிக்கையை உலாவு நிலையில் காட்டிடும்

[ctx: poedit]
en: Reports any comment in the comments window. If pressed twice, presents the comment in browse mode
ta_IN: ஒரு முறை அழுத்தினால், கருத்துரை சாளரத்தில் கருத்துரை ஏதேனுமிருந்தால், அதை அறிவித்திடும். இரு முறை அழுத்தினால், தகவலை உலாவு நிலையில் காட்டிடும்

[ctx: poedit]
en: Reports any notes for translators. If pressed twice, presents the notes in browse mode
ta_IN: ஒரு முறை அழுத்தினால், மொழிபெயர்ப்பாளர்களுக்கான குறிப்பு ஏதேனுமிருந்தால், அதை அறிவித்திடும். இரு முறை அழுத்தினால், தகவலை உலாவு நிலையில் காட்டிடும்

[ctx: poedit]
en: Reports the previous source text, if any. If pressed twice, presents the text in browse mode
ta_IN: முந்தைய மூலவுரை ஏதேனும் இருந்தால், அதை அறிவித்திடும். இருமுறை அழுத்தினால், உரையை உலாவு நிலையில் காட்டிடும்

[ctx: poedit]
en: comment
ta_IN: கருத்துரை

[ctx: poedit]
en: notes for translators
ta_IN: மொழிபெயர்ப்பாளர்களுக்கான குறிப்புகள்

[ctx: poedit]
en: previous source text
ta_IN: முந்தைய மூலவுரை

[ctx: poedit]
en: translation issue
ta_IN: மொழிபெயர்ப்புச் சிக்கல்

en: pressed
ta_IN: அழுத்தப்பட்டது

en: previous track
ta_IN: முந்தைய தடம்

en: print screen
ta_IN: திரையை அச்சிடு

en: progress bar
ta_IN: முன்னேற்றப் பட்டை

en: property
ta_IN: பண்பு

en: property page
ta_IN: பண்புப் பக்கம்

en: protected
ta_IN: பாதுகாக்கப்பட்டது

en: quadruple {action}
ta_IN: நான்முறை {action}

en: radio button
ta_IN: தேர்வுப் பொத்தான்

en: radio menu item
ta_IN: தெரிவுப் பட்டி உருப்படி

en: read only
ta_IN: படிக்க மட்டும்

en: received: %s
ta_IN: பெறப்பட்டது: %s

en: reconcile
ta_IN: தீர்வு காண்க

en: rectangular gradient
ta_IN: செவ்வகச் சரிவு

en: redundant object
ta_IN: தேவையற்றப் பொருள்

en: reference: {name}
ta_IN: கூறுச் சுட்டு: {name}

en: refresh
ta_IN: புத்தாக்குக

en: region
ta_IN: பகுதி

[ctx: remote]
en: &Key
ta_IN: திறவுச்சொல் (&K)

[ctx: remote]
en: &Mode:
ta_IN: பயன்முறை (&M):

[ctx: remote]
en: &Mute when controlling the local computer
ta_IN: தனிக்கணினியைக் கட்டுப்படுத்தும்பொழுது ஒலியடக்குக (&M)

[ctx: remote]
en: &Send clipboard
ta_IN: பிடிப்புப்பலகையை அனுப்பிடுக (&S)

[ctx: remote]
en: &Server:
ta_IN: வழங்கி வகை (&S):

[ctx: remote]
en: A Remote Access session is already in progress. Disconnect before starting a new session.
ta_IN: ஒரு தொலைநிலை அணுகல் அமர்வு ஏற்கனவே நடப்பிலுள்ளது. புதிய அமர்வைத் துவங்குவதற்கு முன் இதை துண்டித்திடவும்.

[ctx: remote]
en: Action unavailable when Remote Access is disabled
ta_IN: தொலைநிலை அணுகல் முடக்கப்பட்டிருக்கும்பொழுது செயல் கிடைப்பிலிருக்காது

[ctx: remote]
en: Allow someone to control this computer from elsewhere, or control another computer running NVDA with this one.
ta_IN: வேறிஇடத்திலிருந்து இக்கணினியைக் கட்டுப்படுத்த யாரையேனும் அனுமதித்திடுக, அல்லது என்விடிஏ இயங்கும் மற்றொரு கணினியை இக்கணினியைக் கொண்டு கட்டுப்படுத்துக.

[ctx: remote]
en: Allow this computer to be controlled
ta_IN: இக்கணினியைக் கட்டுப்படுத்த அனுமதித்திடுக

[ctx: remote]
en: Already Connected
ta_IN: ஏற்கெனவே இணைக்கப்பட்டுள்ளது

[ctx: remote]
en: Are you sure you want to disconnect from the Remote Access session?
ta_IN: தொலைநிலை அணுகல் அமர்விடமிருந்து தாங்கள் கட்டாயம் துண்டிக்கப்பட வேண்டுமா?

[ctx: remote]
en: Automatic connection
ta_IN: தன்னியக்க இணைப்பு

[ctx: remote]
en: Automatically &connect after NVDA starts
ta_IN: என்விடிஏ துவங்கியவுடன் தானாக இணைத்திடுக

[ctx: remote]
en: Both host and key must be set in the Remote Access section in order to automatically connect using an existing server after NVDA starts.
ta_IN: என்விடிஏ துவங்கியவுடன் ஏற்கெனவே இருக்கும் வழங்கியைப் பயன்படுத்தி தானாக இணைக்க, வழங்கி மற்றும் திறவுச்சொல் ஆகிய இரண்டையும் தொலைநிலை அணுகல் பிரிவில் அமைக்க வேண்டும்.

[ctx: remote]
en: Both port and key must be set in the Remote Access category in order to automatically connect using a locally hosted server after NVDA starts.
ta_IN: என்விடிஏ துவங்கியவுடன் தன்னகத்தே இயங்கும் வழங்கியைப் பயன்படுத்தி தானாக இணைக்க, நுழைவாயில் மற்றும் திறவுச்சொல் ஆகிய இரண்டையும் தொலைநிலை அணுகல் வகைமையில் அமைக்க வேண்டும்.

[ctx: remote]
en: Clipboard sent
ta_IN: பிடிப்புப்பலகை அணுப்பப்பட்டது

[ctx: remote]
en: Confirm Disconnection
ta_IN: இணைப்புத் துண்டிப்பை உறுதிசெய்க

[ctx: remote]
en: Confirm before disconnecting when controlled
ta_IN: கட்டுப்பாட்டில் இருக்கும்பொழுது இணைப்பைத் துண்டிக்கும் முன் உறுதிசெய்யவும்

[ctx: remote]
en: Connect to Another Computer
ta_IN: பிரிதொரு கணினியுடன் இணைக்கவும்

[ctx: remote]
en: Connected as controlled computer
ta_IN: கட்டுப்படுத்தப்படும் கணினியாக இணைக்கப்பட்டுள்ளது

[ctx: remote]
en: Connects to a remote computer
ta_IN: ஒரு தொலைநிலை கணினியுடன் இணைக்கப்படுகிறது

[ctx: remote]
en: Control another computer
ta_IN: பிரிதொரு கணினியைக் கட்டுப்படுத்துக

[ctx: remote]
en: Controlling local computer
ta_IN: தனிக்கணினியைக் கட்டுப்படுத்துதல்

[ctx: remote]
en: Controlling remote computer
ta_IN: தொலைநிலை கணினியைக் கட்டுப்படுத்துதல்

[ctx: remote]
en: Copies a link to the current Remote Access session to the clipboard
ta_IN: தொலைநிலை அமர்வுக்கான தொடுப்பை பிடிப்புப்பலகைக்குப் படியெடுக்கிறது

[ctx: remote]
en: Copy a link to the current Remote Access session to the clipboard.
ta_IN: தொலைநிலை அமர்வுக்கான தொடுப்பை பிடிப்புப்பலகைக்குப் படியெடுத்திடுக.

[ctx: remote]
en: Delete All Trusted Fingerprints
ta_IN: நம்பகமான அனைத்து கைரேகைகளையும் அழித்திடுக

[ctx: remote]
en: Disconnect from the current Remote Access session.
ta_IN: நடப்பு தொலைநிலை அணுகல் அமர்விடமிருந்து இணைப்பைத் துண்டித்திடுக.

[ctx: remote]
en: Disconnects from the current Remote Access session
ta_IN: நடப்பு தொலைநிலை அணுகல் அமர்விடமிருந்து இணைப்பைத் துண்டிக்கிறது

[ctx: remote]
en: Do you wish to allow this computer to be controlled on server {server} with key {key}?
ta_IN: {key} திறவுச்சொல்லைக் கொண்டு {server} வழங்கியில் இக்கணினி கட்டுப்படுவதை அனுமதிக்க விரும்புகிறீர்களா?

[ctx: remote]
en: Do you wish to control the computer on server {server} with key {key}?
ta_IN: {key} திறவுச்சொல்லைக் கொண்டு {server} வழங்கியில் இருக்கும் கணினியைக் கட்டுப்படுத்த விரும்புகிறீர்களா?

[ctx: remote]
en: Enable Remote Access
ta_IN: தொலைநிலை அணுகலை முடுக்கிடுக

[ctx: remote]
en: Error Connecting
ta_IN: இணைப்பதில் பிழை

[ctx: remote]
en: Generating key
ta_IN: திறவுச்சொல்லை உருவாக்குதல்

[ctx: remote]
en: Generating key...
ta_IN: திறவுச்சொல் உருவாக்கப்படுகிறது...

[ctx: remote]
en: Getting external IP
ta_IN: வெளிப்புற இணைய நெறிமுறையைப் (IP) பெறுதல்

[ctx: remote]
en: Getting external IP...
ta_IN: வெளிப்புற இணைய நெறிமுறை (IP) பெறப்படுகிறது...

[ctx: remote]
en: Host connection failed
ta_IN: வழங்கி இணைப்பு தோல்வியடைந்தது

[ctx: remote]
en: Host locally
ta_IN: தன்னகத்தே இயக்குக

[ctx: remote]
en: Message from Remote Access Server
ta_IN: தொலைநிலை அணுகல் வழங்கியின் செய்தி

[ctx: remote]
en: Mute speech and sounds from the remote computer.
ta_IN: தொலைநிலை கணினியிலிருந்து பேச்சையும், ஒலிகளையும் அமைதியாக்கிடுக.

[ctx: remote]
en: Mutes or unmutes the speech coming from the remote computer
ta_IN: தொலைநிலை கணினியிடமிருந்து வரும் பேச்சை ஒலியடக்குகிறது, அல்லது ஒலியடக்கத்தை நீக்குகிறது

[ctx: remote]
en: No controlled computers are connected
ta_IN: கட்டுப்படுத்தப்பட்ட கணினிகள் ஏதும் இணைக்கப்படவில்லை

[ctx: remote]
en: No one else is connected
ta_IN: வேறு யாரும் இணைக்கப்படவில்லை

[ctx: remote]
en: Not connected
ta_IN: இணைக்கப்படவில்லை

[ctx: remote]
en: Not the controlling computer
ta_IN: கட்டுப்படுத்தும் கணினி அல்ல

[ctx: remote]
en: R&emote Access
ta_IN: தொலைநிலை அணுகல் (&E)

[ctx: remote]
en: Remote Access
ta_IN: தொலைநிலை அணுகல்

[ctx: remote]
en: Remote Access Connection Request
ta_IN: தொலைநிலை அணுகல் இணைப்புக் கோரிக்கை

[ctx: remote]
en: Remote Access Error
ta_IN: தொலைநிலை அணுகல் பிழை

[ctx: remote]
en: Remote NVDA not connected
ta_IN: தொலைநிலை என்விடிஏ இணைக்கப்படவில்லை

[ctx: remote]
en: Remotely connect to another computer running NVDA.
ta_IN: என்விடிஏ இயங்கிக் கொண்டிருக்கும் பிரிதொரு கணினியுடன் தொலைநிலையில் இணைத்திடுக.

[ctx: remote]
en: S&end control+alt+delete
ta_IN: கட்டுப்பாடு+நிலைமாற்றி+அழி விசையை அனுப்புக (&E)

[ctx: remote]
en: Security Warning
ta_IN: பாதுகாப்பு எச்சரிக்கை

[ctx: remote]
en: Send control+alt+delete to the controlled computer.
ta_IN: கட்டுப்பாடு+நிலைமாற்றி+அழி விசையை கட்டுப்படுத்தப்படும் கணினிக்கு அனுப்பிடுக.

[ctx: remote]
en: Send the clipboard text to the remote computer.
ta_IN: பிடிப்புப்பலகை உரையை தொலைநிலை கணினிக்கு அனுப்பிடுக.

[ctx: remote]
en: Sends control+alt+delete to the controlled computer.
ta_IN: கட்டுப்பாடு+நிலைமாற்றி+அழி விசையை கட்டுப்படுத்தப்படும் கணினிக்கு அனுப்பிடுக.

[ctx: remote]
en: Sends the contents of the clipboard to the remote computer
ta_IN: பிடிப்புப் பலகையில் இருக்கும் உள்ளடக்கங்களை தொலைநிலை கணினிக்கு அனுப்புகிறது

[ctx: remote]
en: Shows the Remote Access settings
ta_IN: தொலைநிலை அணுகல் அமைப்புகளைக் காட்டுகிறது

[ctx: remote]
en: Switches whether the keyboard controls the local or remote computer
ta_IN: தனிக்கணினி, அல்லது தொலைநிலைக் கணினி - எதை விசைப்பலகை கட்டுப்படுத்துகிறது என்பதை மாற்றியமைக்கிறது

[ctx: remote]
en: The Remote Access server you have connected to is not compatible with this version of NVDA. Please use a different server.
ta_IN: தாங்கள் இணைத்திருக்கும் தொலைநிலை அணுகல் வழங்கியின் பதிப்பு, என்விடிஏவின் இப்பதிப்போடு பொருந்துவதில்லை. வேறொரு வழங்கியைப் பயன்படுத்தவும்.

[ctx: remote]
en: The certificate of this server could not be verified. Using the wrong fingerprint may allow a third party to access the Remote Access session.
    
    Before continuing, please make sure that the following server certificate fingerprint is correct.
    Server SHA256 fingerprint: {fingerprint}
    
    Continue connecting anyway?
ta_IN: இவ்வழங்கியின் சான்றிதழை சரிபார்க்க இயலவில்லை. தவறான கைரேகையைப் பயன்படுத்துவது, மூன்றாம் தரப்பினரை தொலைநிலை அமர்வை அணுக அனுமதிக்கும்..
    
    தொடரும் முன், பின்வரும் சேவையக சான்றிதழ் கைரேகை சரியானதுதான் என்பதை உறுதிசெய்துகொள்ளவும்.
    வழங்கி SHA256 கைரேகை: {fingerprint}
    
    எப்படியாகினும் இணைப்பைத் தொடர விரும்புகிறீர்களா?

[ctx: remote]
en: This will cause NVDA to forget all previously trusted Remote Access servers. When connecting to a previously trusted unrecognised server, you will again be asked whether to trust its certificate.
    
    Are you sure you want to continue?
ta_IN: முன்னர் நம்பகமாக இருந்த எல்லாத் தொலைநிலை வழங்கிகளையும் என்விடிஏ மறக்க இது வழிசெய்யும். முன்னர் நம்பகமாக இருந்த அங்கீகரிக்கப்படாத தொலைநிலை வழங்கியுடன் இணைக்கும்போது, அதன் சான்றிதழை நம்பலாமா என்று மீண்டும் கேட்கப்படும்.
     
    கட்டாயம் தொடர விரும்புகிறீர்களா?

[ctx: remote]
en: Toggles whether Remote Access is connected
ta_IN: தொலைநிலை அணுகல் இணைக்கப்படுவதை மாற்றியமைக்கிறது

[ctx: remote]
en: Unable to connect to the remote computer
ta_IN: தொலைநிலை கணினியுடன் இணைக்க இயலவில்லை

[ctx: remote]
en: Unable to connect to {host}. Check that you have internet access, and that there are no mistakes in the host field.
ta_IN: {host} உடன் இணைய இயலவில்லை. தங்களுக்கு இணைய அணுகல் இருக்கிறது என்பதையும், 'வழங்கியின் முகவரி' களத்தில் எந்தத் தவறும் இல்லை என்பதையும் உறுதிசெய்துகொள்ளவும்.

[ctx: remote]
en: Unable to send clipboard
ta_IN: பிடிப்புப்பலகையை அனுப்ப இயலவில்லை

[ctx: remote]
en: Unable to trigger control+alt+delete
ta_IN: கட்டுப்பாடு+நிலைமாற்றி+அழி விசையைத் தூண்ட இயலவில்லை

[ctx: remote]
en: Use existing
ta_IN: இருப்பதைப் பயன்படுத்துக

[ctx: repeat]
en: off
ta_IN: மீளியக்க நிறுத்தம்

[ctx: repeat]
en: on
ta_IN: மீளியக்கம்

en: replace
ta_IN: மாற்றமர்வு

en: replied
ta_IN: மறுமொழியிடப்பட்டது

en: replied all
ta_IN: அனைவருக்கும் மறுமொழியிடப்பட்டது

en: report CLDR characters off
ta_IN: ஒலிப்பானின் குறியெழுத்து விளக்கங்களை அறிவித்திடுக

en: report CLDR characters on
ta_IN: ஒருங்குறிக் கூட்டமைப்பின் குறியெழுத்து விளக்கங்களை அறிவித்திடுக

en: report alignment off
ta_IN: ஒழுங்கினை அறிவித்திடாது

en: report alignment on
ta_IN: ஒழுங்கினை அறிவித்திடும்

en: report articles off
ta_IN: பிரிவுக்கூறுகளை அறிவித்திடாது

en: report articles on
ta_IN: பிரிவுக்கூறுகளை அறிவித்திடும்

en: report block quotes off
ta_IN: உரைத் தொகுதிகளை அறிவித்திடாது

en: report block quotes on
ta_IN: உரைத் தொகுதிகளை அறிவித்திடும்

en: report colors off
ta_IN: நிரங்களை அறிவித்திடாது

en: report colors on
ta_IN: நிரங்களை அறிவித்திடும்

en: report comments off
ta_IN: கருத்துரைகளை அறிவித்திடாது

en: report comments on
ta_IN: கருத்துரைகளை அறிவித்திடும்

en: report dynamic content changes off
ta_IN: இயங்குநிலை உள்ளடக்க மாற்றங்களை அறிவித்திடாது

en: report dynamic content changes on
ta_IN: இயங்குநிலை உள்ளடக்க மாற்றங்களை அறிவித்திடும்

en: report emphasis off
ta_IN: வலியுறுத்தல்களை அறிவித்திடாது

en: report emphasis on
ta_IN: வலியுறுத்தல்களை அறிவித்திடும்

en: report figures and captions off
ta_IN: உருவங்கள் மற்றும் உருவவிளக்கங்களின் அறிவித்தல் முடக்கப்பட்டது

en: report figures and captions on
ta_IN: உருவங்கள் மற்றும் உருவவிளக்கங்களின் அறிவித்தல் முடுக்கப்பட்டது

en: report font name off
ta_IN: எழுத்துரு பெயரை அறிவித்திடாது

en: report font name on
ta_IN: எழுத்துரு பெயரை அறிவித்திடும்

en: report font size off
ta_IN: எழுத்துரு அளவை அறிவித்திடாது

en: report font size on
ta_IN: எழுத்துரு அளவை அறிவித்திடும்

en: report frames off
ta_IN: சட்டகங்களை அறிவித்திடாது

en: report frames on
ta_IN: சட்டகங்களை அறிவித்திடும்

en: report graphics off
ta_IN: வரைகலைகளை அறிவித்திடாது

en: report graphics on
ta_IN: வரைகலைகளை அறிவித்திடும்

en: report groupings off
ta_IN: குழுவாக்கங்களை அறிவித்திடாது

en: report groupings on
ta_IN: குழுவாக்கங்களை அறிவித்திடும்

en: report headings off
ta_IN: தலைப்புகளை அறிவித்திடாது

en: report headings on
ta_IN: தலைப்புகளை அறிவித்திடும்

en: report highlighted off
ta_IN: துலக்கமாக்கப்பட்ட உரையை அறிவித்திடாது

en: report highlighted on
ta_IN: துலக்கமாக்கப்பட்ட உரையை அறிவித்திடும்

en: report if clickable off
ta_IN: சொடுக்கத்தக்கதா என்பதை அறிவித்திடாது

en: report if clickable on
ta_IN: சொடுக்கத்தக்கதா என்பதை அறிவித்திடும்

en: report landmarks and regions off
ta_IN: நிலக்குறிகளையும் பகுதிகளையும் அறிவித்திடாது

en: report landmarks and regions on
ta_IN: நிலக்குறிகளையும் பகுதிகளையும் அறிவித்திடும்

en: report line numbers off
ta_IN: வரி எண்களை அறிவித்திடாது

en: report line numbers on
ta_IN: வரி எண்களை அறிவித்திடும்

en: report line spacing off
ta_IN: வரி இடைவெளியை அறிவித்திடாது

en: report line spacing on
ta_IN: வரி இடைவெளியை அறிவித்திடும்

en: report links off
ta_IN: தொடுப்புகளை அறிவித்திடாது

en: report links on
ta_IN: தொடுப்புகளை அறிவித்திடும்

en: report lists off
ta_IN: பட்டியல்களை அறிவித்திடாது

en: report lists on
ta_IN: பட்டியல்களை அறிவித்திடும்

en: report pages off
ta_IN: பக்கங்களை அறிவித்திடாது

en: report pages on
ta_IN: பக்கங்களை அறிவித்திடும்

en: report paragraph indentation off
ta_IN: பத்தியோரச் சீர்மையை அறிவித்திடாது

en: report paragraph indentation on
ta_IN: பத்தியோரச் சீர்மையை அறிவித்திடும்

en: report revisions off
ta_IN: திருத்தங்களை அறிவித்திடாது

en: report revisions on
ta_IN: திருத்தங்களை அறிவித்திடும்

en: report style off
ta_IN: பாங்கினை அறிவித்திடாது

en: report style on
ta_IN: பாங்கினை அறிவித்திடும்

en: report superscripts and subscripts off
ta_IN: மேலெழுத்துகளையும் கீழெழுத்துகளையும் அறிவித்திடாது

en: report superscripts and subscripts on
ta_IN: மேலெழுத்துகளையும் கீழெழுத்துகளையும் அறிவித்திடும்

en: report table cell coordinates off
ta_IN: கள ஆயத் தொலைவுகளை அறிவித்திடாது

en: report table cell coordinates on
ta_IN: கள ஆயத் தொலைவுகளை அறிவித்திடும்

en: report tables off
ta_IN: அட்டவணைகளை அறிவித்திடாது

en: report tables on
ta_IN: அட்டவணைகளை அறிவித்திடும்

[ctx: reportLanguage]
en: Beep
ta_IN: சிற்றொலி

[ctx: reportLanguage]
en: Language at caret position
ta_IN: இமைக்கும் சுட்டியின் இடத்திலிருக்கும் மொழி

[ctx: reportLanguage]
en: Off
ta_IN: அமைதி

[ctx: reportLanguage]
en: Report lan&guage changes while reading
ta_IN: படிக்கும்பொழுது மொழி மாற்றங்களை அறிவித்திடுக (&G)

[ctx: reportLanguage]
en: Report when switching to language is not s&upported by synthesizer
ta_IN: மொழி மாற்று அறிவிப்பிற்கு ஒலிப்பானில் ஆதரவில்லை (&U)

[ctx: reportLanguage]
en: Reports the language for the text under the caret. If pressed twice, presents the information in browse mode
ta_IN: இமைக்கும் சுட்டியின் கீழிருக்கும் உரையின் மொழியை அறிவிக்கிறது. இருமுறை அழுத்தினால், தகவலை உலாவு நிலையில் அளிக்கிறது

[ctx: reportLanguage]
en: Speech
ta_IN: பேசுக

[ctx: reportLanguage]
en: Unknown language
ta_IN: அறியப்படாத மொழி

[ctx: reportLanguage]
en: {languageDescription} (not supported)
ta_IN: {languageDescription} (ஆதரிக்கப்படவில்லை)

[ctx: reportSpellingErrorsSetting]
en: Braille
ta_IN: பிரெயில்

[ctx: reportSpellingErrorsSetting]
en: Off
ta_IN: அறிவித்திடாது

[ctx: reportSpellingErrorsSetting]
en: Sound
ta_IN: ஒலி

[ctx: reportSpellingErrorsSetting]
en: Speech
ta_IN: பேச்சு

[ctx: reportSpellingErrorsSetting]
en: Speech and sound
ta_IN: பேச்சும் ஒலியும்

en: required
ta_IN: தேவையானது

en: reverse diagonal stripe
ta_IN: திரும்பிய சாய்வுப் பட்டைக்கோடு

en: revised %s
ta_IN: திருத்தப்பட்டது %s

en: rich edit
ta_IN: செரிவுத் தொகுகளம்

en: right
ta_IN: வலது

en: right alt
ta_IN: வலது நிலை மாற்றி

en: right arrow
ta_IN: வலதம்பு

en: right control
ta_IN: வலது கட்டுப்பாடு

en: right edge
ta_IN: வலது விளிம்பு

en: right indent
ta_IN: வலதோரச் சீர்மை

en: right shift
ta_IN: வலது மாற்றழுத்தி

en: right windows
ta_IN: வலது சாளரம்

en: root pane
ta_IN: மூலப் பலகை

en: row
ta_IN: கிடைவரிசை

en: row %s
ta_IN: கிடைவரிசை %s

en: row header
ta_IN: கிடைவரிசைத் தலைப்புரை

en: ruler
ta_IN: அளவுகோல்

en: same page
ta_IN: அதே பக்கம்

[ctx: screenCurtain]
en: Always &show a warning when enabling Screen Curtain
ta_IN: திரைச் சீலையை இடும்பொழுது எப்பொழுதும் எச்சரித்திடுக

[ctx: screenCurtain]
en: Cannot enable screen curtain while performing content recognition
ta_IN: உள்ளடக்கம் உணரப்படும்பொழுது திரைச் சீலையை இட இயலாது

[ctx: screenCurtain]
en: There was a problem enabling Screen Curtain. The contents of your screen are still visible. You may attempt to enable Screen Curtain manually.
ta_IN: திரைச் சீலையை இடுவதில் சிக்கலுள்ளது. தங்களின் திரையிலுள்ள உள்ளடக்கங்கள் இன்னும் காட்சியளிக்கின்றன. திரைச் சீலையை கைமுறையில் இட முயலவும்.

[ctx: script category]
en: Tools
ta_IN: கருவிகள்

en: scroll bar
ta_IN: உருள் பட்டை

en: scroll lock
ta_IN: உருள் பூட்டு

en: scroll pane
ta_IN: உருள் பலகை

en: search page
ta_IN: தேடல் பக்கம்

en: section
ta_IN: உட்பிரிவு

en: section %s
ta_IN: உட்பிரிவு %s

en: section property
ta_IN: உட்பிரிவுப் பண்பு

en: selectable
ta_IN: தெரிவுசெய்யத்தக்கது

en: selected
ta_IN: தெரிவானது

en: selected %s
ta_IN: %s தெரிவாகியது

en: selection removed
ta_IN: தெரிவு நீக்கப்பட்டது

en: sent: %s
ta_IN: அனுப்பப்பட்டது: %s

en: separator
ta_IN: பிரிப்பான்

en: series {number} {name}
ta_IN: தொடர் {number} {name}

en: shape
ta_IN: வடிவம்

[ctx: shape]
en: 'No' symbol
ta_IN: 'இல்லை' குறி

[ctx: shape]
en: 'Or' flowchart symbol
ta_IN: 'அல்லது' வழிப்படக் குறி

[ctx: shape]
en: 10-point star
ta_IN: 10 முனை நட்சத்திர வடிவம்

[ctx: shape]
en: 12-point star
ta_IN: 12 முனை நட்சத்திர வடிவம்

[ctx: shape]
en: 16-point star
ta_IN: 16 முனை நட்சத்திர வடிவம்

[ctx: shape]
en: 24-point star
ta_IN: 24 முனை நட்சத்திர வடிவம்

[ctx: shape]
en: 32-point star
ta_IN: 32 முனை நட்சத்திர வடிவம்

[ctx: shape]
en: 4-point star
ta_IN: 4 முனை நட்சத்திர வடிவம்

[ctx: shape]
en: 5-point star
ta_IN: 5 முனை நட்சத்திர வடிவம்

[ctx: shape]
en: 6-point star
ta_IN: 6 முனை நட்சத்திர வடிவம்

[ctx: shape]
en: 7-point star
ta_IN: 7 முனை நட்சத்திர வடிவம்

[ctx: shape]
en: 8-point star
ta_IN: 8 முனை நட்சத்திர வடிவம்

[ctx: shape]
en: Alternate process flowchart symbol
ta_IN: மாற்றுச் செயலாக்க வழிப்படக் குறி

[ctx: shape]
en: Arc
ta_IN: வளைவு

[ctx: shape]
en: Arrows pointing left right up and down
ta_IN: இடது வலது மேல் கீழ் நோக்கியிருக்கும் அம்புகள்

[ctx: shape]
en: Balloon
ta_IN: குமிழி

[ctx: shape]
en: Bent Up Arrow
ta_IN: வளைந்த மேலம்பு

[ctx: shape]
en: Bent arrow
ta_IN: வளைந்த அம்பு

[ctx: shape]
en: Bevel
ta_IN: சாய்தளம்

[ctx: shape]
en: Block arc
ta_IN: வளைவுப் பாளம்

[ctx: shape]
en: Callout with Arrows pointing left right up and down
ta_IN: இடது வலது மேல் கீழ் நோக்கியிருக்கும் அம்புகளைக் கொண்டச் சுட்டுரை

[ctx: shape]
en: Callout with Double-ended horizontal Arrow
ta_IN: இரட்டை முனை கிடையம்புச் சுட்டுரை

[ctx: shape]
en: Callout with Down Arrow
ta_IN: கீழம்புச் சுட்டுரை

[ctx: shape]
en: Callout with Left Arrow
ta_IN: இடதம்புச் சுட்டுரை

[ctx: shape]
en: Callout with Right Arrow
ta_IN: வலதம்புச் சுட்டுரை

[ctx: shape]
en: Callout with UpArrow
ta_IN: மேலம்புச் சுட்டுரை

[ctx: shape]
en: Callout with accent bar and callout line segments forming a U-shape
ta_IN: U-வடிவத்தை உருவாக்கும் வலியுறுத்துப் பட்டையையும், சுட்டுரை வரிக் கூறுகளையும் கொண்ட சுட்டுரை

[ctx: shape]
en: Callout with angled callout line and accent bar
ta_IN: கோணத்தையுடையச் சுட்டுரைக் கோடும், வலியுறுத்துப் பட்டையும் கொண்டச் சுட்டுரை

[ctx: shape]
en: Callout with angled line
ta_IN: கோணத்தையுடைய கோட்டுச் சுட்டுரை

[ctx: shape]
en: Callout with arrows that point up and down
ta_IN: மேலும் கீழும் சுட்டும் அம்புகளைக் கொண்டச் சுட்டுரை

[ctx: shape]
en: Callout with border and horizontal accent bar
ta_IN: ெல்லைக் கோடு மற்றும் கிடை வலியுறுத்துப் பட்டைச் சுட்டுரை

[ctx: shape]
en: Callout with border, accent bar, and callout line segments forming a U-shape
ta_IN: U-வடிவத்தை உருவாக்கும் எல்லைக் கோட்டையும், வலியுறுத்துப் பட்டையையும், சுட்டுரை வரிக் கூறுகளையும் கொண்ட சுட்டுரை

[ctx: shape]
en: Callout with border, angled callout line, and accent bar
ta_IN: எல்லைக் கோடும், கோணத்தையுடையச் சுட்டுரைக் கோடும், வலியுறுத்துப் பட்டையும் கொண்டச் சுட்டுரை

[ctx: shape]
en: Callout with border, diagonal straight line and accent bar
ta_IN: எல்லைக் கோடும், மூலைவிட்ட நேர்க் கோடும் வலியுறுத்துப் பட்டையும் கொண்ட சுட்டுரை

[ctx: shape]
en: Callout with callout line segments forming a U-shape
ta_IN: U-வடிவத்தை உருவாக்கும் சுட்டுரை வரிக் கூறுகளின் சுட்டுரை

[ctx: shape]
en: Callout with diagonal callout line and accent bar
ta_IN: மூலைவிட்ட சுட்டுரைக் கோடும் வலியுறுத்துப் பட்டையும் கொண்ட சுட்டுரை

[ctx: shape]
en: Callout with diagonal straight line
ta_IN: குறுக்கு நேர் கோட்டுச் சுட்டுரை

[ctx: shape]
en: Callout with horizontal accent bar
ta_IN: கிடை வலியுறுத்துப் பட்டைச் சுட்டுரை

[ctx: shape]
en: Callout with horizontal line
ta_IN: கிடைக் கோட்டுச் சுட்டுரை

[ctx: shape]
en: Callout with no border and angled callout line
ta_IN: எல்லைக் கோடும், கோணத்தையுடையச் சுட்டுரைக் கோடும் அற்ற சுட்டுரை

[ctx: shape]
en: Callout with no border and callout line segments forming a U-shape
ta_IN: U-வடிவத்தை உருவாக்கும் எல்லைக் கோடும், வலியுறுத்துப் பட்டையும், சுட்டுரை வரிக் கூறுகளும் அற்ற சுட்டுரை

[ctx: shape]
en: Callout with no border and diagonal callout line
ta_IN: எல்லைக் கோடும், மூலைவிட்ட சுட்டுரைக் கோடும் அற்ற சுட்டுரை

[ctx: shape]
en: Can
ta_IN: தகரக் குவளை

[ctx: shape]
en: Card flowchart symbol
ta_IN: அட்டை வழிப்படக் குறி

[ctx: shape]
en: Chart Plus symbol
ta_IN: குறியுடனான விளக்கப்படம்

[ctx: shape]
en: Chart Star Symbol
ta_IN: நட்சத்திரக் குறி விளக்கப்படம்

[ctx: shape]
en: Chart X Symbol
ta_IN: X குறி விளக்கப்படம்

[ctx: shape]
en: Chevron
ta_IN: கவட்டை

[ctx: shape]
en: Circle with line through center
ta_IN: நடுகோடிடப்பட்ட வட்டம்

[ctx: shape]
en: Circular Arrow
ta_IN: வட்ட அம்பு

[ctx: shape]
en: Cloud callout
ta_IN: முகில் சுட்டுரை

[ctx: shape]
en: Cloud shape
ta_IN: முகில் வடிவம்

[ctx: shape]
en: Collate flowchart symbol
ta_IN: திரட்டு வழிப்படக் குறி

[ctx: shape]
en: Connector flowchart symbol
ta_IN: இணைப்பி வழிப்படக் குறி

[ctx: shape]
en: Corner
ta_IN: மூலை

[ctx: shape]
en: Counter-clockwise Circular arrow
ta_IN: இடஞ்சுழி வட்ட அம்பு

[ctx: shape]
en: Cross
ta_IN: குறுக்குக் கோடு

[ctx: shape]
en: Cube
ta_IN: கன சதுரம்

[ctx: shape]
en: Curved Down Arrow
ta_IN: வளைந்த கீழம்பு

[ctx: shape]
en: Curved Left Arrow
ta_IN: வலைந்த இடதம்பு

[ctx: shape]
en: Curved Right Arrow
ta_IN: வளைந்த வலதம்பு

[ctx: shape]
en: Curved Up Arrow
ta_IN: வளைந்த மேலம்பு

[ctx: shape]
en: Curved Up Ribbon banner
ta_IN: மேல் வளைந்த நாடா பதாகை

[ctx: shape]
en: Curved arrow
ta_IN: வலைந்த அம்பு

[ctx: shape]
en: Data flowchart symbol
ta_IN: தரவு வழிப்படக் குறி

[ctx: shape]
en: Decagon
ta_IN: பதின்கோணம்

[ctx: shape]
en: Decision flowchart symbol
ta_IN: தீர்மான வழிப்படக் குறி

[ctx: shape]
en: Delay flowchart symbol
ta_IN: தாமத வழிப்படக் குறி

[ctx: shape]
en: Diagonal stripe
ta_IN: சாய்வுப் பட்டைக்கோடு

[ctx: shape]
en: Diamond
ta_IN: சாய்சதுரம்

[ctx: shape]
en: Direct access storage flowchart symbol
ta_IN: நேரடி அணுகல் சேமிப்பக வழிப்படக் குறி

[ctx: shape]
en: Display flowchart symbol
ta_IN: திரையக வழிப்படக் குறி

[ctx: shape]
en: Document flowchart symbol
ta_IN: ஆவண வழிப்படக் குறி

[ctx: shape]
en: Dodecagon
ta_IN: பன்னிருகோணம்

[ctx: shape]
en: Donut
ta_IN: முப்பரிமாண வளைவு

[ctx: shape]
en: Double brace
ta_IN: இரட்டைக் கணம்

[ctx: shape]
en: Double bracket
ta_IN: இரட்டை அடைப்பு

[ctx: shape]
en: Double wave
ta_IN: இரட்டையலை

[ctx: shape]
en: Double-ended Arrow pointing up and down
ta_IN: மேலும் கீழும் சுட்டும் இரட்டை முனை அம்பு

[ctx: shape]
en: Double-ended Circular arrow
ta_IN: இரட்டை முனை வட்ட அம்பு

[ctx: shape]
en: Double-ended horizontal Arrow
ta_IN: இரட்டை முனை கிடையம்பு

[ctx: shape]
en: Down Arrow
ta_IN: கீழம்பு

[ctx: shape]
en: Explosion
ta_IN: சிதறல்

[ctx: shape]
en: Extract flowchart symbol
ta_IN: பிரித்தெடுப்பு வழிப்படக் குறி

[ctx: shape]
en: Folded corner
ta_IN: மடிக்கப்பட்ட மூலை

[ctx: shape]
en: Four small squares that define a rectangular shape
ta_IN: ஒரு செவ்வகத்தை விளக்கும் நான்கு சிறு சதுரங்கள்

[ctx: shape]
en: Funnel
ta_IN: கூம்புக் குழாய்

[ctx: shape]
en: Gear with nine teeth
ta_IN: ஒன்பது முனை பற்சக்கரம்

[ctx: shape]
en: Gear with six teeth
ta_IN: அறுமுனை பற்சக்கரம்

[ctx: shape]
en: Half of rectangular picture frame
ta_IN: அரைச் செவ்வகப் படச் சட்டகம்

[ctx: shape]
en: Heart
ta_IN: இதயம்

[ctx: shape]
en: Heptagon
ta_IN: எழுகோணம்

[ctx: shape]
en: Hexagon
ta_IN: அறுகோணம்

[ctx: shape]
en: Horizontal scroll
ta_IN: கிடை உருளை

[ctx: shape]
en: Incomplete Pie with wedge missing
ta_IN: ஆப்பற்ற முழுமையடையாத வட்ட விளக்கப்படம்

[ctx: shape]
en: Internal storage flowchart symbol
ta_IN: உட்சேமிப்பக வழிப்படக் குறி

[ctx: shape]
en: Isosceles triangle
ta_IN: இருசமப்பக்க முக்கோணம்

[ctx: shape]
en: Left Arrow
ta_IN: இடதம்பு

[ctx: shape]
en: Left and up Arrows
ta_IN: இடது மேல் அம்புகள்

[ctx: shape]
en: Left brace
ta_IN: இடகணம்

[ctx: shape]
en: Left bracket
ta_IN: இடதடைப்பு

[ctx: shape]
en: Left right and up Arrows
ta_IN: இடது வலது மேல் அம்புகள்

[ctx: shape]
en: Lightning bolt
ta_IN: மின்னல் பொறி

[ctx: shape]
en: Line Callout
ta_IN: வரிச் சுட்டுரை

[ctx: shape]
en: Line inverse
ta_IN: தலைகீழ் கோடு

[ctx: shape]
en: Magnetic disk flowchart symbol
ta_IN: காந்த வட்டு வழிப்படக் குறி

[ctx: shape]
en: Manual input flowchart symbol
ta_IN: கைமுறை உள்ளீட்டு வழிப்படக் குறி

[ctx: shape]
en: Manual operation flowchart symbol
ta_IN: கைமுறை இயக்க வழிப்படக் குறி

[ctx: shape]
en: Math Addition symbol
ta_IN: கூட்டல் குறி

[ctx: shape]
en: Math Division symbol
ta_IN: வகுத்தல் குறி

[ctx: shape]
en: Math Equivalence symbol
ta_IN: கணிதச் சமக் குறி

[ctx: shape]
en: Math Multiplication symbol
ta_IN: பெருக்கல் குறி

[ctx: shape]
en: Math Non-equivalence symbol
ta_IN: கணிதச் சமமற்றக் குறி

[ctx: shape]
en: Math Subtraction symbol
ta_IN: கழித்தல் குறி

[ctx: shape]
en: Merge flowchart symbol
ta_IN: ஒன்றிணைந்த வழிப்படக் குறி

[ctx: shape]
en: Moon
ta_IN: நிலவு

[ctx: shape]
en: Multi-document flowchart symbol
ta_IN: பல்லாவண வழிப்படக் குறி

[ctx: shape]
en: Notched RightArrow
ta_IN: பிளவுண்ட வலதம்பு

[ctx: shape]
en: Octagon
ta_IN: எண்கோணம்

[ctx: shape]
en: Off-page connector flowchart symbol
ta_IN: பக்கத் தொடர்பிலா இணைப்பி வழிப்படக் குறி

[ctx: shape]
en: Offline storage flowchart symbol
ta_IN: முடக்கலை சேமிப்பக வழிப்படக் குறி

[ctx: shape]
en: Oval
ta_IN: நீள்வட்டம்

[ctx: shape]
en: Oval-shaped callout
ta_IN: நீள்வட்ட சுட்டுரை

[ctx: shape]
en: Parallelogram
ta_IN: இணைவகம்

[ctx: shape]
en: Pentagon
ta_IN: ஐங்கோணம்

[ctx: shape]
en: Plaque
ta_IN: உலோக வில்லை

[ctx: shape]
en: Plaque Tabs
ta_IN: பட்டயக் கீற்றுகள்

[ctx: shape]
en: Predefined process flowchart symbol
ta_IN: முன்தீர்மானிக்கப்பட்ட செயலாக்க வழிப்படக் குறி

[ctx: shape]
en: Preparation flowchart symbol
ta_IN: ஆயத்த வழிப்படக் குறி

[ctx: shape]
en: Process flowchart symbol
ta_IN: செயலாக்க வழிப்படக் குறி

[ctx: shape]
en: Punched tape flowchart symbol
ta_IN: துளையிடப்பட்ட நாடா வழிப்படக் குறி

[ctx: shape]
en: Quarter Pie Wedge
ta_IN: கால் வட்ட விளக்கப்பட ஆப்பு

[ctx: shape]
en: Rectangle
ta_IN: செவ்வகம்

[ctx: shape]
en: Rectangle with one rounded corner
ta_IN: ஒரு வட்ட மூலையைக் கொண்ட செவ்வகம்

[ctx: shape]
en: Rectangle with one snipped corner
ta_IN: ஒரு முனை நறுக்கப்பட்டச் செவ்வகம்

[ctx: shape]
en: Rectangle with one snipped corner and one rounded corner
ta_IN: ஒரு நறுக்கப்பட்ட முனையையும், ஒரு வட்ட முனையையும் கொண்ட செவ்வகம்

[ctx: shape]
en: Rectangle with two rounded corners diagonally-opposed
ta_IN: எதிர் எதிராக இரு வட்ட மூலைகளைக் கொண்ட செவ்வகம்

[ctx: shape]
en: Rectangle with two snipped corners diagonally-opposed
ta_IN: எதிர் எதிராக இரு நறுக்கப்பட்ட முனைகள் கொண்ட செவ்வகம்

[ctx: shape]
en: Rectangle with two snipped corners that share a side
ta_IN: ஒரு பக்கத்தைப் பகிர்ந்துகொள்ளும் இரு நறுக்கப்பட்ட முனைகள் கொண்ட செவ்வகம்

[ctx: shape]
en: Rectangle with two-rounded corners that share a side
ta_IN: ஒரு பக்கத்தைப் பகிர்ந்துகொள்ளும் இரு வட்ட மூலைகளைக் கொண்ட செவ்வகம்

[ctx: shape]
en: Rectangular callout
ta_IN: செவ்வகச் சுட்டுரை

[ctx: shape]
en: Rectangular picture frame
ta_IN: செவ்வகப் படச் சட்டகம்

[ctx: shape]
en: Return
ta_IN: திரும்புக

[ctx: shape]
en: Ribbon banner
ta_IN: நாடாப் பதாகை

[ctx: shape]
en: Ribbon with left and right arrows
ta_IN: இடது வலது அம்புகளைக் கொண்ட நாடா

[ctx: shape]
en: Right Arrow
ta_IN: வலதம்பு

[ctx: shape]
en: Right Arrow with Stripes
ta_IN: பட்டைக் கோடுகளைக் கொண்ட வலதம்பு

[ctx: shape]
en: Right brace
ta_IN: வலகணம்

[ctx: shape]
en: Right bracket
ta_IN: வல அடைப்பு

[ctx: shape]
en: Right triangle
ta_IN: செங்குத்து முக்கோணம்

[ctx: shape]
en: Rounded rectangle
ta_IN: வட்டச் செவ்வகம்

[ctx: shape]
en: Rounded rectangle-shaped callout
ta_IN: வட்டச் செவ்வகச் சுட்டுரை

[ctx: shape]
en: Sequential access storage flowchart symbol
ta_IN: தொடரணுகல் சேமிப்பக வழிப்படக் குறி

[ctx: shape]
en: Smiley face
ta_IN: நகைமுகம்

[ctx: shape]
en: Sort flowchart symbol
ta_IN: வகைப்படுத்தப்பட்ட வழிப்படக் குறி

[ctx: shape]
en: Stored data flowchart symbol
ta_IN: சேமிக்கப்பட்டத் தரவு வழிப்படக் குறி

[ctx: shape]
en: Summing junction flowchart symbol
ta_IN: கூட்டிணைப்பிட வழிப்படக் குறி

[ctx: shape]
en: Sun
ta_IN: கதிரவன்

[ctx: shape]
en: Terminator flowchart symbol
ta_IN: முடித்துவைப்பி வழிப்படக் குறி

[ctx: shape]
en: Trapezoid
ta_IN: சரிவகம்

[ctx: shape]
en: Trapezoid with asymmetrical non-parallel sides
ta_IN: சமச்சீரற்ற, இணைவில்லா பக்கங்களைக் கொண்ட சரிவகம்

[ctx: shape]
en: U-shaped Arrow
ta_IN: U வடிவ அம்பு

[ctx: shape]
en: Up Arrow
ta_IN: மேலம்பு

[ctx: shape]
en: Vertical scroll
ta_IN: செங்குத்து உருளை

[ctx: shape]
en: Water droplet
ta_IN: நீர்த் திவலை

[ctx: shape]
en: Wave
ta_IN: அலை

[ctx: shape]
en: four snipped corners
ta_IN: நறுக்கப்பட்ட நால்முனைக் கோணம்

en: shift
ta_IN: மாற்றழுத்தி

[ctx: shuffle]
en: off
ta_IN: வரிசைக்கிரமத்துடன் இயக்குக

[ctx: shuffle]
en: on
ta_IN: வரிசைக்கிரமமின்றி இயக்குக

en: single {action}
ta_IN: ஒற்றை {action}

en: skips backward past a block of links
ta_IN: தொடுப்புகளின் தொகுதியைப் தவிர்த்து பின்செல்கிறது

en: skips forward past a block of links
ta_IN: தொடுப்புகளின் தொகுதியைத் தவிர்த்து முன்செல்கிறது

en: slanted dash dot
ta_IN: சாய்வான சிறுகோடு புள்ளி

en: slice
ta_IN: கூறு

en: slider
ta_IN: நகர்வுகோல்

en: solid
ta_IN: திண்மம்

en: sorted
ta_IN: வகைப்படுத்தப்பட்டது

en: sorted ascending
ta_IN: ஏறுமுகமாக வகைப்படுத்தப்பட்டது

en: sorted descending
ta_IN: இறங்குமுகமாக வகைப்படுத்தப்பட்டது

en: sound
ta_IN: ஒலி

en: space
ta_IN: இடைவெளி

en: space with any dots
ta_IN: ஏதேனுமொரு புள்ளியுடன் கூடிய இடைவெளி

en: space with dot
ta_IN: புள்ளியுடன் கூடிய இடைவெளி

en: speak command keys off
ta_IN: கட்டளை விசைகளை அறிவித்திடாது

en: speak command keys on
ta_IN: கட்டளை விசைகளை அறிவித்திடும்

en: speech viewer disabled
ta_IN: பேச்சுத் தோற்றம் முடக்கப்பட்டது

en: speech viewer enabled
ta_IN: பேச்சுத் தோற்றம் முடுக்கப்பட்டது

[ctx: speechModes]
en: beeps
ta_IN: சிற்றொலிகள்

[ctx: speechModes]
en: off
ta_IN: அமைதி

[ctx: speechModes]
en: on-demand
ta_IN: தேவையின் பேரில்

[ctx: speechModes]
en: talk
ta_IN: பேசுக

[ctx: speechSymbols]
en: &Filter by:
ta_IN: இதைக் கொண்டு வடிகட்டுக (&F):

en: spelling and grammar: {text}
ta_IN: எழுத்தாக்கமும் இலக்கணமும்: {text}

en: spelling error
ta_IN: எழுத்துப் பிழை

en: spelling: {text}
ta_IN: எழுத்தாக்கம்: {text}

en: spin button
ta_IN: சுழற்பொத்தான்

en: split button
ta_IN: பிளவுப் பொத்தான்

en: split pane
ta_IN: பிளவுப் பலகை

en: status bar
ta_IN: நிலைப் பட்டை

en: stop
ta_IN: நிறுத்துக

en: strikethrough
ta_IN: ஊடாகக் கோடிடப்பட்டது

en: strong
ta_IN: வலுவூட்டப்பட்டது

en: style
ta_IN: பாங்கு

en: style %s
ta_IN: பாங்கு %s

en: style definition
ta_IN: பாங்கு விளக்கம்

en: subMenu
ta_IN: உட்பட்டி

en: subject: %s
ta_IN: பொருளடக்கம்: %s

en: subscript
ta_IN: கீழெழுத்து

en: suggestion
ta_IN: பரிந்துரை

en: superscript
ta_IN: மேலெழுத்து

en: switch
ta_IN: மாற்றி

[ctx: symbolLevel]
en: all
ta_IN: அனைத்தும்

[ctx: symbolLevel]
en: character
ta_IN: வரியுரு

[ctx: symbolLevel]
en: most
ta_IN: பல

[ctx: symbolLevel]
en: none
ta_IN: ஏதுமில்லை

[ctx: symbolLevel]
en: some
ta_IN: சில

[ctx: symbolPreserve]
en: always
ta_IN: எப்பொழுதும்

[ctx: symbolPreserve]
en: never
ta_IN: ஒருபோதும் இல்லை

[ctx: symbolPreserve]
en: only below symbol's level
ta_IN: குறியெழுத்தின் நிலைக்குக் கீழ் மட்டும்

[ctx: synth setting]
en: Inflection
ta_IN: குரலேற்ற இறக்கம்

[ctx: synth setting]
en: Language
ta_IN: மொழி

[ctx: synth setting]
en: Pitch
ta_IN: சுருதி

[ctx: synth setting]
en: Rate
ta_IN: விகிதம்

[ctx: synth setting]
en: Rate boost
ta_IN: விகித ஊக்கி

[ctx: synth setting]
en: Variant
ta_IN: குரல் மாற்றொலி

[ctx: synth setting]
en: Voice
ta_IN: குரல்

[ctx: synth setting]
en: Volume
ta_IN: ஒலியளவு

en: tab control
ta_IN: கீற்றுக் கட்டுப்பாடு

en: table
ta_IN: அட்டவணை

en: table body
ta_IN: அட்டவணை மேனி

en: table footer
ta_IN: அட்டவணை அடியுரை

en: table header
ta_IN: அட்டவணைத் தலைப்புரை

en: table property
ta_IN: அட்டவணைப் பண்பு

en: table with {columnCountText} and {rowCountText}
ta_IN: {columnCountText} நெடுவரிசைகளையும் {rowCountText} கிடைவரிசைகளையும் கொண்டுள்ள அட்டவணை

en: tear off menu
ta_IN: பிரிபடு பட்டி

en: terminal
ta_IN: முனையம்

en: text
ta_IN: உரை

en: text "%s" not found
ta_IN: உரை "%s" காணப்படவில்லை

en: text frame
ta_IN: உரைச் சட்டகம்

en: text mode
ta_IN: உரை நிலை

en: thick
ta_IN: அடர்த்தி

en: thick diagonal crosshatch
ta_IN: அடர் சாய்வுக் குறுக்குக்கோடு

en: thin
ta_IN: சன்னமான

en: thin diagonal crosshatch
ta_IN: மெல்லிய சாய்வுக் குறுக்குக்கோடு

en: thin diagonal stripe
ta_IN: மெல்லிய சாய்வுப் பட்டைக்கோடு

en: thin horizontal crosshatch
ta_IN: மெல்லிய கிடைக் குறுக்குக்கோடு

en: thin horizontal stripe
ta_IN: மெல்லிய கிடைப் பட்டைக் கோடு

en: thin reverse diagonal stripe
ta_IN: மெல்லிய திரும்பிய சாய்வுப் பட்டைக்கோடு

en: thin vertical stripe
ta_IN: மெல்லிய செங்குத்துப் பட்டைக்கோடு

en: through row {row} column {column}
ta_IN: கிடைவரிசை {row} முதல் நெடுவரிசை {column} வரை

en: through {endCol}
ta_IN: சேர்க்கப்பட்டுள்ள நெடுவரிசை {endCol}

en: through {endRow}
ta_IN: சேர்க்கப்பட்டுள்ள கிடைவரிசை {endRow}

en: thumb control
ta_IN: பெருவிரல் கட்டுப்பாடு

[ctx: time format]
en: {D} day {H}:{M}:{S}
ta_IN: {D} நாள் {H}:{M}:{S}

[ctx: time format]
en: {D} days {H}:{M}:{S}
ta_IN: {D} நாட்கள் {H}:{M}:{S}

en: title bar
ta_IN: தலைப்புப் பட்டை

en: to focus
ta_IN: குவிமையத்துடன்

en: to review
ta_IN: சீராய்வுடன்

en: toggle button
ta_IN: நிலைமாற்றிப் பொத்தான்

en: tool bar
ta_IN: கருவிப்பட்டை

en: tool tip
ta_IN: கருவிக் குறிப்பு

en: top edge
ta_IN: மேல் விளிம்பு

[ctx: touch action]
en: flick down
ta_IN: கீழ் சுண்டுதல்

[ctx: touch action]
en: flick left
ta_IN: இடது சுண்டுதல்

[ctx: touch action]
en: flick right
ta_IN: வலது சுண்டுதல்

[ctx: touch action]
en: flick up
ta_IN: மேல் சுண்டுதல்

[ctx: touch action]
en: hold
ta_IN: நிறுத்தல்

[ctx: touch action]
en: hover
ta_IN: தொடாநிலை நகர்வு

[ctx: touch action]
en: hover down
ta_IN: கீழ் நோக்கிய தொடாநிலை நகர்வு

[ctx: touch action]
en: hover up
ta_IN: மேல் நோக்கிய தொடாநிலை நகர்வு

[ctx: touch action]
en: tap
ta_IN: தட்டுதல்

[ctx: touch action]
en: tap and hold
ta_IN: தட்டி நிறுத்தல்

en: track change: {text}
ta_IN: மாற்றப்பட்ட உரை: {text}

en: tree view
ta_IN: கிளைத் தோற்றம்

en: tree view button
ta_IN: கிளைத் தோற்றப் பொத்தான்

en: tree view item
ta_IN: கிளைத் தோற்ற உருப்படி

en: triggered
ta_IN: தூண்டப்பட்டது

en: triple {action}
ta_IN: மும்முறை {action}

en: unavailable
ta_IN: கிடைப்பிலில்லை

en: underline
ta_IN: அடிக்கோடு

en: underlined
ta_IN: அடிக்கோடிடப்பட்டது

en: unknown
ta_IN: அறியப்படாதது

en: unknown %s
ta_IN: அறியப்படாதது %s

en: unknown input method
ta_IN: அறியப்படாத உள்ளீட்டு முறை

en: unknown language
ta_IN: அறியப்படாத மொழி

en: unlocked
ta_IN: பூட்டப்படாதது

en: unread
ta_IN: படிக்கப்படாதது

en: up arrow
ta_IN: மேலம்பு

en: up-right diagonal line
ta_IN: மேல் வலது குறுக்குக் கோடு

[ctx: updateCheck]
en: Error checking for update.
    {tip}
ta_IN: இற்றாக்கத்தைத் துழாவுவதில் பிழை.
    {tip}

[ctx: updateCheck]
en: Make sure you are connected to the internet, and the NVDA update mirror URL is valid.
    Mirror URL: {url}
ta_IN: இணையத்துடன் தாங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளீர்கள் என்பதையும், என்விடிஏ இற்றாக்கத்தின் மாற்று இணைய முகவரி சரியானதுதான் என்பதையும் உறுதிசெய்து கொள்ளுங்கள்.
    மாற்று இணைய முகவரி: {url}

[ctx: updateCheck]
en: Unable to establish a connection to the NV Access server.
ta_IN: என்வி அக்ஸஸ் வழங்கியுடன் இணைப்பை நிறுவ இயலவில்லை.

en: value {valueAxisData}
ta_IN: மதிப்பு {valueAxisData}

en: vertical align bottom
ta_IN: செங்குத்து கீழொழுங்கு

en: vertical align distributed
ta_IN: செங்குத்து பகிர்மான ஒழுங்கு

en: vertical align justified
ta_IN: செங்குத்து இருபுற ஒழுங்கு

en: vertical align middle
ta_IN: செங்குத்து நடுவொழுங்கு

en: vertical align top
ta_IN: செங்குத்து மேலொழுங்கு

en: vertical borders except outside
ta_IN: வெளிப்புறம் தவிர்த்த செங்குத்து எல்லைகள்

en: vertical stripe
ta_IN: செங்குத்துப் பட்டைக் கோடு

en: video
ta_IN: காணொளி

en: view port
ta_IN: பகுதிக் காட்சி

en: visited
ta_IN: வருகையளிக்கப்பட்டத்

en: vlnk
ta_IN: வரு

en: volume down
ta_IN: ஒலியளவைக் குறைத்திடுக

en: volume up
ta_IN: ஒலியளவை ஏற்றிடுக

en: white space
ta_IN: வெள்ளை இடைவெளி

en: window
ta_IN: சாளரம்

en: windows
ta_IN: சாளரங்கள்

en: with %s column | with %s columns
ta_IN[0]: %s நெடுவரிசையைக் கொண்டுள்ளது
ta_IN[1]: %s நெடுவரிசைகளைக் கொண்டுள்ளது

en: with %s item | with %s items
ta_IN[0]: %s உருப்படியைக் கொண்டது
ta_IN[1]: %s உருப்படிகளைக் கொண்டது

en: with %s row | with %s rows
ta_IN[0]: %s கிடைவரிசையைக் கொண்டுள்ளது
ta_IN[1]: %s கிடைவரிசைகளைக் கொண்டுள்ளது

en: with {rowCountTranslation} and {colCountTranslation}
ta_IN: {rowCountTranslation} கிடைவரிசைகளையும் {colCountTranslation} நெடுவரிசைகளையும் கொண்டுள்ளது

en: word
ta_IN: சொல்

en: {author} is editing
ta_IN: {author} தொகுத்துக்கொண்டிருக்கிறார்

en: {backgroundColor} background
ta_IN: {backgroundColor} பின்புலம்

en: {bookPercentage}%, location {curLocation} of {maxLocation}
ta_IN: {bookPercentage}%, அமைவிடம் {maxLocation}ல் {curLocation}

en: {category} ({nbResults} result) | {category} ({nbResults} results)
ta_IN[0]: {category} ({nbResults} முடிவு)
ta_IN[1]: {category} ({nbResults} முடிவுகள்)

en: {color1} to {color2}
ta_IN: {color1} முதல் {color2} வரை

en: {color} (default color)
ta_IN: (இயல்நிறம்) {color}

en: {color} on {backgroundColor}
ta_IN: {backgroundColor} மீது {color}

en: {columnCount} column | {columnCount} columns
ta_IN[0]: {columnCount} நெடுவரிசை
ta_IN[1]: {columnCount} நெடுவரிசைகள்

en: {date} (all day)
ta_IN: (நாள் முழுவதும்) {date}

en: {desc} left and right edges
ta_IN: {desc} இடது மற்றும் வலது விளிம்புகள்

en: {desc} surrounding border
ta_IN: எல்லையைச் சுற்றிய {desc}

en: {desc} top and bottom edges
ta_IN: {desc} மேல் மற்றும் கீழ் விளிம்புகள்

en: {desc} up-right and down-right diagonal lines
ta_IN: {desc} வலது மேல் வலது கீழ் குறுக்குக் கோடுகள்

en: {distance:.3g} point from bottom slide edge | {distance:.3g} points from bottom slide edge
ta_IN[0]: நிலைப் படத்தின் கீழ் விளிம்பிலிருந்து {distance:.3g} புள்ளி
ta_IN[1]: நிலைப் படத்தின் கீழ் விளிம்பிலிருந்து {distance:.3g} புள்ளிகள்

en: {distance:.3g} point from left slide edge | {distance:.3g} points from left slide edge
ta_IN[0]: நிலைப் படத்தின் இட விளிம்பிலிருந்து {distance:.3g} புள்ளி
ta_IN[1]: நிலைப் படத்தின் இட விளிம்பிலிருந்து {distance:.3g} புள்ளிகள்

en: {distance:.3g} point from right slide edge | {distance:.3g} points from right slide edge
ta_IN[0]: நிலைப் படத்தின் வலது விளிம்பிலிருந்து {distance:.3g} புள்ளி
ta_IN[1]: நிலைப் படத்தின் வலது விளிம்பிலிருந்து {distance:.3g} புள்ளிகள்

en: {distance:.3g} point from top slide edge | {distance:.3g} points from top slide edge
ta_IN[0]: நிலைப் படத்தின் மேல் விளிம்பிலிருந்து {distance:.3g} புள்ளி
ta_IN[1]: நிலைப் படத்தின் மேல் விளிம்பிலிருந்து {distance:.3g} புள்ளிகள்

en: {distance} from left edge of page
ta_IN: பக்கத்தின் இட விளிம்பிலிருந்து {distance}

en: {distance} from top edge of page
ta_IN: பக்கத்தின் மேல் விளிம்பிலிருந்து {distance}

en: {elapsedTime} elapsed
ta_IN: கடந்துள்ள நேரம்: {elapsedTime}

en: {firstAddress}  {firstContent} through {lastAddress}  {lastContent}
ta_IN: {firstAddress} {firstContent} முதல் {lastAddress} {lastContent} வரை

en: {firstAddress} through {lastAddress}
ta_IN: {firstAddress} முதல் {lastAddress} வரை

en: {firstAddress} {firstValue} through {lastAddress} {lastValue}
ta_IN: {firstAddress} {firstValue} முதல் {lastAddress} {lastValue} வரை

en: {hourText} and {minuteText} remaining
ta_IN: {hourText} {minuteText} எஞ்சியுள்ளன

en: {hourText} remaining
ta_IN: {hourText} எஞ்சியுள்ளது

en: {hours:d} hour | {hours:d} hours
ta_IN[0]: {hours:d} மணி நேரம்
ta_IN[1]: {hours:d} மணி நேரம்

en: {longName} ({name})
    Version: {version} ({version_detailed})
    URL: {url}
    {copyright}
    
    {name} is covered by the GNU General Public License (Version 2 or later).
    You are free to share or change this software in any way you like as long as it is accompanied by the license and you make all source code available to anyone who wants it.
    This applies to both original and modified copies of this software, plus any derivative works.
    For further details, you can view the license from the Help menu.
    It can also be viewed online at: https://www.gnu.org/licenses/old-licenses/gpl-2.0.html and https://www.gnu.org/licenses/gpl-3.0.en.html
    
    {name} is developed by NV Access, a non-profit organisation committed to helping and promoting free and open source solutions for blind and vision impaired people.
    If you find NVDA useful and want it to continue to improve, please consider donating to NV Access. You can do this by selecting Donate from the NVDA menu.
ta_IN: {longName} ({name})
    பதிப்பு: {version} ({version_detailed})
    இணைய முகவரி: {url}
    {copyright}
    
    {name} எல்லோருக்குமான இரண்டாம் பதிப்பு பொது உரிமத்தின் கீழ் வருகிறது. இம்மென்பொருளைத் தங்கள் விருப்பப்படி மாற்றிக் கொள்ளவோ, பிறருடன் பகிர்ந்து கொள்ளவோ தடையில்லை. அப்படிச் செய்யும்பொழுது, இம்மென்பொருளின் உரிமத்தையும், எல்லா ஆதாரக் குறியீட்டினையும் கேட்பவர்களுக்குக் கொடுக்க வேண்டும். இவ்விதி, இம்மென்பொருளின் மூலத்திற்கும், மாற்றப்பட்ட வடிவத்திற்கும், இம்மென்பொருளிலிருந்து பெறப்பட்ட பிற பணிகளுக்கும் பொருந்தும்.
     கூடுதல் தகவல்களுக்கு, உதவிப் பட்டியலிலுள்ள உரிம விவரங்களைக் காணவும்.
    உரிமத்தைப் படிப்பதற்கான இணைய முகவரி: https://www.gnu.org/licenses/old-licenses/gpl-2.0.html மற்றும் https://www.gnu.org/licenses/gpl-3.0.en.html.
    
    {name} மென்பொருளை உருவாக்கியது NV Access நிறுவனம். இந்நிறுவனம், இலாப நோக்கில்லாமல் பார்வையற்றவர்களுக்காகவும், பார்வைக் குறைபாடுள்ளவர்களுக்காகவும் இலவச திறந்தநிலை ஆதாரத் தீர்வுகளை உருவாக்க உதவவும், அவைகளை மேம்படுத்தவும் தன்னை ஈடுபடுத்திக் கொண்டுள்ளது.
    என்விடிஏ பயனுள்ளதாக இருந்து, அது மேலும் மேம்பட வேண்டுமென்று தாங்கள் விரும்பினால், என்விடிஏவிற்கு நன்கொடை அளிப்பதைப் பற்றிச் சிந்தியுங்கள். இதற்கு, என்விடிஏ பட்டியலிலுள்ள 'நன்கொடையளியுங்கள்' உருப்படியைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: {message}
    
    Category: "{category}"
    Option: "{option}"
ta_IN: {message}
    
    வகைமை: "{category}"
    விருப்பத் தேர்வு: "{option}"

en: {minuteText} remaining
ta_IN: {minuteText} எஞ்சியுள்ளது

en: {minutes:d} minute | {minutes:d} minutes
ta_IN[0]: {minutes:d} நிமிடம்
ta_IN[1]: {minutes:d} நிமிடங்கள்

en: {modifier} released
ta_IN: {modifier} விடுவிக்கப்பட்டது

en: {numFingers} finger {action} | {numFingers} finger {action}
ta_IN[0]: {numFingers} விரல் {action}
ta_IN[1]: {numFingers} விரல் {action}

en: {number} of {total}
ta_IN: {total}ல் {number}

en: {num} suggestion | {num} suggestions
ta_IN[0]: {num} பரிந்துரை
ta_IN[1]: {num} பரிந்துரைகள்

en: {offset:.3g} centimeter | {offset:.3g} centimeters
ta_IN[0]: {offset:.3g} சென்டிமீட்டர்
ta_IN[1]: {offset:.3g} சென்டிமீட்டர்கள்

en: {offset:.3g} character | {offset:.3g} characters
ta_IN[0]: {offset:.3g} வரியுரு
ta_IN[1]: {offset:.3g} வரியுருக்கள்

en: {offset:.3g} inch | {offset:.3g} inches
ta_IN[0]: {offset:.3g} அங்குலம்
ta_IN[1]: {offset:.3g} அங்குலங்கள்

en: {offset:.3g} millimeter | {offset:.3g} millimeters
ta_IN[0]: {offset:.3g} மில்லிமீட்டர்
ta_IN[1]: {offset:.3g} மில்லிமீட்டர்கள்

en: {offset:.3g} pica | {offset:.3g} picas
ta_IN[0]: {offset:.3g} பிக்கா
ta_IN[1]: {offset:.3g} பிக்காக்கள்

en: {offset:.3g} pt
ta_IN: {offset:.3g} புள்ளிகள்

en: {profileName} configuration profile active
ta_IN: {profileName} அமைவடிவ தனியமைப்பு இயக்கத்திலுள்ளது

en: {profile} profile activated
ta_IN: {profile} தனியமைப்பு இயக்கப்பட்டது

en: {profile} profile deactivated
ta_IN: {profile} தனியமைப்பின் ?இயக்கம் நிறுத்தப்பட்டது

en: {remainingTimeFormatted} remaining
ta_IN: எஞ்சியுள்ள நேரம்: {remainingTimeFormatted}

en: {revisionType} {description}: {text} by {author} on {date}
ta_IN: {revisionType} {description}: {text}, படைப்பாளர் {author}, தேதி {date}

en: {rowCount} row | {rowCount} rows
ta_IN[0]: {rowCount} நெடுவரிசை
ta_IN[1]: {rowCount} கிடைவரிசைகள்

en: {seriesName} series {seriesIndex} of {seriesCount}
ta_IN: {seriesName} தொடர், {seriesCount}ல் {seriesIndex}

en: {seriesName} trendline type: {trendlineType}, name: {trendlineName}
ta_IN: {seriesName} போக்குக் கோட்டு வகை: {trendlineType}, பெயர்: {trendlineName}

en: {seriesName} trendline type: {trendlineType}, name: {trendlineName}, label: {trendlineLabel}
ta_IN: {seriesName} போக்குக் கோட்டு வகை: {trendlineType}, பெயர்: {trendlineName}, குறிச்சீட்டு: {trendlineLabel}

en: {size:g} point font
ta_IN: {size:g} புள்ளி எழுத்துரு

en: {startTime} to {endTime}
ta_IN: {startTime} முதல் {endTime} வரை

en: {start} through {end}
ta_IN: {start} முதல் {end} வரை

en: {styleName} style, outline level {outlineLevel}
ta_IN: {styleName} பாங்கு, வெளிவரைவு நிலை {outlineLevel}

en: {symbol} as in {description}
ta_IN: {description} இருப்பதுபோல் {symbol}

en: {textAttribute} off
ta_IN: {textAttribute} முடக்கப்பட்டது

en: {textAttribute} on
ta_IN: {textAttribute} முடுக்கப்பட்டது

en: {totalTime} total
ta_IN: மொத்த நேரம்: {totalTime}

en: {val:.2f} centimetre | {val:.2f} centimetres
ta_IN[0]: {val:.2f} சென்டிமீட்டர்
ta_IN[1]: {val:.2f} சென்டிமீட்டர்கள்

en: {val:.2f} cm
ta_IN: {val:.2f} செ.மீ

en: {val:.2f} in
ta_IN: {val:.2f} அங்குலம்

en: {val:.2f} inch | {val:.2f} inches
ta_IN[0]: {val:.2f} அங்குலம்
ta_IN[1]: {val:.2f} அங்குலங்கள்

en: {val:g} pt space before paragraph
ta_IN: பத்திக்கு முன் {val:g} புள்ளி இடைவெளி
